คุยเฟื่องเรื่องสนุก "ชอบแขวนพระกันกี่องค์ครับ"

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ฝูงบินต่ำ, 12 กรกฎาคม 2012.

1. tee_tores

tee_tores กะยิราเจ กะยิราเถนัง สมาชิก Premium

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

2. puniw

puniw เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    หูยย พี่ แค่ดวงเศรษฐีรุ่นแรกองค์เดียวก็เที่ยวรอบโลกและไปต่อนอกโลกได้แล้วครับท่าน ยิ่งของพี่ตะกรุดเงินอีกต่างหาก สุดยอด อยากย้อนเวลาไปสิบปีก่อนจัง จะได้ตามเก็บดวงเศรษฐีฝังตะกรุดเงินแบบพี่มั่ง นี่ผมก็แขวนเดี่ยวดวงเศรษฐีรุ่นแรกอยู่ครับ (ไม่ฝังตะกรุด) แขวนเดี่ยวมั่นใจสุดๆครับ