[B]แรงมากทำใจก่อนอ่าน[/B]

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย greendyasd, 12 กรกฎาคม 2012.

1. greendyasd

greendyasd เป็นที่รู้จักกันดี

เอาครับมาเลยๆส่งมาเลยครับเอาเซลขายมะเร็งมาเลยครับ 555

2. greendyasd

นี่ไงเพราะคุณ JAVA 108 มาทำเป็นขู่เรื่องอะไรแบบนี้ไงผมถึงได้ไม่เชื่อในเรื่องที่พวกคุณๆพูดกัน ผมวิชาแรงกว่าคุณเยอะครับอย่าลองของดีกว่า

3. เอื้อมบุญ

เอื้อมบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2011
    โห! จำได้ไงเนี่ย
    นี่เรายังไม่มีเวลาอ่าน,จับใจความได้หมดอย่างนี้เลย
    จะเล่นแมวไล่จับหนูก้อเล่นกันไปนะ

บอกตรงๆไม่ได้อ่านทั้งหมด(เลือกอ่าน)
    แต่ไม่ถึงกับต้องด่ากันหรอก..น่าจะเอาข้อมูลมาสู้กัน
    (จะปล่อยแสง ปล่อยควายธนูก้อว่าไป)

เอ...นี่เหมือนกับจัดระเบียบหรือเปล่าน๊า...
    เอาหน้าเดี๋ยวเรื่องก้อถึงครูอังคณาแน่..!!pity_pig

4. greendyasd

ผมตัดสินใจจะลบกระทู้นี้แล้วน่ะครับผมต้องขอโทดจริงๆที่พูดจาแรงเกินไป เชิญอ่านกันก่อนลบครับ

5. HLC

HLC เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2009
    ก๊ากกกกกกกกกก กรั่ก กรั่ก กรั่ก
    ฮา จิง จิง

เอเลี่ยนสติหลุด แต๋วแตกเข้าแล้ว
    รีบสมัครใหม่ ชื่อที่สามพันห้าร้อยเก้าสิบห้า มาวี๊ดว๊ายกระตู้วู้ทันทีเลย

อัพเกรดดีเอ็นเอ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย

ส่งเซลล์มะเร็งมาได้ แบบ ดร.แมนฮัตตัน เลยเว๊ย

ทำไมพวกเดียวกัน ไม่ส่งยาไปรักษามันให้หายอาการซะทีว๊ะ

5555555

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

6. HLC

7. เอื้อมบุญ

เอื้อมบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2011
    ที่จริงทุกท่านก้อเป็นสีสันของเว๊ปนะ
    อภัยและจบไปเถิด.......

บางอย่างมีอยู่จริง ทุกอย่างหรือไม่? เราไม่รู้....
    เพราะถ้าจะรู้เค้าได้ เราต้องมีเหนือกว่าเค้า
    ลืมและจบไปนะ ท่านจขกท. เอาเรื่องท่านมาแชร์ประสบการณ์ก้อได้
    ที่นี่เค้าเปิดกว้างนะ ท่านน่ะเจตนาดี แต่มันกระแทกใจกัน..

ปองดองกัน..เมตตากันเถิดทุกท่าน
    (f)

8. HLC

โอ้โห

ไอ้พวกนี้วอนหาเซลล์มะเร็งจากเอเลี่ยนซะแร้วววว

555555

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

9. HLC

พวกมันทั้งติดต่อกับมนุษย์ต่างดาว ต่างมิติได้ วิทยาการล้ำเหลือทะลุมิติ พลังอำนาจร้ายกาจดุจเทพเจ้า

อีกทั้งติดต่อนายทะเบียนนรกได้อีก

พึ่งเปิดเผยอีกความสามารถ ส่งเซลล์มะเร็งได้อีกแน๊ะ !!!

สุดยอดเรยยยย ตรูถึงชอบมาฮาคลายเครียดที่นี่

ไอ้พวกที่ไปกดโมทนาสาธุให้คนตั้งกระทู้ นี่มันหาเรื่องใส่ตัวกันจริงๆเลย

เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

10. narata 12

narata 12 เป็นที่รู้จักกันดี

55555 หมูไม่กลัวน้ำร้อน ก็จะจัดให้ชุดหนึ่งละกัน แค่สั่งสอน HLC และ greendyasd ถ้าสำนึกเมื่อไหร่ มาขอขมาเราหน้าเวป จะช่วยรักษาให้

11. HLC

พวกมันไม่ขึ้นเรือ ขึ้นยาน ไปไหนหรอกครับ

ที่นี่เป็นที่พึ่งสุดท้ายในโลกของพวกมันแล้ว

ไปบ้าที่ไหนๆ ก็ไม่มีใครต้อนรับ ไปเปิดเว็บโชว์ความบ้าของตัวเองมั่ง เฟสบุ๊คมั่ง สารพัดจะดิ้นรน ก็ไม่ค่อยมีใครสนใจใยดี
    ปมจิตสำคัญของพวกนี้คือพยายามเรียกร้องความสนใจตลอดเวลา

ที่นี่เป็นเว็บเดียวในโลกที่ให้พวกมันแสดงออกความบ๊อง บ้า เพ้อเจ้อ ตั้งกระทู้ หลายร้อยชื่อ ดันกระทู้ได้อย่างเสรี และที่เด็ดที่สุดมีพวกหัวอ่อน จิตไม่มั่นคง โดนหลอกลวงชักจูงง่ายพร้อมจะฮือฮาสาธุอยู่ตลอดเวลา โดยไม่สนใจว่ามันจะติงต๊อง เพี๊ยน บ้าบอ หลุดโลกเกินความเป็นไปได้แค่ไหน

...

ถ้ามนุษย์ต่างดาวรับมันกลับดาวไป มันก็คงไปเพ้อว่า
    "กรูเป็นมนุษย์โลกมาเกิด .. " อยู่ที่ดาวมัน
    เอเลี่ยนคงรำคาญตายห่ะ
    เลยต้องปล่อยพวกมันทิ้งไว้ที่นี่
    555555555555555 กร๊ากกกกกกกกก

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กรกฎาคม 2012
  12. narata 12

55555 อย่าเพิ่งรีบหยุดหายใจสะก่อนนะ เดี่ยวไม่มีคนมาเกรียนแถวนี้ มันจะเหงา อย่าลืมบอกหมอด้วยนะว่า ไปเดินสะดุดตาปลา เอเลี่ยนมา ภูมิคุ้มกันเลยหายโดยไม่ทราบสาเหตุ 55555

13. greendyasd

ขอบคุณที่เตือนครับว่าแต่ Java108 ช่วยใช้จิตเพ่งหน่อยสิว่าผมเปนใครมาจากไหนถ้าบอกได้ผมยอมขอโทษเลยครับ

14. narata 12

อย่าเพิ่งถามอะไรตอนนี้เลย เพราะสายไปแล้ว ทำไมไม่คิดก่อนโพส ก็เลยให้ชมวิทยาการของเอเลี่ยนของจริง จะได้มีเรื่องไปเล่าให้ลูกหลานฟัง ว่าครั้งหนึ่ง เคยลบหลู่เอเลี่ยน จึงต้องมานอนหยอดน้ำข้าวต้ม เพราะแอนตี้บอดี้ หยุดการทำงาน โดยไม่ทราบสาเหตุ ชอบของแรงไม่ใช่เหรอ 55555

15. HLC

โห .. เล่นกันแบบนี้
    เอเลี่ยนจะหาทางออก หาคำตอบยังไงดีเนี่ย
    ใจร้ายจริงๆเชียว รีบปล่อยหมัดแรงเลย

เอเลี่ยนติงต๊อง เขาอาจต้องใช้พลังมหาศาลไปแอบส่องดูทะลุกาแล๊กซี่ ข้ามมหาจักรวาล ยานต่างดาวเป็นยังไงรูปร่างยังไง มนุษย์ต่างดาวทั้งฝ่ายมืดฝ่ายสว่างมีฐานลับไปตั้งถิ่นฐานอยู่ที่ไหนซอกหลืบไหนของจักรวาล ด้านไหนของดวงจันทร์ มีกี่สายพันธุ์รูปร่างหน้าตายังไง ผสมพันธุ์กันยังไง เอาอยู่เอาไม่อยู่ ฯลฯ

คงไม่มีพลังเหลือจะมาส่องมองเห็นพวกเราที่อยู่ใกล้ๆแค่โลกใบนี้หรอกมั๊ง
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

16. greendyasd

ผมคุยกับท่านดีๆแล้วน่ะครับเพราะเริ่มเข้าใจเรื่องความเชื่อของคนมากขึ้นแต่ดูแล้วคุณจะยังไม่เลิกเพราะงั้นออกมาเจอกันหน่อยมั้ยครับจะได้รู้ๆกันไปผมก็ไม่ได้กลัวแต่อยากให้คุณพิสูทธบ้างว่าสิ่งที่พวกท่านทั้งหมดกล่าวมามีมูลไม่ใช่ยกเฆขเลื่อนลอยเซลมะเร็งน่ะไม่ใช่หนังควายมีเสกได้ด้วย

17. HLC

เจ้าของกระทู้เขาก็เตือนแล้ว ให้ทำใจก่อนอ่าน

เอเลี่ยนยังทำใจไม่ได้ หรือไม่ได้ทำใจเอาซะเลย

ออกอาการแต๋วแตก มาแนวสาปแช่งมุขเดิม

สงสัยยังอัพเกรดดีเอ็นเอไม่เข้มข้นพอ หัวใจยังไม่แข็งแรงพอ

อิอิอิ

(||)(||)(||)

18. Aummetal

Aummetal Active Member

17 กรกฎาคม 2011
    เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้มากๆครับ

หลายกระทู้ ที่ผมรู้สึกเลย ต้องขออภัยก่อนนะครับ อย่าโกรธกัน

ผมอ่านแล้วขำอะ จะมองว่าผมไม่สูงส่งพอก็ได้นะ แต่จริงๆ ผมฮามาก

บางอันอ้างพระธรรม แต่อ่านไปอ่านมา หลุดโลกไปซะงั้น

แต่ที่ขำและรังเกลียดที่สุด คือ คนที่ชอบบอกคนอื่นว่า ตัวเองน่ะเป็นเทพ เป็นวิญญาณของสิ่งศักดิ์สิทธิ์ เป็นมนุษย์ดาวโน้น ดาวนี้ แล้วสอนคนนู้น สอนคนนี้ ไปในทางที่เพี้ยนๆ ใช้คำลึกๆ อ่านแล้วต้องตีความหมายหลายตลบ ทั้งๆที่ พิมพ์ตรงๆมาโจ้งๆเลยก็ได้ สงสัยมันดูไม่เท่ ถ้าพิมพ์ตรงๆ เลยต้องสร้างสำนวนมากมาย ฮ่าๆๆๆ

สรุปเลย คนบ้าเยอะกว่า คนที่มีความรู้และต้องการเข้ามาหาเหตุผลจริงๆ

19. greendyasd

คุณ HLC โดนสาปมากี่ครั้งแล้วครับผลเป็นไงบ้าง

20. greendyasd

แสดงความคิดเห็นได้ดีมากๆครับคุณ Aummetal ขอบคุณครับ