^__^เหรียญหล่อประภามลฑล หนึ่งในวิชาที่หลวงปู่ศุขถ่ายทอดให้หลวงปุ่สุภา

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 29 เมษายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kwangpha

kwangpha เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2006
    โอนแล้วครับ

โอนแล้วครับ 24 ส.ค. 2556
    เวลา 17:09:25 999

รายละเอียดจะส่งใน PM ครับ

2. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

เที่ยงนี้ จะทำการติดรายชื่อ แหวนมนต์ข้อมือแล้วนะครับ ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นนะครับ ตามที่จอง และโอน เท่านั้น หลังจากทำเสร็จครับจะทำลายโค๊ต ทันที ถ่ายรูป ลงหน้าบอร์ดครับเพื่อให้แหวน นี้เป็นตำนาน สุดยอด ของเมตตามหาเสน่ห์ แห่ง พศ นี้ และ เป็นตำนานในพศ หน้าครับ .....12.00 น ปิดทุกรายการ ถึงมีการจอง แต่ ไม่โอนมา ถือว่า สละสิทธ์ หมดนะครับ ในกรณี ที่ แหวน 20 วงแต่คนโอน ไม่ถึง แหวนที่เหลือ จะออกจำหน่าย ในราคา วงละ 1999 ทุกวง และ ถึงแม้จะจองแต่โอน ไม่ทัน 12.00น นี้ ก็ต้องซื้อในราคานี้นะครับ และ ขอสงวนสิทธ์ ไม่จำหน่ายให้ทุกกรณี ให้เห็นตามสมควรเท่านั้นว่าใครจะได้ไป ในกรณี แหวนเหลือและเลยเที่ยงไปแล้วครับ เพราะของดี ต้องอยู่กับคนดี เท่านั้น ..............

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 สิงหาคม 2013
  3. ThodZa

ThodZa Active Member

14 พฤษภาคม 2008
    พอจะมีเหลืออีกซักวงไหมครับ ถ้ามีเอาหนึ่งวงครับ

4. g-paragon

g-paragon เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับค่าแหวนวงที่ 3
    จาก ธ.ไทยพาณิชย์ 9:24 25/8/56
    1000 บาทครับ
    จัดส่งที่อยู่เดิมใน pm พร้อมปิดตาโคนอน 2 องค์ครับ

5. manasdome

manasdome เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงิน 1,000 บาท เวลา 10.20 น. ครับอาจาร์ย

6. ก๋ง สุญญตา

คุณซุปเปอร์ คิว จาก ประเทศ สิงขโปร โทรมาจอง 20วง และโอนเงินแล้วแต่ ยังลงชื่อสมัคร ยูสเซอร์ไม่ได้ เท่ากับว่า แหวนทั้งหมด จะมี แค่ 40 บวก ที่ผมใส่อยู่ หนึ่งวง เป็น 41 วงเท่าน้ันในโลกนี้ และ ไม่ทำชุดสอง เป็นแหวน แล้วนะครับ เพราะว่า มันผ่านตรงจากมือ สู่มือ ครับ .............. 12.00น นี้เท่านั้น ใครยังไม่จอง ไม่ได้โอน เชิญครับ นับยอดตามจอง เท่าไร ทำแค่นั้น และทำลายโค๊ตทันทีครับ เพื่อ ความเป็นอมตะ ของรุ่นนี้ครับ...............

7. ก๋ง สุญญตา

ของทุกอย่างตังแต่ พระยาเขาคำ ส่งวันจันทร์นะครับ เพราะว่า ซองกันกะแทกขาดตลาดและพไปษณ๊ปิด รอนิดนึดชุดนี้ กราบขออภัยในความล่าช้า มันผิดพลาดทางเทคนิคจริงๆ ตอนนี้ ซื้อตัวกันกะแทก มา ทำเอง ไปก่อนครับ ขอบคุณครับ.................

8. api_suphot

api_suphot เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2012
    แจ้งการโอนเงินครับ
    ที่อยู่จะPMไปให้ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

9. ก๋ง สุญญตา

.แหวนยันต์ ข้อมือ เป็นยันต์ ที่หลวงพ่อฤาษีเมตตา ณ ป่าชมพูปัญจะ อธิฐานไว้ เพื่อคน ขี้เหร่ หาเมียไม่ได้ มีเมียกี่คนเลิกหมด ท่านทำไว้ให้ ท่องว่า ................อิ ฯลฯ (ให้เฉพาะคนซื้อเท่านั้น ) แล้วสัมผัส หัวไม้คาน ที่สาวๆ หาบน้ำมา หรือ จับชายพก สาว หรือ จับหัวไหลซ้าย ไม่เกินเจ็ดเสาไฟฟ้า เกาะเสม็ด .............. สิ่งที่ต้องระวัง ท่านกล่าวว่า ต้อง เลี้ยงดู เค้าด้วยห้ามทิ้งขว้างนี่แหละคือ ปัญหา แต่หากใช้การค้า ท่อง ว่า ...เมตัญ เมตัญจะนะเมตตา ชมพูที่ปัญจะ( ใจ ...ที่เราต้องการ ) มามีมามะ สวาโหมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ........ แค่นี้ จะมีผลทางเมตตา แบบรวมๆ ๆครับ ......................เหลือ 10 วงสุดท้าย แต่ ให้ สิทธิ์ พลังปัจจุบัน หนึ่งวงนะครับ เพราะเขาต้องผ่าตัดบายพาท หัวใจ ดังนั้นเหลือ 9 วงครับ เชิญ ทำแค่ สิบวงนี้เท่านั้นนะครับทำมากไม่ดี กลัวไปอยู่ในมือคนไม่ดี เข้าให้ครับ .............อนึ่ง ข้าพเจ้า ขอขายในความงาม ของแหวนเท่านั้น เรื่อง การนำไปใช้ทางไหนต่างๆ ไม่ขอ ร่วม คหกรรมใด กับคนนำไปใช้ทุั้งปวง ......................(หลีกเลี่ยงการนำ ไปจับ ไหล่ซ้าย สุภาพสตรีครับ )
    เรื่องเล่า ยันต์ข้อมือ ...ยันต์นี้ มีต้นกำเนิด มาจากเทวดา ทีปั้น พวกเราให้สวยหล่อตามกรรม สมบัติ แต่ มีวันนึง ปั้นชายคนหนึ่งไม่หล่อสวย เลยทำให้ เขาไม่พอใจว่า ชาตินี้ไม่มีคู่ คือ ปากแหว่ง เพดานโหว่ประมาณนี้ ....ชายผู้นี้ จึงร้องขอ เฝ่าอ้อนวอนแต่ เทวดาฟ้าดิน จนวันหนึ่งพบกับ พระฤาษีเมตตา จึง สักยันต์ นี้ มีรูปร่าง คล้ายตัวยู มีวงกลมๆ ล้อมทับไว้สามวง มีขีดห้าขีดอันเป็น แทนแห่งเมตตา 108 พันเก้า แล้วจึงมีพลังเมตตามหาเสน่ห์ จากนั้น ลุง คนนี้ มีตัวต้นจริงในภพนี้ ก็มีตัวตนอยู่สุรินทร์ เคยออกรายการ บันทึกกรรมมาแล้ว ย้อนกลับไปที่เรื่องเดิม ลุงคนนี้ เลย ร้อนวิชา จับไหล๋ซ้ายใครได้ ก็โซ้ยๆๆ หมด จนสาวๆ กลัวไม่กล้าเข้าใกล้ มีเมียสิบคน ทุกคนรักกันดี วันหนึ่ง ลุง นึกพิเรณ อยากสอย ลูกสาวพระอินทร์ จึงให้อาจารย์ สอนถอดกายทิพย์ให้ อาจารย์ก็อยากลองของ จึงสอนถอดกายทิพย์ให้ ลุงหื่นเลย ไปสวรรค์แล้ว ใช้ยันต์ขอมือ จีบลูกสาวพระอินทร์ ผลปรากฏว่า สอยเฉย เลย สร้างความโมโห ให้พระอินทร์มากๆๆ เลยปรึกษาหารือ มหามนต์พระกาฬว่า จะปราบได้อย่างไร มหามนต์พระกาฬ เลยบอกว่า ให้มันกินผลไม้ (ไม่สามารถบอกได้ กลัวคนล้างอาถรรย์แหวนนี้ ) จากนั้น พระอินทร์ก็แปลงร่าง แล้วเอาผลไม้ให้กิน ผลคือ ของเสื่อม เมียพากันหนีหมด ลุงคิดมาก เป็นบ้าบอในที่สุด จากนั้นก่อนตายทั้ง ลุงและฤาษี พากันสลักหินตราสัญญาลักษณ์นี้ ใน เขมร บัดนี้ มีคนนำมาใช้แล้ว และเหลือคนสุดท้ายในแผ่นดินไทยที่ออกรายการ บันทึกกรรมแปลกหรือเปล่าไม่รูํ้ เรื่องราวจากภพที่แล้วกับภพนี้เป๊ะ แตกต่างกัน ตรงลุงในชาตินี้หลังออกรายการแล้วตาย ยันต์ตัวนี้จึง สูญพันธ์ แต่เดชะบุญหรือเดชะบาปไม่รู้ กะผม ไปขอลุงคนนี้มา แล้ว จดจำ ตรานี้ แต่ไม่เคยสักใคร เพราะลุงแกสั่งห้ามว่า ไอ้หนุ่ม ถ้าใช้ทางดี ลุงจะได้บุญ ถ้าใช้ทางบาป ลุงจะ เพิ่มบาปนะ ผมเลยไม่สักให้ใครเลย จริงๆ และ พอมาเจาะกรรม เจอ พระฤาษีรูปนี้ในญาณ แก เลยทำให้ แล้วก็เตือน ตามที่ผมบอกนั่นแหละ ...........ดังนั้นแหวนชุดนี้ ผมกะว่า ไม่เกิน 20 วงแล้วพอ แต่ไม่สักตามสัจจะ ที่ให้ลุงไว้ครับ .......คาถาจะให้ หลังจาก โอนแล้วได้ของแล้วเท่านั้น ส่วนตราสัญลักษณ์ ขอ อุบไว้ก่อน จนกว่าจะเจอ คนดี นิสัยดี ไว้ใจได้ ไม่เพล์บอย จะถ่ายทอดให้ครับ .......ดวงตรานี้ มีพลังมาก อาจจะเลี่ยงมาใช้ทางอื่นให้ในโอกาสต่อไปครับ........ขอยืนยัน ทุกวลีในนี้เป็นความจริง ด้วยสัจจะ ครับ......................

SAM_6353 (700x525) (700x525).jpg

SAM_6354 (700x525) (700x525).jpg หลังทำครบตามสั่งจองแล้ว แจ้งจำนวน และทำลายโค๊ต ทันที เท่ากับว่ารุ่นนี้ จะมีเพียงไม่ถึง ห้าสิบวงในโลกนี้แน่นอน และจะหายากมีราคาแพงมากๆ ต่อไปในอนาคต ถ้าลงในเวฟเสน่ห์ รับรองยอดจองทะลุ ...............................

SAM_6236 (525x700).jpg หัวแหวน คัดพิเศษ บางวง เรือนพัน เรือนหมื่น เจ็ดสีก็มี สุดแท้แต่วาสนา ของใคร ไม่มีเลือก ทีรักมักที่ชัง ครับทำ คืนกำไรให้ลูกค้าจิรงๆ ตัวเหล็กไหล ศักสิทธ์อยู่แล้ว ๆ ยิ่งพระฤาษีเมตตา ป่าชมพูปัญจะ มนต์ให้ พลังเหนืออจินไตรและ เหนือ ที่อะไรในโลกจะต้านได้ ไม่ใช่ผมปลุกเสก แต่เป็น ต้นวิชา เสกให้เลยทีเดียว กะผมีหน้าที่นำเสนอเท่านั้น ครับ.........................

ตอกโค๊ต ชัดเจน ป้องการซ้ำ กับแหวน หัวใจ เทวดา อริยะ ของรุ่นอื่นๆ ทำตามสั่งจอง ก่อนเที่ยงนี้ เลยเที่ยงนี้แล้ว ไม่มีการจองอีก เด็ดขาด !...........อมตะ เสน่ห์ และความขลัง หนึ่งเดียวในเมืองไทย ........ มั่นใจในคุณภาพ และบริการได้ .....................

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 สิงหาคม 2013
  10. ThodZa

ThodZa Active Member

14 พฤษภาคม 2008
    โอนให้แล้วครับ 1000.27 บาท เวลา11.00 น.
    ที่อยู่ PM ครับ

11. albusthai

albusthai เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองแหวนยันต์ ข้อมือ 1 วงครับ

12. มะฬำมะฬอย

มะฬำมะฬอย เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2013
    .......................
    วันนี้ เวลา 10.40 น. โอนให้แล้วครับ 1,000.11 บาท ที่อยู่ใน pm ครับ

13. albusthai

albusthai เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ
    เลขที่บัญชี 1562038511 - นาย มนตรี อมรประเสริฐ
    จำนวนเงิน 1,000.16 บาท
    วันที่ทำรายการ 25/08/2556 - 11:07:27

14. Noppy_

Noppy_ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2006
    ขอจองแหวนยันต์ ข้อมือ 1 วงค๊าบบ

15. คนท้ายนา

คนท้ายนา เป็นที่รู้จักกันดี

จองแหวนยันต์ข้อมือ 1 วง โอนแล้ว (วงไหนก็ได้ครับ)

จำนวนเงิน (บาท) 1,000.88 บาท

วันที่โอนเงิน 25/08/2013 [11:42:04]

16. ศิษย์โลกอุดร

ศิษย์โลกอุดร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองแหวนยันต์ข้อมือ 1 วง ครับ

17. POTE_ALWAYS

POTE_ALWAYS Active Member

7 มิถุนายน 2013
    จองหนึ่งวง ยืนยัน พีเอ็มครับ

18. คณโฑ

คณโฑ เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2010
    แจ้งขอจองเพิ่มอีก2วงครับ
    โอนเงินแล้ว
    2000.00เวลา11.55น. 25/8/2556
    รวมของเดินเป็น.3 วงที่อยู่ตามpm

19. ศิษย์โลกอุดร

ศิษย์โลกอุดร เป็นที่รู้จักกันดี

จองแหวนยันต์ข้อมือ 1 วง โอนแล้วครับ (วงไหนก็ได้ครับหรือลำดับที่เท่าไรก็ได้ครับ)

จำนวนเงิน (บาท) 1,000.09 บาท

วันที่โอนเงิน 25/08/2013 [เวลา 11:58]

ขนาดไฟล์:
      97 KB
      เปิดดู:
      51
  20. คณโฑ

คณโฑ เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2010
    เอกสารการโอนทั้ง2ครั้งครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้