เพื่อการกุศล *★.• เปิดตำนาน มนต์เสน่ห์เขมรสูงโบราณ สายวิชา "กรูเปรี๊ยะออง" *♡ มนต์พญาลิ้นทอง ♡* อ.โอม •.★*

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Amata_club, 4 สิงหาคม 2010.

1. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    เปิดประมูล น้ำมัน ....

คุณ TEEHOUSE มอบมาร่วมบุญ

คุณ เอก-ชัย ประมูลสูงสุดในขณะนี้ 999 บาท

ปิดประมูลวันที่ 7/02/56 เวลา 21.21 น.

มวลสารการปลุกเสก >> น้ำมัน .... <<

รายได้ทั้งหมดเพื่อสมทบทุนสร้างพระพุทธโพธิ์ศรีมหาเจดีย์ โดยไม่หักค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น
    จัดส่งฟรี

โดยโอนเข้าบัญชีกลาง...
    ธนาคารกรุงไทย สาขาแม็คโคร จรัญสนิทวงศ์ บัญชีออมทรัพย์
    ชื่อบัญชี นายพลกฤษณ์ แข่งขัน
    เลขที่บัญชี 864-0-09569-8

หากต้องการใบอนุโมทนาบัตร เพื่อใช้ในการลดหย่อนภาษี หรือเพื่อเป็นที่ระลึก ก็แจ้งมาได้นะครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ...สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ทั้งหมดเพื่องานบุญ

3. TEEHOUSE

TEEHOUSE เป็นที่รู้จักกันดี

ทยอยเล่า ปสก ของอาจารย์แต่ละท่านให้ฟังดีกว่า
    บางทีอ่านจากเวปโน้นนี้ ฟังแล้วเหมือนเขาต้องการขายของ แต่ว่าฟังจากพี่วิปัสนู หรือ พี่หนุ่ย หรือ อาจารย์ปุ้ม เขาไม่ได้เน้นขายของ ทั้งหมดเพื่องานบุญ เลยเชื่อถือได้ครับ
    ส่วนผม ถ้าได้ยินจากปากเพื่อน หรือว่าจากคนรู้จัก อันนี้ผมถึงจะเชื่อครับ

เล่าอาจารย์คัมภีร์ก่อนนะครับ
    หลายท่านคงเคยอ่าน "เพื่อนฉันแนะนำให้ไปทำเสน่ห์" ในพันธุ์ทิพย์ 5-6 ปีก่อน ดังมาก ที่ ผญ ไปทำเสน่ห์ แล้วอาจารย์คิด 30,000 ปรากฏว่าตอนหลังคืนเงินหมด แล้วสั่งสอนไป
    เป็นเรื่องจริงครับ อ่านแล้วก็อึ้ง แต่ไม่รู้ว่าฤาษีท่านใด จนมารู้เมื่อปีก่อนว่าเป็นท่านฤาษีคัมภีร์ วันแรกที่ไปหาท่าน ท่านประสิทธิ์วัตถุมงคลให้โดยจับมือ แล้วท่านก็ร้องอุ้ย ยังไม่มีเมียเหรอเนี่ย โห เงินเดือน XXXX เลยนะ อึ้งครับ แล้วท่านก็ทักว่า ถูกหวยบ่อยด้วยนิ หุหุ กลับไปเดี๋ยวถูกอีกนะ พอกลับมา กทม ถูกหวยตรง ๆ 30,000 จากนั้นก็กลับไปหาท่าน ท่านมองหน้าทักเลย อุ๊ย เพิ่งถูกหวยมาเหรอ ดีใจด้วย ๆ 5555+
    ยังไม่เท่าไรครับ จากนั้นผมก็ออกไปหาซื้อของมาจัดพาน เพื่อนผมนั่งรออยู่ เห็นคนจีน เขาอยากลองวัตถุมงคล ท่านก็เอาสีผึ้งทานิ้วให้ แล้วบอกให้ไปแหย่เถาวัลย์ต้นตำลึง ปรากฏว่า เถาวัลย์เลื้อยมาพันนิ้วเลยครับ ชื่อ สีผึ้งมหาภูติ ผมไม่ได้เห็นเสียดายจริง ๆ แต่เพื่อนผมเห็น ตกใจเลย เขาเรียกว่าวิชานี้ว่า "นิ้วตำลึง" ครับ

ครั้งต่อมา ผมเป็นคนที่ลองของกะท่านเอง ท่านถามว่าอยากลองอะไรบ้างไหม ผมก็อยากลองสิครับ ท่านให้ผมนั่งกะพื้นเอาขาเหยียดตรง แล้วยกขาขึ้นสลับซ้ายขวา ก็ยกขึ้นปกติ
    แล้วท่านบอกว่าให้กำวัตถุมงคลของท่าน แล้วบอกว่า ถ้าของขลังจริง ขอให้ยกขาไม่ขึ้น
    ปรากฏว่า ยกไม่ขึ้นจริง ๆ ครับ พยายามอยู่นาน แล้วก็ขนลุกซู่ทั้งตัว พร้อม ๆ กับท่านอาจารย์เลย ท่านก็หัวเราะ เหมือนมีอะไรมาทักทาย ผมก็พยายามยกอยู่ ท่านบอกว่าเดี๋ยวคลายให้ แล้วท่อง ๆ แล้วเอานิ้วชี้มาที่ขาผมที่กำลังยก ปรากฏว่า ยกพรวดเลย แทบหงายหลังเลย สนุกสนานดีครับ ไปหาท่านไม่กี่ครั้งเอง ครั้งแรกสุดก็อึ้งแล้ว มีแต่เรื่องมันส์ ๆ ครับ เดือนนี้อาจจะมีโอกาสได้ไปอีกครับ คราวนี้ถ้าได้ไปกับเพื่อน จะถ่ายคลิปลองวัตถุมงคลมาให้ชมกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2014
  4. misu

misu เป็นที่รู้จักกันดี

เปิดประมูล น้ำมัน ....

1,111.11 ครับผม

5. misu

จองด้วยครับ...สิ่งใดที่อาจารย์แทนทำหรือสร้างนั้น..ควรมีไว้ครับพี่น้อง..จิตท่านสุดยอดเล่ามากไม่ได้..ใครอยากรู้ก็ไปสัมพัสเอาครับ..
    แต่ว่าใช้้ผ้าขาวม้าใช่ไหมครับ....เอาลายแดงๆนะครับ ผ้าทางอิสานก็สวย...:cool::cool::cool:

หากพกไปไหนเรื่อง..ผีๆไม่ต้องกลับครับ รับรองได้ จิตตั้งมั่น และอธิฐานได้เลย..ท่านเขียนยันต์ให้ผมเช่าขนาดผ้าเช็ดหน้าให้ผมติดตัวไว้ (เดียวจะลงรูปให้ดูครับพรุ้งนี้)..ผมพกใสกระเป๋าเสื้อมาทำงานประจำๆใช้คู่กะสีผึ้ง..รุ่นแรงจนตลับแตกนั้นหละครับ...หากคนเราไปไหน..ไม่มีใครเมตตาจะทำอะไรมันก็ลำบากละครับ พี่น้อง...ขอเชิญชวนครับอย่าพลาด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2014
  6. misu

เพื่อการกุศล *★.• ปสก. หุ่นพยนต์ ควายธนู น้ำมันนางไม้ ของจริงยังมี •.★* เปิดประมูลน้ำมัน .... (34 คน กำลังดูอยู่) ( 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้าย)

7. Amata_club

8. lee531

lee531 เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2009
    ขอร่วมด้วยครับ

9. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007

สาธุ.. ผ้าครู เอาไว้พาดเวลาสวดมนต์ นั่งสมาธิ..
    ลงชื่อจองร่วมบุญ

1. จิตตานุปัสสนา
    2. misu
    3. lee531

3 ท่านแล้วนะครับ ฯพณฯ วิปัสสนู

:cool:

10. sornchai-k

sornchai-k เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    จองด้วยคนครับ ....ผ้าครู

11. จิตตานุปัสสนา

จิตตานุปัสสนา เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ.. ผ้าครู เอาไว้พาดเวลาสวดมนต์ นั่งสมาธิ..

2. misu
    3. lee531
    4.
    sornchai-k

4 ท่านแล้วนะครับ ฯพณฯ วิปัสสนู

ต้องรอท่านวิปัสสนู กราบเรียนท่านอาจารย์แทนเมตตาก่อนนะครับ
    ผมบิิวด์เฉยๆ อิอิ...

สาธุ..สมหวังทีเถ้อ..

12. tuangthunya

tuangthunya เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2012
    ด้วยจิ! แต่ขอลายน้ำเงินฟ้านะคร๊าบ ลายแดงบ่อยากได้ ผ้าทางใต้ก็ได้กระจายไปให้ทหารชายแดนบ้าง อิอิ ดูในรูปซิยังสีน้ำเงินฟ้าเลย ฮ้า ฮ้า ฮ้า สวยเริ่ด (y)
    4. sornchai-k
    5. tuangthunya

ห้าท่านลงตัวเป๊ะน๊ะขอรับ ท่านพี่วิปัสสนู

chearryimm:VO

13. tuangthunya

tuangthunya เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2012
    ท่านเชียร์มักไม่ค่อยพลาดนะ!!

yimm:VO

14. ฅนโคกว่าน

ฅนโคกว่าน เป็นที่รู้จักกันดี

ลงชื่อด้วยครับบ...catt26catt26

15. monkhoho

monkhoho เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2007
    ลงชื่อ ร่วมบุญผ้าครูด้วยครับ สาธุ:cool:

ป.ล. กองบุญพระอุปคุตยังไม่ได้โอนเลยครับ โอนช้าหน่อยไม่ว่ากันนะครับ :'(

16. clubzaleng

clubzaleng เป็นที่รู้จักกันดี

ขุนแผนรุ่นสีผึ้ง3ป่าช้าของผมติดตะกรุดนะดอกดิน+สีผึ้งฝาแตกเพิ่มไป
    หลังจากใช้มาจนมั่นใจแล้วก็ขอเล่าให้ฟังว่า เข้าหาเพศตรงข้ามดีมากๆครับ
    ไม่แน่ใจว่ามีอิทธิคุณด้านคุ้มครองด้วยหรือเปล่า แต่เวลาใส่ไปไหนก็ปลอดภัยตลอดครับ

17. Amata_club

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์จริงดีๆ ที่นำมาเล่าสู่กันฟังครับ :cool:

กระทู้นี้ไม่มีนิยาย

18. prapaanpong

prapaanpong เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    ร่วมประมูล 1051 บาทครับ

19. จิตตานุปัสสนา

2. misu
    3. lee531
    4. sornchai-k
    5. tuangthunya
    6. ฅนโคกว่าน
    7. monkhoho

7 ท่านแล้วนะครับ ฯพณฯ วิปัสสนู

ต้องรอท่านวิปัสสนู กราบเรียนท่านอาจารย์แทนเมตตาก่อนนะครับ
    ผมบิวด์เฉยๆ อิอิ...

สาธุ..สมหวังทีเถ้อ..

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2014
  20. misu

ของคุณนายตวง..ต้องให้ท่านจิตตา..สั่งผ้าไหมอิสานมาให้เลยครับ..เริด..:cool::cool: