เพื่อการกุศล *★.• เปิดตำนาน มนต์เสน่ห์เขมรสูงโบราณ สายวิชา "กรูเปรี๊ยะออง" *♡ มนต์พญาลิ้นทอง ♡* อ.โอม •.★*

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Amata_club, 4 สิงหาคม 2010.

1. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    ให้เข้าไปรับวันไหนดีครับศิษย์พี่ ^ ^

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      272.4 KB
      เปิดดู:
      53
      ขนาดไฟล์:
      272.5 KB
      เปิดดู:
      53
  2. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    ขอบคุณที่นำประสบการณ์จริงดีๆ มาแชร์มาเล่าสู่กันฟังเป็นวิทยาทานครับ :cool:

ทั้งหมดเพื่องานบุญ

3. ฅนโคกว่าน

ฅนโคกว่าน เป็นที่รู้จักกันดี

ขอผมไปรับด้วยครับท่าน ฮิ้วววว

4. วิปัสสนู

วิปัสสนู เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

25 กุมภาพันธ์ 2010

ดีนะครับตอนที่โทรมาแล้วไม่มีใครรับ เหมือนกับกุมารรุ่นแรก กับนางจัน ของ อ.โอม ทั้งที่ไม่มีคนอยู่บ้าน แต่พอมีคนโทรมาก็มีคนรับโทรศัพท์ให้ แต่ไม่พูดอะไร เอาแต่หัวเราะอย่างเดียว...เรื่องนี้ในกลุ่มแฟนพันธุ์นางจัน ถ้าได้พูดถึงนางจันขึ้นมา ก็ต้องพูดถึงเรื่องนี้ทุกทีไปครับ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กุมภาพันธ์ 2014
  5. วิปัสสนู

วิปัสสนู เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

มาได้ทุกวันครับ...แต่ไม่ให้...(one-eye)

6. วิปัสสนู

(cry)(cry)(cry)

7. tuangthunya

tuangthunya เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2012
    up up up!!!!!!พร้อมใจกัน!!!Yeah! ท่านพี่วิปัสสนูให้แว้ว!!!!! ha ha ha

(y)yimm:VO

8. TEEHOUSE

TEEHOUSE เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วงนี้บอร์ดคึกคักดี เลยนำของที่เพิ่งได้ ปสก สด ๆ ร้อน ๆ มาโชว์

น้ำมันนางไม้(น้ำมันพรายอัปสร) ปู่หมอนาค เพชรแสงแก้ว
    น้ำมันพรายอัปสร หรือน้ำมันนางไม้ หรือน้ำมันทิพย์วิชานารีผล ชื่อนี้เป็นชื่อเดียวกันครับ น้ำมันชนิดนี้มีนางไม้สิงอยู่ บูชาขอโชคลาภเงินทอง เฝ้าร้านค้าได้ดี

มีพลังแรงดึงดูด ใช้ทางเมตตามหาเสน่ห์มหานิยมสูง ค้าขายดี หากชายใดอ้างว้างเปล่าเปลี่ยวคู่นอน ให้ตั้งใจ บูชา เกี้ยวพาอย่าได้ขาด แล้วจะพบนางไม้ในฝัน เห็นกันมามากต่อมากแล้ว

นางไม้เป็นเพียงดวงจิต เมื่อเราฝัน เราจะเห็นเป็นรูปร่างลักษณะที่เราต้องการให้เขาเป็น

หากจะใช้ให้เป็นเมตตามหานิยมมหาเสน่ห์แก่ตัวเรา ให้อธิฐานต่อนางไม้ขอกกล่าวตามประสงค์ เอาเจิมคิ้วเสยผม แล้วเดินออกไปเถิด เป็นเสน่ห์แล

หากให้เป็นเจรจาดี ค้าขายเยี่ยม ให้อธิฐานเอาสีปาก คนฟังเสียงเราแล้วติดใจแล

หากให้เป็นเสน่ห์ราคะทางเรื่องเพศ ให้เอาเจิมที่ท้องน้อย เมียรักผัวหลงดีนัก

หากให้เป็นมงคล ให้เอาเจิมที่กลางกระหม่อม หรือผสมน้ำอาบเป็นสง่าราศรีทั่วทั้งร่างแล

เดี๋ยวดึก ๆ ค่อยโพส ปสก ให้ฟังกันครับ

9. suttip

suttip เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2006
    น่ารักจุง ^_^ ................

10. TEEHOUSE

เริ่มเล่าเลยนะครับ เกี่ยวกับ น้ำมันนางไม้ ปู่หมอนาค

เรื่องของเรื่อง เริ่มจากคุยกับท่าน ฤาษีคัมภีร์ คุยไปคุยมา ท่านรู้ว่าผมเป็นศิษย์เพชรแสงแก้ว เลยคุยกันเรื่องน้ำมันนางไม้ ท่านว่าของดีนะ
    ไอ้ผมเก็บอย่างเดียว พอเห็นท่านทักขึ้นมาก็เลยคิดว่าน้ำมันคงจะมีอะไรดีเป็นแน่แท้ แต่ตอนนี้นอนนิ่งอยู่ในตู้ เลยไปสอบถาม
    ครูน้อย บ้านดอยคำ(เพชรแสงแก้ว) ท่านก็สอนเทคนิคการใช้น้ำมันนางไม้มา (ขออนุญาติไม่บอกนะ)

ตอนที่แอบใช้เทคนิค คืนแรกที่ฝันคือ ฝันว่านอนดูทีวีกะสาว แต่งตัวเอ๊กซ์มากเลย ไอ้เราก็โหยยยย.... แล้วก็ไล่ให้เขาเข้าห้องนอน
    เพราะว่านอนขวางทางชาวบ้านเขา แต่ไม่ได้ตามเข้าไปนะครับ เพราะว่าตื่นก่อน คืนแรกก็ยัง 50:50 อยู่ เอ๊ะ หรือว่าเราหื่นอยู่ในใจเลยคิดฟุ้งซ่านก็ไม่รู้

พอคืนที่สอง ใช้เทคนิคอีกรอบ คราวนี้บอกนางไม้ว่า ต้องการสื่อสารให้รู้ว่ามีตัวตนจริงเท่านั้น เรื่องเอ๊กซ์ ๆ ไม่กล้ามีอะไรกับเทวดานางไม้ครับ
    (ดูหนังจีนเยอะ ลมปราณแตกซ่านอะไรแบบนี้ครับ) พอนอนหลับคราวนี้ฝันอะไรไม่รู้ จำความฝันอะไรไม่ได้เลย รู้แต่ว่าฝัน แล้วก็ตื่นมาตอนตี 5
    ตื่นมานั่งทบทวนความฝัน นึกอะไรไม่ออกเลย แต่ที่หัวนอนมีน้ำมันนางไม้อยู่ขวดเดียวนี่แหละ แล้วอยู่ ๆ ก็คิดถึงเลข 406 ขึ้นมาเฉย ๆ เลย
    เหมือนมีอะไรมาดลใจ ทั้ง ๆ ที่ไม่ได้คิดอะไรเลยเรื่องหวย

ตกบ่ายเลยไปหาซื้อล็อตเตอรี่วันหวยออก ยังดีที่มีเลขนี้ แล้วก็เป็นไปตามรูปครับ ถูกเลขท้าย 3 ตัว 2 คู่

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงนะครับ เทคนิคขอสงวนไว้นะ ไม่ได้โอ้อวดเพื่อขายของครับ ผมไม่ใช่พ่อค้าครับ เป็นพนักงานบริษัทธรรมดา ๆ ที่ชอบสะสมของดี
    พอดีมีเก็บอยู่ 2 ขวด ตอนนี้หายากแล้วแหละครับ ขวดในรูปทำให้มี ปสก เลยต้องเก็บไว้ครับ อีกขวดกำลังเช็คเรทติ้งก่อน
    ถ้ามีคนกดไลค์เยอะพอสมควร จะเอามาประมูลออกงานบุญวัดโพธิ์ศรีธาตุนี่แหละครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กุมภาพันธ์ 2014
  11. misu

misu เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธุ...เอามาทำบุญเลยครับ..เปิดก่อนได้บุญก่อน..จ้า

12. วิปัสสนู

โห...ถ้าผมไม่ตกข่าว เท่าที่จำได้ น้ำมันพรายอัปสร ถ้าเป็นในสมัยของปู่หมอนาค รู้สึกว่าน่าจะมีออกมาแค่รุ่นเดียวใช่รึป่าวครับ เกือบๆยี่สิบปีเชียวนะเนี่ยครับ...:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2014
  13. วิปัสสนู

ถ้าย้อนไปซักประมาณปี 39-40 ผู้ที่ชื่นชอบสายเสน่ห์คงไม่มีใครไม่รู้จัก ปู่หมอนาค เพชรแสงแก้ว แน่ๆครับ ถือว่าเป็นผู้เปิดตำนานวิชาเสน่ห์สายล่างท่านแรกๆเลยทีเดียวเชียว...:cool:

14. TEEHOUSE

เดี๋ยววันเสาร์เจอครูน้อยจะสอบถามประวัติให้ครับ
    น้ำมันนานมากจนตะกรุด-ว่าน ผุกร่อนเป็นผงดำ ๆ แล้วครับ
    แต่กี่ปีไม่แน่ใจครับ

15. วิปัสสนู

โดยส่วนตัวผมไม่เคยได้บูชาของท่านมาใช้เลย แต่ก็ติดตามอ่านประวัติท่านในหนังสือนะโมทุกฉบับ เรียกว่าตั้งตารอวันที่หนังสือออกอย่างใจจดใจจ่อเลยที่เดียวครับ อ่านแล้วติด ท่านมีวิชาแปลกๆเยอะเชียวครับ...

16. misu

อีกหนึ่งในตำนาน...เสน่ห์+เมตตา:cool::cool:

17. misu

ท่านวิปัสสนู...ขุดกรุเจอของดีอะไบ้างครับ..เอามาประมูลกันหน่อยดีไหม...สมเด็จปรกโพธิ์..รุ่นแรกหายากฮิๆ

18. วิปัสสนู

ท่าน misu ต้องมีประสบการณ์อะไรดีๆแน่เลย เล่าสู่กันฟังหน่อยสิขอรับ...

ตื้อบ่อยๆเดี๋ยวใจอ่อนจัดให้ร่วมบุญซักองค์ขอรับ...ขอเวลารื้อก่อนซักนานๆ...(deejai)

19. วิปัสสนู

สมเด็จรุ่นนี้ ผมให้คะแนนเต็มเรื่องเมตตากับการเงินครับ...เจอมากับตัวหลายครั้งหลายครา...จนกลายเป็นของหวงเลยครับ...:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2014
  20. วิปัสสนู

แต่ก่อนผมห้อยพระเพียงแค่สามองค์ เพราะคิดว่าสามองค์นี้ครบเครื่องทุกอย่างแล้ว คือ องค์แรกสมเด็จรุ่นแรก ท่าน อ.แทน เนื้อว่านฝังเหล็กไหล7 ชนิด องค์ที่สองสมเด็จปรกโพธิ์ เนื้อว่านดอกทอง (รุ่น2) และองค์สุดท้าย พระขุนแผน รุ่นแรก เนื้อพิเศษ ท่าน อ.แทน...ลุยไปทุกที่สะดวกราบลื่นดีเชียวครับ