เพื่อการกุศล ▂▃▅▆█ ۩۞۩ เชิญบูชา!! 【กุมารี กุมารทอง รุ่นรวยทรัพย์อนันต์】 ۩۞۩ █▆▅▃▂

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย หมื่นทัพ, 24 กันยายน 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมื่นทัพ

หมื่นทัพ เป็นที่รู้จักกันดี

2. หมื่นทัพ

สำหรับท่านที่โอนเงินแล้วจะเร่งดำเนินการจัดส่งให้นะครับ

3. หมื่นทัพ

ดำเนินการจัดส่งกุมารให้กับคุณ ธนา เรียบร้อยแล้วครับ

4. หมื่นทัพ

5. หมื่นทัพ

คุณเหนือ ได้แจ้งความประสงค์ ทำการจอง กุมาร 1 องค์ กุมารี 1 องค์ ครับ

6. thanathan_t

thanathan_t เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2007
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

7. หมื่นทัพ

รับทราบครับผม:cool:

8. หมื่นทัพ

คุณสุคล ปิดกุมารี 1 องค์ครับ

9. หมื่นทัพ

คุณสุคล แจ้งการโอนเงินเรียบร้อย

10. sakdaboon

sakdaboon สมาชิกใหม่

ขอรับกุมาร และกุมารีครับ
    ที่อยู่ตาม PM

11. sakdaboon

sakdaboon สมาชิกใหม่

[​IMG][​IMG]

โอนให้แล้วนะครับ

1500.29

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มกราคม 2012
  12. หมื่นทัพ

รับทราบการโอนเงินครับ:cool:

13. หมื่นทัพ

<TABLE id=post5546680 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ศีลสติ<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5546680", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_5546680 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->ต้องบอกก่อนนะครับว่าผมไม่เคยรู้จักอ.อ้วน หมอผีเลย ทีแรกผมเช่ากุมาร และ กุมารี จากอ.อ้วน เพราะแฟนผมเล่าให้ฟังว่าท่าน สร้างกุมาร และ กุมารี เพื่อนำเงินทั้งหมดช่วยเหลือผู้ป่วยโรคไต ผมจึงเกิดความศรัทธาอยากเป็นหนึ่งในผู้ร่วมทำบุญ จึงฝากแฟนผมเช่ามา
    เหตุการณ์ที่ 1 เกิดขึ้นตอนผม นำเงินให้กับแฟนผมพอแฟนผมรับเงิน ผมก็ได้กลิ่นหอมมาก กลิ่นคล้ายน้ำอบไทย แต่หอมและแรงมากกว่านั้นหลายเท่า พอผมขึ้นรถผมก็ยังได้กลิ่นนั้นอยู่ ช่วงวัน 2วันแรก จะได้กลิ่นอ่อนๆเวลาผมนั่งอยู่ในบ้าน ถ้าวันพระ ตอนผมสวดมนต์ก็จะได้กลิ่นหอมแรงมาก ข้างๆผม แม่ผมก็จะฝันเห็น เด็กผู้ชาย กับเด็กผู้หญิงบ่อยๆแต่ไม่ได้เข้าฝันผมเลย พ่อผมก็เฉยๆกับเรื่องอย่างนี้ แต่หลังจากที่เช่ามา2วัน พ่อผมก็บ่นกับผมว่าใครทาแป้งหอม ได้กลิ่นตั้งแต่เมื่อคืน แต่ไม่มีใครทาเลย ผมก็พอรู้ว่าคืออะไร แต่ก็ไม่ได้บอกพ่อผม ประจวบกับช่วงนั้นผมก็เริ่มอ่าน กระทู้ เครื่องรางต่างๆของท่านอาจารย์อ้วน จนอ่านเจอเว็บที่ให้ข้อมูลเกี่ยวกับพ่อขุนแผนหมื่นทัพ ซึ่งผมได้ดูพิธีปลุกเสกและเกิดศรัทธา จึงฝากแฟนเช่าบูชา คนละองค์ ซึ่งใจจริงอยากไปกราบท่านด้วยตัวเองแต่ก็มีเหตุ ทำให้ไปไม่ได้ ช่วงนั้นตัวผมเองก็ไม่ค่อยได้กลิ่นลูกๆแล้ว เพราะเวลาผมออกไปข้างนอก จะเรียกลูกๆตามไปบ้าง หรือ ไม่ก็จะให้อยู่บ้านดูแลบ้าน ก็เริ่มกังวลและเป็นห่วง พอได้องค์พ่อขุนแผนหมื่นทัพมาวันแรก แขวนคอก็รู้สึกมึนหัวหน่อยๆ ผ่านไปซักพักความเป็นห่วง และกังวลก็ยังอยู่เพราะ ท่องคาถาก็แล้ว บอกลูกๆก็แล้วว่าให้เข้าฝันพ่อหน่อย ให้สื่อกับพ่อให้ได้ยิน ให้สัมผัสได้หน่อย แต่ก็เงียบ ได้กลิ่นบ้าง บางครั้ง จนคืนนึง เหตุการณ์ชัดเจนที่2 ก็เกิดขึ้น ผมจึงอธิษฐานกับพ่อขุนแผนหมื่นทัพว่า ขอให้ท่านช่วยเป็นสื่อ ช่วยเปิดจิตให้ผมสัมผัส ลูกๆทั้ง2ได้ด้วยเทิด ให้ได้ยิน ให้ปรากฏกาย หรือเข้าฝันผมก็ได้ แล้วผมก็นอนประมาณ เช้ามืดผมรู้สึกตัวตื่นก็เสียความรู้สึกนิดๆว่า ก็ไม่มาเข้าฝันอีกแล้วและหลับต่อ คราวนี้.....ฝันเลยครับ ในฝันผม ยืนพนมมือไหว้พ่อขุนแผนหมื่นทัพแล้วได้ยินเสียงผู้ชายพูดว่า ไม่ต้องกังวลไป ทั้ง2 อยู่ข้างๆเจ้านั่นล่ะ ฤทธิ์เดชสูงทั้ง2 นั่นล่ะ ตอนนี้กำลังฝึกอยู่ แล้วภาพก็ตัดมาเห็นเด็กผู้ชาย และ เด็กผู้หญิง ไม่ใส่เสื้อผ้า ในฝันสูงใหญ่มาก ยืนหันหลังทั้ง2 องค์ แล้วผมก็ตื่น พอตื่นก็รู้สึกดีใจอย่างบอกไม่ถูก ผมหายกังวลและเป็นห่วงทันที รู้สึกสบายใจมาก ผมศรัทธาท่านอาจารย์อ้วน หมอผีมากๆเลยครับ :cool::cool:<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

14. หมื่นทัพ

จัดส่งกุมาร 1 คู๋ ให้กับคุณศักดาเรียบร้อย

15. หมื่นทัพ

คุณศักดา EI 7592 9010 3 TH

16. arnata

arnata Active Member

25 ธันวาคม 2009
    กุมารทอง-กุมารี รุ่น รวยทรัพย์อนันต์ สายหลวงพ่อเคน วัดถ้ำเขาอีโต้

ผมอยากทราบว่ายังพอมีมาอยู่กะผมบ้างใหมครับ ถ้ามีขอจองอย่างล่ะ 1 องค์
    เเจ้งผมทางเมล์นะครับ arnata_01@hotmail.com

17. หมื่นทัพ

ยังมีให้บูชาอยู่ครับ โอนเงินตามรายละเอียดหน้ากระทู้ได้เลยครับ

18. หมื่นทัพ

ขอให้ทุกคนร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปรารถนาครับ..ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มีนาคม 2012
  19. ศีลสติ

ศีลสติ สมาชิกใหม่

อ่านประสบการณ์จากผู้ที่เล่าท่านหนึ่ง ที่บอกว่า แม่ของเค้าฝันเห็นเด็กในฝัน ในวันที่นำกุมาร กับ กุมารี เข้าบ้าน ผมจึงนึกได้ว่าแม่ผมเล่าให้ฟังว่าวันที่ ผมฝากแฟนบูชา กุมาร กับ กุมารี นั้น พอแฟนผมบอกว่าไปเช่ามาให้แล้ว ผมจึงบอกบอกพ่อกับแม่ แม่ผมก็พูดว่า มิน่าล่ะเมื่อคืนฝันว่า มีเด็กผู้ชาย กับ เด็กผู้หญิง ใส่ชุดนักเรียน ยืนมองแม่ผมอยู่ในฝัน พอตื่นก็นึกอยู่ว่า เราไม่เคยเห็นหน้าเด็ก2คนนี้เลยแล้วเอาไปฝันได้อย่างไร พอวันที่ผมนำลูกๆมาบ้าน ซึ่งก็เกิดเรื่องอัศจรรย์ตั้งแต่ยื่นเงินให้แฟนเป็นค่าเช่า ลูกๆแล้ว ก็ได้กลิ่นหอมเหมือนสีผึ้ง+น้ำอบแรงมากๆๆครับ พอคืนนั้นตัวผมเองก็ไม่เจออะไร แต่แม่ผมสิ หลับก็ฝันเห็นเด็กผู้หญิงอีกแล้วใส่ชุดธรรมดา ยืนมอง แม่เค้าตื่นมาตี3กว่า ซึ่งผมก็ตื่นมาเข้าห้องน้ำ แม่ก็บอก เมื่อกี้ฝันเห็นเด็กผู้หญิง ผมเลยถามแล้วเด็กผู้ชายล่ะเห็นด้วยป่าว ก็แยกย้ายกันไปนอน พอตอนเช้า แม่ก็บอกหลังจากหลับก็ฝันเห็นเด็กผู้ชายแล้ว 2 วันต่อมาพ่อผมก็บ่นทำนองใครทาแป้ง ได้กลิ่นมา2วันละ ฉุนเชียว ซึ่งตอนที่พ่อพูดนั้นแม่ผมยังไม่ได้ทาแป้งเลย ส่วนผมไม่ชอบทาแป้งอย่างแรง เป็นอันว่า ผมกับแม่รู้กัน แรงดีครับ ศรัทธาท่านครูอ้วน มากๆครับ

20. หมื่นทัพ

สำหรับผู้ร่วมทำบุญล่าสุดจะทะยอยอัพเดตรายชื่อให้นะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้