แจ้งเตือน

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย chotiwit, 13 มกราคม 2012.

1. devbara

devbara เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2005
    ติดตาม...ต่อไปว่าจะเป็นไง

2. dinso

dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    มองเปนกลาง เจ้าของกระทู้คงมาโพสเพราะไม่ได้ของ ส่วนคนแจกมาโพสตอบได้ ส่วนใครจะมีเหตุผลใดรับฟังกันได้ไม่ได้ ก้อขอให้มีสติ ทุกท่าน

3. tombangjak

tombangjak เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2007
    การชี้แจง ดีกว่าการเสียดสี เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา อยู่ในใจของคน ที่บอร์ดแห่งนี้เป็นส่วนมากนะ ในความคิดผม เพียงแต่ ว่าอะไร เป็นเหตุ และอะไรเป็นผล ที่รับฟังได้แค่นั้นเอง

4. chotiwit

chotiwit เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2006
    สิ่งที่คุณกล่าวอ้างมาทั้งหมด ผมเองรู้ว่าอะไรคืออะไร เร์่องควายเซ็นเตอร์ ไม่ได้เกี่ยวกับคุณหรอกนะ ผมยกตัวอย่างว่าโดนหลอกมาอีกแล้ว แต่สิ่งที่คุณทำ คือ หลบการตั้งคำถามของผมไม่มีการตอบ ไม่มีการอธิบาย ไม่มีการจัดส่งของ โทรไปก็บอกว่าไม่ใช่เบอร์คุณ ทั้งที่งผมจำเสียงคุณได้ คุณต้องโทษที่คนทำตัวเอง ผมมีใจที่บริสุทธิ์ที่คิดว่าไม่แพ้คุณหรอกนะ แต่การกระทำของคุณทั้งหมดเรียกว่าอะไรหรอครับ ผมทำบุญกับคุณทั้งที่ผมไม่เคยเห็นหน้า รู้จักคุณแม้แต่น้อยนั่นแสดงว่า ผมมีใจที่เต็มร้อย ไม่มีการปกปิด แต่คุณกลับทำให้คนทั้งเว็บ สงสัย ตอบคำถามก็ไม่เคย คุณคิดเอาเองก็แล้วกันนะครับ เงินคือสิ่งของนอกกาย ผมเองก็ไม่เสียดายหรอก แต่คุณควรที่จะชี้แจ้ง ไม่ใช่ทำตัวลักลับ คุณเองก็ไม่เคยที่จะมาชี้แจงกับผม ผมโดนคุณตัดสายมาเป็นสิบนะครับ โพสต์ถามก็เป็นสิบ ส่งแบบส่วนตัวก็มี แต่ไม่ได้รับคำตอบจากคุณเลยสักคำ เพื่อน ๆ ชาวพลังจิต ที่อ่านมาทั้งหมดนี้คิดว่าถ้า คุณโดนแบบผม คุณจะรู้สึกอย่างไร ส่งกล่องบวกเงินทำบุญไปของรับ รอยพระพุทธบาท แล้วไม่ได้ของ ไม่ได้รับคำตอบใด ๆ

5. chotiwit

นี่คือหลักฐาน ที่ผมติดต่อคุณไป เกือบ 1 ปี
    28-08-2011, 05:07 PM
    ไตรรัตนญาณ
    สมาชิก

Groans: 0
    Groaned at 0 Times in 0 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 0
    ได้รับอนุโมทนา 9 ครั้ง ใน 4 โพส
    พลังการให้คะแนน: 0

Re: รบกวนสอบถาม

กำลังทยอยๆจัดส่งให้นะครับอาจช้าหน่อยนะครับเพราะเทไม่ทันครับแต่ไม่ต้องกังวลนะครับได้รับแน่นอนครับ หรือ ติดต่อสอบถาม/ 088-3680153

หากคุณคิดว่ากรรมมีจริง ก็คิดเสียว่าการกระทำของคุณที่ทำลงไปนั้นเป็นผลกรรมที่คุณอาจทำในอดีต หรือ ปัจจุบัน เลยส่งผลให้เกิดเหตุการณ์ เช่นนี้ ผมเองก็ต้องยอมรับเหมือนกัน ว่าผมอาจกำลังรับผลจากการกระทำในอดีต หรือ ปัจจุบัน ที่จะต้องมาเจอเรื่องแบบนี้

6. เวียงละกอน

เวียงละกอน เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2010
    ก็ได้พอสมควรอย่างน้อยๆก็ได้เห็นว่าคุณเป็นคนอย่างไร...มาอีหรอบเดียวกะยายผีป่าเลยน่ะ

7. chotiwit

รู้สึกดีครับ ที่ยังมีคนเข้าใจในเรื่องแบบนี้