แจกไฟล์หนังสือ ทิพยอำนาจ เพื่อฝึกสมาธิครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย goodjob2u, 3 มีนาคม 2018.

1. Avidya

Avidya สมาชิกใหม่

25 กุมภาพันธ์ 2021
    ขอบคุณค่ะ

2. rachotp

rachotp เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    251
    ขออนุโมทนาบุญกับคุณ @goodjob2u ในจิตและเจตนาที่เป็นกุศลของท่านที่เป็นธรรมทานในครั้งนี้ครับ... ผมได้ทำการ download เพื่อนำไปอ่านและศึกษาทั้ง 2 เล่มแล้วครับ ผมขอน้อมกราบอนุโมทนาบุญที่คุณ @goodjob2u ได้เคยได้สร้างกระทำบำเพ็ญมาตั้งแต่ในอดีตชาติจนถึงปัจจุบันวันนี้ด้วยครับ… สาธุครับ (^_^)
    … ขออำนาจบุญจงรักษาคุณ @goodjob2u และ ครอบครัว และ คุณนเรศ ม่วงคุ้ม อีกทั้งทุกๆท่านที่เข้ามาร่วมอนุโมทนาบุญในกระทู้นี้หรืออ่านกระทู้นี้ด้วยเทอญ (^__^)

3. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    1
    ยินดีมากๆครับ

4. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    1
    ยินดีมากๆครับผม ขอให้คุณ @rachotp เจริญทั้งทางโลกทางธรรม มีโอกาสกระทำทาน ศีล ภาวนา อย่างต่อเนื่องจนเข้าสู่กระแสแห่งพระนิพพานครับ