แจกเอกสารเล่าชีวิตที่เคยผิดศีล,ผลกรรมและความเปลี่ยนแปลงเมื่อทำตามพระพุทธองค์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Purplecarpet, 2 มิถุนายน 2013.

1. stream21

stream21 สมาชิก

24 สิงหาคม 2012
    ขออนุโมทนาบุญครับขอรับ 1 ชุดครับ
    กรุณาส่ง นายธารา ธาราศักดิ์ 27/2 หมู่7 ต.ไม้งาม อ.เมือง จ.ตาก 63000
    ขอบคุณครับ

2. Purplecarpet

Purplecarpet เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ ญาติธรรมทุกท่าน

ได้ส่งเอกสารธรรมทานชีวิตของตนเองให้ทุกท่านที่แจ้งมาเรียบร้อยแล้วนะคะ ทั้งทางไปรษณีย์และอีเมลล์

ท่านใดที่ได้อ่านเอกสารแล้ว ก็มาแชร์ความคิดเห็นได้นะคะ หรือมีคำถามใดก็สามารถสอบถามได้ค่ะ

ขอบคุณที่สนใจและอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

3. puypop

puypop สมาชิก

18 สิงหาคม 2012
    ไม่ทราบยังแจกไหมคะ หากยังพอมี ขอธรรมทาน 1 ชุดค่ะ
    นิชาภา เดชะอนันต์
    28/172 เอื้ออมรสุขคอนโด ซ.รามคำแหง ถ.รามคำแหง แขวง,เขต สวนหลวง กทม. 10250

4. Purplecarpet

Purplecarpet เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณนิชาภาและทุกท่าน

ดิฉันยังแจกเอกสารธรรมทานชีวิตอยู่ค่ะ อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ สาธุ