แจกหนังสือเพิ่ม

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย thanan, 2 พฤษภาคม 2005.

1. นัทสุ

นัทสุ สมาชิกใหม่

ขอรับเล่มนี้ค่ะ เดี๋ยวส่งซองเปล่าติดแสตมป์ไปให้ค่ะ

5.คนจริง รู้ของจริง (หลวงพ่อเทียน) ติดแสตมป์ 8

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มิถุนายน 2006
  2. อรพิน โกรธารพ

อรพิน โกรธารพ เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2005
    ขอรับหนังสือ ประสบการณ์จากสมาธิวิญญาณ 3 คู่มือฝึกถอดจิต
    และขอรับ cd รวมบทสวดมนต์ มี 1 แผ่น
    .................................................
    สุวรรณา รัตนกิจเกษม 290/11 ม. 12 ซ.คู่สร้าง
    ต. ในคลองบางปลากด อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ 10290
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ....จะรีบส่งซองไปให้ค่ะ ....ขอบพระคุณมาก ๆ ค่ะ

3. foonun

foonun สมาชิกใหม่

วิทยาศาสตร์ทางใจ (พ.อ.ชม สุคันธรัตน์)

วิทยาศาสตร์ทางใจ (พ.อ.ชม สุคันธรัตน์)

4. pasong

pasong Active Member

21 กรกฎาคม 2006
    ขออนุโมทนาบุญดัวย 1 ชุดครับ
    ประสงค์ จันทะ
    ป.พัน.103
    ค่ายสุรนารี
    อ.เมือง
    จ.นครราชสีมา 30000