แจกฟรี C.D. ธรรมะประสบการณ์โลกทิพย์หลวงปู่จันทา ถาวโร...ที่นี่

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย แดนโลกธาตุ, 8 สิงหาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เจ้ากลม_ภิกขุ

เจ้ากลม_ภิกขุ เป็นที่รู้จักกันดี

ขออีกชุดให้กับ

วิทยุชุมชนคนแดนธรรม
    สำนักปฏิบัติธรรมสวนป่าแดนธรรม<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    258 หมู่ 7 ต. ชมพู อ. เนินมะปราง<o:p></o:p>
    จ. พิษณุโลก 65190<o:p></o:p>

พระวุฒินันท์ จกฺกวโร 0890202688 ครับ<o:p></o:p>

2. pikajuuuu

pikajuuuu สมาชิก

ขออนุโมทนาด้วยครับ ขอ 1 ชุด ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ
    กรุณาส่ง
    คุณกันตภณ กิตติศิริประเสริฐ
    บริษัท ไทย อินโด คอร์ดซ่า จำกัด
    1/61 นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ
    คานหาม อุทัย
    อยุธยา 13210

3. แดนโลกธาตุ

แดนโลกธาตุ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    7
    ขออนุโมทนาครับ
    ขอปิดกระทู้ครับหมดแล้วครับแผ่น ซี.ดี.หลวงปู่จันทา ถาวโรครับ
    ขออนุโมทนาครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้