แจกฟรี.!! หนังสือประวัติย่อ พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์ พร้อมธนบัตรขวัญถุงหลวงพ่อปาน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 17 มีนาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. บางแสน

บางแสน เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2006
    No.38 บางแสน คุณ ไพศาล ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.

2. kingjane

kingjane เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2007
    kean

ขออนุโมนาบุญกับพี่ออยดเวยน่ะค๊า

ขอให้ครอบครัวพี่ออยมีความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดังปารถนาคับ

No.39 คร๊า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 มีนาคม 2008
  3. kanjanasukjit

kanjanasukjit Active Member

ขอรับด้วยคนค่ะ

NO.40 TONE2511 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ(ping) (ping) (ping)

4. sutthida

sutthida เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2006
    ลำดับที่ 41ค่ะ
    สุทธิดา ตั้งสิทธิสมบูรณ์ 5/26 ม.3 ถ.บางกรวย-ไทรน้อย บางกรวย นนทบุรี 11130 ขอรับ 1 ชุดค่ะ
    อนุโมทนาค่ะ

5. chonthipat

chonthipat เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2007
    No.42 คุณ ชลธิพัฒน์ ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.
    ขออนุโมทนาในผลบุญนี้ด้วยครับ

6. gitti

gitti เป็นที่รู้จักกันดี

No.43 ปุญญาภา "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ค่ะ

อนุโมทนาบุญนะคะคุณออย

7. GUYTHUM

GUYTHUM เป็นที่รู้จักกันดี

No.44 Dusit ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.
    <!-- / message -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มีนาคม 2008
  8. พระป่าสุพรรณ

พระป่าสุพรรณ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2006
    No.45 ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.

9. thongdee1

thongdee1 เป็นที่รู้จักกันดี

No.46 ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.

10. ฤาษีน้อย

ฤาษีน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2007
    NO 47 ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.

ฤาษีน้อย ครับ

11. นายคมสันสลักจอง

นายคมสันสลักจอง เป็นที่รู้จักกันดี

รัชดาพรณ์

NO 48 ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.

49ม.4 บริษัท ออโต้อัลลายแอนซ์ (ประเทศไทย)จำกัด
    คมสัน สลักจอง ( Mfg.Admin ) Doujyou

12. youngyee7777

youngyee7777 เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญกับพี่ออยและพี่อุ้มด้วยค๊ะ กับการแจก "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง"ขอให้สิ่งดีๆๆกลับคืนมาน๊ะค๊ะ สังคมดีมีน้ำใจ มาแบ่งกันจริงๆค๊ะ ดิฉันเชื่อว่า เพื่อนๆๆชาวเวปพลังจิตทุกคนก็เป็นกำลังใจให้กับพี่ออยและครอบครัวค๊ะ ขอให้มีแต่สิ่งที่ดีๆๆเข้ามาในชีวิตน๊ะค๊ะ สังคมของเรายังต้องการคนที่เสียสละอีกมากค๊ะ ช่วยๆๆกันน๊ะค๊ะ สังคมจะได้เจริญๆๆ

13. หูกาง

หูกาง เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2007
    อนรัฐ
    ลำดับที่ 49 ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.
    อนุโมทนาครับ

14. deaw6630

deaw6630 Active Member

22 สิงหาคม 2005
    NO 50 ขอจอง "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" จำนวน 1 ชุด ครับ.

หนูเดียว

<!-- / message -->

15. เส้นทางแห่งธรรม

เส้นทางแห่งธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2008
    NO 51 ขอจอง หนังสือประวีติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง 1 ชุดครับ
    อภิชาติ ไชยวงศ์คต
    24/170 ช.ลาดพร้าว21 ถ.ลาดพร้าว กรุงเทพ 10900
    ขออนุโมทนา...สาธุ

16. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    ครบจำนวนจอง 51 ชุดแล้วครับ

*-* สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย หนังสือพร้อมธนาบัตรขวัญถุงที่ทำการแจกฟรี !! ตอนนี้มียอดจอง ครบจำนวน 51 ชุดแล้วครับ ขอเชิญเพื่อนๆทุกท่านทำการจัดส่งจดหมายเข้ามารับ "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง" กันได้เลยครับ ขอขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com

17. thaiput

รายชื่อผู้ที่ทำการจัดส่งหนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปานพร้อมธนาบัติขวัญถุงไปให้แล้วครับ.

*-* เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง"จาก คุณ ภานุวัฒน์ ศิลาคุปต์ จ.กรุงเทพ, คุณ สุมนัส บุณยะรัตเวช จ.กรุงเทพ, คุณ วิจิตรา บ้ำสันเทียะ จ.กรุงเทพ, ผมได้รับจดหมายแล้วและได้ทำการจัดส่งหนังสือพร้อมธนาบัติขวัญถุงไปให้ทุกท่านแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่ปาน วัดบางนมโค จงปกปักรักษาคุ้มครองทุกท่านครับ ให้ทำมาค้าขึ้น มีโภคทรัพย์ไหลมาเทมาเหมือนน้ำแม่พระคงคามิขาดสายครับ / thaiput007@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มีนาคม 2008
  18. สุทธิดา

สุทธิดา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    พี่ออยคะ..

ขอบพระคุณมากนะคะได้รับหนังสือแล้วคะ

19. thaiput

รายชื่อผู้ที่ทำการจัดส่งหนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปานพร้อมธนาบัติขวัญถุงไปให้แล้วครับ.
    <HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->*-* เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง"จาก คุณ อนุภัทร จำเริญรัตนากร จ.ลำพูน, คุณ ฉัตรเฉลิม สาลีพัฒนา จ.กรุงเทพ, คุณ กาญจนา สุขจิตร จ.ปทุมธานี, คุณ ชาลชัย วิเศษบูรณะ จ.กรุงเทพ, คุณ โสภณ สิงหเดช จ.จาก, คุณ ชาญชาติ จิรันกรชัย จ.กรุงเทพ, คุณ สมบัติ สระกลาง จ.ระยอง, คุณ ชัยยะกิตติ์ จิรโชติโกศล จ.กรุงเทพ, คุณ ณัฐวีร์ อิ้วสวัสดิ์ จ.สมุทรสาคร, คุณ มนตรีอามาตมนตรี จ.นนทบุรี, คุณ ศันสนีย์ ประเสริฐสิทธิกุล จ.ปทุมธานี, คุณ วรุณ บุษราคัมวดี จ.นครนายก, คุณ วิลาพร สุพรมวัน จ.นครนายก, คุณ อัจฉรียา ส่งวัฒนา จ.กรุงเทพ, คุณ อนุชิต อภิรักษ์มณีกุล จ.กรุงเทพ, ผมได้รับจดหมายแล้วและได้ทำการจัดส่งหนังสือพร้อมธนาบัติขวัญถุงไปให้ทุกท่านแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่ปาน วัดบางนมโค จงปกปักรักษาคุ้มครองทุกท่านครับ ให้ทำมาค้าขึ้น มีโภคทรัพย์ไหลมาเทมาเหมือนน้ำแม่พระคงคามิขาดสายครับ / thaiput007@hotmail.com

20. thaiput

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->*-* เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ทำการจัดส่งจดหมายมารับ "หนังสือประวัติย่อหลวงพ่อปาน พระคาถาปัจเจกะโพธิ์โปรดสัตว์พร้อมธนาบัติขวัญถุง"จาก คุณ ยุวดี พุ่มบัว จ.สมุทรปราการ, คุณ ปุญญาภา พรพิบูลย์ จ.อุตรดิตถ์, คุณ สุทธิดา ตั้งสิทธิสมบูรณ์ จ.นนทบุรี, คุณ ธนภูมิ แสงทอง จ.กรุงเทพ, คุณ พิทักษ์ คล้ายทอง จ.กรุงเทพ, คุณ สกุล เป้พินิจ จ.กรุงเทพ, คุณ ไพศาล วาณิชตันติกุล จ.กรุงเทพ, คุณ บุญฤทธิ์ วิรุฬห์บรรเทิง จ.กรุงเทพ, คุณ บุณยศักดิ์ ครามานนท์ จ.กรุงเทพ, คุณ ดุสิต สตารัตน์ จ.นนทบุรี, คุณนัทธ์นภัส รุ่งวชิรา จ.ชลบุรี, ผมได้รับจดหมายแล้วและได้ทำการจัดส่งหนังสือพร้อมธนาบัติขวัญถุงไปให้ทุกท่านแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่ปาน วัดบางนมโค จงปกปักรักษาคุ้มครองทุกท่านครับ ให้ทำมาค้าขึ้น มีโภคทรัพย์ไหลมาเทมาเหมือนน้ำแม่พระคงคามิขาดสายครับ / thaiput007@hotmail.com

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้