แจกฟรี.!!! "พระผงจักรพรรดิ พิมพ์หลวงปู่ทวด-หลวงปู่ดู่ รุ่น ดวงกายสิทธิ์"

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 23 ธันวาคม 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. moddang

moddang เป็นที่รู้จักกันดี

กระผม เวธทา และ นงนภัส ได้รับพระและแบงค์ขวัญถุง ลพ ปาน เรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณและอนุโมทนาด้วยครับ และด้วยอานิสงค์ในครั้งนี้

ขอให้ท่านเจ้าของกระทู้ คิดและหวังสิ่งใด ขอให้สิ่งทั้งหลายเหล่านั้น จงสมความปรารถนาทุกประการ ดั่งแก้วสารพัดนึกครับ

2. ทิวา-ราตรี

ทิวา-ราตรี เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2006
    ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากครับและขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

3. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - จดหมายที่ทำการจัดส่งมารับพระจาก คุณ จ.ส.ต.ชาตรี ช้างน้อย, คุณ จุมพล ยิ้มแย้ม, จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ผมขอบารมีหลวงปู่ทวด-หลวงปู่ดู่ คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มกราคม 2007
  4. BiMode

BiMode เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2005
    ได้รับพระแล้วครับขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ!

5. ตง

ตง เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้ที่ 8 ได้ส่งซองไปประมาณ 2 สัปดาไม่ทราบได้รับหรือยังครับ ยังไม่ได้รับพระครับ

6. ไผ่นอกกอ

ไผ่นอกกอ Active Member

ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากครับและขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

7. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    เพราะคุณโลภขอซะหลายองค์ไงครับ..

8. ตง

ตง เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ อนุพงษ์ อินต๊ะวงศ์ ( specialized ) ทำไมของคุณ นิโคลาสแจกพระผงมหาจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่ ทำไมคุณไม่โลภแต่คุณคนเดี่ยวขอตั้ง 6 องค์ ทำไมช่วยตอบให้ผมทราบหน่อย ผมว่าคุณพยายามทำตัวของคุณเองให้ดีอย่าคอยส่งจิตไม่ดีเที่ยวตำนิคนอื่นเข้าเลย จะทำให้จิตคุณตกเสียเปล่าอย่าทำตัวดีเอาใจคนอื่นเขา ทำคนดีไม่ดีทุกคนย่อมรู้แก่ใจเราเอง ขอร้องเลิกตำนิคนอื่นเขาเถิด พยายามทำจิตของตนเองให้สว่าง สอาด สงบ ดืที่สุดครับ

9. เอกณัฐยศ

เอกณัฐยศ เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2006
    ขอจอง 2 องค์ครับ เอกณัฐยศ และ ทรงพร 51/146 ม.6 บางใหญ่ซิตี้ ซ.13/1 อ.บางใหญ่ นนทบุรี 11140 พรุ่งนี้จะส่งซองไปครับ ขออนุโมทนาด้วยครับ

10. thaiput

- จดหมายจาก คุณ ตง ผมยังไม่ได้รับเลยครับ ถ้าได้รับแล้วจะทำการจัดส่งพระผงจักพรรดิ์ไปให้นะครับ / thaiput007@hotmail.com

11. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    กระทู้ของคุณนิค เขาไม่ได้จำกัดจำนวน แล้วที่ผมขอมาเพื่อนำไปแจกจริงๆครับ แต่ผมดู พฤติกรรมของคุณแล้ว ผมไม่เคยเห็นคุณขอทีละองค์เลยครับ ขนาดกระทู้พี่ออยเขาจำกัดองคืเดียว คุณยัง หน้าด้านขอหลายองค์แล้วจะให้ผมว่าไงครับ ไม่ต้องทำเป็นพูดดีครับ ดูกันออก คนอย่างคุณน่ะ และไม่เคยมีกระทู้แจกฟรีที่ไหนที่ไม่มีชื่อ "ตง" เลยครับ ไม่ค่อยโลภเลยนะพ่อคุณ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 มกราคม 2007
  12. thanoos

thanoos เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2006
    ได้รับพระแล้วครับ ขอขอบคุณ

13. apedet

apedet เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ได้รับพระแล้วขอขอบคุณครับ

14. montri_tee

montri_tee อิสะอะมิ จะภะกะสะ ปาสุอุชา (คาถาสมปรารถนา) สมาชิก Premium

สวัสดีครับผมขอจอง 1 องค์ ครับ ไม่รู้ว่าหมดหรือยัง ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรครับผม
    ผมชื่อ ตรี ครับผม

15. thaiput

- จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระผงจักรพรรดิ์จาก คุณ เอกพล จันต๊ะดาด จ.เชียงราย, คุณ กฤษณะ ปลาลารัตน์ จ.ระนอง, คุณ ภาณุพล ดาราสุวรรณ จ. เชียงราย, คุณ สายทอง พวงมาลัย จ.สมุทรปราการ, คุณ อภิสิทธิ์ พิมพ์สนิท จ.กรุงเทพ, คุณจรูญศักดิ์ รุ่งโรจน์รัตน์ จ.กรุงเทพ, คุณ สรธัญ บุญกิตติพล จ.กรุงเทพ, คุณ ปุณณรัตน์ วิบูลจันทร์ จ.นนทบุรี, คุณ อภิวัฒน์ จั่นประดับ จ.กรุงเทพ, คุณ สุมินตรา รอดนำพา จ.กรุงเทพ, คุณ Red Lotus จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระผงจักพรรดิ์ไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่ทวด-หลวงปู่ดู่ คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มกราคม 2007
  16. asari

asari Active Member

19 มิถุนายน 2006
    ได้รับแล้วสามองค์ ขอบคุณมากค่ะ ขอให้รวยๆๆๆๆ มีความสุขมากๆ ค่ะ

17. sanya

sanya เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    ผมว่า ให้เจ้าของกระทู้เป็นผู้ตัดสิน ว่าจะให้ ไม่ให้
    ให้เท่าไร ก็เป็นเรื่องของผู้แจกเป็นผู้พิจารณาเถอะครับ
    อย่าทะเลาะกันเลย ละความโกรธ ให้อภัย
    สร้างบารมีต่อนะครับทุกท่าน

18. gmrgsonv

gmrgsonv เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2006
    ได้รับแล้วครับเมื่อเช้านี้
    แตกเป็น 4 เสี่ยงเลยครับ
    แต่ไม่เป็นไรครับ ผมจะทำให้ประสานกลับเหมือนเดิมให้ได้ครับ

19. thaiput

- พระที่กระผมจะทำการจัดส่งให้เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรทุกท่าน กระผมนั้นได้ทำการแพ็คพลาสติกกันกระแทกทุกๆองค์ครับ ถ้าเกิดพระผงจักพรรดิ์ของท่านใดที่ผมจัดส่งไปให้ได้ชำรุดเสียหายให้ทำการแจ้งที่อยู่ไว้ที่กระผมได้เลย กระผมจะทำการจัดส่งให้ใหม่โดยไม่ต้องเสียค่าจัดส่งครับ ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com

20. thaiput

- จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระผงจักพรรดิ์จาก คุณ พงษ์ศักดิ์ วรพจน์มาศ จ.กรุงเทพ, คุณ สัญญา มนต์เทวัญ จ.ระยอง, คุณ วีระพงษ์ จารุพูนผล (Japan), จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระผงจักพรรดิ์ไปให้ทุกท่านแล้วครับ ผมขอบารมีหลวงปู่ทวด-หวงปู่ดู่คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้