ปิดการแจก แจกฟรี พญาครุฑ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ลุงไผ่, 22 พฤษภาคม 2017.

1. kheatti74

kheatti74 Active Member

ต้องการเก็บไว้บูชาให้ลูกหลาน เป็นอนุสรณ์เตือนใจและระลึกถึงการสร้างความดี องค์ท่านถึงได้เป็นตราแผนดิน ประจำหน่วยงานราชการ ท่านคอยปกปักษ์รักษาประชาราษฏร์ให้อยู่เย็นเป็นสุข ให้บ้านเมืองมีความเป้นปกติสุข เป็นชาติไทยตราบจนทุกวันนี้ครับ เกียรติกร วิริยะสัจจะ 90/463 หมู่บ้านเดอะวิลล่า ม.5 ต.ท่าอิฐ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120

2. ลุงไผ่

ลุงไผ่ เป็นที่รู้จักกันดี

โอเคครับ ทุกท่านให้เหตุผลมาได้ดีทุกท่าน ผู้ที่ได้รับผมก็แสดงความยินดีด้วยครับ ท่านที่ไม่ได้ก็ขอบารมีท่านให้ช่วยเหลือได้ครับ ผมว่าท่านเมตตาทุกคนที่เป็นคนดี คนกตัญญู ตอนนี้มีหลายวัดสร้างพญาครุฑ ราคาพอเช่าหาบูชาได้ ได้ร่วมบุญด้วยครับ

3. ลุงไผ่

ลุงไผ่ เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบครับผม ท่านที่ป่วนๆ ก็เห็นใจกันนะครับ คนแจก คนรับที่ตั้งใจจะได้มีกำลังใจแจกต่อไป