แจกฟรีวัตถุมงคลและหนังสือธรรมะ by... อาตี๋น้อย

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย Phutthakhun, 20 พฤษภาคม 2011.

1. Chiewvampz

Chiewvampz เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ขอรับ

4) [FONT=&quot]หนังสือก้าวไปในบุญ[/FONT]
    [FONT=&quot]6) พระผง ลป.ทวด เนื้อผงเสาร์ห้า ของ ลป.ผล วัดอินทาราม อยุธยา รุ่นใหม่ล่าสุด ได้รับการปลุกเสกหลายครั้ง ล่าสุด 23 เมษายน 54
    [/FONT][FONT=&quot]7) พระผง พระพิฆเนศ เนื้อผงเสาร์ห้า ของ ลป.ผล วัดอินทาราม อยุธยา รุ่นใหม่ล่าสุด ได้รับการปลุกเสกหลายครั้ง ล่าสุด 23 เมษายน 54[/FONT]

อนุโมทนาด้ยครับ

2. คุณชัชช์

คุณชัชช์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2011
    ขออนุโมทนาครับ
    1.หนังสือก้าวไปในบุญ
    2.พระผงหลวงปู่ทวด

คุณ ชัชช์ วันไพศาขมาส
    บริษัท ซียูอีแอล จำกัด
    18 อาคารไทยพาณิชย์ ปาร์ค พลาซ่า

ชั้น 4 อาคาร 2 (เวสต์) ถนน รัชดาภิเษก
    แขวง-เขตจตุจักร กรุงเทพฯ 10900

3. totum

totum เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2011
    ขอรับ 2 รายการนะครับ

6) พระผง ลป.ทวด เนื้อผงเสาร์ห้า ของ ลป.ผล วัดอินทาราม อยุธยา
    7) พระผง พระพิฆเนศ เนื้อผงเสาร์ห้า ของ ลป.ผล วัดอินทาราม อยุธยา

ขอบคุณมากครับ

4. ton2499

ton2499 เป็นที่รู้จักกันดี

ดีครับ
    ขออนุโนทนา
    ผมขอรับด้วยนะครับ
    ขอรับ ลป.ทวด
    พระพิฆเนศ
    ผมชื่อ วงศกร พรหมเสนะ
    81/1 วชิรา ซอย16
    ถนนทะเลหลวง ตำบลบ่อยาง
    อำเภอเมือง จังหวัดสงชลา
    90000
    ขอบคุณนะครับ

5. dinso

dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    1) [FONT=&quot]หนังสือวิธีสร้างบุญบารมี[/FONT]
    2) [FONT=&quot]หนังสือรักษาใจยามป่วยไข้[/FONT]
    3) [FONT=&quot]หนังสือโพชฌงค์ พุทธวิธีเสริมสุขภาพ[/FONT]
    4) [FONT=&quot]หนังสือก้าวไปในบุญ[/FONT]
    5) [FONT=&quot]หนังสือคุณบิดามารดา สุดแสนพรรณนามหาศาล
    6) พระผง ลป.ทวด เนื้อผงเสาร์ห้า ของ ลป.ผล วัดอินทาราม อยุธยา รุ่นใหม่ล่าสุด ได้รับการปลุกเสกหลายครั้ง ล่าสุด 23 เมษายน 54
    [/FONT][FONT=&quot]7) พระผง พระพิฆเนศ เนื้อผงเสาร์ห้า ของ ลป.ผล วัดอินทาราม อยุธยา รุ่นใหม่ล่าสุด ได้รับการปลุกเสกหลายครั้ง ล่าสุด 23 เมษายน 54
    ....ขอรับทุกรายการได้ไหมครับจะส่งซองติดแสตมป์ไปให้ครับ
    [/FONT]