แจกพระๆๆ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย BiMode, 4 พฤศจิกายน 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ten@hotmail.com

ten@hotmail.com เป็นที่รู้จักกันดี

!!! ผมและเพื่อนขอสละสิทธิ์ในการรับนะครับ !!!
    ขออนุโมทนาครับ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2006
  2. mahaasia

mahaasia เป็นที่รู้จักกันดี

ผมอยากแนะนำสถานที่ต้องการพระธาตุกับพระไปบรรจุที่เจดีย์
    ขอรับที่ไม่มีคนจองเลย(ทั้งหมดเลย)ก็ได้
    0896436462 ถ้าต้องการมหากุศลก็ลองโทรมานะครับใครก็ได้http://www.konmeungbua.com/webboard/aspboard_Question.asp?GID=17674

3. BiMode

BiMode เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2005
    รายชื่อของผู้ที่มีสิทธิ์ได้รับพระไปครับส่วนเลขนั้นคือหมายเลขขององค์พระที่จองครับ:

1. คุณ ภัทรพงศ์ นิยมชาติ
    2. คุณ จรูญศักดิ์ รุ่งโรจน์รัตน์
    3. คุณ วรรณี จงสถาพงษ์พันธ์
    4. คุณ ศศิวรรณ สีมานะชัยสิทธิ์
    5. คุณ ปฐม รุ่งโรจน์รัตน์
    6. คุณ พงศ์สิทธิ์ หว่างจ้อย
    7. คุณ วรวัฒน์ ตั้งกิติคุณ
    8. คุณ ส.อ.มานพ เฮงบำรุง
    9. คุณ อนุพงศ์ อินต๊ะวงศ์
    10. คุณ กิตติธัช คำวงษ์
    11. คุณ จรวยพร จีรังโคกกรวด
    12. None
    ถ้าคุณ sitra ส่งซองมาแล้วผมจะส่งพระองค์ที่ 12 ไปแทนนะครับ. ขอให้ทุกท่านมีทาน ศีล ภาวนาที่สมบูรณ์ครับ. [​IMG]

4. ตง

ตง เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

1. คุณ จรูญศักดิ์ รุ่งโรจน์รัตน์
    2. คุณ วรรณี จงสถาพงษ์พันธ์
    3. คุณ ปฐม รุ่งโรจน์รัตน์
    ขอขอบพระคุณ คุณ ประยุทธ์ ขันธมาลี เป็นอย่างสูงครับ
    ผมได้ส่งซองพร้อมเงินไปเมื่อคืนวันเสาร์ที่4/11แล้วครับ
    ไม่ทราบว่าจะถึงหรือไม่ ถ้าได้รับซองพร้อมเงินแล้ว ขอรบกวนช่วยบอกทาง
    webนะครับ เผื่อผิดพราดผมจะส่งซองพร้อมเงินไปใหม่ครับขออนุโมทนาในจิตเจตนาอันเป็นกุศลครั้งนี้
    ขอบคุณมากครับ

5. เสขะ

เสขะ เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2006
    โมทนาสาธุครับ [​IMG]

6. dhanvas

dhanvas เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    กระผมขอ ๑ องค์ ครับ แล้วแต่ท่านให้ แล้วแต่บุญวาสนาของกระผม
    dhanvas
    39 soi 102 lard prao
    wang thong lang
    10310

7. ครึ่งชีวิต

ครึ่งชีวิต เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ#10ได้มั้ยครับถ้าพอมีวาสนาช่วยแจ้งใน pm.ก็ได้ครับ ยังไงก็ร่วมขออนุโมทนาด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 พฤศจิกายน 2006
  8. BiMode

มีคนจองแล้วครับหมายเลข 10.
    ส่วนเรื่องความคืบหน้าการรับ - จัดส่งพระจะมาเรียนให้ทราบเป็นระยะครับ.

9. Bacary

Bacary เป็นที่รู้จักกันดี

ยังไม่ได้รับพระเลยครับ

10. Elfen

Elfen เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2006
    สาธุ แล้วแต่วาสนาบารมี ถ้าหากเหลือ ผมขออาราธนา 1 องค์ สาธุ พรุ่งนี้จะจัดส่งซองเปล่าไปให้ครับ

11. kitjapong

kitjapong เป็นที่รู้จักกันดี

ขอด้วยคนครับ

ผมขอภาพที่ 7 อ่ะครับ
    นายกิจจาพงศ์ ท่าเจ็ง
    58 ถ.เติบศิริ ต.อุทัยใหม่ อ.เมือง
    จ.อุทัยธานี 61000

12. BiMode

เรียนคุณลีลาวดีและทุกท่าน.

ตอนนี้ผมยังไม่ได้รับของใครเลยครับคือแบบว่าเท่าที่ผมสังเกตไปรษณีย์ที่จังหวัดของผมมันชอบดองถ้าเกิดส่งมาแบบธรรมดาจะนานเหมือนกัน. เอาเป็นว่าควรลงทะเบียนส่งมาดีกว่าเพราะเราแนบเงินมาด้วยเดี๋ยวจะหายสำหรับคนที่จะส่งมารับพระคนใหม่. ผมก็อยากจะแจกอยู่ใจจะขาดเหมือนกันครับแต่ในเมื่อมันไม่มาก็ไม่รู้จะทำอย่างไรคิดว่าอาทิตย์นี้คงได้รับของใครบ้างแหละน่าใจเย็นๆครับพระไม่หายไปไหนและตัวผมก็คิดว่ามีคุณธรรมพอครับ.

ส่วนท่านที่ขอมาใหม่ผมจะส่งพระอื่นไปแทนนะครับ.
    ด้วยความเคารพครับ.

13. ตง

ตง เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน
    คุณ ประยุทธ์ ขันธมาลี ผมได้ส่งซองพร้อมเงินของ
    1. คุณ จรูญศักดิ์ รุ่งโรจน์รัตน์
    2. คุณ วรรณี จงสถาพงษ์พันธ์
    3. คุณ ปฐม รุ่งโรจน์รัตน์ ทั้งหมด 3 ซอง 3 คนนะครับ แต่เป็นซองบางเกินไปเพราะรีบหาแล้วส่งไปให้ ขอรบกวนคูณประยุทธ์ช่วยเปลี่ยนซองแล้วส่งเป็นซองเดี่ยวทั้งสามองค์ตามที่อยู่ 11/48 ม.9 ถ.สายบางแวก ต.บางแวก อ.ภาษีเจริญ กทม. 10160 ( กลัวหาย ) ขอบคุณครับ

14. BiMode

วันนี้ได้รับจดหมายของ:
    1. คุณ ภัทรพงศ์ นิยมชาติ
    2. คุณ อนุพงศ์ อินต๊ะวงศ์
    3. คุณ ลีลาวดี (คุณ ส.อ.มานพ เฮงบำรุง)
    4. คุณ sitra (คุณ สายันห์ สีคง)
    5. คุณ วรวัฒน์ ตั้งกิติคุณ
    และอีก 3 ซองเป็นของคุณตงครับพรุ่งนี้ผมจะทำการจัดส่งให้ทุกคนครับ.
    ส่วนคุณ sitra นั้นพระหมายเลข 8 ที่คุณต้องการนั้นคุณ ลีลาวดี ได้ทำการจองไว้แล้วนะครับผมจะจัดส่งองค์อื่นที่ผมมีให้ครับต้องขอโทษด้วยครับ.

15. BiMode

เห็นทีว่าพรุ่งนี้คงจะไม่ว่าง, เอาไว้วันมะรืนก็แล้วกันครับแฮะๆ...

16. BiMode

จัดส่งให้แล้วเมื่อวานครับทั้ง 8 ท่านและได้รับของคุณ Elfen และคุณ kitjapong แล้วครับแต่พระที่ท่านขอนั้นมีผู้จองแล้วครับ. ผมจะขออนุญาตส่งพระที่เหมาะสมไปแทนนะครับ.

17. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    อยากได้พระหางหมากครับ ไม่ทราบว่ายังมีอยู่หรือเปล่าครับ

18. BiMode

หมดแล้วครับผม.

19. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    เยี่ยม..ครับ โมทนาซื่อๆ..ครับ

20. Bacary

Bacary เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระคำข้าวแล้วครับ สวยมากครับ
    เพิ่งเคยเห็นพระคำข้าวกับมือวันนี้ พระองค์ไม่ใหญ่เนอะกำลังสวย
    เคยเห็นแต่รูป คงเป็นรุ่นแรกๆแน่เลย เนื้อสวยดี

ก็ต้องขออนุโมทนา ขอให้คุณประยุทธ์ และครอบครัวประสบแต่ความสุข และอันมงคล
    ขอคุณมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้