แจกพระบูชาลอยองค์หลวงปู่ทวดเนื้อผงมหาจักรพรรดิ์จำนวน 55 ชุด

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Krit_ysP, 30 เมษายน 2014.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. มันไม่แน่

มันไม่แน่ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    วันนี้ 12:39 PM - permalinkphissanu
    เรียนคุณKrit_ysP ตกลงพระที่ประมูลได้คุณจัดส่งเมื่อไหร่ครับ หากอาทิตย์หน้าผู้ประมูลได้และที่โอนเงินให้คุณแล้วไม่ได้รับพระ จะรวมตัวกันแจ้งความดำเนินคดีขอหาหลวกลวง และจะจัดส่งเรื่องไปให้ DSI และสำนักงานตำรวจแห่งชาติ ปปช เพราะเราทราบชื่อจริงนามสกุลจริงของคุณหมดแล้ว

อีก ๒ ท่านสมาชิกที่โดนหลอกลวง ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤษภาคม 2014
  2. มันไม่แน่

2
    กำลังดำเนินคดี โดยคุณ phissanu ครับ

3. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

เนื่องจากกระทู้นี้มีปัญหาระหว่างผู้แจกกับผู้รับ มีผู้แจ้งมาว่ามีการหลอกลวง ดังนั้นจึงขอย้ายไว้ในห้อง ร้องเรียนและปัญหา ครับ
    และยังคิดค่าส่ง 140 บาท เกินกว่าที่ทางเว็บกำหนด ในส่วนนี้ผู้แจกต้องเข้าใจก่อนว่าห้องนี้เป็นห้องแจกฟรี แต่มีให้ช่วยค่าส่งบ้าง
    และผู้รับของเองก็ต้องสงวนสิทธิ์ของท่านเอง ไม่ควรสนับสนุนยอมรับในราคาเกิน 100 บาทได้
    เพราะถ้าเป็นแบบนี้บ่อยๆ ต่อไปทั้งห้องเราจะคุมราคาไม่อยู่ จะเปิดโอกาสให้มีคนเข้ามาหากำไร ทำเป็นธุรกิจได้

http://palungjit.org/threads/ฝากพิจ...มเป็นจริง-อย่างมากต้องไม่เกิน-100-บาท.276597/

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      40.8 KB
      เปิดดู:
      280
  4. มันไม่แน่

2
  5. Krit_ysP

Krit_ysP เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2013
    ไม่เคยคิดหลอกลวงครับ อย่าพึ่งเข้าใจผิดผมจัดส่งแน่นอนครับผม ไม่หลอกลวงครับ อังคาร - พุธ นี้ผม ตั้งใจจะไปส่งจริงๆๆ ครับมิเคยลวงใครครับ หลายท่านอาจยังไม่เข้าใจครับผม

ผมมิได้มีเจตนาทุกประการครับ จริงใจครับ เพียงแต่มีปัญหาบ้างอย่างขัดข้องมาก่อน พระที่ประมูลก็มีการส่งไปแล้วบ้าง อย่างไร วันพรุ่งนี้ แน่นอนครับทุกท่านมิต้องห่วงครับ

6. Little Dragon

Little Dragon เป็นที่รู้จักกันดี

ยังไม่ได้รับครับ

7. มันไม่แน่

2
    พระพรหมจัดส่งมาแค่ 40 องค์ ชำรุด 10 องค์ เหลือ 30 องค์ ขาดอีก 60 องค์

และพระ ลป.ทวด ขนาด 1 นิ้ว ตั้งหน้ารถก็ไม่มี ของที่ส่งมาไม่ครบและไม่แจ้งให้ทราบมาก่อนเลย

ถ่ายภาพพระที่ชำรุดมาให้ชมกันครับ 10 องค์

สมาชิกทุกท่านลองพิจารณา สมาชิกพรีเมี่ยมรายนี้ดูนะครับ Krit_ysP

ชื่อจริงและที่อยู่จริง
    คุณ กฤตนันท์ ในจิต
    โรงเรียนยโสธรพิทยาคม
    ต.ทรายมูล
    อ.ทรายมูล
    จ.ยโสธร
    35170

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.1 MB
      เปิดดู:
      44
  8. chain1977

chain1977 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2010
    เงียบ ยังไม่ไดัรับเลย

9. GUYTHUM

GUYTHUM เป็นที่รู้จักกันดี

เงียบจัง:cool:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้