++++ แจกพญาครุฑพญาเสือ ต้อนรับปีใหม่ ๖๕ ทุกรายการ+++++

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ใส้เดือน, 30 พฤศจิกายน 2015.

1. Chakarinat

Chakarinat เป็นที่รู้จักกันดี

มีรายการเพิ่มเติมอีกหรือเปล่าครับ

2. ใส้เดือน

ใส้เดือน เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2012
    มีตะกรุดสายเมตตามหานิยมครับเสร่ห์ค้าขาย บางท่านผมแถมไปให้แล้วครับ
    ส่วนพระสมเด็จปรกโพธิ์รุ่นแรกก็จัดส่งให้พร้อมไปด้วยครับ คงจะเก็บเข้าบารมีอีกห้าปีข้างหน้าเพราะเป็นรุ่นแรกครับ
    รุ่นต่อไปจะเป็นมวลสารบารมีเต็มจากเขามรกต และพระแก้วแดงที่จะลงมาผมจะทำเป็นชุดที่สองและไม่ทำอีกครับ
    ต้องการเน้นบารมีค้าขายหนุ่นหน้าที่การงานเมตตามหานิยม อาจจะเป็นพิมพ์ขุนแผนครับ หรือมีข้อเสนอแนะเพิ่มเติมก็ช่วนแนะนำด้วยครับ
    ส่วนตะกรุดงดจองครับเพราะมีท่านที่จองยังไม่ได้รับ ที่เหลือจะนำเข้าบารมีตลอด5ปีครับ เพื่อรองรับบารมีใหญ่หลายสายที่จะมา
    ท่านที่สนใจสายนี้ให้ติดต่อโดยตรงครับอาจจะงดแจกพักใหญ่ครับ

3. ใส้เดือน

ใส้เดือน เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2012
    ส่วนตะกรุดหลวงพ่อชัย พลังเข้มขลังกว่าเดิมหลายเท่า ผมพึ่งได้มาครับแต่ยังไม่ได้นำออกแจก
    ตะกรุดหลวงตาสวยกำลังดำเนินการครับผม

4. nongfore

nongfore เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2009
    รอ ตะกรุด ทั้ง สอง หลวงพ่อ ครับ (เพิ่งเข้ามาดูเวป เหมือนมีอะไรสะกิดใจให้เข้ามาหลังจากไม่เข้ามานาน กลับบ้าน ที่เมืองเลย อาจจะแวะไปเล่นด้วยครับ)