เหลือให้บูชาอยู่หน้าท้ายสุด หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล วัดบ้านจาน พระแท้ทุกองค์ครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เต้อ๋อง8, 12 มกราคม 2012.

1. KOB_12

KOB_12 เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน ท่าน เต้อ่อง 8
    ผมของนิมนต์ สักห้าองค์ครับ ขอขอบพระคุณมากครับ
    (ไม่มีกล่องหรือครับ) from kob

2. เต้อ๋อง8

เต้อ๋อง8 เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญพระพุทธชินราชญสส หลวงปู่หมุน ร่วมปลุกเสก

เหรียญนี้นำแบ่งให้ทุกท่านได้เช่าบูชาเป็นสิริมงคล ครับ ราคาไม่แพง ของดีราคาเบาๆที่หลวงปู่หมุน ปลุกเศกมอบไว้เป็นมรดกของแผ่นดิน อีก1 ชิ้นที่ทรงคุณค่าน่าสะสมครับ!!!

1เหรียญนี้เป็นเนื้อนวะโลหะ แบ่งให้ท่าน

บูชาเหรียญละ800 บาทเท่านั้น
    มีเหรียญเดียวครับ พี่ใจดีนิมนต์แล้วครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 พฤษภาคม 2012
  3. bankbern

bankbern เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2011
    โอนแล้วนะครับ 09/05/55 09:01 = 750 บาทครับผม ที่อยู่ใน pm ครับ

4. HDTV

HDTV เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2011
    ผมขอจองพระพุทธชินราชเนื้อนวะโลหะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤษภาคม 2012
  5. RattanaMongkol

RattanaMongkol เป็นที่รู้จักกันดี

1เหรียญนี้เป็นเนื้อนวะโลหะ แบ่งให้ท่าน

บูชาเหรียญละ800 บาทเท่านั้น
    มีเหรียญเดียวครับ

[/QUOTE]

ขอจองเหรียญนี้ครับ

6. RattanaMongkol

RattanaMongkol เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองเหรียญนี้ครับ [/QUOTE]

ถ้าไม่ทันขอจองเหรียญพระพุทธชินราชญสส เนื้ออัลปาก้า ตอกโค๊ด บูชาเหรียญละ 350 บาท 1 เหรียญครับ ขอบคุณครับ

7. เต้อ๋อง8

เหรียญเจริญลาภ นารายทรงครุฑ ราคาเบาๆ

เหรียญนี้พุทธคุณเด่นด่าน เมตตาโชคลาภ ผู้คนเกรงขาม เข้าหาผู้ใหญ่ดีครับ เหมาะแก่ข้าราชการ หรือพนักงานทั่วไป เป็นมหาอำนาจแก่ผู้พบเห็นครับ ดั่งพระนารายญ์ทรงสุบรรณ!!!
    คาถาบูชาหลวงปู่ครับ
    ตัวกูลุกพระพุทธองค์
    ครูสิทย์ ครูธงองอาจไม่ประมาทครู
    พบรอยก้มดู
    พบครูกราบใหว้

ของบูชาที่ควรบูชา
    ข้าวเหนียว ปลาดุกปิ้ง และน้ำโค๊กกระป๋องแดง 1 กระป๋องครับ พร้อมดอกไม้ธูปเทียน ถวายทุกวันพฤหัส จะเป็นมงคลยิ่งแก่ตัวท่านเองครับ ขอบารมีหลวงปู่หมุน คุ้มครองเฮงๆรวยๆทุกๆท่าน ที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ ครับ!!!!

ปลุกเศกพิธีเจริญลาภ และอีกหลายวาระ เหรียญจริงสวยกว่าในรูปครับ

เหรียญนี้ตอกโค๊ตคณะ7 เหรียญนี้สวยแท้ดูง่ายครับ
    ให้ตลอดชีพ

เหรียญนี้แบ่งให้ท่านบูชา 9,999 บาท เท่านั้นครับ<!-- google_ad_section_end -->
    เหรียญจริงสวยกว่าในรูป

รายการนี้ขายแล้วครับ!!!!

ขนาดไฟล์:
      128.3 KB
      เปิดดู:
      194
      ขนาดไฟล์:
      132.7 KB
      เปิดดู:
      138
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤษภาคม 2012
  8. เต้อ๋อง8

เหรียญพระพุทธชินราชญสส หลวงปู่หมุน ร่วมปลุกเสก

เหรียญพระพุทธชินราช ญสส. สมเด็จพระญาณสังวร สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปรินายก มีพระเมตตาคุณประทานพระอนุญาตให้จัดสร้าง สิ่งมงคลสักการะพระพุทธชินราช พระนามย่อ ญสส. เนื้ออัลปาก้า ตอกโค๊ด เหรียญงดงามมาก ด้านหน้าเป็นรูปพระพุทธชินราช นูนสูง มีเทวดาโปรยดอกมณฑาสวรรค์ ด้านหลังเป็นยันต์อกเลาศักดิ์สิทธิ์ จารึกพระนามย่อ ญสส. และคาถาหัวใจอริยสัจสี่ ( ทุ - สะ - นิ - มะ ) อันหมายถึง ทุกข์ สมุทัย นิโรธ มรรค ความจริงอันประเสริฐ 4 ประการ ที่องค์พระสัมมาสัมพุทธเจ้าทรงตรัสรู้

พิธีมหาพุทธาภิเษก-สมโภชน์ ครั้งยิ่งใหญ่ของเมืองพิษณุโลก ในรอบปี พ.ศ.2543 ณ วิหารพระพุทธชินราช เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 23 พฤศจิกายน 2543 พระเกจิอาจารย์ผู้ทรงคุณวุฒิวิทยาคุณทั่วประเทศ นั่งบริกรรมปลุกเสก 4 ผลัดๆ ละ 21 รูป รวม 84 รูป นานถึง 12 ชั่วโมง พิธีกรรมเข้มขลังศักดิ์สิทธิ์ตามหลักโบราณจารย์
    หนึ่งในนั้นมีหลวงปู่หมุน จิตสีโลแห่งวัดบ้านจาน
    และเกจิดังมากมายร่วมพิธีปลุกเศกอย่างเข้มขลัง
    รายนามพระคณาจารย์ 84รูปที่ร่วมอธิษฐานจิต อาทิ
    1.หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน
    2.หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม
    3.หลวงพ่ออุตตมะ วัดวังวิเวการาม
    4.หลวงปู่คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย
    5.หลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม
    6.หลวงพ่อแย้ม วัดสามง่าม
    7.หลวงปู่เจือ วัดกลางบางแก้ว
    8.สมุห์อวยพร วัดดอนยายหอม
    9.หลวงปู่หลวง วัดป่าสำราญนิวาส
    10.หลวงพ่อสง่า วัดบ้านหม้อ
    11.หลวงปู่ฤทธิ์ วัดชลประทานราชดำริ
    12.หลวงปู่ท่อน วัดศรีอภัยวัน
    13.หลวงพ่อหวล วัดพุทไธสวรรค์
    14.หลวงพ่อเพิ่ม วัดป้อมแก้ว
    15.หลวงพ่อเก๋ วัดปากน้ำ
    16.หลวงพ่อสาคร วัดหนองกรับ
    17.หลวงพ่อกลั่น วัดเขาอ้อ
    18.หลวงพ่อเอียด วัดไผ่ล้อม
    19.หลวงปู่เหรียญ วัดอรัญบรรพตคีรี
    20.พระมหาโพธิ์ วัดคลองมอญ
    21.หลวงปู่ธีร์ วัดมิ่งเมือง
    22.หลวงพ่อสวัสดิ์ สำนักสงฆ์เม้าสุขา
    23.หลวงปู่ตี๋ วัดหลวงราชาวาส
    24.หลวงพ่อเขียว วัดระเว
    25.หลวงพ่อพรหม วัดบ้านสวน
    26.หลวงพ่อวิชัย วัดถ้ำผาจม
    27.เจ้าคุณจวบ วัดระฆังโฆสิตาราม
    28.หลวงพ่อลำใย วัดทุ่งลาดหญ้า
    29.เจ้าคุณธงชัย วัดไตรมิตร
    30.หลวงพ่อสมพงษื วัดใหม่ปิ่นเกลียว
    31.หลวงพ่อเฉิลม วัดพระญาติการาม
    32.หลวงพ่อพูลทรัพ์ วัดอ่างศิลา
    33.หลวงพ่อลมูล วัดเสด็จ
    34.หลวงพ่ออุ้น วัดตาลกง
    35.หลวงปู่รอด วัดสันติกาวาส
    39.ครูบาน้อย วัดศรีดอนมูล เป็นต้น

พิธียิ่งใหญ่ครั้งประวัติศาสตร์ของพิษณุโลกครับ
    อัดแน่นด้วยพุทธคุณแรงสุดๆครับ เกจิชื่อดังทั่วประเทศในครั้งนั้น ร่วมมาปลุกเศกมากมาย หนึ่งในนั้นมี หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล
    แห่งวัดบ้านจาน ด้วยครับ

เก็บรักษาอย่างดีผิวเหรียญสวยๆ เดิมๆเลยครับ
    เริ่มหายากแล้วครับ รับประกันสวยทุกเหรียญครับ นานๆเจอทีหลายเหรียญครับ แล้วราคาไม่แพง
    แบ่งให้ทุกท่านได้เช่าบูชาเป็นสิริมงคลโดยเฉพาะครับ
    ราคาแบ่งบูชาเหรียญละ 350 เท่านั้น

รับประกันสวยทุกเหรียญ

ราคาแบ่งบูชาเหรียญละ 350 เท่านั้น

ตอนนี้มีเหลือ15เหรียญเท่านั้นครับ

แบ่งมาจากคนเก่าแก่ในพื้นที่ สวยแท้ทุกเหรียญครับ
    อยู่ในซีลเดิมๆ
    ราคาเบาๆแค่นี้ มีไม่บ่อยครับ
    มวลสารและพิธีสุดยอดมากๆ

จัดส่งEMSฟรีทั่วประเทศ ท่านใดสนใจแจ้งการจองได้เลยครับ

นิมนต์แล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มิถุนายน 2012
  9. RattanaMongkol

ผมโอนเงินบูชาเหรียญพระพุทธชินราช ญสส เนื้ออัลปาก้า ตอกโค๊ด มาให้ 350 บาทครับ โดยแจ้งที่อยู่ในการส่งทาง PM นะครับ ช่วยเลือกเหรียญสวยๆ ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

10. พรพรหมราช

พรพรหมราช Active Member

26 กรกฎาคม 2011
    มีกำไรจักรพรรดิ์ เนื้อสัมฤทธิ์ ลป หมุนไหมคะ

11. bankbern

bankbern เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2011
    ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากครับ :)

12. เต้อ๋อง8

ไม่มีเลยครับพี่ มีแล้วจะเมล์ไปบอกนะครับ!!!

13. radien

radien เป็นที่รู้จักกันดี

มีราคาเบาๆอย่างนี้อีกไหมครับพี่:cool:

14. เต้อ๋อง8

ตอนนี้เหลือสวยๆอยู่องค์เดียวครับ หมายเลข 98 ครับ เดี๋ยวว่างๆจะอัพรูปให้ชมครับ ถ่ายรูปก่อนนะครับ

15. radien

radien เป็นที่รู้จักกันดี

ขอทราบราคาด้วยนะครับพี่:cool:

16. เต้อ๋อง8

เหรียญ รุ่นแรก หลวงปู่หมุน พร้อมเลี่ยมทองแท้

เหรียญรุ่นแรก หลวงปู่หมุน อายุ 103 ปี พ.ศ.2542
    จัดสร้างโดย วัดป่าหนองหล่มครับ
    เป็นรุ่นที่ยอดนิยมเพราะเป็นเหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่
    ตอกโค๊ต"เลข 1"
    แจก ที่ระลึกงานหล่อพระแก้วมรกตจำลอง
    จำนวนการสร้าง เนื้อเงิน 50 เหรียญ
    เนื้อทองแดงสร้าง 5,000 เหรียญ
    เหรียญลองพิมพ์ 1 เหรียญ เป็นเหรียญรุ่นแรก

เหรียญนี้สภาพสวยครับ ผิวหิ้งเดิมๆ แบ่งมาจากคนในท้องที่เลยครับ
    เหรียญนี้สภาพสวยเดิมๆผิวเดิมๆสวยมากๆครับ เลี่ยมทองอย่างดี ยกซุ้มสิงห์สวยๆครับพร้อมใช้ครับ รับประกันพระแท้ตามกฎทุกกรณีครับ

เหรียญนี้พร้อมเลี่ยมทองครับ

แบ่งให้ท่านบูชา14,500บาท

หลวงปู่หมุนปลุกเสก ถึง3ปีเต็ม ศักดิ์ศรีเหรียญรุ่นแรก พุทธคุณล้นฟ้า

นิมนต์แล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มิถุนายน 2012
  17. เต้อ๋อง8

เหรียญเจริญลาภ นารายทรงครุฑ โค๊ตวัดป่าหนองหล่ม สร้างแค่2000เหรียญ

ปลุกเศกพิธีเจริญลาภ และอีกหลายวาระ เรียกได้ว่าผ่านการปลุกเศกมาอย่างแน่นเอียด แถม เหรียญตอกโค๊ตนี้ ยังไม่มี
    ของเก๊นะครับ สบายใจได้ครับ

โค๊ตมะ นิยมสุดครับ สร้างแค่2000เหรียญ หายากสุดๆครับ
    เหรียญนี้ ราคาเบาๆแบ่งให้

ท่าน บูชา 3,200บาทเท่านั้น

ขนาดไฟล์:
      95.7 KB
      เปิดดู:
      204
      ขนาดไฟล์:
      89.1 KB
      เปิดดู:
      194
  18. เต้อ๋อง8

รูปหล่อโบราณ พิมพ์เบ้าทุบ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล วัดบ้านจาน รุ่นเสาร์5 บูชาครู

มูลเหตุที่ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ท่านใด้อณุญาติให้จัดสร้างพระรูปหล่อลอยองค์พิมพ์เบ้าทุบ (เสาร์ห้าบูชาครู) ขึ้นมาเพราะว่า ขณะที่ลป.หมุนท่านกำลังนั่งพักผ่อนอิริยบท หลังจากเสร็จสิ้นการนั่งภาวนาอธิ
    ฐานเสร็จแล้ว มีโยมอยู่กลุ่มหนึ่งมากราบนมัสการ ขอพรหลวงปู่ว่า "ขณะนี้กระผมลำบากมากเหลือเกิน มีหนี้สินมากจะทำกิจการทุกอย่างติดขัดไปหมด" ลป.ท่านตอบว่า "คอยหารูปหล่อของข้ามาบูชาห้อยคอจะได้ดีขึ้นหมดหนี้หมดสินเป็นเศรษฐี" ด้วยเหตุดังกล่าวลป.ท่านจึงดำริให้สร้างรูปหล่อของท่านขนาดห้อยคอโดยที่ลป.จะเป็นประธานในการเททองรูปหล่อด้วยตัวท่านเอง ทั้งยังอุดผงพุทธคุณ อิติปิโส รัตนมาลา เกศา ชานหมาก ผงนารายณ์สี่กร อีกด้วย ดังนั้นรูปหล่อขนาดห้อยคอ พิมพ์เบ้าทุบ เทดินไทยโบราณ นี้จึงเข้มขลัง และศักดิ์สิทธิ์ทั้งนอกและใน อีกทั้งยังเป็นเนื้อนวะโลหะพิเศษชั้นบรมครู ตำรับวัดสุทัศน์ อันเกรียงไกรซึ่งประกอบไปด้วยแผ่นอักขระจารพระยันต์ 108 อาทิ พระยันต์ปทุมจักร 5 ดวง พระยันต์พุทธคุณ 7 ดวง พระยันต์จตุภริยสัจ 2 พระยันต์จักรศรีโลก พระยันต์ชฏาพรหม และพระยันต์สารพันกันอีกมากมาย และนะปถมัง อีกนั้นคือนะบังสมุทร นะนาศบาสก์ นะวชิราวุธ นะทน นะครอบจักรวาล นะบังไตรภพ เป็นต้น อีกทั้งพระสมุห์ภาสน์ยังจารพระยัตน์ต่าง ๆ ลงบนแผ่นทองแดงขนาด 1 ฟุต x 1 ฟุต จำนวนกว่าร้อยแผ่นด้วยพระยันต์ตามตำราหลวงพ่อกวย ชุตินธโร อีกทั้งพระอาจารย์มงคลกับคณะศิษย์ได้รวบรวมตะกรุดของพระคณาจารย์ยุคโบราณต่าง ๆ กว่า 2 กิโล ส่วนพระอธิการจ่อย และพระอาจารย์ขวัญเมืองได้นำแผ่นทองแดงไปให้พระเกจิอาจารย์ต่าง ๆ ลงอักขระให้เพื่อความเป็นสิริมงคลอีกมาก อาทิเช่น หลวงปู่สรวง หลวงปู่อิง หลวงปู่ครูบาเที่ยงธรรม หลวงปู่หงษ์ และพระคณาจารย์ต่าง ๆ อีกมาก
    ชนวนมวลสารทั้งหมดที่กล่าวมา นำมาหล่อหลอมรวมกันเป็นแท่งนวโลหะ ซึ่งผสมกันตามตำรับวัดสุทัศน์ ซึ่งแท่งโลหะนี้ได้รับการอธิฐานจิตจาก ลป.หมุนก่อนที่จะนำมาหล่อหลอมกับชนวนมวลสารอักขระเลขยันต์อันศักดิ์สิทธิ์ต่าง ๆ เพื่อนำมาสร้างรูปหล่อพิมพ์เบ้าทุบเสาร์ 5 บูชาครู และเนื้อหาชนวนมวลสารที่เหลือมาเป็นก้านหรือแท่งนี้ได้นำมาหล่อหลอมเป็นพระปิดตาพิมพ์ยันต์ยุ่ง แหวนปลอกมีด และรูปหล่อครึ่งซีกที่ติดข้างขันน้ำมนต์ ประคำเม็ดครูที่อยู่ในชุดประคำเนื้อผง (รุ่นเสาร์ 5 บูชาครู) เพื่อคงความศักดิ์สิทธิ์ และทรงไว้ ซึ่งกฤตยาคมแฝดครบถ้วนสมบูรณ์ตามหลักพระคณาจารย์โบราณทุกประการ.....

รุ่นเสาร์ 5 บูชาครู
    มีพิธีพุทธาภิเษกทั้งหมด 5 ครั้งดังนี้

ครั้งที่ 1 ทำพิธีเททองหล่อพระรูปเหมือน 9 นิ้ว 5 นิ้ว 3 นิ้ว รูปหล่อพิมพ์เบ้าทุบ ครอบน้ำพระพทุธมนต์ รูปหล่อครึ่งซีกที่ติดข้างขันน้ำมนต์ พระปิดตายันต์ยุ่ง หลวงปู่หมุนอธิษฐานจิตเดี่ยวและเป็นประธานเททองที่ วัดป่าหนองหล่ม สระแก้ว เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2543

ครั้งที่ 2 ทำพิธีพุทธาภิเษกที่อุโบสถ วัดสุทัศน์ฯ 16 มีนาคม 2543 โดยมีหลวงปู่ลมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์ (อายุ 101 ปี),หลวงพ่อเพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน ลพบุรี ,หลวงปู่หลุย วัดราชโยธา ,หลวงปู่ผล วัดโนนทอง ลพบุรี , หลวงพ่อจันทร์ วัดนางหนู หลวงพ่อสินธิ์ชัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์,หลวงพ่อถนอม คณะ 2วัดสุทัศน์ฯ

ครั้งที่ 3 เสาร์ 5 วัดป่าหนองหล่ม วันที่ 8 เมษายน 2543 หลวงปู่หมุน เป็นประธานพิธีร่วมกับหลวงปู่ถอง อายุ 102 ปี วัดสระมณฑล อยุธยา, หลวงปู่ลมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์ (อายุ 101 ปี) หลวงพ่ออิน วัดบ้านด่าน ศิษย์เอกหลวงพ่อเอีย และหลวงปู่สรวง นักบุญแห่งบ้านสายลม บุรีรัมย์ มาอธิษฐานจิตตั้งกสิณไฟ ปลุกเสกในเวลาตี 3 กว่าด้วย

ครั้งที่ 4 ที่วัดซับลำไย ในวันที่ 9 เมษายน 2543 ทำพิธีพุทธาภิเษก โดยหลวงปู่หมุน อธิษฐานปลุกเสกตั้งธาตุ หนุนธาต หมุนธาตุ ชักยันต์ ครอบมณฑลพิธีอย่างตั้งใจ

ครั้งที่ 5 วัดสุทัศน์ฯ ในวันอาทิตย์ที่30 เมษายน 2543 เวลา 09.19 น.ที่อุโบสถ์วัดสุทัศน์ ฯ

โดยมีรายละเอียดวัตถุมงคลดังนี้
    รายการ จำนวนสร้าง
    1.พระบูชา หลวงปู่หมุน ขนาด 9 นิ้ว 108
    ขนาด 5 นิ้ว 999
    ขนาด 3 นิ้ว 999
    2.รูปหล่อเหมือน ลอยองค์ เทเบ้าดิน ไทยโบราณ เบ้าทุบ 1,999
    (ใต้ฐานบรรจุเกศา ผงพุทธคุณ)
    3.ครอบน้ำพระพุทธมนต์ เนื้อสัมฤทธิ์ มีโค้ดและหมายเลข 108
    4.มีดหมอมหาปราบ ไม้มะขาม 5 นิ้ว 399
    5.มีดหมอมหาปราบ ด้ามงา ขนาดปากกา 999
    6.มีดหมอมหาปราบ ไม้มะขามฟ้าผ่า ขนาดปากกา 999
    7.เหรียญตลับสีผึ้ง บรรจุสีผึ้ง 2,999
    8.พระปิดตา พิมพ์มือโบราณ ฝังตะกรุดทองคำ 999
    9.พระปิดตา พิมพ์มือโบราณ 2,999
    10.ประคำเนื้อผงผสม 108 ผงขี้ธูปกัมมัฏฐาน กะโหลก นวโลหะ 1,999
    11.พระปิดตายันต์ยุ่ง เนื้อชนวนนวโลหะ 1,999
    12.ตะกรุดโทน จตุธาตุวัฏฐาน ถักเชือกคลุกผงพุทธคุณลงรักปิดทอง
    มีโค้ด และหมายเลข 1,999
    13.แหวนปลอกมีดโบราณ เนื้อทองคำ 99
    แหวนปลอกมีดโบราณ เนื้อเงิน 999
    แหวนปลอกมีดโบราณ เนื้อนวโลหะ 1,999
    14.เหรียญบาตรน้ำมนต์ 2,999
    15.ล็อกเก็ตรูปเหมือน อุดผงเกศาจีวร ชานหมาก 2,000
    16. พระนาคปรกใบมะขาม เนื้อเงิน 999
    พระนาคปรกใบมะขาม เนื้อทองแดง 30,000
    หมายเหตุ สมนาคุณ เหรียญเม็ดแตง มีโค้ดกำกับ 20,000
    องค์นี้เป็น1 ในจำนวนการสร้าง เพียง 1999 องค์ครับ องค์นี้หมายเลข 1825 ผิวเดิมๆพระหล่อเต็มๆสวยมากๆครับ องค์นี้ไม่มีกล่องนะครับ

รับประกันพระแท้ ตามกฎทุกกรณีครับ องค์นี้แบ่งให้บูชา 9,999 บาท ครับ!!!!

ขนาดไฟล์:
      79.9 KB
      เปิดดู:
      415
      ขนาดไฟล์:
      77.1 KB
      เปิดดู:
      107
      ขนาดไฟล์:
      63.1 KB
      เปิดดู:
      402
  19. เต้อ๋อง8

รายละเอียดการโอนเงิน

ธนาคารกสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขา พิษณุโลก
    เลขที่บัญชี 1072883027
    ชื่อบัญชี นาย

กันตพงศ์ ศรีเศวต ครับ

ระยะเวลาการจองวัตถุมงคล ไม่เกิน 3 วันครับ
    รับประกันวัตถุมงคลทุกชิ้นที่ลงให้บูชาเป็นของแท้ทุกชิ้นครับ
    ได้รับวัตถุมงคลแล้ว ไม่ชอบใจ คืนเงินให้เต็มจำนวนครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

20. บุษบรรณ

บุษบรรณ เป็นที่รู้จักกันดี

จอง 1เหรียญ คะ โอนแล้วจะแจ้งที่อยู่จัดส่งค่ะ