**เพื่อการกุศลสร้างพระใหญ่**บูชาพระปรกใบมะขาม ลป.พรหมมา วัดสวนหินฯ ดูหน้าสุดท้าย

ในห้อง 'พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง' ตั้งกระทู้โดย ธรรมญาณ, 28 มิถุนายน 2011.

1. ธรรมญาณ

ธรรมญาณ เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2011
    **UPDATE**รายการที่ยังมีให้บูชาร่วมทำบุญสร้างพระใหญ่

พระนาคปรกใบมะขาม
    ของ หลวงปู่พรหมมา เขมจาโร วัดสวนหินผานางคอย จ.อุบลราชธานี รุ่น ๒

ถนนทุกสายมุ่งสู่บ้านดงนา..ลป.พรหมมา เขมจาโร อิสีขลังขมังเวทย์ สร้างประมาณปี ๓๖-๓๗ พระขลังเก็บเก่าเกือบ ๒๐ ปี ให้บูชาร่วมทำบุญสร้างพระใหญ่ที่วัดบ้านโนนผึ้ง ในแบบเผยแผ่คุณครูบาอาจารย์เพื่อการกุศล พระออกใหม่ๆยังราคาองค์เป็นร้อย แต่นี่เก็บเก่ามาเกือบ ๒๐ ปี แถมเป็นของพระเกจิดังบวกกับประสบการณ์เพียบ ให้บูชาเบาๆไม่เอาไม่ได้แล้ว สภาพสวยทุกองค์ เลือกเนื้อพระได้ตามที่ชอบ จองก่อนได้เลือกก่อน ช้าอดหมดแค่นี้นะครับ..ของดีที่ไม่อยากให้ท่านพลาด เดี๋ยวจะเสียใจภายหลังครับ...
    มี ๒ เนื้อ คือ เนื้อทองเหลือง ๒๐ องค์ และ เนื้อทองแดง ๑๔ องค์

บูชาทำบุญองค์ละ ๒๐๐ บาท (ขอค่าส่ง ๕๐ บาท)

**พิเศษ**
    ชุดละ ๓ องค์ บูชาเพียง ๕๕๐ บาท
    (เลือกได้ตามที่ชอบว่าจะเอาเนื้อใด + <!-- google_ad_section_end -->ค่าส่งฟรี)

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] </FIELDSET>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤศจิกายน 2011
  2. ธรรมญาณ

กระทู้แห่งบุญนี้...
    ทุกท่านสามารถจองและโอนเงินได้ตามสะดวกอย่างมีความสุขในการทำบุญ หากโอนแล้วขอความกรุณาแจ้งด้วยนะครับจะได้จัดส่งพระที่จองให้โดยเร็วครับ โดยโอนเข้าบัญชีของวัด
    ธนาคารกรุงเทพ สาขากันทรารมย์ บัญชีเลขที่ 487-0-51294-6

ชื่อบัญชี นายทองเตรียม พลชัย และ พระอธิการช้อน ธมมวโร
    เมื่อโอนแล้วขอความกรุณาส่ง SMS ALERT ไปที่เบอร์ 087-459-5388 หรือ PM การโอนและที่อยู่ให้ผมทราบด้วยจะได้ตรวจสอบให้กับทุกท่านได้ หากต้องการสอบถามให้ติดต่อที่เบอร์ 087-459-5388 เงินทุกบาททุกสตางค์เข้าบัญชีวัดเพื่อการพระศาสนา...ขอบคุณในบุญกุศลที่ร่วมสร้างครับ
    ขออนุโมทนาบุญทุกท่านที่ร่วมสร้างพระใหญ่ครับ สาธุ
    บุญที่เราทำ กรรมที่เราสร้าง คือ เส้นทางลิขิตชีวิตตน<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end -->

3. อธิสิทธ์

อธิสิทธ์ สมาชิกใหม่

วันนี้ผมได้รับพระที่ร่วมทำบุญสร้างพระใหญ่จากคุณธรรมญาณแล้วครับ พระสวยสมบูรณ์มาก ขอบคุณ คุณธรรมญาณด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤศจิกายน 2011
  4. ธรรมญาณ

ผมค่อนข้างกังวล กลัวจะมีปัญหาล่าช้าหรือสูญหาย เนื่องจากสภาวะน้ำท่วมในขณะนี้ ขอบคุณมากครับที่แจ้งให้ทราบ..

5. ธรรมญาณ

<TABLE id=post class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid" class=thead>วันนี้, 12:56 PM </TD><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=thead align=right></TD></TR><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>nuiz_11<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_ class=alt1><CENTER>Re: สอบถามการรับพัสดุ EMS

</CENTER>
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1>อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ธรรมญาณ
    วันนี้ผมได้ตรวจสอบการรับส่งพัสดุของไปรษณีย์ว่าสมาชิกได้รับหรือยัง ก็ปรากฏว่าระบบการตรวจสอบของไปรษณีย์ ERR0R ตรวจสอบไม่ได้เลยครับ ไม่ทราบว่าท่านได้รับแล้วหรือยังครับ กรุณาแจ้งผมทราบบนกระทู้ด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ได้รับพัสดุแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

</TD></TR><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2>[​IMG] </TD><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt1 align=right>[​IMG] [​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณมากครับที่แจ้งให้ทราบ

6. ธรรมญาณ

เช่นเดิมครับ...วันนี้ผมก็ได้เข้าระบบตรวจสอบการรับส่งพัสดุของไปรษณีย์ว่าสมาชิกได้รับหรือยัง ก็ปรากฏว่าระบบการตรวจสอบของไปรษณีย์ ERR0R อีกแล้วตรวจสอบไม่ได้เลยครับ ผมค่อนข้างกังวลกลัวจะมีปัญหาการสูญหาย เนื่องจากสภาวะน้ำท่วมในขณะนี้ <!-- google_ad_section_end --> ท่านใดได้รับแล้วกรุณาแจ้งผมทราบบนกระทู้ด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

7. Crazyaofza

Crazyaofza เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2011
    ได้รับพระแล้วครับพี่กล่องบุบมาเลยทีเดียว พระกระจายเต็มกล่อง ดีไม่มีอะไรเสียหาย.....ไปรษณีย์นี้ห่วยจริงๆ งุงิ

ขอบคุณนะครับพี่พระสวยงามครับ แฮะๆๆเดียวพรุ่งนี้นำไปถวายอาจารย์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤศจิกายน 2011
  8. ธรรมญาณ

สบายใจไปอีกหนึ่งท่านสำหรับกรุงเทพและปริมณฑลที่มีน้ำท่วม ขอบคุณมากครับที่แจ้งให้ทราบ

9. kumplee

kumplee เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    ได้รับแล้วพระแล้วนะครับ พี่ธรรมญาณ
    กล่องบี้มานิดหน่อยเหมือนกัน แต่ข้างในไม่เป็นไร

ขอเรียนถาม ใบอนุโมทนาบุญที่แนบมานี่ นำไปหักภาษีได้หรือเปล่าครับ

10. ธรรมญาณ

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ เห็นหลายๆท่านแจ้งและขอมาผมเลยจะดำเนินการให้กับทุกท่านที่ร่วมทำบุญครับ ใบอนุโมทนาบัตรสามารถนำไปหักลดหย่อนภาษีได้ครับ...

11. ธรรมญาณ

<TABLE id=post class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid" class=thead>[​IMG] วันนี้, 12:20 PM </TD><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=thead align=right></TD></TR><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>เฉียวฟง<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 163 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_ class=alt1><CENTER>สวัสดีครับ..ธรรมญาณ </CENTER>
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1>วันนนี้ผมได้รับพระสมเด็จโนนผึ้งครบแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับพระที่ให้มาด้วยครับ
    </TD></TR><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2>[​IMG] </TD><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt1 align=right>[​IMG] [​IMG] </TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณมากครับที่แจ้งให้ทราบ สบายใจไปอีกหนึ่งท่านสำหรับกรุงเทพและปริมณฑลที่มีน้ำท่วม
    <!-- google_ad_section_end -->
    ขออนุโมทนาในบุญที่ร่วมสร้างครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 พฤศจิกายน 2011
  12. ธรรมญาณ

สรุปงานทอดมหากฐินทองคำสร้างพระใหญ่ "พระพุทธมงคลนิมิต"
    ณ วัดบ้านโนนผึ้ง
    วันที่ ๕ พฤศจิกายน พ.ศ.๒๕๕๔

ลำดับต้นกฐินสามัคคีมหากุศลทองคำของคณะเรา ต้นที่ ๑๑๖

๑.ต้นกฐินสามัคคี กองมหากุศลทองคำ
    จุดเริ่มต้น ณ บ้านเลขที่ ๑๒๔๖/๓ ซ.เทพา ๑๖ ถ.เทพา ต.เมืองเหนือ อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ
    -ยอดเงินสดต้นมหากฐินกองมหากุศลทองคำ ๓,๖๗๖.๒๕ บาท
    -ยอดเงินโอนในบัญชีกองกฐินมหากุศลทองคำ ๑๑๓,๙๐๔.๒๑ บาท
    รวมยอดเงินมหากฐินกองมหากุศลทองคำ(ครั้งที่ ๑)๑๑๗,๕๘๐.๔๖ บาท

๒.ยอดเงินเพิ่มเติมจาก คุณอธิฐาน ปราบพาล (athithan_p) จ.อุดรธานี นำซองไปแจกจำนวน ๑๐ ซอง ได้จัดส่งไปที่วัด ได้ยอดเงิน ๓,๒๖๔.๕๐ บาท
    รวมยอดเงินต้นกฐินมหากุศล ๖,๙๔๐.๗๕ บาท

รวมกับยอดเงินในบัญชีได้เงินกองกฐินกองมหากุศลทองคำของสมาชิกกระทู้บุญนี้ทั้งหมด ๑๒๐,๘๔๔.๙๖ บาท<!-- google_ad_section_end -->

๓.ยอดกฐินสามัคคีมหากุศลทองคำของวัดบ้านโนนผึ้งทั้งหมด ๖๐๑,๕๙๖.๙๖ บาท

ขอขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมในกุศลครั้งนี้ทุกท่านด้วยนะครับ ขอให้ทุกท่านและครอบครัวจงมีแต่ความสุขประสบความสำเร็จในสิ่งที่ปรารถนาด้วยอำนาจแห่งบุญนี้ด้วย เทอญ
    ขออนุโมทนา สาธุ สาธุ สาธุ..<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 พฤศจิกายน 2011
  13. นายสติ

นายสติ เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ธรรมญาณครับ ขอจอง 2 องค์นี้นะครับ
    จะโอนเงินให้ตอนต้นเดือนธันวาคมนะครับ
    กราบขอบพระคุณอย่างสูงที่ได้ให้โอกาส
    ในการสร้างพระใหญ่ร่วมกันอีกครั้ง

โมทนา สาธุ โมทนา สาธุ โมทนา สาธุ

14. ธรรมญาณ

รับทราบการจองครับ ขอโมทนาในบุญที่ร่วมสร้างพระใหญ่อีกครั้งครับ สาธุ

15. ธรรมญาณ

**UPDATE**รายการที่ยังมีให้บูชาร่วมทำบุญสร้างพระใหญ่

พระนาคปรกใบมะขาม
    ของ หลวงปู่พรหมมา เขมจาโร วัดสวนหินผานางคอย จ.อุบลราชธานี รุ่น ๒
    ถนนทุกสายมุ่งสู่บ้านดงนา..ลป.พรหมมา เขมจาโร อิสีขลังขมังเวทย์ สร้างประมาณปี ๓๖-๓๗ พระขลังเก็บเก่าเกือบ ๒๐ ปี ให้บูชาร่วมทำบุญสร้างพระใหญ่ที่วัดบ้านโนนผึ้ง ในแบบเผยแผ่คุณครูบาอาจารย์เพื่อการกุศล พระออกใหม่ๆยังราคาองค์เป็นร้อย แต่นี่เก็บเก่ามาเกือบ ๒๐ ปี แถมเป็นของพระเกจิดังบวกกับประสบการณ์เพียบ ให้บูชาเบาๆไม่เอาไม่ได้แล้ว สภาพสวยทุกองค์ เลือกเนื้อพระได้ตามที่ชอบ จองก่อนได้เลือกก่อน ช้าอดหมดแค่นี้นะครับ..ของดีที่ไม่อยากให้ท่านพลาด เดี๋ยวจะเสียใจภายหลังครับ...มี ๒ เนื้อ คือ
    เนื้อทองเหลือง ๒๐ องค์ เหลือ ๑๖ องค์
    เนื้อทองแดง ๑๔ องค์ เหลือ ๑๒ องค์
    บูชาทำบุญองค์ละ ๒๐๐ บาท (ขอค่าส่ง ๕๐ บาท)
    **พิเศษ**ชุดละ ๓ องค์ บูชาเพียง ๕๕๐ บาท
    (เลือกได้ตามที่ชอบว่าจะเอาเนื้อใด + <!-- google_ad_section_end -->ค่าส่งฟรี)

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] </FIELDSET>
    <!-- google_ad_section_end -->
    ทุกท่านสามารถจองและโอนเงินได้ตามสะดวกอย่างมีความสุขในการทำบุญ หากโอนแล้วขอความกรุณาแจ้งด้วยนะครับจะได้จัดส่งพระที่จองให้โดยเร็วครับ โดยโอนเข้าบัญชีของวัด
    ธนาคารกรุงเทพ สาขากันทรารมย์ บัญชีเลขที่ 487-0-51294-6
    ชื่อบัญชี นายทองเตรียม พลชัย และ พระอธิการช้อน ธมมวโร
    เมื่อโอนแล้วขอความกรุณาส่ง SMS ALERT ไปที่เบอร์ 087-459-5388 หรือ PM การโอนและที่อยู่ให้ผมทราบด้วยจะได้ตรวจสอบให้กับทุกท่านได้ หากต้องการสอบถามให้ติดต่อที่เบอร์ 087-459-5388 เงินทุกบาททุกสตางค์เข้าบัญชีวัดเพื่อการพระศาสนา...ขอบคุณในบุญกุศลที่ร่วมสร้างครับ
    ขออนุโมทนาบุญทุกท่านที่ร่วมสร้างพระใหญ่ครับ สาธุ
    บุญที่เราทำ กรรมที่เราสร้าง คือ เส้นทางลิขิตชีวิตตน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤศจิกายน 2011
  16. ธรรมญาณ

ผมตรวจสอบพัสดุจากระบบของไปรษณีย์ ยังเหลือแต่ของ....
    ๒.คุณประภาส.....บางกรวย EI 0449 9379 5 TH <O:p</O:p

<TABLE border=0 cellSpacing=0 borderColorLight=#e10000 borderColorDark=#ffffff cellPadding=0 width="100%" align=center><TBODY><TR height=25 bgColor=#e10000 width="100%"><TD background=.\Image\bg_bar.gif width="98%">ผลการค้นหา : EI044993795TH
    </TD></TR><TR><TD width="100%" colSpan=2 align=center>
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" bgColor=white align=left height="100%" topMargin="0" leftMargin="0"><TBODY><TR><TD><TABLE style="BORDER-BOTTOM: #cccccc 1px solid; BORDER-LEFT: #cccccc 1px solid; BACKGROUND-COLOR: white; WIDTH: 100%; BORDER-COLLAPSE: collapse; FONT-FAMILY: MS Sans Serif; HEIGHT: 64px; COLOR: black; FONT-SIZE: 14px; BORDER-TOP: #cccccc 1px solid; BORDER-RIGHT: #cccccc 1px solid" id=DataGrid1 border=1 rules=cols cellSpacing=0 cellPadding=3><TBODY><TR style="BACKGROUND-COLOR: gray; FONT-FAMILY: Microsoft Sans Serif; HEIGHT: 40px; COLOR: white; FONT-SIZE: 16px; FONT-WEIGHT: bold"><TD style="WIDTH: 25%">วันที่ / เวลา</TD><TD style="WIDTH: 25%">หน่วยงาน</TD><TD style="WIDTH: 25%">คำอธิบาย</TD></TR><TR style="FONT-FAMILY: Microsoft Sans Serif; FONT-SIZE: 16px"><TD style="WIDTH: 200px">พุธ 9 พฤศจิกายน 2554
    10:08:10 น.</TD><TD style="WIDTH: 250px">ศรีสะเกษ</TD><TD style="WIDTH: 230px">รับเข้าระบบ</TD></TR><TR style="BACKGROUND-COLOR: gainsboro; FONT-FAMILY: Microsoft Sans Serif; FONT-SIZE: 16px"><TD style="WIDTH: 200px">พุธ 9 พฤศจิกายน 2554
    14:41:27 น.</TD><TD style="WIDTH: 250px">ศรีสะเกษ</TD><TD style="WIDTH: 230px">ใส่ของลงถุง</TD></TR><TR style="FONT-FAMILY: Microsoft Sans Serif; FONT-SIZE: 16px"><TD style="WIDTH: 200px">พุธ 9 พฤศจิกายน 2554
    16:36:29 น.</TD><TD style="WIDTH: 250px">ศรีสะเกษ</TD><TD style="WIDTH: 230px">ปิดถุง</TD></TR><TR style="BACKGROUND-COLOR: gainsboro; FONT-FAMILY: Microsoft Sans Serif; FONT-SIZE: 16px"><TD style="WIDTH: 200px">พุธ 9 พฤศจิกายน 2554
    20:23:09 น.</TD><TD style="WIDTH: 250px">ศป.อุบลราชธานี</TD><TD style="WIDTH: 230px">ใส่ของลงถุง</TD></TR><TR style="FONT-FAMILY: Microsoft Sans Serif; FONT-SIZE: 16px"><TD style="WIDTH: 200px">พุธ 9 พฤศจิกายน 2554
    20:30:59 น.</TD><TD style="WIDTH: 250px">ศป.อุบลราชธานี</TD><TD style="WIDTH: 230px">ปิดถุง</TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>​
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

17. ละอ่อน

ละอ่อน Active Member

28 พฤศจิกายน 2008
    ขอร่วมบุญพระนาคปรก ๑ ชุดครับ โอนแล้วจะแจ้งนะครับ เอาทั้งสองเนื้อเลยครับ แล้วแต่คุณพี่จะจัดให้ครับ

18. ธรรมญาณ

ขอบคุณครับ ผมจัดให้ เนื้อทองเหลือง ๒ องค์ เนื้อทองแดง ๑ องค์ ยินดีด้วยครับที่ได้ของดีสุดยอดพระเกจิขลังอีกองค์หนึ่งของชมรมคนนิยมขลังครับ ได้ทั้งทำบุญสร้างพระใหญ่ได้ทั้งวัตถุมงคล...ขออนุโมทนา สาธุ

19. ธรรมญาณ

ท่านที่นิยมความขลัง ชนิดเหนียวแมลงวันไม่ได้กินเลือด อย่าพลาด...พระปรกใบมะขาม หลวงปู่พรหมมา วัดสวนหินผานางคอย นะครับ ...หมดแล้วหมดเลย ค่าบูชาเบาแบบนี้ไม่มีแล้วครับลองค้นหาดูในเว๊ปได้ครับ...

ทุกบาททุกสตางค์เข้าบัญชีวัดร่วมสร้างพระใหญ่ วัดบ้านโนนผึ้ง
    ได้ทั้งบุญใหญ่...ได้ทั้งวัตถุมงคล...ขออนุโมทนา

20. athithan_p

athithan_p เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    โอนแล้วครับ 17/11/54 12.25 น ที่อยู่ตาม pm ครับ