เปิดสมาคม "คนอยากรวย" แห่งประเทศไทย ที่นี่ !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 22 ตุลาคม 2009.

1. wannop karakate

wannop karakate เป็นที่รู้จักกันดี

ขอด้วยคนครับ... วันจันทร์ เที่ยงวันตรง

2. mongkut

mongkut เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2008
    โอว สมาชิกสมาคนคนรวย เพียบบบบบบบบบบ.

3. Jackred

Jackred สมาชิก

15 กันยายน 2008
    เกิดวันจันทร์ ขอร่วมสมาคมด้วยคนคร้าบ

4. Miss-Blissy

Miss-Blissy เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    คุณรักจะเกณฑ์สมาชิกไปช่วยกันขุดทองหรอค๊า 5555

ขอลงชื่อตกลงไปอยู่บ่อเงินบ่อทองด้วย (บ่อปัญญาด้วยยิ่งดี อิอิ)

โดนไปแล้วสอง ขึ้น 9 ค่ำ กะ วันศุกร์ แต่ไหง๋ เงินยังไม่ไหลมาเลยง่ะ หุหุ

5. Ukie

Ukie เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2009
    เกิดวันพฤหัสอ่ะค่ะ

พฤหัสจริง ๆ นะ ไม่ได้ โม้ คริ คริ อยากรวยเหมือนกันค่ะ

6. โอมธนกฤต

โอมธนกฤต เป็นที่รู้จักกันดี

มาสมัครด้วยครับ ถึงแม้นจะเกิดวันจันทร์ พฤษภาคมก็ตาม
    เพราะคิดว่าตัวเองต้องรวยมากๆๆๆๆ
    หลังจากผ่านเรื่องร้ายๆมามากๆๆๆแล้ว เจอมืดมานานพร้อมสว่าง
    ขอรวยพันๆล้านซะเลย จะได้ทำบุญทำทานเพราะรวยเกินให้เข็ด

7. janpim

janpim Active Member

สมัครด้วยคนค่ะ คืนศุกร์เวลาตีห้า เช้าเป็นเสาร์ (ตกลงวันศุกร์ไทยแล้วกันค่ะ) ฮิฮิ สงสัย
    ว่า ตัวเองจะรวยซะแล้วซิ รวยของเราเอาเท่าไหร่ดีละค่ะ

8. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007

ใช่ๆๆ มันต้องอย่างนี้สิ อยากจะบอกว่า คนที่เขารวยๆ เขาจะคิดแบบคุณเลยนะ

ต้องบอกตัวเองว่าต้องรวยให้ได้ และจินตนาการว่าเรารวยแล้ว ตามกฎแห่งแรงดึงดูดจะน้อมนำความรวยมาให้ตามที่กระแสจิตส่งออกไป อย่าไปเอาดวงชะตามากำหนดชีวิต แต่จงลิขิตทางเดินชีวิตด้วยจิตวิญญาณตัวเอง

9. noi091

noi091 เป็นที่รู้จักกันดี

มาสมัครเป็นสมาชิกแล้วมาแชร์ประสบการณ์ชีวิตให้คนที่เกิดวันพฤหัสอย่าเพิ่งท้อแท้ในชีวิตเพราะตัวดิฉันและสามีเกิดวันเดียวกันตอนเป็นแฟนกันก็จนทั้งคู่ชีวิตมาจากศูนย์พอแต่งงานกันก็ทำงานทั้งคู่แล้วช่วยกันผ่อนคอนโดผ่อนที่ดินจนเป็นไทกับตัวเองแล้วมีลูกก็เกิดวันพฤหัสอีกด้วยแต่พอลูกโตอายุไม่กี่ขวบก็หาเงินมาให้ครอบครัวได้ตลอดมาจนเขาจบปริญญาตรีแล้วยังได้ไปทำงานที่ต่างประเทศแล้วเอาเงินมาให้พ่อแม่อีกด้วยแล้วดิฉันเคยได้อ่านเจอเขาบอกว่าดวงของคนที่เกิดวันพฤหัสจะได้แฟนรวยจริงหรือไม่ก็ไม่รู้แหละแต่ก็เอาใจช่วยให้เป็นจริงเถอะคนเกิดวันพฤหัสจะได้สบายใจ

10. praphapan

praphapan เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2009
    (deejai)เกิดวันอังคารค่ะ ขอร่วมเเจมด้วยคนchearr

11. b_wanlop

b_wanlop เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2005
    ขอสมัครด้วยคนนะครับ

เกิดวันศุกร์แรม 9 ค่ำ เดือน 9 ปีมะแม เวลา 01:30

12. รักบ้าน

รักบ้าน สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2009
    เป็นสมาชิกใหม่ ของเว็ป แต่ติดตามผลงานของพี่รักไร้พ่ายมาหลายยวันแล้ว
    วันนี้พบกระทู้ ของพี่ท่าน
    อ่านแล้วก็ลุ้นด้วย แต่คำตอบ เป็นวันพฤหัสบดี เฮ้อ หาเงินได้เยอะค่ะ เข้ามาไม่กี่ชั่วโมง ไปซะแล้ว ยิ่งมีคนบอกว่า ปีนี้ คนเกิดวันพฤหัสบดี แย่ เอาเข้าไป ซัดกระหน่ำซะให้พอ ปีหน้าขอเกิดใหม่ (หมายถึง ดวงปีหน้าขอให้มีแต่สิ่ง
    ดีดี นะ) จะติดตามผลงานพี่ท่านต่อไปค่ะ

13. 2a

2a Active Member

15 มิถุนายน 2009
    เกิดวันพฤหัสบดี เหมือนกันค่ะ
    ได้ติดตามอ่านการโพสกระทู้แสดงความคิดเห็นของสมาชิกหลายๆท่าน
    มีประโยชน์ สามารถนำไปปรับใช้ในชีวิตประจำวันได้ โดยเฉพาะคุณรักไร้พ่าย
    ได้ติดตามเป็นประจำ เกี่ยวกับการดูดวง ต้องขอขอบคุณมากๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2009
  14. chonnipa

chonnipa เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    ขอสมัครด้วยคนนะคะ แบบว่าอยากรวยเหมือนกันน่ะ แต่ว่าขอรวยแบบพอเพียงดีกว่าจะได้ไม่เป็นทุกข์มากค่ะ เกิดวันศุกร์น่ะค่ะ ติดตามคุณรักไร้พ่ายมาตลอดเลยค่ะ ขอชมจากใจจริงเลยว่าเขียนได้ดีมาก ถ้าออกหนังสือเมื่อไรรับรองว่าอุดหนุนแน่นอนค่ะ ขอให้ทุกคนรวยๆๆๆกันถ้วนหน้าเลยนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ธันวาคม 2009
  15. ปราณยาม

ปราณยาม เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2005
    สมัครด้วยครับ เกิดวันจันทร์ขึ้น 11 ค่ำ ตั้งใจและมั่นใจครับว่าอีกนิดเดียวจะรวยสุดๆๆ แบบว่าอยากได้อะไรก็ได้ อิอิ ตอนนี้คงต้องอดทนหน่อยเพราะหนี้ยังเยอะอยู่แต่มั่นใจและรู้สึกว่าจะรวยมากๆๆ ขอให้ทุกคนมั่นใจครับเราจะมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยยยย

16. rmninthailand

rmninthailand สมาชิก

1 พฤศจิกายน 2009
    ของสมัครด้วยครับ ผมอยากรวยปัญญา
    ผมเกิดวันศุกร์
    ครับ

17. pasit_99

pasit_99 การเวียนว่ายตายเกิดนั้นน่ากลัว

เกิดวันศุกร์ครับ
    หาเงินง่าย
    แต่หมดง่ายเหมือนกัน แฮ่ๆ

18. MaM Banthita

MaM Banthita เป็นที่รู้จักกันดี

วันอังคารค่ะ จงรวยแบบมหาเศรษฐี พัน ล้าน ค่ะ

19. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    เข้าเป็นสมาชิกด้วยคนนะขอรับ หลังเข้าเป็นสมาชิกแล้วเปลี่ยนเป็นสมาคมคนรวยเลยนะขอรับ คำว่าอยาก รวยอ่านแล้วมันก็อยากตลอดไป เอารวยนะครับ จะได้รวยกับเขามั่ง เกิด จันทร์ แรม 2 ค่ำ ขอรับเลย

20. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    สมาคมนี้เติบโตอย่างต่อเนื่อง ขอให้เงินในกระเป๋าทุกคนเป็นแบบนี้มั่งนะ