!!! เปิดกรุสุดยอดวัตถุมงคลพระเกจิ มาแบ่งบูชา (๒) New..!!!

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Tackled, 26 สิงหาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pharm.taung

pharm.taung เป็นที่รู้จักกันดี

แอบมาดูครับพี่ เผื่อชอบ ^^

2. Dek_watpa

Dek_watpa เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2008
    มีรายการใหม่ๆมาอัพเดทบ้างไหมครับ

3. Tackled

Tackled เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วงนี้ กำลังเตรียมงานไหว้ครูครับ ประกอบกับที่ทำงานช่วงปลายปี ยุ่งนิดหน่อยครับ ของใหม่ๆ จะทยอยลงอาทิตย์หน้ายังไม่มีเวลาถ่ายรูปเลยครับ อาจตั้งเป็นกระทู้ใหม่ครับ ขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี่ด้วยครับ สำหรับท่านที่ต้องการจองพระรายการที่ยังไม่มีผู้จองทำได้ปกติครับ สำหรับผู้ที่จองไว้แล้ว โอนได้ตามปกติ โอนแล้ว แจ้งที่อยู่ด้วยครับ จะได้รีบจัดส่ง

ขอบคุณท ุกท่านมากครับ

4. surathada

surathada สมาชิกใหม่

13 ธันวาคม 2009
    ตะกรุดหลวงพ่ออุดม

ตะกรุด108เนื้อทองแดงยุคแรกของหลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงคราม อยุธยา
    พุทธคุณดีเยี่ยม เพราะหลวงพ่อท่านก็เป็นศิษย์สายวัดพระญาติการาม
    คือศิษ์ยของหลวงพ่ออั้น ศิษย์เอกของหลวงพ่อกลั่นท่าน ถ้าพูดถึงความสุดยอดแล้วละกไม่ต้องพูดถึงเลยครับท่านสุดยอดแน่นอนคนอยุธยาเขารู้กันดี
    ขออภัยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      13 KB
      เปิดดู:
      67
      ขนาดไฟล์:
      12.9 KB
      เปิดดู:
      67
      ขนาดไฟล์:
      13 KB
      เปิดดู:
      67
      ขนาดไฟล์:
      13.8 KB
      เปิดดู:
      65
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 ธันวาคม 2009
  5. Tackled

Tackled เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้นี้ปิดแล้วนะครับ ใช้กระทู้ใหม่คลิ๊กที่ชื่อผมแล้วหารายละเอียดการตั้งกระทู้โดย Tackled บอร์ดอาจจะรวนๆ ทำให้โพสท่านอื่นมาลงในกระทู้ ผมกับคุณ surathada ไม่รู้จักกันครับ

รบกวนคุณ surathada เช็คกฎกติกาก่อนตั้งหรือโพสข้อความนะครับ การให้บูชาวัตถุมงคลเฉพาะสมาชิก premuim เทานั้นครับ

6. markerkab001

markerkab001 เป็นที่รู้จักกันดี

พี่มีตะกรุดของหลวงพ่ออุดม เหลืออยู่รึป่าวครับ

ช่วยบอกด้วยนะครับว่าเหลือตะกรุดอะไรบ้าง
    ขอบคุณครับ

7. markerkab001

markerkab001 เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้!!สุดยอดเลย
    ร้านพี่คนนี้ของดีเยอะมาก ๆ

8. เด็กวัดถ้ำ

เด็กวัดถ้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

ยังพอมีเหลือให้บูชาอีกใหม ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้