เชคดวง ฟรี และัทุกสรรพสิ่งที่อยากรู้ ที่นี่มีคำตอบ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 12 มิถุนายน 2012.

1. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    ไปหาหนังสือ กรรมฐาน ใน นิพพาน โรค โหลด เอา เอง ของ อ ก๋ง แค่นี้ฝึกตามก้าวหน้าจ่ะ .................

2. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    ขอบพระคุณคะ

3. taktay

taktay เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2012
    1.แฟนชื่อสันติ..เวลาหลับตามีดวงตาอีกคู่มองเขาอยู่จริงไหม ..เป็นใคร
    2.ธัญธิวา...ปีหน้าเป็นอย่างไร
    ขอบคุณค่ะ

4. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบ ตาที่สาม ปีหน้า ไ้ด้งานใหม่ และ ได้ข่าวดี เรื่อง รถ

5. applesweet

applesweet สมาชิก

16 มิถุนายน 2012
    งานจะได้ขึ้นตำแหน่งไหม....ค่ะ เกิด28 ต.ค 2521 ปีมะเมีย มีชะตาการเดินทางไปต่างประเทศไหมค่ะ

6. x100

x100 สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยครับ
    จะมีงานเข้ามาไหมครับตอนนี้ว่างงาน
    คนที่ผมคบอยู่ปัจจุบันเป็นไงบ้างครับ

ช่วงนี้สวดมนต์ทุกวัน
    ขอบคุณครับ

7. tatum007

tatum007 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2009
    อยากทำงานค้าขายพิเศษเพิ่มเติม จะสำเร็จไม๊ครับ และ อีกนานไม๊จะหมดหนี้ครับ
    ขอรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

8. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ขอรบกวน
    เกิดวันพุธ ที่ 2 เมษายน 2529 ปีขาล
    ขอถาม
    1.ผู้ชายที่ มีลักษณะขาว สูง มีตำหนิแผลเป็น ที่ข้อมือขวา อายุประมาณ 36-37 ใช่คู่ครองไหม มีโอกาสจะได้กับมาคบกันอีกไหม
    2.แฟนใหม่พึ่งคบกันได้ไม่นาน อายุประมาณ 21-22 ปี ใช่คู่ครองไหม แล้วมีโอกาสจะได้แต่งงานกันไหม

9. sheep555

sheep555 สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีครับผมเกิดวันเสาร์ 16 กรกฎาคม 2531 เวลา6.42น. ปีมะโรง เกิดกทม.
    1.ดวงการงานที่ทำงานปัจจุบันเป็นอย่างไรบ้าง
    2.ดวงความรักมีเกณฑ์เจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ ลักษณะอย่างไร
    3.อนาคตมีโอกาสได้เป็นข้าราชการหรือเปล่าครับ

10. จีทีเอ็ม

จีทีเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2011
    ส่งรูปบ้านมาแล้วช่วยดูให้ด้วยค่ะ

บ้านเลขที่ 4/228 ช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าเป็นไงบ้าง จะได้ไปอยู่เมื่อไร

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      496 KB
      เปิดดู:
      53
      ขนาดไฟล์:
      837.2 KB
      เปิดดู:
      71
  11. poppyrose

poppyrose เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนถามคุณปัญญาญาณ หนูจะสอบติดครูไหมคะ ถูกเรียกไปรายงานตัวไวไหม ,เมื่อไรจะได้พบคู่บารมีคะ ลักษณะเป็นอย่างไร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2012
  12. sinsair tavada

ตุลา เลือ่นขึ้น ต่างประเทศ ซัมเมอรหน้า ยูโร ไม่ใช่ โซนเอเซีย

13. sinsair tavada

กันยางานมา คน่ทีคบอยู่ ไม่นาน ก้ไป สวดมนต์ได้บุญ และ จิตนิ่ีงที่ดี

14. sinsair tavada

ดวงครู มีร้อย เปรอ์ เซน ติดแน่ คู่บารมี เจอ ในสถานที่ปฏิบัิติธรรมครบับ ขาวผอมสูง

15. sinsair tavada

เป็นบ้าน ที่ อยุ่กันสองคนผัวเมียรวย มากๆ ครับ และ ติดต่อกงาน ดี ควรหาโมบายแขวน กุ้งกิ้งสักอัน ดีมาก ๆๆ วิญญาน เป็นวิญญานดี แบบว่าขาวท่ีวม ใส่เนื่อ กุยเฮง นำโชคมาให้ ครับ ออ เพิ่มต้นวาสนา ไว้ข้างขวาเฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. prosper

prosper เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2010
    ปีหน้าครับ ปลายๆ ปี บ้านจะได้ครับ ตามดวงแล้ว เป้นของเหลว หรือ ค้าขาย ก็ได้ครับ เพราะปลายปีหน้าการงานจะีดีครับ แ่ว่า ที่ ไม่ค่อยปรเสพความสำเร็จเกี่ยวกับกรรมเก่า นิดนึงคือ เคย ตะโกนไฟไหม้ ในขนะที่ คนจะบวช ทำให้พระเณรวิ่งอรหม่าน คนบวท อดบวชไป ครับ ดังนั้น ไปฟังคน สวดยัดิต เป้นพระ ให้ไ้ด้ 9 ครั้งโดย ไม่หลับ จะกลับมาทำอไร ก็ดีจ่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ สำหรับคำตอบและคำแนะนำ ขอให้คุณ ปัญญาญาณ และครอบครัวประสบแต่ความสุขและโชคดีตลอดไปนะคะ บุญรักษาค่ะ

17. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    เป็นกำลังใจให้นะครับท่านสามตา
    ท่านใช้ชื่อนี้ดีแล้วครับครั้งที่แล้วโดนป่วนเสียอวมเลย
    ผมไม่ได้มาป่วนนะครับแต่ขอเป็นกำลังใจให้ครับผมเข้าใจว่าท่านมีเหตุผลของท่านอยู่
    เวลาก็ผ่านไปรวดเร็วนัก ขอเป็นกำลังใจให้ครับ :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2012
  18. sinsair tavada

เหตุผลที่ดี คือ ไม่มี เหตุผล อยากทำอะไรก็ทำ ทำไ้ด้เท่าที่จะทำ ทำแล้วรู้สึกดี ก็ทำ ทำแล้วสร้างบารมีให้ตัวเอง ก็ทำ แค่อยากให้คน มีปัญญาญาน มากกว่า มีฤทธิใดๆ ที่หลงทางและ สิ่งที่ไม่รู้ มาอวดรุ้ โดยที่ตัวเอง ไม่เคยไป .............และ ก็มาบอกว่า ตัวเอง มีญาน นู้น ญานนี้ แต่สุดท้าย ..........หลงใน มิฉา อุปทนายะ และ วิจารยณ์ เหมือน คนตาบอด เดินจุงคนหูหนวกไม่ปาน ............การอวตาล จึงเป้นการเิริ่มใหม่ เพราะ จุดหมายคือสอน คนในทางถก ไม่หลงทาง เพื่อนิพพาน และนิพาน

19. prosper

prosper เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2010
    ขอรบกวนอีกเรื่องนะคะ กับสามีเป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่าคะ ชีวิตจะดีขึ้นไปกว่านี้ไหม
    ขอบคุณค่ะ บุญรักษานะคะ

20. boonlon

boonlon Active Member

28 กันยายน 2010
    ขอถามดังนี้นะคะ
    1. งานที่ทำแล้วถูกโฉลก เจริญรุ่งเรืองร่ำรวย งานที่ทำปัจจุบันทำต่อไปหรือลาออกดีกว่าคะ
    2. ลักษณะเนื้อคู่ถ้ามี..และจะได้เจอเมื่อไหร่..ได้แต่งงานไหมคะ