อ.ได้ฤกษ์พยากรณ์ดูด้วยไพ่อียิปต์,ยิปซีและจักรราศรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นิพ_พาน, 15 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. gugususad

gugususad สมาชิก

22 กันยายน 2008
    แม่นครับ ผมดูแบบโหราศาสตร์ เต็ม 10 ให้ 9 ละกัน ยืนยันครับ

2. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    ตามศาสตร์ที่ผมใช้อยู่ ครูบาอาจารน์แต่กาลก่อนท่านให้เอาเงินใส่กระเป๋าแล้วนำนำกระเป๋าเงินไว้ใต้หมอนครับ อธิฐานจิตก่อนนอนครับ
    หลายคนที่ผมแนะนำได้ผลมาแล้วครับ

3. piralrat

piralrat เป็นที่รู้จักกันดี

คอนเฟิร์ม

ดูกับ อาจารย์แล้วค่ะ 9/10 เหมือนกัน เพราะ 1 ส่วนที่เหลือคืออนาคต
    อาจารย์ใจดีนะคะ อารมณ์ดีตะหาก ดูก่อนโอนทีหลัง ใจดีจนเกรงใจค่ะ
    เป็นทางเลือกที่แนะนำให้ดูนะคะ ไพ่ยิปซี ทายออกมาตรงมากๆ[MUSIC][/MUSIC]

ไม่ต้องอ่านฉลากก่อนซื้อค่ะ คุณภาพดี หลายคนรับประกันไว้แล้ว:cool:

4. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

นำบุญมาฝากเช่นเคยครับ

วันนี้ไปทำบุญที่วัดบางพลีใหญ่มาครับ
    ขอน้อมจิตอธิฐานให้หมู่เทพเทวดานำบุญกุศลนี้ไปให้ทุกๆท่านประหนึ่งว่าได้ทำบุญกุศลนี้เอง คิดสิ่งใดให้สมปราถนา

"ขอพุทธานุภาพ ธรรมานุภาพ สังฆานุภาพและขอบารมีหลวงพ่อโต วัดบางพพลีใหญ่ใน อำนวยอวยชัย ให้ทุกๆท่าน ใหญ่โตด้วยยศฐาบรรดาศักดิ์ ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เจริญยิ่งในธรรมแห่งพระศาสดา คิดการสิ่งใดสมหวังถ้วนหน้า สาธุ สาธุ สาธุ"

5. BoonYaPast

BoonYaPast เป็นที่รู้จักกันดี

แม่นค่ะ เข้ามายืนยันด้วยคน ดูแบบไพ่ยิปซีมาค่ะ

6. สายฝนฉ่ำเย็น

สายฝนฉ่ำเย็น เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    อนุโมทนา สาธุจ้า ^__^ กับทุกบุญกุศลที่น้องทำนะจ๊ะ
    ขอให้พรอันประเสริฐนั้นกลับไปหาน้องเช่นกัน
    อีกอย่าง ก็ขอรับพรอันประเสริฐนั้นทั้งหมดทั้งมวลจ้า
    สาธุ สมพรปากด้วยเทอญ สาธุ อิอิ

7. DMZ_ZONE

DMZ_ZONE เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009

สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทนา

8. ได้ฤกษ์

วันที่ 10 ส.ค. แล้วนะครับ
    อย่าลืมขอพระพระจันทร์กันนะครับคืนนี้
    ร่ำรวยๆ ถ้วนหน้า สาธุ

9. pitsanut

pitsanut Active Member

26 กรกฎาคม 2009
    อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ อ. สาธุค่ะ

10. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    วันที่ 10 ส.ค. แล้วนะครับ
    อย่าลืมขอพระพระจันทร์กันนะครับคืนนี้
    ร่ำรวยๆ ถ้วนหน้า สาธุ<!-- google_ad_section_end -->

แหมยายสายเสียไป 7 วัน ทำเอาไม่ทันโลกเลย
    โมทนาสาธุกับอ.อ็อดค่ะ ขอให้ผลบุญที่อ.เอามาฝาก จงส่งผลกลับคืนสู่ให้อ.สมหวังในทุกเรื่องๆที่ปราถนาค่ะ

11. 2pp

2pp เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาค่ะ อ.อ๊อด ขอให้ อ. เก็บเงินขอสาวได้เร็ว ๆ น๊ะค๊ะ (สาวน้อยร่างบางตัวเล็ก นามน้องโต) (f)

12. ได้ฤกษ์

ขอบคุณทุกๆท่านครับ
    อย่าลืม นะครับคืนนี้ขอพรพระจันทร์ ขอให้ ร่ำรวยๆ ทุกคนเลย

T_T อยากของมั่ง กระเป๋าเงินผมดันไปเล่นน้ำในเครื่องซักผ้า กระจาย

13. นิพ_พาน

ไม่มีกระเป๋าก็เอาเงินใส่ในหมอนเลย
    ใหญ่กว่ากระเป๋าอีก อย่าลืมล่ะพ่อมด

14. Usha_Siam

Usha_Siam Active Member

ขอ ment บ้างนะคะ

รู้จัก จารย์ อ๊อด อ๊อด จากเว็บ ญาณทิพย์ค่ะ

add ไป กาลครั้งหนึ่ง นานมาก แต่ร้อยวันพันปี ไม่เคยเจอ ดันเจอตอนมีปัญหาเห็น online เลยทักไป

แต่ จารย์บอกว่า ว่างตอน 5 ทุ่ม เลยไม่อยากรบกวน เราก้อเล่นเน็ทต่อ

ซักพัก on มาถามว่า ยังอยู่ ป่ะ อ้าว ยังอยู่สิคะ ไม่งั้นจะ on เหรอ

ปรากฎว่า ถามไปว่า อยากถามเกี่ยวกับสามี

จารย์ : โห กว้างมากเลย เจาะจงหน่อย

เรา : เหรอคะ งั้นถามตรง ๆ เลยละกัน จะหย่ามั้ย

จารย์ : บอกดูแบบไพ่ละกัน เลือกไพ่มา

เรา : เลือกไพ่ไป

จารย์ : [​IMG]

เรา : เหว๋อ ไมฟะ

จารย์ : ไพ่ถามว่า จะหย่าไม เค้ากำลังปรับปรุงตัวเดี๋ยวก้อดีขึ้น

เรา : ขี้เกียจทนและ ทนไม่ไหว

จารย์ : เพิ่งจะทนไม่ไหวมา 2 วันล่ะสิ

เรา : คิดในใจ เฮ้ย รู้ได้ไงฟะ เพราะเพิ่งทะเลาะกับสามีวันเสาร์ แต่ไม่เท่าไหร่ วันอาทิตย์ ได้คุยกับพี่สาวดิ ร้องไห้เป็นเผาเต่าเลย เดือด ๆ ๆๆ ๆ

จารย์ : ตอนนี้ เค้ากำลังทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ และทำท่าจะดี จะประสบความสำเร็จ

เรา : ขอ ขอบคุณ อาจารย์ มาก ๆ เลย

ปล. ลองดูนะคะ ขำ ๆ แต่อาจอึ้งได้.....

15. นายเอ็ม

นายเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    อนุโมทนาบุญครับผม :z3:z3

16. นายเอ็ม

นายเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    รอเวลาเดี๋ยวอาจารย์จะรับแอดเองครับ ถ้าหากออนตรงกันก็ถามได้เลย

17. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับคำตอบแล้วครับ ขอบคุณครับ

18. นิพ_พาน

นอกจากเป็นหมอดูแล้วยังเป็นพ่อมดอีกด้วย
    เมื่อไม่กี่วันมานี่คุยกับพ่อมด บอกว่าทำไงดี
    ช่วงนี้ขายไม่ดีฝนก็ตก พ่อมดบอกมาว่าเดี๋ยว
    เที่ยงก็ดี แล้วมันก็ดีจริงด้วยเชื่อไหมฝนตกไม่หยุด
    แต่ก็มีคนมาซื้อของช่วงหลังเที่ยงหลายหมื่นบาท
    กลายเป็นรอดตายไปได้ อยากบอกว่าแน่จริงๆ:cool:

19. Genanee

Genanee เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2009
    พึ่งจะรู้นะเนี่ยว่าเป็นหมอดูดวง เห็นมีแอดขอเป็นเพื่อนทางFacebook พี่ก็งงว่าเขาครือใคร (นานแล้วง่ะ เดือนก่าๆได้ละมั้ง) แต่ก็ตอบรับไป โอะโอ ไม่ได้แล้วซิ เห็นทีต้องลอง ขอบคุณนิพ-พาน นะจ๊ะที่มีอะไรดีๆมาบอก

20. 2pp

2pp เป็นที่รู้จักกันดี

ไปเรียน ไพ่ยิปซี จากอาจารย์ได้ฤกษ์ มา หลักสูตร 2 วัน แบบตัว ๆ ยังเหลืออีก
    1 วัน อาจารย์เป็นกันเองมาก ๆ ไม่รีบไม่ร้อน เย็น ๆ สบาย ๆ เข้าใจง่าย มีแถม
    TRICK พิเศษ สำหรับไพ่ในบางใบที่เป็นข้อสังเกตุเป็นพิเศษด้วย ใจดีจริง ๆ หลังจากเรียน ได้มีการคุยกับอาจารย์ทางเอ็ม คุยไปคุยมา คุยถึงเรื่องของการทดสอบ ในศาสตร์เหล่านี้ว่าน่าจะมีเปิดกว้างให้ได้รู้ว่า เรามีมาตาฐานแค่ไหน หรือต่ำกว่ามาตราฐานรึเปล่า อาจารย์ใจดี ตั้งโจทย์ให้เดี๋ยวนั้นเลย 555 ถ้าใครสนใจก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่อยากแนะนำ ( ส่วนตัว ชอบไสตล์การเรียนแบบส่วนตัวเพราะถามได้สะดวกใจกว่า กลัวคนอื่นรู้ว่าเราโง่มั้ง 555 )
    เป็นการเรียนที่สนุกไม่เครียด ( ตอนเรียนไม่เครียด แต่ตอนจะออกไปทายคนอื่นเขาน่าจะเครียดมากกว่า 555 มือใหม่หัดทาย ) อาจารย์ก็ให้กำลังใจดี บอกว่าลุยเลยไม่ต้องกลัวผิด หรือกลัวไม่แม่น ( เอ้าลุย ก็ลุย 555 )

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้