อ.ได้ฤกษ์พยากรณ์ดูด้วยไพ่อียิปต์,ยิปซีและจักรราศรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นิพ_พาน, 15 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009

กล่าวได้ดีมากเลยค่ะ :cool:

2. nalum_1

nalum_1 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ถาม 1 คำถาม จากการแอด msn ไปแล้วครับ

ถามเรื่องงานไป คุณอ๊อด มีการย้อนกลับมาบอกว่า ออกตอน พ.ย.ใช่ม่ะ แล้วก็แบบปุ๊บปั๊บ

ตรงมากเลยครับ เพราะออกตอน พ.ย จริงๆ แล้วก็เป็นการตัดสินใจที่ด่วนมาก แบบไม่ไหว

แล้ว ผมว่าถ้าใครอยากดูแม่นๆ ลองดูนะครับ ของผมตอนนี้ไม่ค่อยมีเงิน เลยเบรคไว้ก่อน

รอโอกาสดีๆ ค่อยดูแบบเสียตัง

3. May be no one

May be no one เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2008
    อ่ะ ดูมาแล้วค่ะ ล่าสุด ถามเรื่องความรัก ดูแบบไพ่ ไม่ต้องใช้วันเดือนปีเกิด อารายเลย
    แต่อ. บอกว่า อายุเยอะกว่ามากใช่มั้ย ป๊าดดด รู้ได้ไง
    แถมยังบอกว่า สถาณการณ์รอบข้างไม่อำนวยให้เปิดเผยความรู้สึกต่อกันได้ชัดเจน
    แม่นนนนน มากค่ะ 1 คำถาม เด๋วพรุ่งนี้มาเล่าใหม่ รอดู กับ อ. พรุ่งนี้ค่ะ

4. นิพ_พาน

ว้าวน้องแอม มีต่อภาค2 ด้วยหรือคะ
    จะปูเสื่อรอฟังนะคะ...........

5. aepy

aepy สมาชิก

ดูมาแล้วเหมือนกันทาง MSN อาจารย์ทายเรื่องที่ผ่านมาแล้วค่อนข้างแม่นค่ะ

6. zea2516

zea2516 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    confirm ด้วยอีกคนครับ

7. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    สวัสดีครับทุกท่าน

สวัสดีครับทุกท่าน
    ผม ได้ฤกษ์ ครับ
    ขอบคุณทุกท่านๆที่มาดูดวงกับผมครับ
    และขอบคุณมิตรภาพที่ดีจากทุกคนนะครับ
    ขอบคุณ พี่นิพพาน ที่แนะนำผมให้ทุกๆท่านได้รู้จัก
    และขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ :VO

เหอๆ พอดีเป็นคนโลวเทคโนลยีไปนิด กว่าจะสมัครสามาชิก มาคุยกับทุกท่าน

8. piralrat

piralrat เป็นที่รู้จักกันดี

ใครมีเลขที่บัญชี อาจารย์ได้ฤกษ์บ้างคะ

ใครมีเลขที่บัญชี อาจารย์ได้ฤกษ์บ้างคะ

9. นิพ_พาน

ชาวพลังธรรมพลังจิต ยินดีต้อนรับค่ะ
    สงสัยน้ำคงจะท่วมจัน แน่ๆๆ อ็อดเข้ามา
    ในพลังจิตได้แล้ว นึกว่าต้องไปจุดธูปเชิญมา
    ซะแล้ว

10. Poonuch

Poonuch เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2009
    ขอแจ้งข่าวจากพี่อ๊อดนิดนึงค่ะ
    เนื่องจากว่ามีคนนัดกับอ. แล้วไม่ได้เป็นไปตามนัด เช่น โทรนัดแล้ว พอถึงเวลานัด ไม่โทรมาซะงั้น อาจจะติดธุระแต่ไม่ได้โทรบอกเค้า อยากรบกวนนิดนึงค่ะ เนื่องจาก อ.ได้ตั้งใจที่จะดูให้มากๆ ทำให้ อ. กระวนกระวายใจ ยังไงถ้าจะเลื่อนหรือยกเลิกช่วยโทรบอกเค้านิดนึงน่ะคะ
    แล้วก็มีบางคนดูกับอ.แล้วไม่โอนค่าดูให้นั้น อืม...ว่าไงดีหล่ะ อ.เค้าให้ดูก่อนโอนทีหลัง เราว่าก็ดีแล้วนะ แฟร์ดี แต่แบบว่าไม่โอนให้ซะงั้น อ.เค้ามีอาชีพดูดวงอาชีพเดียวน่ะค่ะ
    เมื่อก่อนเค้าทำงานประจำ แต่ตอนนี้ดูดวงอย่างเดียว ยังไงดูแล้วก็อย่าลืมโอนให้อ. ด้วยนะค๊า หรือใครลืมก็เข้าเอ็มถามเลขที่บัญชีจาก อ.ได้
    ขอบคุณนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 กรกฎาคม 2010
  11. นิพ_พาน

เดี๋ยวจะถามอ.ได้ฤกษ์ให้นะคะ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบค่ะ

12. นิพ_พาน

เรียนเพื่อนๆทุกท่านค่ะ อ.อ็อดเพิ่งจะออกมาทำอาชีพหมอดู
    เต็มตัว ส่วนหนึ่งก็เพื่อจะช่วยเหลือคน อ.เลยไม่ได้ซีเรียสเรื่องต้องเก็บเงินก่อนดู เพราะคิดว่าทุกๆท่านนี่เป็นผู้เจริญแล้ว คงจะ
    ไม่มีการโกงค่าดูกัน เพราะทุกท่านคงมีกรรมมีปัญหากันมาถึงมา
    ให้อ.อ็อดช่วยแก้ และชี้แนะเพื่อบรรเทากรรม ท่านคงไม่คิดจะสร้างกรรมให้ตัวท่านเพิ่มด้วยการโกงค่าดูหรอกจริงไหมคะ
    อ.เองท่านก็มีภาระของท่านในการที่ต้องเลี้ยงดูบุพการีของท่าน
    และอ.อ็อดก็เป็นคนขี้เกรงใจค่ะ ถ้าไม่เช่นนั้นแกคงจะบอกให้โอน
    ก่อนแล้วค่อยดู เหมือนดังเช่นหมอดูมืออาชีพทั้งหลาย ในเว็ปนี้แหละค่ะ ดิฉันก็เคยโทรไปดูที่ว่าดูฟรี 1คำถาม เขาจะบอกมาเลยว่าบ้านคุณเป็นอย่างนั้นอย่างนี้นะ ถ้าคุณอยากดูอย่างละเอียดคุณก็โอนเงินมาแล้วผมจะดูให้ละเอียดกว่านี้
    แต่กับอ.อ็อดไม่เลยใช่ไหมคะ เมื่ออ.บอกคุณไปเรื่องหนึ่งคุณก็อยากดูต่อติดพัน บอกให้อ.ดุให้แล้วจะโอน อ.ก็ดูให้ แต่เมื่อดูแล้ว ขอความกรุณาอย่าลืมโอนเงินค่าดูกันนะคะ เชื่อว่าทุกๆๆท่านเป็นสุภาพชน คงไม่คิดโกงเงินค่าดูเล็กๆน้อย ใช่ไหมคะ
    อาจเป็นไปได้ว่าลืมกัน แต่เมื่อนึกขึ้นได้กรุณาช่วยโอนให้อ.ด้วยนะคะ

13. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอพรพระจันทร์เดือนสิงหาคมครับผม

ในหนึ่งเดือน จะมีวันพิเศษทางโหราศาสตร์ 1 วัน
    เขาเรียกกันว่า "วันขอพรพระจันทร์" ครับ
    โดยเฉพาะ การขอเกี่ยวกับ เรื่องเงินทองและโชคลาภ
    วิธีการก็ง่ายๆ
    1.ก่อนนอนวันนั้นนำเงินใส่กระเป๋าให้เยอะๆ แล้วว่างไว้ใต้หมอน
    2.ขอพรก่อนนอน ก่อนนอน
    3. แล้วก็หลับฝันดี
    และมีทริกนิดหน่อย วันนั้นที่ขอพระ พยายามอย่าใช้จ่ายมากมาย อย่าให้เงินคนอื่นยืมเงิน แล้วเดือนนั้น การเงินของคุณจะคล่องมากขึ้น และเก็บเงินติดกระเป๋าได้มากขึ้น

และวันขอพรพระจันทร์ประจำเดือนสิงหาคมนี้ คือวันที่ 10 สิงหาคม 2553
    คือคืนวันที่ 10 เข้าเช้าวันที่ 11 สิงหาคมครับผม

14. นายเอ็ม

นายเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    ใครดูแล้วไม่โอน เดี๋ยวสาปให้เป็นแมลงสาปเลย ไม่ควรทำนะจ้ะ เพราะค่าครูมีผลต่อชะตาชีวิตเป็นอย่างมาก หากเราไม่อยากดูก็ไม่มีใครบังคับ เมื่อเจ้าเลือกที่จะดูก็ควรทำตามกติกา เพราะสิ่งนี้มิใช่สิ่งที่ทำกันเล่น ๆ เมื่อเจ้าคิดว่าไม่ใช่สิ่งสำคัญ วันข้างหน้าเจ้าร้องขอต่อเทพผู้ศักดิ์สิทธิ์ท่านไหนเล่าจะมาช่วยเจ้า ชะตาชีวิตมิใช่ของล้อเล่นโปรดจดจำเอาไว้

15. ได้ฤกษ์

เอาบุญมาฝากครับผม

วันนี้ไปทำบุญที่วัดไตรมิตรมา ฝ่สายฝนด้วยความตั้งใจ
    ไม่เข้าไม่ใจจริงๆ ไปทำบุญทีไรฝนตกทุกทีเลย
    ทำบุญให้ครูบาอาจารย์ และทำบุญเพื่อส่งเสริมคุณงามความดีแด่ผู้ที่รับการพยากรณ์จากผมทุกท่านและเจ้าเจ้ากรรมนายเวรของทุกท่านทุกรูปนาม

หลังจากนั้นก็ได้ไปกราบหลวงพ่อทองคำ พระพุทธรูปทองคำแท้จากสมัยสุโขทัย สวยงามสมกับสร้างเพื่อถวายเพื่อพระพุทธศาสนาโดยแท้
    จึงน้อมนำบุญกุศลมาให้กับทุกท่านในบอร์ดนี้ด้วยครับ

"ขอพุทธบารมี ธรรมบารมี สังฆบารมีและบารมีแห่งหลวงพ่อทองคำ
    ได้อำนวยอวยพรให้ทุกท่านมีทองคำเต็มตัว ทองธรรมเต็มใจ"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 สิงหาคม 2010
  16. สายฝนฉ่ำเย็น

สายฝนฉ่ำเย็น เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    อนุโมทนา สาธุค่ะ
    เล่าให้ฟังค่ะ...ในเมื่อต้องดูแบบเต็มกำลัง ผู้ดูก็ดูให้ด้วยกำลังที่เต็มเปี่ยมเช่นเดียวกัน...ทุกข์ที่เป็นอยู่ถามเรื่องใดใดไว้ แล้วไม่โอนค่าบูชาครู ... ระลึกไว้เลยค่ะว่า.....ทุกข์นั้นที่ผู้ดูได้ดูไป กำหนดระยะเวลาให้ก็ตาม ทุกอย่างจะคลาดเคลื่อนไปนะคะ เช่น ถามเรื่องเงิน ถามเรื่องงาน ถามเรื่องแฟน เขากำหนดระยะเวลาไป ถ้าทุกอย่างเคลื่อนไป ก็อย่าต่อว่าหมอดูนะคะ เพราะให้เขาเปิดดวงให้แล้ว แต่ไม่โอนเงินให้เขา ก็คิดเอานะคะ ว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป ... ที่บอกได้ เพราะเคยดูแล้วไม่โอนเหมือนกัล....แต่นานมาแล้ว ตั้งแต่นั้น กลัวเลยค่ะ พอดูคุณอ๊อดเสร็จ บอกคุณอ๊อดเลยวันไหนจะโอนให้ โอนเสร็จโทรบอกอีกต่างหาก เพราะประสบการณ์แบบนี้ เจอมาแล้ว นะเจ้าคะ

17. DMZ_ZONE

DMZ_ZONE เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    อนุโมทนาสาธุ กับท่านอาจารย์ครับ

18. king_6914

king_6914 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2007

อนุโมทนาสาธุค่ะ เข้ามาฟันเฟิม ว่าแม่น อิอิ แม่นตั้งแต่คำถามฟรีแล้วค่ะ (good)

19. lady_ta

lady_ta เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญค่ะ สาธุ
    บุญรักษาค่ะ

20. ปัชฌา

ปัชฌา เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2006
    ....................

เดือนที่แล้วก็ทำเหมือนกัน แต่ไปใช้ตำรา เขียน 8 ข้อในฝ่ามือ หรือว่าเอาเงินในกระเป๋าถูกต้องกว่าคับอาจารย์

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้