หัวใจเพรียกหา - - ก็อท จักรพรรณ - - ขับร้องโดย Veggie

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย VeggieGuy, 9 เมษายน 2013.

1. VeggieGuy

VeggieGuy เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2007
    อย่าเนียนเลยครับคุณตั้น
    คุณตั้นเองก็ใช่ย่อยซะเมื่อไหร่ แถมมิกซ์เสียงเก่งอีกด้วย
    ยังไงก็ขอบคุณมากครับที่ชม

2. VeggieGuy

VeggieGuy เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2007
    ไม่ได้กินน้ำค้างครับ แต่กินน้ำครำแทน อิอิ ล้อเล่นครับ
    ขอบคุณพี่คงฤทธิ์ที่แวะมาฟังและชมครับ

3. popy#love

popy#love เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ได้เนียน.....มันเพราะจริงๆ เนี่ยวันนี้เข้ามาฟังอีกรอบ โหลดเก็บไว้แล้วด้วยอิอิ..