เพื่อการกุศล หลวงพ่อนิคม วัดทุ่งยายดำ ร่วมบูชาวัตถุมงคลสมทบทุนสร้างพระอุโบสถ

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย AKE369, 19 พฤษภาคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. AKE369

AKE369 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2011
    จัดส่งให้แล้วครับ EMS : EL670531735TH

2. ๑๖โสฬส

๑๖โสฬส เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2014
    สาธุ ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่ได้ร่วมบุญกับหลวงพ่อนิคมวัดทุ่งยายดำในครั้งนี้ เเละอนุโมทนากับเพื่อนๆสมาชิกที่เเวะเวียนเข้ามาเยี่ยมเยียนกันที่ห้องนี้ ด้วยครับ

ผมไม่ทันได้อัพตารางให้เพื่อนสมาชิก ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

3. แควใหญ่

แควใหญ่ เป็นที่รู้จักกันดี

กราบหลวงพ่อนิคม สวัสดีครับพี่เอกและพี่หนุ่มด้วย เข้ามาติดตามอ่านอยู่ตลอดครับแต่ไม่ค่อยได้โพส อยากฟังเรื่องเล่าประสบการณ์จากพี่ๆเพื่อนๆที่ได้บูชาวัตถุมงคลของหลวงพ่อนิคมไปใช้น่ะครับ ใครมีประสบการณ์ดีดีอย่าลืมนำมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ ส่วนของผมได้บูชารกช้าง(พลายเงิน-พลายทอง)หลอดเล็กมาช่วงนั้นเป็นช่วงออกพรรษาพอดี ผมมีโอกาสได้พาพลายเงิน-พลายทองไปร่วมทำบุญทอดกฐินหลายวัดเลยทีเดียว รู้สึกมีความสุขทางด้านจิตใจเป็นอย่างมากเลยทีเดียว ต้องขอกราบขอบพระคุณหลวงพ่อนิคม พี่หนุ่มและพี่เอกเป็นอย่างมากที่นำของมงคลมาแนะนำให้บูชากันครับ

4. ๑๖โสฬส

๑๖โสฬส เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2014

สาธุครับ ช่วงนี้ผมและคุณเอก อาจจะห่างๆไปนิดนึงครับ แต่เข้ามาตลอดครับ เพียงแต่ช่วงนี้พักเรื่องประสบการณ์ไว้ เนื่องจากไม่มีเวลาครับ แต่ไม่ลืมสัญญาที่จะเข้ามาเล่าเหตุการณ์ต่างๆให้ฟัง รวมถึงเหตุการณ์ที่ได้จากการเดินสายครับ เเละขอบคุณคุณแควใหญ่มากๆครับที่ถามไถ่มา ครับ

5. phoom5502

phoom5502 เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วงนี้ชำระค่าวัตถุมงคลที่จองไว้ได้หรือเปล่าครับหรือว่าหมดเขตแล้ว

6. AKE369

AKE369 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2011
    ได้ครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ
    ต้องขออภัยด้วยนะครับช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาอัพเดทข้อมูลให้เลยครับเพราะต้องดูแลคุณแม่ที่ รพ.ครับ วัตถุมงคนของหลวงพ่อนิคม ก็ได้รับเมตตาจากหลวงปู่ผาดท่านเหมือนกันครับ ได้บุญกุศลแถมได้ของดีไว้ใช้คุ้มครองป้องกันภัยอีกด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้