หลวงพ่อชนะประทานพร.. คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย รักษ์พระ, 28 มีนาคม 2014.

1. THANARATH 2010

THANARATH 2010 เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2010
    วันนี้ผมได้รับหนังสือและถุงมงคลของคุณแม่บุญเรือนเรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณพี่รักษ์พระด้วยนะครับ ที่กรุณามอบสิ่งที่หายากยิ่ง มอบให้เพื่อนสมาชิกได้มีโอกาสกราบไหว้บูชาเพื่อระลึกถึงคุณแม่บุญเรื่อน ซึ่งในปัจจุบันนับว่าคนรุ่นหลังน้อยคนที่ไม่มีโอกาสทราบประวัติของท่าน (ยกเว้นจะได้รับรู้จากญาติผู้ใหญ่ที่สนิทชิดเชื้อที่บอกให้ทราบกันเอง) ของที่ส่งไปให้ดูสวยงามและใหม่มาก ๆ แสดงว่าเจ้าของถนอมและรักษาไว้เป็นอย่างดีขอขอบคุณอีกครั้งพี่ แถมส่ง EMS ด้วยนับถือในน้ำใจครับ ธนรัตน์

2. UAbhijat

UAbhijat เป็นที่รู้จักกันดี

9 มิถุนายน 2013
    ขอแจ้งที่อยู่อีกครั้งครับ
    นายอภิชาติ อึ้งเศรษฐพันธ์
    97/1 ถนนสุขสวัสดิ์ ต.บางครุ
    อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

ขอบคุณครับ

3. UAbhijat

ส่งมาที่บริษัทฯได้ครับ นายอภิชาติ อึ้งเศรษฐพันธ์ บริษัท บี.กริมแอนโก จำกัด 88 ถนนกรุงเทพกรีฑา ซอย 4 หัวหมาก บางกะปิ กรุงเทพฯ 10240 ขอบคุณมากครับ

4. รัก_ในหลวง

รัก_ในหลวง เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2014
    วันนี้ผมได้รับหนังสือพร้อมถุงเขียวและสีน้ำเงินใบเล็กแล้วครับคุณรักษ์...ขอบพระคุณและขอมหาอนุโมทนาสาธุการเป็นอย่างสูงครับ..

ขอบารมีคุณแม่บุญเรือนคุ้มครองให้คุณรักษ์และครอบครัวมีแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ..

5. UAbhijat

ได้รับรองแล้ว
    ขออนุโมทนาด้วย ขอบคุณมากครับ

6. rungaran

rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    กราบอนุโมทนาครับ
    ร่ำรวย รุ่งเรือง ปลอดภัย ไร้โรคา นะครับ ท่าน

7. รักษ์พระ

รักษ์พระ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ได้กรุณาแจ้งเรื่องการรับถุงผ้ามาให้ทราบและขอขอบคุณเป็นอย่างสูงสำหรับพรอันประเสริฐที่ได้มอบให้มาและขอให้พรนั้นได้ย้อนกลับไปให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะครับ ผมถือโอกาสปิดกระทู้นี้แล้วและหวังว่าคงได้มีโอกาสมาร่วมคุยกันอีก หากท่านใดยังไม่ได้รับของที่จัดส่งไปให้ กรุณาแจ้งให้ทราบทางพีเอ็มด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

8. rungaran

rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    ***ใจ.............คุณ............ นับถือครับ***

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 เมษายน 2014
  9. bearkery

bearkery เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณครับพี่รักษ์พระ
    ผมได้รับหนังสือและถุงเหนี่ยวทรัพย์เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณพี่รักษ์พระมากๆ ครับที่แบ่งปันให้ผมได้มีโอกาสได้เป็นเจ้าของสิ่งที่เป็นมงคลเช่นนี้
    ขอให้พี่รักษ์พระ มีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมปรารถนา สมบูรณ์ด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ตลอดไปครับ

10. Jumbo A

Jumbo A เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 กุมภาพันธ์ 2008

ตามที่แจ้งบอกไว้ผมจะนำไปเลี่ยมบูชาครับ ขอไปเพื่อบูชาครับอีกใบใส่ในที่เก็บเงินในโต๊ะทำงานครับ

ขอบคุณครับ

11. วิชญ์24

วิชญ์24 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณ พี่รักษ์พระ
    ผมได้รับหนังสือและถุงเหนี่ยวทรัพย์เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอให้พี่รักษ์พระ พบแต่ความดี ปราศจากความทุกข์ ด้วยเทอญ

12. สวนพลู

สวนพลู เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาทั้งหมดทั้งมวลครับ ผมได้รับนานแล้วครับ ลืมมาแจ้งครับ