หมอเก๋...ดูดวงจิตสัมผัส

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอเก๋, 31 มกราคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. iamTHA.chincho

iamTHA.chincho เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับคำทำนายจากหมอเก๋ ถามเรื่องงานไว้เมื่อสักครู่ ถ้าผลเป็นอย่างไร จะแจ้งให้ทราบทางหน้ากระทู้
    ขออนุโมทนา

2. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับ คำทำนายจากอาจารย์แล้ว เหมือนกันครับ
    อาจารย์บอกว่า ช่วงเดือน 9 จะได้ในสิ่งที่หวัง

ผลเป็นอย่างไรจะเข้ามา feedback ให้ฟังนะครับ

3. หมอเก๋

หมอเก๋ Active Member

ิยินดีค่ะ บุญรักษาพระคุ้มครองค่ะ

4. หมอเก๋

สวัสดีทุกท่านค่ะ ยินดี ในการขอคำปรึกษา การชี้แนะ บุญบารมี คือการทำ ทาน ภาวนา และรักษาศีล ขันธ์ ทั้ง 5 คือ ตั้งมั่นในความดี ขอบุญและบารมี ที่ข้าพเจ้าได้สั่งสมมา จงส่งให้ท่านที่ทุกข์ จงพ้นจากทุกข์ ท่านที่สุข จงสุขยิ่งๆขึ้นไป บุญใดขอให้ทำกับบุพการี บุญนั้นขอให้ท่านจงเจริญค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

5. pannatronwisuwong

pannatronwisuwong สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากๆครับอาจารย์ที่ดูเรื่องงานราชการให้ครับ ขออานิสงฆ์ผลบุญนี้ให้อาจารย์มีบุญบารมีสูงๆและมีความสุขมากๆครับ อาจารย์มีเมตตาจิตที่ดี มีการทำนายเม่นยำรู้ว่าผมรอคอยอะไรอยู่ต้องการสิ่งไหน ขอขอบคุณมากครับอาจารย์

6. kkk23m

kkk23m เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ให้คำปรึกษาที่ดีมากๆ อยู่ในแนวทางของพุทธศาสานา ดูอดีตปัจจุบันค่อนข้างตรงครับ ส่วนเหตุการณ์ในอนาคตต้องคอยดูกันอีกทีครับ

7. หมอเก๋

วันนี้ทำบุญใส่บาตรพระสงฆ์แต่เช้า ปัจจัยที่ได้จากการดูดวงขอ ทำกุศลบุญนี้ส่งให้ถึงผู้ดูและผู้ให้จงมีแจ่ความสุข สมปรารถนาทุกประการเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ

อิ่มและสุขอยู่ในบุญ.......ทุกประการเทอญ

8. หมอเก๋

วันนี้ใส่บาตรพระสงฆ์ให้ขอบุญส่งถึงซึ่งครูบาอาจารย์ เจ้ากรรมนายเวร และขอบุญส่งถึงผู้ที่ดูดวง กับข้าพเจ้าให้เค้าพ้นทุกข์ด้วยเถิด สาธุ สาธุ สาธุ เจ้าคร่ะ

9. หมอเก๋

ต้องขอโทษด้วย ผู้ที่ส่งไลน์มาให้ อาจารย์ดูให้ บางคนอาจจะตอบให้ช้า เพราะคนดูค่อนข้างเยอะ อาจจะตอบช้าไปบ้างแต่พยามจะตอบให้ทุกคนค่ะ

10. หมอเก๋

กำลังทยอย ดูให้น่ะค่ะทุกท่านในไลน์ เพราะค่อนข้างเข้ามาถามกันเยอะ แต่ถ้าท่านใดไม่สะดวกไลน์ จะฝากคำถามไว้ใน โพสนี้ก็ได้ จะค่อยทยอยเข้ามาสื่อให้ แต่จะตอบให้ในPM น่ะค่ะ เพราะอาจารย์คิดว่า บางคำตอบเป็นเรื่องส่วนตัวของแต่ละบุคคลในรายละเอียดในข้อความจะบอกให้ชััดเจนค่ะ ฝากคำถามข้อสงสัยไว้ได้คนละหนึ่งคำถามในกระทู้ แต่หากเรื่องใดมีสิ่งที่อาจารย์สื่อแล้ว บางอย่างอยากให้บอกกับท่าน อาจาย์จะถามท่านในรายละเอียดค่ะ เชิญน่ะค่ะยินดี ครั้งแรกไม่คิดค่าใดๆทั้งสิ้น แต่ถ้าจะลงลึก ก็ตามเงื่อนไขที่ให้ไว้ค่ะ ค่าครูท่านล่ะ 299 บาท ค่ะ แต่ถ้าไม่มีแต่เดือดร้อน ต้องการคำชี้แนะ ก็เชิญค่ะยินดี เสมอ ขอบุญจงรักษากับผู้ทำดีค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

11. kriengsak bear

kriengsak bear สมาชิกใหม่

19 ธันวาคม 2015
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ได้มีโอกาสดูดวงด้วย อึ้งมากครับในความแม่น ทั้งที่ยังไม่ได้บอกอะไรเลย รู้ว่าในใจกำลังคิดอะไรกังวลใจเรื่องอะไรอยู่ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ส่วนเรื่องที่ยังไม่เกิดรอดูว่าจะเป็นอย่างที่ อ.เห็นหรือไม่ ขอให้อานิสงค์ที่ช่วยเหลือในครั้งนี้ส่งผลให้ อ.มีความสุขมากๆนะครับ ขอบคุณมากครับ

12. หมอเก๋

วันนี้ใส่บาตรพระสงฆ์แต่เช้า ขอบุญจงส่งถึงทุกท่านที่ทุกข์ขอให้มีสุข ขอบุญที่ทำจงส่งผลให้ผู้ที่ดูดวงกับข้าพเจ้าคิดสิ่งใดให้สุขสมหวังทุกประการเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ

13. สิรา

สิรา สมาชิกใหม่

5 กุมภาพันธ์ 2016
    ได้รับคำทำนายและชี้แนะจากอาจารย์แล้วค่ะกระจ่างชัดเจน และจะปฏิบัติตามคำแนะนำของอาจารย์ เพื่อให้เกิดผลที่ดีกับตัวเองมากที่สุด....ขออนุโมทนาบุญครั้งนี้กับอาจารย์เก๋ค่ะ

14. Khawfanq

Khawfanq สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2016
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณอาจารย์มากๆเลยนะคะให้คำแนะนำที่ดี และบอกในสิ่งที่เห็นซึ่งมันก็ตรงจริงๆค่ะ ขอบคุณที่ชี้ทางสว่างและให้คำปรึกษาที่ดีมากๆ ฟังแล้วสบายใจขึ้นเยอะเลย กราบขอบพระคุณจริงๆค่ะที่สละเวลาให้คำปรึกษา ขอบคุณนะคะ

15. หมอเก๋

วันนี้วันดี ขอให้ทุกคนร่ำรวยเงินทอง ไม่อดไม่อยาก มีกินเหลือกินเหลือใช้ทุกคน สาธุ สาธุ สาธุ

16. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

เวลาที่เราทุกข์ ไม่สามารถปรึกษาคนใกล้ตัวได้ รู้สึกอึดอัด ท้อแท้ สิ้นหวัง มืดมน แต่ท่านสมาชิกฯ ในเวบฯ นี้ เป็นเหมือนแสงสว่างให้กับป้า ถึงจะเป็นแสงอ่อนๆ แต่คำแนะนำของ หมอเก๋ ก็ช่วยทำให้ป้าเดินตามแสงสว่างไป เพื่อหาทางออกจากมุมมืด
    ขอบคุณมากค่ะ ไม่เคยรู้จักกันแต่แค่คุยทางไลน์ ก็บอกสิ่งที่เกิดขึ้นกับป้าได้ตรงมาก
    อนุโมทนาค่ะ สำหรับคำแนะนำ

17. หมอเก๋

ขอบุญบารมีที่ได้ทำขอให้ตัว ข้าพเจ้าหายเจ็บและป่วย ด้วยเทอญ ช่วงระยะนี้ถ้าหากตอบไลน์ช้า หรือว่ายังไม่ได้สื่อสัมผัสให้ท่านใดที่ส่งไลน์มา ต้องขออภัยด้วยค่ะ ระยะนี้ไม่ค่อยสบายตัว จิตยังล้า ไม่นิ่ง ต้องภาวนา ด้วยสังขารที่มีความเจ็บป่วย แต่จะพยายามตอบและสื่อให้ค่ะ จะทยอยตอบในไลน์ ส่วนท่านใดที่นัดคิวไว้ อ.ก็สัมผัสให้ตามที่นัดไว้ แต่บางทีหากถ้ามีการเลื่อนในช่วงระยะนี้ต้องขออภัยด้วย ตัวอ.ร่างกายไม่สบาย เลยไม่อยากใช้จิตสื่อไปเพราะอาจจะเห็นได้ไม่ชัดเจน หรือยังไม่สว่าง แต่ตอนนี้ก็ดีขึ้นมากแล้ว ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงและที่ได้เคยดูดวงกับ อ. ขอบุญรักษาทุกคนน่ะค่ะ ยังไงก็จะทยอยตอบให้เรื่อยๆ บางท่านอาจช้าไปบ้าง ก็ต้องขอโทษล่วงหน้าค่ะ พรุ่งนี้ก็น่าจะดีขึ้น ขอบุญรักษาพระคุ้มครองทุกคนค่ะ

หมอเก๋ จิตสัมผัส

18. Totoro24

Totoro24 Active Member

16 มิถุนายน 2015
    สวัสดีครับอาจารย์เก๋ ตอนนี้ยังสามารถดูฟรี 1 คำถาม ผ่านIDไลน์siripun999 ได้หรือป่าวครับ

19. หมอเก๋

ค่ะยินดีค่ะ แอดไลน์ได้เลยน่ะค่ะ

20. okka

okka สมาชิก

29 พฤษภาคม 2015
    ได้รบกวนอาจารย์ดูฟรี 1 คำถาม ถามอาจารย์ถึงสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองเราว่ามีไหม อาจารย์ตอบมาตรงกับท่านที่เราบูชาอยู่โดยที่เราไม่ได้บอกรายละเอียดอะไรเลย อาจารย์อธิบายลักษณะท่านได้ตรงมาก และยังแนะนำเป็นกันเองมาก ขอบพระคุณอาจารย์มากครับที่เมตตา

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้