หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณkonankunk

สวัสดีค่ะ คุณkonankunk

ดวงความรัก ดวงรักที่มีอยู่ จะหวานอมขมกลืน รักไม่ราบรื่น มีปัญหาได้ค่ะ
    ส่วน ด้านอื่นๆ จะ มีเพศตรงข้ามเข้ามาชอบ แต่ ก็ไม่ราบรื่น ไม่สามารถไปกันได้ หากใครเข้ามาชอบ ต้องระวังให้ดี มีโอกาสเจอ รักซ้อน หรือ ครนที่มชอบ มีเจ้าของค่ะ พิจารณาให้ดีๆ นะคะ
    แมวหาย มีโอกาสได้คืน 50% อาจได้หรือ ไม่ได้ ปี 58 มีทั้งดวงดี และ เสีย หากไม่ได้ ก็ลองประกาศหา หรือ ขอเทพเจ้าจีน หากหายเพราะ โดนขโมย นั้นโอกาสได้ คืนยากมากค่ะ ขอให้โชคดี เจอมันนะคะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ โอนเงินผ่านธนาคาร นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    หมอนก

2. tatar-cu

tatar-cu เป็นที่รู้จักกันดี

ดิฉันเกิดวันเสาร์ที่ 20 มิ.ย. 2524 เวลา 11.30 น. และสามีเกิดวันเสาร์ที่ 23 ก.พ. 2517 อยากทราบว่าภายในปี 2558 จะได้เดินทางไปทำงานต่างประเทศหรือไม่ ถ้าได้ไปอยากทราบว่าไปแล้วจะดีกว่าอยู่ที่เมืองไทยหรือไม่ อย่างไร/ ขอบคุณค่ะ

3. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณpinkame

สวัสดีค่ะ คุณpinkame

ดวงชาย ดี มีความก้าวหน้า เขาคบคนเผื่อเลือก เขา ยังไม่จริงจังกับผู้ใด หาก รักเขา ก็ต้องทำใจค่ะ เขาชอบเรา มีโอกาสคบเรา แต่ไม่ไช่ สถานะคนรัก ที่พร้อมจะ แต่งงาน

ส่วนดวงการงาน ปีนี้ ดวงการงานดี มีผู้ใหญ่ อุปถัมภ์ ช่วยเหลือเมตตา งานก็มีโอกาสได้
    อยู่ที่ว่า จะ เลือกทำหรือไม่ งานปีนี้ คงมีปัญหา กับเพื่อนร่วมงานมากที่สุด
    ส่วนดวงความก้าวหน้า ดีปานกลาง ไม่เป็นที่หวัง สักเท่าไหร่ค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ โอนเงินผ่านธนาคาร
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

4. Romantique

Romantique สมาชิกใหม่

29 พฤษภาคม 2012
    เพศ ชาย เกิด 20 กย. 2531 เกิดเช้า8.00
    1.สอบถามเรื่องงานครับ ตอนนี้ตกงานอีกนานไหมกว่าจะมีแนวโน้มได้งาน
    2.ตั้งแต่2554 เรื่อยมาผมชอบซวยช่วง6เดือนหลังของปี
    ครั้งแรกรถล้มเมื่อปี(2554)เค้าว่าฟาดเคราะห์ ตอนตุลาคม ไม่ได้ดื่มสุรานะครับ
    ครั้งสองรถล้มเพราะไปสังสรรค์วันเกิดผม เมื่อปีที่แล้ว(2557)ล้ม20กันยายน วันเกิดพอดี อันนี้ดื่มสุรายอมรับ
    และครั้งสามนี้ออกจากงาน(2558) ช่วงเดือนสิงหาคม ตอนนี้ยังไม่ได้งาน

ควรแก้ตรงจุดนี้ยังไงดีครับ ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กันยายน 2015
  5. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณalonesoul

สวัสดีค่ะ คุณalonesoul

ดวงการงานดี เป็นคนมีความสามารถในด้านการงาน ให้ระวังอารมณ์วู่วาบ ชั่ววูบ อารมณ์โกรษ ที่จะ ทำให้เกิดการทะเลาะ แตกแยกได้
    ดวงนี้ เด่นในด้านการเจรจา หรือ การสื่อสาร

ดวงความรัก จะได้ คู่มีลักษณะ รักเกีรติยศ ศักดิ์ศรี บุคลิกลักษณะดี
    ปี 58 หากไม่มีคู่ จะได้ พบรัก เจอคู่ ประมาณ 58- 59
    ส่วนคนที่ความรักให้ระวัง รักซ้อน รักสามเส้า หรือมือที่สาม
    ปลายปี 58 เสน่ห์จะแรง มีคนมารัก ตามตื้อได้
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018
    รับดูดวง ทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ โอนเงินผ่านธนาคาร
    หากไม่สะดวก ดูดวงได้ ทาง pm ข้อความส่วนตัวค่ะ
    หมอนก

6. Partymini

Partymini สมาชิกใหม่

17 พฤศจิกายน 2011
    เพศหญิง อา 13 มีค. 31 ปีเถาะ

1.อาชีพการงาน จะเปิดกิจการของตัวเอง.สถานที่เปิดกิจการที่ดูไว้ ช่วยส่งเสริมให้กิจการเจริญก้าวหน้าหรือไม่

2.บริวาร หรือ พนักงานที่เราจะรับมาทำงานด้วยนั้น ควรหลีกเลี่ยง ลักษณะคนแบบไหน

ขอบคุณค่ะ

7. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณVVind

สวัสดีค่ะ คุณVVind
    ดวงคุณ มีทั้งด้านดี และ ด้านเสีย ดวงเสียของรักมี โอกาสได้คืนยากค่ะ ต้องทำใจยอมรับ คงอยู่กับดวงเขา ว่า มีเส้นทางแบบไหน ต้องพยายามทำใจให้ได้ ค่ะ ยังไง ขอให้คุณโชคดีได้ คืนค่ะ
    ดวงการงาน หรือ ชีวิต ช่วงเดือนสิงหาคม ถึงสิ้นปี ดวงการงานดีค่ะ

ชะตาของสัตว์ และ มนุษย์ มีการกำหนดมา ไม่สามารถฝืนชะตาได้ หมั่นทำบุญ แผ่เมตตาให้เขาด้วย เพื่อให้เขาได้ มีความสุข ไม่มีความทุกข์ยาก
    ดูดวงทางโทรศัพท์ หรือ ทาง pm ข้อความส่วนตัว นัดหมายเวลา ดูล่วงหน้าค่ะ โอนเงินผ่านธนาคาร
    หมอนก

8. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณfriendforever

สวัสดีค่ะ คุณfriendforever

ดวงความรัก มีดวงเสีย อยู่ในดวง ดังนั้น ดวงคู่ ต้องทำใจด้วย ว่า ต้องมีปัญหา
    คุณ เป็นคนที่มีโลกส่วนตัวสูง มักใช้ความรู้สึก ของตัวเอง มากกว่า มองอารมณ์ความรู้สึก ของคนรัก ทำให้ ส่วนใหญ่ ไม่เข้าใจความรู้สึกข้างในทีแท้จริงของคนรัก และ ทำให้ บางครั้งทำอะไร ไม่ถูกใจ นานไป ก็เกิดปัญหา ระหว่างกันขึ้น ข้อแนะ นำ ต้องมองให้รอบด้าน ไม่ไช้ความรู้สึกตัวเอง ตัดสินฝ่ายเดียว และ ลองขอชี้แนะนำของคนรอบข้าง คนสนิท ที่มองเห็นปัญหาระหว่างคุณกับคนรัก

ดวงขยันขันแข็งมีค่ะ แต่ขาดความเด็ดขาดในการตัดสิน ไม่ค่อยชอบแสดงความเห็น ความรู้สึกออกมา ส่วนใหญ่เก็บไว้ ต้องพยายาม มีความมั่นใจมากขึ้น และ มีมนุษยสัมพันธ์ มากกว่านี้ ค่ะ
    ลองพยายามเปลี่ยนแปลง ส่วนสำคัญ ไม่ต้องฝืนอารมณ์ ความรู้สึกตัวเอง หากเป็นในสิ่งที่ไม่ไช่ ตัวเอง ชีวิตคุณก็ไม่มีความสุขค่ะ ทำในสิ่งที่ดี และทำได้ ก็พอค่ะ
    ขอให้โชคดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    รับดูวงทางโทรศัพท์ โอนเงินผ่านธนาคาร นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ
    หมอนก

9. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณopor3466

สวัสดีค่ะ คุณopor3466
    ดวงความรักในปี 58-59 คุณมีเสน่ห์ กับเพศตรงข้าม โดยเฉพาะ ผู้หญิงที่มีอายุมากกว่า มีโอกาสมีคนสูงวัยกว่า มาชอบหลายคนในปีที่บอกค่ะ
    ปีนี้ มีดวงได้ รับการช่วยเหลือจากผู้หญิง ต้องระวังความวุ่นวายในเรื่องความรัก ด้วยค่ะ

ดวงความรักของคุณเอง มีปัญหา ดังนั้น คิดว่า ดวงคุณกับดวง ญ มีโอกาสไป กันไม่ได้ค่ะ
    พิจารณา จากดวงคุณ กับเขา ไปกันยาก ดวงเขา ก็เสียเรื่องความรัก และ มีโอกาส พบรักใหม่ หรือ มีคนเข้ามาชอบ ซึ่งไม่น่าไช่คุณ
    ขออภัยที่ต้องทำนายแบบนี้ ค่ะ
    สนใจดูดวง ด้านอื่นๆ โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ โอนเงินผ่านธนาคาร นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ
    หมอนก

10. tatar-cu

tatar-cu เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ เพศหญิง เกิดวันเสาร์ที่ 20 มิ.ย. 2524 เวลา 11.30 น. เกิดที่ จ. กทม. อยากทราบว่าภายในปี 2558 ดิฉันและสามีจะได้ไปทำงานต่างประเทศหรือไม่ อย่างไรคะ/ ขอบคุณค่ะ

11. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    เพศหญิง เกิดวันพฤหัสบดี 18 กุมภาพันธ์ 2536 เวลา 20.29 น. เกิดนครสวรรค์
    1.ความรักกับผช.คนนี้(เกิด 11 มีนาคม 2531)จะจบลงอย่างไรค่ะ เค้าจะอยู่กับเราหรือว่าจะจากเราไปค่ะ จริงๆแล้วเค้ารักเราหรือป่าวค่ะ อยากทราบว่าเค้ารู้สึกกับเรายังไง
    2.มีโอกาสเจอคนใหม่เข้ามาบ้างไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

12. tokfon

tokfon สมาชิก

น้ำฝน ชาแสน พุธที่11กรกฎาคม2522 มะแม ตี01.30
    ชาญณรงค์ สุขวจีคล่อง เสาร์ที่27มิถุนายน 2524ระกา
    จะได้กลับมารักกันคืนดีกันไหมค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กันยายน 2015
  13. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณcheer_samawan

สวัสดีค่ะ คุณcheer_samawan

ดวงคุณ มีทั้งดวงเสียและ ดวงดี กล้องถ่ายรูป คิดว่า จะไม่ได้ คืนค่ะ มีโอกาสได้ ของใหม่ ทั้งชิ้นเล็ก และ ขนาดใหญ่

ดวงการเรียนดี มีโอกาสประสบความสำเร็จในกิจกรรม หรือ การเรียน
    การสอบ ต้องขยัน จึงจะ มีโอกาสสอบติด มีดวง แต่ต้องขยันด้วย
    สนใจดูดวงโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ
    หมอนก

14. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณtatar-plj

ดวงคุณมีโอกาสเดินทางไปต่างประเทศ ต้องพยายาม ทำเรื่องไป ก็มีโอกาสสำเร็จ สมหวัง
    ดวงคุณ อยู่ ต่างประเทศ มีโอกาสประสบความสำเร็จ มากกว่า อยู่ เมืองไทย
    อาจเป็นต่างประเทศ หรือ ต่างบ้านต่างเมือง ก็ได้ ค่ะ

ดวงแฟน คุณ ดวงใน ปี 58-59 ก็เป็นดวงที่มีโอกาสเดินทางไป ต่างถิ่น หรือ ต่างประเทศได้ เหมือนกัน ขึ้นอยู่ การตัดสินใจของคุณทั้งสองฝ่ายค่ะ

ดวงคุณและ สามี ในปี 58-59 ต้องหมั่นทำบุญ สร้างบารมี ดวงไม่ค่อยดี ในเรื่องการเงิน และ อุปสรรคด้านการงาน ต้องระวัง การโดนหลอกโดนโกง โดยเฉพาะ ดวงของสามี ค่ะ
    ขอให้ โชคดีค่ะ
    สนใจดูดวง โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ โอนเงินผ่านธนาคาร นัดหมายเวลา ล่วงหน้าได้ค่ะ
    หมอนก

15. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณ Romantique

สวัสดีค่ะคุณ Romantique
    ดวงคุณ เป็นดวงอุบัติเหตุง่าย คุณเกิดอุบัติเหตุได้มากกว่า คนปกติ ชีวิตคุณ จึงประมาทไม่ได้เลย ไม่ว่า จะเป็นการขับรถเร็ว การทำกิจกรรมผาดโผน หรือ แม้แต่ การทำงานที่ต้องเสี่ยง การขับรถเร็ว หรือ ดื่มสุรา ยิ่งทำให้เกิด อุบัติเหตุ ง่าย ดังนั้น คุณ ต้องเปลี่ยนพฤติกรรม ไม่ขับรถ เร็ว และ ไม่ดื่มสุรา และเมา ขณะ ขับรถ ไม่เช่นนั้น คุณ ต้องเจออุบัติเหตุ ไปตลอด และ อาจทำให้คุณ บาดเจ็บสาหัส และ ถึงชีวิตได้ ขอเตือนค่ะ และต้องระวังตลอดชีวิต

ดวงในปี 58-59 จริงแล้ว เริ่มตั้งแต่ กลางปี 57 ดวง ก็ตกในเรื่องการงาน ดังนั้น ต้องพยายาม ประคับประคอง หน้าที่การงานที่มีอยู่ ให้ อยู่นานๆ หากอยู่ไม่ได้ ก็ต้องหางานรองรับก่อนออก ไม่เช่น นั้นดวง ก็จะพบกับความเหน็ดเหนื่อย
    การแก้ หมั่นทำบุญ ระมัดระวังการดำเนินชีวิต ไม่ประมาท
    ดวงจะได้งานทำแน่นอน ถ้าไม่เลือกงาน ดวงการงานดี ยังมีความขยัน ขันแข็ง เอาใจใส่ต่องาน ต้องระวังความท้อแท้ หรือ ความเครียด
    ขอให้โชคดีค่ะ

สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084- 6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ
    โอนเงินผ่านธนาคาร

หมอนก

16. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณPartymini

สวัสดีค่ะ คุณPartymini

ดวงการงานปี 58-59 ดวงการงานดี ปานกลาง มีทั้งด้านการงานที่เริ่มดีขึ้น และ เจออุปสรรคคละตามช่วงเวลากันไป
    ก็ต้องระวัง ต้องไม่ประมาทในเรื่องของการบริหารการงาน และสำคัญ ต้องหมั่นทำบุญ สร้างบารมี ไหว้ เจ้าที่เจ้าทาง ทั้งที่ทำงานและ ที่บ้าน จะเป็นการดีค่ะ
    หลังจากเดือนกันยายน เป็นต้นไป ดวงการงานด้านดี ด้านอื่นๆ ก็จะดีขึ้น มีการสนับสนุนจากผู้ใหญ่ ก็พอจะทำให้ อุปสรรคด้านต่างๆ ลดลงไปได้

ดวงบริวาร หากสีผิวคล้ำ หรือสองสี จนถึงผิวดำ ต้องระวัง และโดยเฉพาะ คนสองเสียง
    ปากหวานก้นเปรี้ยว ประจบประแจง ที่ต้องระวัง
    สีผิวดูไว้พิจารณา ไม่ไช่ ทั้งหมด สำคัญ ดูการกระทำเป็นสิ่งสำคัญ ระมัดระวังรอบคอบ จะเป็นการดี

สนใจดูดวงโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ ส่วนค่าครู โอนเงินผ่านธนาคาร ดูรายละเอียดได้ กระทู้หน้าแรก หรือ โทรสอบถาม หากไม่สะดวกดูทาง โทรศัพท์ ส่งข้อความทาง pm( ข้อความส่วนตัว) ได้ค่ะ

หมอนก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กันยายน 2015
  17. หมอนก

ขออภัย
    ถามซ้านะคะ
    แต่ ตอบให้แล้วนะคะ สำหรับกระทู้ก่อนหน้านี้ เข้าไปอ่านได้ ย้อนเข้าไปอ่านได้เลย ค่ะ

สนใจดูดวงโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

18. ben6666

ben6666 สมาชิก

สวัสดีคับ เกิดพฤหัส ที่ 3 กรกฎาคม 2529 เวลา 08.05 น. เลิกกับแฟน เกิด พฤหัส ที่ 9 ธันวาคม 2526 ก่อนหกโมงเช้า
    1.จะมีโอกาสกลับมาคบมั้ยคับ ช่วงไหน
    2.ขอทราบลักษณะคู่ครับ

19. t30

t30 สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ เกิดวันอา. 3 พ.ค. 2530 6.35 น.
    1. จะมีคนใหม่ที่ดีๆเข้ามาไหมครับ
    2. จะมีโอกาสย้ายไปรับตำแหน่งที่ก้าวหน้าในอนาคตไหมครับ ขอบคุณครับ

20. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณdiary_princess

สวัสดีค่ะ คุณdiary_princess
    ดวงความรัก คุณไม่ค่อยดี ในปี 58-59 ความรักอาจไปกันได้ยาก
    มีโอกาสเลิกรากันค่ะ
    คุณมีอารมณ์ อ่อนไหว เซ้นซิทีฟ มีโลกส่วนตัวสูง ขี้น้อยใจ ส่วนเขา เจ้าชู้ มีเสน่ห์ ใจร้อน เจ้าอารมณ์ ไม่ค่อยเอาใจคนรัก ดวงนิสัยไม่ค่อยเหมาะสมกัน หากคบกันไป คนอาจมีความเศร้า น้อยใจเขาได้ค่ะ

ดวงมีโอกาสพบรัก หรือ เจอคนใหม่ ตั้งแต่ เดือนกันยายน นี้เป็นต้นไป
    จะ มีคนมาชอบคุณหลายคน และ มีคุณสมบัติที่ดี ด้วยที่มาสนใจคุณ
    สนใจโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ ส่วนค่าครู โอนเงินผ่านธนาคาร

หมอนก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้