สรุปรายชื่อครั้งที่ ๖ เหรียญทำน้ำมนต์พระไภษัชยคุรุ(พระพุทธเจ้าหมอยา)หน้า ๑๒

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย กราวใน, 28 เมษายน 2013.

1. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้มากครับที่เมตตาผม
    ยังให้โอกาส ผมขอขอบคุณมากครับ
    บุญที่ผมมอบเหรียญกับหลวงพี่ ผมขอให้เจ้าของกระทู้ร่วมน้อมจิตถวายพระท่าน ร่วมโมทนาบุญด้วยกันครับ
    และขอโมทนาบุญในการสร้าง-แจกพระตั้งแต่อดีต และอนาคตของผู้สร้างและผู้แจกครับ ขอให้ทำสิ่งใดสำเร็จดั่งใจหวังทุกประการครับสาธุครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มกราคม 2015
  2. unmask

unmask Active Member

สาธุ ตามแต่ท่านจขกท.จะเห็นควร
    ขออนุโมทนาบุญ

Very Like เลย

3. ดาวบุ๋น5

ดาวบุ๋น5 เป็นที่รู้จักกันดี

- รู้สึกดีใจอย่างยิ่ง เพราะได้เคยติดตามกระทู้ประสบการณ์มาก่อนไปอ่านที่โพสไว้ก็ต้นปี57 ..ต้องขอบคุณเจ้าของกระทู้อีกครั้งที่ทำให้สมหวังรับปีใหม่นี้ครับ:cool:

4. ดาวบุ๋น5

ดาวบุ๋น5 เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ผมได้รับเหรียญพระพุทธเจ้าหมอยาแล้ว สวยมากเลย..ขอบคุณครับ:cool:

5. Moon of Wanpan

Moon of Wanpan เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์พระไภษัชยคุรุ (พระพุทธเจ้าหมอยา) แล้ว

ขอบคุณมากค่ะและขออนุโมทนาค่ะ

6. นวลลดา

นวลลดา เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเหรียญพระพุทธเจ้าหมอยาแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

7. กราวใน

กราวใน เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2009
    โมทนาสาธุทุกท่านครับ ได้รับแล้วอย่าลืมอาราธนาตามใบฝอย ทำน้ำมนต์ดื่น อาบ เพื่อความเป็นสิริมงคลนะครับ เหรียญนี้มีอานุภาพ ครอบจักรวาล โดยเฉพาะเรื่องขจัดปัดเป่าโรคภัยไข้เจ็บ(ที่ไม่เกินกรรม) ป้องกันภัยพิบัติต่างๆ ทั้งทางบก ทางน้ำ ทางอากาศ ทั้งทางด้านหนุนดวงชะตา กลับร้ายกลายเป็นดี ป้องกันอาถรรพ์ คุณไสย เจ้ากรรมนายเวรต่างๆครับ มีประสบการณ์อะไรมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ

8. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    ได้รับเหรียญแล้วครับ ขอบคุณครับมากครับผม
    อนุโมทนาสาธุในกุศลด้วยครับ