วันสิ้นยุคเป็นปี 2030,กับข่าวลือต่างๆที่เกิดขึ้นจักรวาลมีข่าวมาแจ้ง

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย ดูท่านอยู่นะครับ, 6 มีนาคม 2008.

1. ดูท่านอยู่นะครับ

ดูท่านอยู่นะครับ เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์เอาภาพการซ้อมเอาน้ำขึ้นไปบนเมฆของเจ้ากรรมนายเวรที่กำลังซ้อมกันอยู่ครับ เพียงแต่รอเวลาที่เหมาะสมดูภาพเอานะครับที่ทะเลทางอ่าวไทยใกล้ๆ ประจวบและชลบุรี

2. natthapatpun

natthapatpun เป็นที่รู้จักกันดี

โห มีการซ้อมเอาน้ำขึ้นฟ้าด้วยหรือคะ แถมมาซ้อมแถวอ่าวไทยซะด้วย วางแผนมาอย่างนี้คงจะไม่พลาดเป้าหมายแน่นอน คงเลี่ยงที่จะไม่เกิดไม่ได้แล้วสินะ ก็ขอให้การเปลี่ยนแปลงเป็นไปอย่างละมุนละม่อมก็แล้วกันนะคะ เจ้ากรรมนายเวรก็ขอให้เบา ๆ มือหน่อย สงสารคนดีที่เขาต้องมาพลอยรับเคราะห์ไปด้วย ขอบารมีพระพุทธเจ้าช่วยคุ้มครองชาวโลกด้วยเถิด สาธุ สาธุ
    ;39;k06;aa7;aa27;aa10

3. ดูท่านอยู่นะครับ

ดูท่านอยู่นะครับ เป็นที่รู้จักกันดี

ครับยังมีอีกหลายอย่างที่มนุษย์ยังไม่รู้ว่าตัวเองจะเผชิญกับอะไรครับ

4. ดูท่านอยู่นะครับ

โลกรั่วเป็นอย่างไร ทั้งโลกแทบไม่รู้เลยว่าต่อไป มนุษย์จะเผชิญกับโลกรั่ว ผมกำลังหาภาพที่อาจารย์สื่อสอนไว้มาแสดงครับ แต่ข้อความที่เขียนในภาพอาจจะไม่ตรงกับที่อาจารย์สื่อสอนไว้นะครับ

5. ดูท่านอยู่นะครับ

ข้อความจาก vcd ชุดถอดรหัส 2003 วันสิ้นยุคพลังงานเก่า บางส่วนครับ ท่านที่สนใจสามารถติดต่อขอซื้อได้ที่ชมรมนะครับ
    เหตุการณืต่างที่จะเขียนนี้ เกิดขึ้นแน่นอน แต่วันเวลาอาจจะเปลื่ยนแปลง เพราเวลาของจักรวาลจะมีค่าเท่ากับหนึ่ง

ค.ศ 2009
    ก.ย - พ.ย อาจจะมีเครื่องบินตกในประเทศไทย
    13 ธ.ค. คนสำคัญของไทยอาจจะมีเสียชีวิต

ธันวาคม อาจจะมีการยุบสภา

พ.ย.- ธ.ค. ไข้มาเลเลียระบาดมาทางอินโดเนียเซีย มีคนเสียชีวิตประมาณ 2000 พัน

ค.ศ.2010
    มกราคม อาจจะมีจลาจลกลางเมืองอีกครั้ง
    กุมภาพันธ์ อดีตผู้นำจะเริ่มผจญกรรมในต่างประเทศ
    ตลอดทั้งปี ทายาทของอดีตท่านผู้นำจะมีเคราะห์

พ.ค. อดีตผู้นำชื่อ ส จะป่วยหนัก
    ส.ค. เมียอดีตผู้นำ ส เลือดเป็นพิษตาย
    ก่อนสิ้นปี อดีตผู้นำจะถูกประหารชีวิต
    ก่อนสิ้นปี เมียอดีตผู้นำจะฆ่าตัวตาย
    ขอให้ทุกคนแผ่เมตตาให้พวกเขาเยอะๆ

6. ดูท่านอยู่นะครับ

ค.ศ. 2011 เป็นรหัส 11 ยังไม่แจ้งจะมีการแจ้งอีกครั้ง

ค.ศ.2012
    เม.ย อาจจะเกิดพายุถล่มกรุงเทพและมีฟ้าผ่าหลายแห่งสะพานแขวนอาจถูกฟ้าผ่าขาดจะเกิดในช่วงใกล้ๆสงกรานต์เป็นเวลาช่วงเช้ามืด

ค.ศ.2013 - 2014 ไทยจะเละเทะด้วยพัยพิบัติจาก ดิน น้ำ ลม ไฟ

ค.ศ.2015
    ก.ย. ไทย/พม่า/อินเดีย/ศรีลังกา จะเกิดการสั่นสะเทือนครั้งใหญ่ที่ไม่เคยเกิดมาก่อนมีการสูญเสีย 3 แสนกว่าคน

ค.ศ. 2017
    อาจจะเป็นปี ประชาชนอาดรู

ก่อนสิ้นปี 2018
    เชื่อนเชี่ยวหลานสุราษฏร์ธาณีอาจมีปัญหาหนัก

เกาะฮอกไกโด - กิวชู อาจจมหายจากแผนที่ถาวร

เกาหลีใต้เกิดแผ่นดินไหวหนัก และ
    โรคระบาด
    เกาหลีเหนือ เกิดแผ่นดินไหว โรคระบาด

ฟ้าจะผ่าวังรัสเซีย เกอดแผ่นดินไหว ธรณีสูบหรือแผ่นดินยุบ ก่อนเกิดเหตุจะมีฟ้าผ่าหนักๆ 3 ครั้ง

กรุงลอนดอน ใกล้หอนาฬิกาบิกเบล เกิดแผ่นดินแยก ยุบตัวลง
    .....................

7. ดูท่านอยู่นะครับ

ค.ศ 2019
    บุคคลชั้นสูงของไทยอาจจะป๋วยหนักทางตา
    เขื่อนในภาคอิสาน ภาคกลาง ภาคตะวันตกแตกอย่างน้อยภาคละ 1 เขื่อน
    แผ่นดินไหวรุนแรงที่ กรุงเทพ นนทบุรี ปทุมธานี มีการสูญเสียประมาณ 32000 คน

เกาหลีเหนือและใต้แผ่นดินจะแยกเป็น 2 ซีก

ภูเขาไฟระเบิดที่ฮอด แม่แตง ตากและปายแม่ฮ่องสอน

แผ่นดินแยกที่ทองผาภูมิ - ด่านเจดีย์สามองค์มีลาวาและแกสพิษพ่นขึ้นมา

8. 11111111111

11111111111 เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2009
    ข้าพเจ้าขออนุโมทนากับท่านด้วยนะครับ

ข้าพเจ้าขออนุโมทนากับท่าน ที่มีความตั้งใจจริงกับการเสนอเรื่องทั้งหมด
    ตัวกระผมยอมรับว่าท่านอาจารย์ของท่านนั้นไม่ธรรมดาเลย เยี่ยมยุทธครับ
    เราก็อยากให้ท่าน นำรูปปริศนานี้ไปให้อาจารย์ท่านเพ้งดูสั้งหน่อย...
    แล้วอาจารย์ท่านตอบอย่างไร ช่วยรายงานข้าพเจ้าด้วย ขอขอบคุณ...ล่วงหน้า

รูปลูกสาวกระผมเอง ชื่อน้องอาย น่ารักไหมครับ..!!​

9. ดูท่านอยู่นะครับ

10. natthapatpun

natthapatpun เป็นที่รู้จักกันดี

ติดตามอยู่ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

;41 :z4

11. ดูท่านอยู่นะครับ

ค.ศ 2020

เมืองใหญ่สุดของไทยจะมีการปริแยกแตกออกอย่างแน่นอน
    คนไทยจะมีวันแห่งประชาอาดรูอีกครั้ง
    จะมีการเปลื่ยนแปลงการปกครองอย่างสิ้นเชิง
    ........

12. ดูท่านอยู่นะครับ

วันอาทิตย์ที่ 22 พฤศจิกายน 2552 มีสื่อ ที่โรงแรมมิโด สะพานควาย เวลาเดิมนะครับ

13. ดูท่านอยู่นะครับ

ก่อนสิ้นปี ค.ศ 2022

สหรัฐ จะมีผู้นำหญิงชื่อ Barbara และรอง ปนธ Hillayr

หน้าทำเนียบขาวแผ่นดินจะยุบ น้ำท่วมถาวร

ส.ค - ก.ย. สหรัฐจะมีแผ่นดินไหว 19 ริกเตอร์ แผ่นดินจะแยกออกเป็นเกาะเล็ก เกาะน้อย

ก.ย. สึนามิ ถล่มลอสแอลเจอลิส

เทอร์นาโด ชื่อ Henna จะถล่มนิวยอกร์ก ราบเป็นหน้ากลอง
    เทพีสันติภาพจะถูกฟ้าผ่า แตกออกเป็น 4 เสี่ยง

14. ดูท่านอยู่นะครับ

ต้องดูกันต่อไปครับ ผมพยายามเขียนตลอดครับ ว่าเวลาของจักรวาลที่มองเห็นมันเกิดแน่นอนแต่วันเวลาอาจคลาดเคลื่อนไปบ่าง

15. ดูท่านอยู่นะครับ

ก่อนสิ้นปี 2025

ก.ค. อสุนีบาตุเจดีย์ใหญ่ใน พม่า 3 ครั้งแล้วจะเกิดแผ่นดินไหวรุนแรง แผ่นดินยุบ

ส.ค. อสุนีบาตวังต้องห้ามในเวียดนาม 3 ครั้ง แล้วจะเกิดแผ่นดินไหว ธรณีสูบ ประเทศหายไป

ก.ย. ปราสาทใหญ่ในเขมร เกิดแผ่นดินยุบ ธรณีสูบ

อสุนีบาตใน จำปาศักดิ์ ลา 3 ครั้ง เกิดแผ่นดินไหวแล้วธรณีสูบ

ต.ค. ถึง พ.ย. ปี ค.ศ.2025

หนองคาย จะมีแผ่นดินหาย 11%
    มุกดาหาร จะมีแผ่นดินหาย 23%
    นครพนม จะมีแผ่นดินหาย 50%
    อุบลราชธานี จะมีแผ่นดินหาย 60%
    อำนาจเจริญ จะมีแผ่นดินหาย 70%
    ปราจีนบุรี จะมีแผ่นดินหาย 75%
    อรัญประเทศ จะมีแผ่นดินหาย 80%

ในปีค.ศ.2025 น้ำจะท่วมกรุงเทพหมดแทบทั้งเมืองและปริมลทล ต้องย้ายเมืองหลวง

16. GUYTHUM

GUYTHUM เป็นที่รู้จักกันดี

ได้เกิดเอง เผ่าพันธ์มนุษย์ไม่ได้เกิดเอง รูปธรรมพลียะเดี้ยนส์เป็นผู้สร้าง โดยเขานำเอาเผ่าพันธ์มีชีวิตชนิดหนึ่งที่มีวิวัฒนาการถึงที่สุด แล้วพาไปยังดาวลูกไก่ ศึกษาค้นคว้าหาวิธีสร้างใหม่จากสิ่งเดิม จนได้ความเหมาะสม แล้วค่อยนำมาสู่มิติโลก

WHat=Arai= รูปธรรมพลียะเดี้ยนส์ มันเป็นตัวอะไร เกิกมาตูเพิ่งจะได้ยินและได้ฟังมา ขอเดาหน่อนนะ ว่าเป็นพวกเดียวกับเพลี้ยกระโดดสีทอง(ตูตอบถูกอะป่าวฟ่ะ)

บุคคลชั้นสูงของไทยอาจจะป๋วยหนักทางตา
    ตูว่าคนไทยอาจจะไม่ ชวนป๋วยปี่แป่กอ แต่อาจจะชวนป๋ยวปิดก๊อเอี๊ยไปเลยก็เด้า ....4444

17. GUYTHUM

GUYTHUM เป็นที่รู้จักกันดี

มันเป็นไปอย่างนั้น[กฎของโอม_นมัสศิวะ_(กฎแห่งพลังแม่เหล็กไฟฟ้า หรือพลังงานแห่งธรรมชาติ ตามแนวแกน X,Y,Z)]....4444

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      2.1 KB
      เปิดดู:
      1,048
  18. a-pin-ya

a-pin-ya เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2008
    ความแตกแยกของคนในชาติจะได้เปนอันยุติโดยเร็ว
    ไม่มีอะไรจะชอกช้ำใจไปกว่า การยุยงให้คนไทยเข่นฆ่ากัน
    แถมดึงเอาแขมร์มาเที่ยวลบหลู่ศักดิ์ศรีไทย
    เพราะการแก่งแย่งอำนาจ--ที่มาแห่งบาป อันไม่จีรัง

19. ดูท่านอยู่นะครับ

วันที่ 27 ธันวาคม 2552 มีสื่อส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ครับ

20. ดูท่านอยู่นะครับ

รายละเอียดหัวข้อ เดี่ยวตามมานะครับอย่าลืมไปฟังกันนะครับ