++วัตถุมงคลพลังดูด ครูบาคำเป็ง เเห่งสำนักสงค์มะค่างาม เกจิสายพลังเทพ ++

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย oat007, 12 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. oat007

oat007 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    สนใจวัตถุมงคลครูบาคำเป็ง ติดต่อได้ครับ ของวัด100%

oat 0890765003

2. chattrg

chattrg เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007

เสียดาย
    เกินงบ 55555

3. หมูกระป๋อง

หมูกระป๋อง เป็นที่รู้จักกันดี

อยากขอชมภาพ
    ผ้ายันต์เพชรพญาธรนางครวงญ
    ผ้ายันต์แม่เป๋อ ผ้ายันต์ม้าเสพนาง(สีขาว)
    พอจะมีให้ชมมั้ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

4. oat007

ไม่เป็นไรครับ คุณchattrg โอกาสหน้ามาร่วมบุญกันครับ (deejai) (deejai)

5. เด็กแปดริ้ว

เด็กแปดริ้ว เป็นที่รู้จักกันดี

รับพระได้ประมาณช่วงเดือนไหนครับ ที่ไหนครับ แล้วถ้าจองขอโอนเงินช่วงสิ้นเดือนนี้ได้ไหมครับ

6. oat007

รับรูปหล่อได้หลัง วันจันทร์ ที่ 26 พฤศจิกายน 2012 หลวงปู่กำลังปลุกเสกอยู่เป็นเวลา 11 เดือน 11 วัน 11 ชั่วโมง
    หลวงปู่ท่านได้จารด้านหลังให้อีก

7. เด็กแปดริ้ว

เด็กแปดริ้ว เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองรูปหล่อหลวงปู่ 1 องค์ครับ โอนเงินให้สิ้่นเดือนนี้ แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

8. oat007

ขอไปค้นก่อนนะครับ เห็นแวบ ๆ

9. oat007

ผ้ายันต์ม้าเสพนางครูบาคำเป็ง

รูปค่อนข้างโป๊ ขออนุญาติ ลบครับ

บูชา 399.00

มี 2 ผืนเท่านั้น หมดแล้วหมดเลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ตุลาคม 2012
  10. oat007

รูปหล่อบูชาครูบาคำเป็ง อาศรมสุขาวดี ปี 2555
    ทองเหลือง สูง 6 นิ้ว
    บูชา 1,500 บาท
    สร้างน้อย มีจำนวนจำกัด

รับรูปหล่อหลังหลวงปู่ออกจากปิดวาจา

ตอนนี้มีผู้สั่งจองไปแล้ว 30 องค์ เหลือ 20 องค์เท่านั้น<!-- google_ad_section_end --> ​

11. chattrg

ถ้าขอเปลี่ยนเป็น
    องค์นี้
    ราคารวมส่ง 500 บาท
    ได้ไหมครับ

12. oat007

ตอบไปทาง pm แล้วครับ (||)

13. chattrg

รับทราบ ครับ

14. oat007

15. oat007

คาถาพระแม่กวนอิม เรียกเงิน เรียกทอง<O[​IMG]</O[​IMG]
    โอม...มานิมามา เงินทองเงินทอง มานิมามา นะมามีมา นะเงินนะทอง <O[​IMG]</O[​IMG]
    คนมา เงินทองมา เงินทองมา คนมา เอหิมะมะ<O[​IMG]</O[​IMG]
    พระแม่กวนอิม ร่ายมนต์เรียก เซ็งลี้เฮ่งล้ง เซ็งลี้ฮวดไช้ ปู๊กุ่ย<O[​IMG]</O[​IMG]
    นำมาให้แม่ไวไว นะกวักมา กวักมา นะเงิน นะทอง

ท่านใดมีเจ้าแม่กวนอิม ใช้คาถาบทนี้ประกอบได้ครับ<O[​IMG]</O[​IMG]<!-- google_ad_section_end -->

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กันยายน 2012
  16. ญาณาธร

ญาณาธร เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2011
    ขอจอง 5 เหรียญ.....นะครับ

17. oat007

รับทราบครับ :cool: :cool:

18. oat007

เป็นเรื่องจริงอย่างแท้แน่นอน พระของหลวงปู่ถือว่าราคาไม่แพง และสำหรับราคาแล้วสวนทางกับคำว่า "คุณค่า" เทียบกันไม่ได้เลยครับ เพราะหลวงปู่ท่านเป็นผู้ศึกษาค้นคว้าเรื่องราวของสมาธิ พระเวทย์ พลังจิต ด้วยความตั้งใจพระเครื่องของท่านมีอานุภาพพิสดาร หากเปรียบอานุภาพในพระเครื่องของท่านแล้วจะวัดที่ราคาคงไม่ได้ พระของหลวงปู่ที่ผ่านการอธิษฐานจิตเป็นอย่างดี มีพลังงานจักรวาล พนวกด้วยพลังจิตของครูบาอาจารย์ผู้เป็นต้นวิชา และวิชาพลังจิตกสิณอภิญญาของหลวงปู่ ความมหัศจรรย์ของพระหลวงปู่ท่านนั้นอยู่ที่พลังงานในพระเครื่องที่มีมากและมีศักยภาพสูง คำว่าศักยภาพสูงคือ พลังงานภายในองค์พระอันประกอบด้วยเจตสิกภายใน สามารถก่อรูปร่าง เกิดญาณรู้ภายในตัวเองครับ ก่อรูปร่างหมายถึงด้วยพลังงานและเจตสิกภายใน สามารถสำแดงเป็นรูปกายทิพย์มีลักษณะต่างๆ อาจเป็นหญิงเป็นชายขึ้นมาได้ คนที่มีตาทิพย์ หรือมีสัมผัสสามารถรู้ได้ บางท่านได้รับพระหลวงปู่ไปก็อาจฝันว่ามีเทวดาเป็นผู้หญิงผู้ชายเข้ามาหา บางคนรับแม่เป๋อไปก็อาจฝันไปว่าเห็นแม่เป๋าเข้ามาหาตอนกลางคืนเป็นต้น พลังงานที่สามารถก่อรูปร่างนี้ยังมีจิตรู้มีศักยภาพสูง คล้ายกับว่าเรามีกุมารทอง คือผู้บูชา สามารถสั่งการให้องค์พระเฝ้าบ้าน เรียกลูกค้า ไปตามคนโน้น คนนี้มาหา ไปเรียกลูกค้าเข้าร้านได้ ยิ่งหากเราบนหรือเราบอกกับองค์พระว่าขอให้รายได้ดีๆมีกำไร แล้วจะไปทำบุญสร้างวัดกับหลวงปู่ ก็ยิ่งได้ผลดีเรื่องแบบนี้ลองกันได้ ยิ่งหากใครนั่งสมาธิด้วยแล้ว มีพลังจิตในตัวระดับต้นถึงแก่กล้า มีทักษะในการใช้อำนาจจิตย่อมเกิดผลไวจริงๆ แบบนี้แหละครับพระของหลวงปู่จึงน่าเก็บน่าศึกษา ยิ่งคนเล่นวิชา เล่นพลัง ฝึกฝนสมาธิหากใช้สมาธิทำสมาธิร่วมกับพระของท่านจะไม่มีเบื่อเลย กลับยิ่งสนุกในการทำสมาธิเข้าไปอีกและยังผลให้สมาธิก้าวหน้าเห็นผลไวด้วย<!-- google_ad_section_end -->

โดยคุณทิพยจักร​

19. oat007

เรื่ององค์ญาณภายในองค์พระ
    เรื่องเจตสิกหรือดวงญาณภายในองค์พระของหลวงปู่คำเป็งมาหลายครั้ง เพราะตั้งใจให้ผู้ที่มีพระของหลวงปู่ได้รู้ว่าพระที่ได้ไปไม่ธรรมดา ไม่ใช่ของตาย แต่เป็นสิ่งที่มีจิตมีญาณทัศนะ ญาณภายในองค์พระสามารถเนรมิตรกายให้เราเจอในความฝันได้ สามารถถอดญาณไปเข้าดลใจใครต่อใครได้ สามารถให้ความคุ้มครองและให้นิมิตสังหรณ์ดีร้ายเป็นการเตือนภัยล่วงหน้าได้ด้วย เรื่องญาณภายในองค์พระนี่ยังสามารถสื่อได้ดีกับคนมีองค์ด้วยครับ ผมมีประสบการณืเกี่ยวกับองค์แม่เป๋อของครูบาครับ เมื่อวันที่ผ่านมาผมไปงานสัปดาห์หนังสือลองอธิษฐานกับองค์แม่เก้าแหกของท่านดูให้เรียกคนเข้ามาที่บูธ ก็น่าอัศจรรย์ครับอธิษฐานเสร็จไม่ทันไร ก็มีคุณผู้หญิงท่านหนึ่งเดินเข้ามาและซื้อหนังสือที่ผมเขียนหลายรายการ ที่สำคัญคือคุณผู้หญิงท่านนี้บอกว่าเธอนับถือพระนางอุมา ภาคพระแม่กาลีครับ จะว่าธรรมดาก็ได้ จะว่าแปลกก็ได้ครับ แต่หากใช้ความรู้เกี่ยวกับอำนาจญาณ และพลังดูดกระแสของพระครูบากับผู้ที่มีสื่อทางนี้จะเห็นได้ว่าแรงจริงๆ ผมเข้าใจว่ายามที่เราอธิษฐานกับพระของครูบาไปแล้ว อำนาจพระของครูบาหรือญาณบารมีภายในองค์พระจะกระจายรัศมี(แสกนอาณาเขตไปทั่ว) ในระยะรัศมีดังกล่าวที่องค์พระแผ่พลังงานออกไป ผู้ที่ต้องญาณมีสื่อ ทำหน้าที่รับพลังงานทางจิตได้ดีที่สุด ซึ่งอาจหมายถึงคนที่มีองค์ มีญาณครูบาอาจารย์ภายใน จะเดินเข้ามาหาเองโดยที่ไม่รู้เหมือนกันว่าเพราะอะไร ทั้งนี้เพราะอำนาจที่ลี้ลับดลใจให้บุคคลผู้นั้นเข้ามา แต่ไม่ได้แค่เพียงคนที่มีองค์อย่างเดียวนะครับ คนที่มีองค์ครูบาอาจารย์เป็นเทพเป็นพรหมอาจรับสัมผัสได้ดี แต่ในขณะเดียวกันพลังดูดของพระจากครูบาจะทำหน้าที่ดึงจิตดึงใจ หรือเข้าดลใจใครต่อใครให้มาหาเราได้ด้วย คนที่ทำมาค้าขายต้องลองตั้งมั่นอธิษฐานกับพระของท่านดูเอาเองครับ เรื่องนี้ถือว่าอ่านกันเล่นๆนะครับ ส่วนท่านไหนมีประสบการณ์แปลกๆอย่างไรก็ลองมาเล่าแลกเปลี่ยนกันดู

20. oat007

มีคนสอบถามผมว่าพระของครูบาคำเป็ง รุ่นไหนดีที่สุด
    ผมก็ตอบอย่างเต็มปากเต็มคำว่า ทุกรุ่นดีที่สุดครับ
    องค์ที่ผมรักที่สุด คือ แม่เป๋อหลังฝังว่านดอกทองครับ
    เวลาผมรู้สึกมึนหัว หรือ ไม่สบาย ผมขอให้ท่านช่วยดูดโรคภัยออกไปครับ
    ผมเป็นคนอยากรู้ อยากเห็น สายพรายผมก็ชอบไปดู ชอบไปจับ
    หลังจากจับทุกครั้งก็มึนหัว ผมก็เลยขอแม่เป๋อช่วยดูดสิ่งไม่ดีออกไปครับ.<!-- google_ad_section_end -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้