ร่วม อำลาอาลัย บอร์ดเพลงตรงนี้ครับ...

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย Pinit, 9 พฤศจิกายน 2007.

1. PROMMAYON

PROMMAYON สมาชิกใหม่

26 กันยายน 2007
    ไม่อยากให้ปิดเลย เกิดอะไรขึ้นเหรอคะ เพิ่งจะมาฟังเพลงได้ไม่กี่ครั้งเองแล้วทำไมต้องปิดด้วยละคะ ยังไงก็ขอให้กลับมาเปิดเร็วๆนะคะ จะรอฟังเพลงตลอดไป

2. sasima_ae

sasima_ae สมาชิกใหม่

เกิดอะไรขื้นเหรอค่ะเพิ่งจะเข้ามาฟังไม่กี่ครังเองแต่ยังไงก็ขอขอบคุณทีมงานทุกคนและหวังว่าจะกลับมาเปิดอีกนะคะจะรอฟังค่ะ

3. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

[MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.239776/[/MUSIC]​

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      120.8 KB
      เปิดดู:
      339
  4. Aung CapA

Aung CapA เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณต่อมิตรสัมพันธ์

เสียดายที่การที่สมาชิกจะเกื้อกูลกัน ด้วยการแบ่งปันความสุขซึ่งกันและกันด้วยการได้ฟังเพลงและดาวโหลดเพลงเก็บไว้ฟังต้องมายุติอย่างกระทันหัน ด้วยเหตุผลบางอย่างด้วยวิธีนี้<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    <o:p></o:p>
    ขอขอบคุณทีมงาน ขอขอบคุณต่อความปรารถนาดี มีน้ำใจของสมาชิก ขอขอบคุณต่อมิตรสัมพันธ์ที่ดี<o:p></o:p>

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      2.7 MB
      เปิดดู:
      66
      ขนาดไฟล์:
      2.7 MB
      เปิดดู:
      76
      ขนาดไฟล์:
      2.7 MB
      เปิดดู:
      74
      ขนาดไฟล์:
      2.7 MB
      เปิดดู:
      71
  5. opastom

opastom สมาชิก

22 กันยายน 2007
    เสียดายจังก็ขอขอบคุณเพื่อน พี่ น้องเจ้าหน้าที่ทุกท่านด้วยใจจริง

6. u4815964

u4815964 สมาชิก

โอย ไม่ได้เขามาหลายวัน ห้องเพลงปิดไปแล้วหรอคะ
    เสียใจจังเลย ... แม้ว่าจะไม่ได้มาสิงนานเหมือนท่านสามชิกคนอื่นๆ แต่ก็ผูกพันนะคะ มันเหมือนกับว่าขาดอะไรไปอย่างนึง

เสียใจ แล้วก็เสียดาย จัง ...
    ชอให้เพื่อนๆในนี้โชคดีทุกคนนะคะ

7. siamesecat2005

siamesecat2005 เป็นที่รู้จักกันดี

เศร้า...เกินกว่าจะหาคำมาบรรยาย...

[bw-cry]

8. กุ๊กๆ

กุ๊กๆ สมาชิกใหม่

เสียดายมากๆครับ ไม่น่าจะมีวันนี้เลย ความสุขที่เคยมี ความบันเทิงที่เคยได้ ......

9. กลอยใจ

กลอยใจ Active Member

31 สิงหาคม 2007
    ไม่มีบอร์ดนี้คงเหงาและคิดถึงแย่เลยนะคะ ผูกพันกับบอร์ดนี้มานานมากแล้ว อยู่ๆถ้าหายไป คงเหมือนอะไรส่วนหนึ่งที่คุ้นเคยหายไปจากชีวิต คงจะคิดถึงมาก และจะเก็บเอาไว้ในความทรงจำ ตลอดไป ว่าเคยมีเวลาดีๆอยู่ที่นี่

10. sloy

sloy สมาชิกใหม่

30 มิถุนายน 2007
    ยังไม่ได้ฟังเลย รักเสียงเพลงมากๆ

11. vodkatome

vodkatome สมาชิก

6 พฤศจิกายน 2005
    อำลา อาลัยครับ อยู่กันมานานเลยครับ

12. vodkatome

vodkatome สมาชิก

6 พฤศจิกายน 2005
    อำลา อาลัยครับ อยู่กันมานานเลยครับ

13. pi_10

pi_10 สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2006
    พบเพื่อพรากจากเพื่อเจอ

14. pholmak00

pholmak00 สมาชิกใหม่

14 พฤศจิกายน 2007
    แด่เพื่อนๆผู้บ้าครั่งของฟรีวันนี้ถึงเวลาปฏิวัติ เราต้องปฏิวัติ(b-no)
    เรามารวมตัวกันหาเวฟใหม่ที่แจกเพลงกันดีกว่าจากนั้นเมื่อถึงเวลาอันสมควร
    เราจะกลับมาใช้เวฟนี้ที่เรารักมากที่สุดกัน(b-ping)

15. PpmChs

PpmChs สมาชิกใหม่

6 พฤศจิกายน 2007
    ไม่น่าเชื่อเลยเข้าครั้งล่าสุดครั้งที่แล้วก่อนปิดบอร์ด 1วันเอง พอแวะมาครั้งนี้บอร์ดก็ปิดไปซะแล้ว แต่มันไม่ได้ปิดไปจากใจของทุกคน พออ่านกระทู้ก็รู้สึกดี

16. พู3377

พู3377 เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2007
    สัญญา จะเข้ามาทุกวัน รัก และ ผูกพัน กับบอร์ดนี้มาก ๆ กลายเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตประจำวัน แม้จะเป็นเพียงเวลาสั้น ๆ ของการเป็นสมาชิกเวปนี้ กลับจากทำงาน เวปแรกที่เข้ามา ก็เวปนี้ Music Board นี่แหล่ะ
    เพลง คือสิ่งที่เรารักมากที่สุด แล้ว Music Board ก็คือ บอร์ด ที่เรารักมากที่สุดเช่นกัน

ขอบอกว่า เสียดาย บอร์ดที่มีคุณค่า เช่นนี้ บอร์ดแห่งความรัก บอร์ดแห่งความผูกพัน บอร์ดแห่งการแบ่งปันสิ่งดีดี

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤศจิกายน 2007
  17. obbohm

obbohm สมาชิก

22 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณสำหรับน้ำใจ+สิ่งดีๆ ที่เคยได้รับจากที่นี่ตลอดมา ที่นี่เป็นที่แรกที่เมื่อมีเวลาผมต้องเข้ามาก่อนที่อื่น แม้จะรู้จักได้ไม่นานนักแต่ก็รักและผูกพันมากมายความสุขที่หลายๆคนได้รับจากที่นี่ขอจงเป็นผลานิสง ส่งตอบกลับไปถึงท่านผู้ให้ทุกๆท่านขอให้มีแต่ความสุขตลอดไป แล้วเราคงได้พบกันอีกนะครับ เศร้าจังแฮะ

18. iamiam

iamiam สมาชิกใหม่

10 สิงหาคม 2007
    ขอร่วมอาลัยบอร์ดด้วยค่ะ

ได้รับฟังบทเพลงดี ที่หายาก ก็จากบอร์ดนี้

ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแบ่งปันสิ่งดีๆ ค่ะ

19. bsbk

bsbk สมาชิก

10 พฤศจิกายน 2007
    .........การที่เรา ได้มาอยู่ด้วยกัน ทำกิจกรรมต่างๆร่วมกัน แม้ว่าจะเต็มเปี่ยมด้วยความสุข หรือมากด้วยความทุกข์ ....อยู่ด้วยกัน เพียงข้ามคืนวัน หรือเป็นปี เมื่อถึงเวลาที่ มีคำว่า ลา จาก หรือพลัดพราก ความคิดถึง ความห่วงหา ซึ่งกันและกัน จะเกิดขึ้นกับทุกคนทันที
    .........ผมเอง มาร่วมกิจกรรมกับเพื่อนๆ ตรงนี้ แม้จะไม่นานนัก แต่ก็มีความรัก ความจริงใจให้กับเพื่อนๆ ทุกคน
    .........และขอขอบคุณ เจ้าของบ้าน เจ้าของห้องพัก ที่ให้พวกเราได้รู้จักมิตรภาพ รู้จัก แบ่งปัน รู้จักเพื่อนๆ ทุกคน
    ..............................................

20. เด็กน้อยครับ

เด็กน้อยครับ Active Member

ฃอบคุณทุกความสุขที่เคยมีให้ และแบ่งปันให้เสมอมา ขอบคุณจากใจเด็กน้อยครับ