ร่วมบุญบูชาด่วน!!!ยอดพุทธาคม!!!ตะกรุดมหาลาภเงินเรียกเงิน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย smart7667, 22 กรกฎาคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. smart7667

smart7667 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2009
    วันนี้เป็นครั้งแรกที่ผมได้กล่าวถึงเครื่องรางแบบเข้มข้นแบบฉบับสายใต้ตอนล่าง..ที่สำคัญเมื่อได้กล่าวถึงเครื่องรางสายวิชามนต์อิสลามที่ดีทางเรียกเงินทองโชคลาภอย่าง.. ฮาซีมัส(ตะกรุด)ของพ่อท่านทวีเป็นเครื่องรางที่บูชาติดตัวแล้วจะเรียกเงินทองโชคลาภเข้ามาหาได้โดยง่ายถ้าท่านศรัทธาก็ขอเชิญตามสะดวก..ทุกดอกจารมือด้วยวิชามหาลาภเสกทั้งสายพุทธสายอิสลามให้บังเกิดลาภ...ตอนนี้มีผู้บูชาไปกันเป็นจำนวนมากแล้วทั้งที่วัดก็มีคนถามหากันมากที่สุด...ทุกท่านต่างยืนยันว่าตั้งแต่บูชาไปเงินทองโชคลาภวิ่งเข้ามาในชีวิตได้จริง ส่วนตัวผมเองนั้นมั่นใจในพลังงานภายในสสารวัตถุปริสุทธิ์ของตะกรุดมหาลาภเงินเรียกเงิน..รวมถึง พระผงทวีลาภพ่อท่านคล้าย วาจาสิทธิ์ เพราะเป็นรูปพระอรหันต์โดยแท้จริงครับ..จึงอยากให้ท่านผู้อิงอุ่นในบุญเชื่อในพลังอำนาจพระรัตนตรัยว่ามีคุณวิเศษแท้จริง ผู้ทีปฏิบัติในธรรมย่อมประจักษ์แจ้งด้วยตนเอง..สาธุครับ..(อย่าลืมรักษาศีล ทำสมาธิและทำบุญกับบิดามารดาของท่านเองกับพระสงฆ์เนื้อนาบุญกันนะครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กรกฎาคม 2013
  2. coolsunny

coolsunny เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอด้วยซักองค์นะครับ

สรุปทำบุญแล้วแต่ศรัทธาใช่มั๊ยครับ จะได้โอนให้เลย จะได้จัดส่งพร้อมกับตะกรุดครับ

3. smart7667

พระสมเด็จพุทธกวัก ทำบุญตามศรัทธานะครับช่วยค่าส่งตามอัตรานิดนึงครับผม..รักษาไว้ให้ดีครับทางสายบุญกรุงเทพก็มีน้อย..ต้องรอสองสามวันนิดนึงครับ(พี่เขาจะส่งมาจากยะลามีไม่ถึงสี่สิบองค์ครับ)แต่..รีบจองลงชื่อครับเดี๋ยวจัดส่งให้ครับ..ทำใจสบายๆรับพระรับบุญใส นิ่งๆมีสติมีพลังใจครับ..สาธุครับ..

4. g_banman

g_banman เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2011
    ขอร่วมบุญจอง พระสมเด็จพุทธกวัก 1 องค์ครับ พรุ่งนี้โอนให้แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

5. smart7667

ด้วยความเคารพพรุ่งนี้จะลงภาพ..มหามงคลแผ่นดินใต้..สายพ่อท่านคล้าย วาจาสิทธิ์ สายหลวงพ่อทวดเหยียบน้ำทะเลจืดให้ประจักษ์แก่สายตาผู้มีจิตบริสุทธิ์ศรัทธา..ทุกสิ่งสรรล้วนเป็นเครื่องยืนยันสัจจะความจริงดังที่องค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าตรัสไว้..นั่นคือ..พลังงานของความเชื่อในพระรัตนตรัย เชื่อในคุณงามความดี เชื่อในการเสียสละ เมตตาต่อกัน..หากท่านเชื่อ..ท่านจะสัมผัสได้ครับ ขออนุโมทนาบุญในธรรมครับ..

6. smart7667

ผู้มีศรัทธาขอรับพระสมเด็จพุทธกวักได้เลยไม่มีการกำหนดปัจจัยใดๆขอแค่ช่วยเหลือค่าส่งตามอัตราเป็นพอครับ..เชิญลงชื่อได้ทุกช่องทางทางกระทู้ ทางอีเมลก็ย่อมได้ ระบุรายละเอียดชื่อและที่อยู่ในอีเมลก็ได้ ตามสะดวกสบายๆครับ..บุญในจิตในใจย่อมเกิดเมื่อใจสบายแฮ...ครับ(หากร่วมบุญมาด้วยก็ตามศรัทธาและสะดวกครับ นำถวายทำกุศลวันแม่สิบสองสิงหามหาชินี..ครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กรกฎาคม 2013
  7. พระสารทะ

พระสารทะ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2012
    ขอร่วมบุญจองพระสมเด็จพุทธกวักด้วย 1 องค์ แต่ขอรอดูก่อนเผื่อว่าจะมีรายการอื่นๆ ที่จะมาแนะนำเพิ่มมาใหม่ จะได้โอนร่วมทำบุญพร้อมกันทีเดียวเลย (เพื่อประหยัดค่าส่งด้วย)

8. sritrang

sritrang เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

จองพระสมเด็จพุทธกวัก 1องค์ครับ

9. smart7667

ด้วยความเคารพครับ..วัตถุมงคลรายการอื่นๆที่นอกเหนือจากการเผยแพร่นี้ทางสายศิษย์กรุงเทพมหานครไม่มีแล้วครับเพราะวัตถุมงคลของพ่อท่านเป็นของสร้างน้อยส่วนใหญ่ลูกศิษย์จัดหามาถวายครับ..สำหรับ(ที่วัดจะมีหลายแบบแต่ก็ไม่มาก)พระสมเด็จพุทธกวักก็เป็นพระอีกรุ่นหนึ่งที่กดพิมพ์กันแบบโบราณแต่เนื้อมวลสารลึกซึ้งแบบพระปูนปั้นผสมมวลสารผมทราบว่าศิษย์ท่านกดพิมพ์ทดลองปั๊มเองตามสูตรเก่าแก่ของสมเด็จพุฒาจารย์โตเลยทีเดียว..จึงกล้ามอบให้กันแบบใจให้ใจด้วยปรารถนามอบสิ่งดีๆต่อกัน..เป็นมหามงคลสะอาดใสที่สุดครับ..ภายในวันนี้จะลงภาพให้ทัศนาพร้อมๆกับภาพสำคัญมหามงคลที่ต้องเทิดทูนอีกหลายประการครับ..

10. พระสารทะ

พระสารทะ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2012
    ถ้าอย่างนั้น เพื่อให้สมเหตุสมผลกับค่าส่ง ขอจองบูชาตะกรุดมหาลาภเงินเรียกเงินเพิ่มอีก 3 ดอก และพระผงทวีลาภหลวงพ่อคล้าย อีก 2 องค์ โอนได้ประมาณไม่เกินอาทิตย์หน้า เมื่อโอนแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 กรกฎาคม 2013
  11. My_Nirvana

My_Nirvana Active Member

สอบถามเรื่องตะกรุดหน่อยครับ คือต้องพกโดยการห้อยคอเท่านั้นใช่ไหมครับ?
    แล้วรบกวนเอาประสบการณ์ของตะกรุดมาลงอีกสิครับ ผมหาข้อมูลเพิ่มเติมไม่ได้เลย สนใจครับ^^

12. smart7667

..เมตตาเป็นเครื่องค้ำจุนโลก เมตตาเป็นเครื่องประสานใจในสังคม เมตตาคือเครื่องเหนี่ยวรั้งจิตใจให้ปรารถนาต่อกันชั่วนิรันดร..พระเครื่องเป็นพุทธานุสติ กุศลแห่งการรำลึกถึงพระศาสดาพุทธชินมาร..จิตที่ขุ่นมัวเมื่อได้ภาวนาถึงพระย่อมกลั่นให้ใสไร้เครื่องผสมให้หมองหม่น..ขอได้โปรดทำจิตใจให้เบิกบานตั้งแต่วันนี้ พระจะกำจัดอุปสรรคทุกด้านให้มลายหายสิ้น..

13. smart7667

[​IMG][​IMG]

พระสมเด็จพุทธกวัก..มหามงคลแห่งความศรัทธาที่เกริ่นไว้เมื่อวันวาน ตั้งจิตใจมอบแก่ผู้ทำบุญตามศรัทธา มากน้อยไม่สำคัญเท่าใจจิตที่เชื่อถือในกุศลบุญวันแม่ ช่วยค่าส่งกันตามอัธยาศรัย..

14. smart7667

ตะกรุดมหาลาภเงินเรียกเงิน ท่านได้อธิษฐานให้มีพลังดึงธนทรัพย์ทั้งหลายมาสู่ผู้เคารพสักการะครับ ให้ชาวบุญพลังจิตได้อาราธนาบูชาติดตัวอย่าวางไว้ต่ำนะครับหากเลี่ยมแขวนก็ได้เลยไม่มีปัญหาใดๆครับและไม่มีทางเสื่อมคลายด้วยเพราะเป็นพลังคุณพระและวิชาที่ประกอบด้วยจิตธรรมของผู้ประพฤติในศีลวินัย..ประสบการณ์เกี่ยวกับตะกรุดสามารถชมได้ที่กระทู้ที่ผ่านๆมาเลยครับ ลองดูชมได้ตามสะดวกครับ..พ่อท่านทวีท่านเน้นให้อยู่ในศีล ประกอบกรรมทำความดี และเมตตาต่อกัน ยึดธรรมะเหนือการยึดมั่นปัจเจกบุคคล และที่สำคัญต้องอธิษฐานจิตขออาราธนาบารมีให้คุณพระมาช่วยหนุนนำสิ่งดีๆให้เข้ามา ความสำเร็จก็ย่อมปรากฏเมื่อเหตุปัจจัยที่ดีพร้อมครับ..อนุโมทนาในจิตอันดีงามครับ..

15. ทีฆา

ทีฆา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับสมเด็จพุทธกวักสัก 2 องค์นะครับ จัดส่งพร้อมกับของที่ร่วมบุญไปรอบแรกเลยนะครับ เดี๋ยวจะโอนไปร่วมบุญเพิ่มครับ
    ขอบคุณครับ

16. smart7667

สาธุบุญครับ ได้เลยครับ จัดส่งให้สององค์เลยครับ ทำจิตสบายๆบูชาพระด้วยการปฏิบัติดี พระย่อมปกป้องคุ้มกันครับ...โมทนาบุญในเมตตาจิตครับ

17. smart7667

ด้วยความเคารพครับ..พระสมเด็จพุทธกวักจะส่งให้ตามติดไปครับ..รอนิดนึงครับ..

18. smart7667

แจ้งรหัส EMS

EK242790486TH คุณอาทิตย์
    EK242790490TH คุณทีฆทัศน์
    EK242790512TH คุณวงศกร

19. sornchai-k

sornchai-k เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    ผมจองตะกรุด 1 นอกนั้นแล้วแต่ท่านจะส่งครับ โอนเสร็จจะแจ้งให้ทราบครับผม

20. แสนหลง

แสนหลง Active Member

26 กรกฎาคม 2012
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้