รื้อฟื้นวิชาค่ะ รับตรวจดวงชะตาฟรีค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Traitinya, 10 เมษายน 2012.

1. sweetlovelove

sweetlovelove สมาชิกใหม่

3 มิถุนายน 2012
    ชื่อ อัจฉพรรณี บุญกุศล เกิดวันอาทิตย์ 12 มี.ค. 32 เวลา 10.45 น.
    อยากรู้ว่า อยากย้ายที่ทำงาน จะเปนไปได้รึป่าว เพราะ ไม่ได้อยากทำที่นี่ตั้งแต่แรกแล้ว แต่มีความจำเป็นที่จะต้องทำที่นี่ อ่ะค่ะ

2. Preawpun

Preawpun สมาชิก

ชื่อ เพรียวพันธุ์ พรมวงษ์ เกิด28กค2533 เวลา1100 อยากทราบคือว่าตินนี้ผมกำลังจะสอบตำรวจจะสิบติดหรือไม่ครับ

3. เรียวจัง

เรียวจัง สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    ส่งพี่เอ็มไปละค่ะ ขอบคุณค่ะ

4. amontep

amontep สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยนะครับ:'(

5. Bourahong

Bourahong สมาชิก

18 มิถุนายน 2012
    นิชา บัวระหงษ์คะ อังคาร 4 กันยายน 2533 ปีมะเมียคะ ทำไมหนูต้องจมปลักกับคนไม่ดีแบบนี้คะ หนูไปทำอะไรกับเค้าไว้ เค้าชื่อ ณัฐวุฒิ ฉั่วศิริพรคะ คบมา2ปีอยากรู้เค้ารักหรือหวังเงิน หนูจะได้ตัดใจ

:เพิ่มเติม: ชื่อที่เอยมาขอรับรองว่าเรื่องจริง ใครที่คิดว่าดิฉันแอบอ้างให้ติดต่อมาคุยกันตรงๆนะ สงสัยอะไรมาถามได้ อยากรับรู้อะไรมาถามได้นะคะ เผื่อว่าจะได้แยกแยะความจริงกับคำโกหกออก ดิฉันมีหลักฐานและพยานหลายปากว่าดิฉันได้คบหาดูใจกับคนๆนี้จริง ได้ใช่ชีวิตอยู่ในบ้านเค้าจริง (gu_sayplay_lady@hotmail.com)เมลของฉันเอง ฉันก็อยากรู้ความจริงไปไม่ต่างจากคุณหรอคะ
    จะฟ้องหมิ่นความจริงไม่ได้หรอกนะคะ เป็นผู้หญิงเสียทุกอย่างไปจนหมดเพราะเค้าแล้ว ถ้าจะเพื่อรักษาเสียแค่นี้คงไม่เป็นไร

รบกวนอย่าลบเลยคะ ถ้ามีเรื่องอะไรดิฉันขอรับผิดชอบเองทั้งหมด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กรกฎาคม 2012
  6. สปอร์ตกีฬา

สปอร์ตกีฬา Active Member

2 มิถุนายน 2012
    วัสดีคะหนูกัส
    ป้าชื่อ สุรดา ศรุตากนกโชติ
    เกิดวันเสาร์ที่ 23 สิงหาคม 2501 เวลาประมาณ 7 โมงเช้า

ปีหน้าจะกู้เงินมาลงทุนทำกึจการเล็กๆ พอเลี้ยงตัวเอง ทำได้หรือไม่ (นวดแผนไทย ซักผ้าหยอดเหรียญ ขายน้ำ)
    ป้าขอขอบใจหนูกัสล่วงหน้าค่ะ

7. parichattom

parichattom เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2011
    ปาริฉัตร์ กาญจนเกตุ เกิดวันพฤหัสบดีที่ 10 เดือนพฤษภาคม ปี2527 ปีชวดค่ะ

รบกวนดูเทวดาประตัวกับการปฏิบัติที่ถูกต้องด้วยค่ะ