รับดูดวง(มือสมัครเล่น)1 !!!! คำถาม....ไม่มีค่าใช้จ่าย.. ดูเสร็จทำไปบุญด้วย..!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 16 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. banana

banana สมาชิก

16 กันยายน 2005
    ได้รับคำทำนายแล้วครับ ขอบคุณครับ

2. wasin796

wasin796 สมาชิก

16 กรกฎาคม 2010
    ขอบคุณครับ ผมว่าแม่นนะ ผมกำลังไปสมัครราชการเลย ดวงขึ้นมาได้ไงก็ไม่รู้ ถ้าได้ก็จะดีมากๆเลยครับ เพราะคู่แข่งเยอะมาก แถมเส้นใหญ่ๆทั้งนั้นเลย ผมมันแทบจะไม่มีเส้นอะไรเลย ขอบคุณครับที่ดูให้ ถ้าเปิดรับดูดวงที่ไหนบอกด้วยนะครับ อยากพาคนรุ้จักไปดูครับ

3. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

ทั้งเพราะเวลาและร่างกายค่ะ

4. Baby_par

ทั้งเพราะเวลาและร่างกายค่ะ ^ ^

5. Baby_par

อ่า ปลาไม่เปิดที่ไหนหรอกค่ะ ปลาตั้งสัจจะไว้แล้วว่าจะไม่คิดเงินค่าดูดวงกับใคร

ดูดวงแลกกับบุญที่ปลาและผู้รับคำทำนายได้ทำถวายครูบาอาจารย์ และเจ้ากรรมนายเวรค่ะ ^ ^

ดังนั้น อย่าลืมไปทำบุญกันนะค่ะ

ถ้าปลาจะรับดูดวงแบบคิดเงินก็ได้ เพราะช่วงนี้ปลาแทบจะกินข้าวแทนหญ้าเพราะว่าปลาไม่ได้ขิเงินจากพ่อแม่ ทุกวันนี้ก็ใช้เงินเก็บของตัวเอง ซึ่งร่อยหลอลงไปทุกวันๆ เคยคิดนะว่าถ้าเก็บคงมีตังกินข้าว อิอิ

แต่ปลาก็ไม่คิดเงินหรอกค่ะ ถ้าไม่ตรงเขาจะหาว่าเป็นหมอดูลวงโลก

บางคนก็ว่าคนจริงเขาไม่ใช้ชื่อ วันเดือนปีเกิด หรือเวลาเกิดกันหรอกค่ะ ซึ่งจริงๆปลาก็ไม่ได้ใช้สักอย่างหรอกห้าๆๆ(กระซิบ อย่าบอกใครนะ) แต่ที่ปลาให้โพสเขียนเพื่อเหตุผลบางอย่าง ^ ^

และสิ่งที่ปลาจะไม่รู้และดูไม่ออกจริงๆคือ เขาไม่บอกว่าต้องการทราบอะไรแหะๆ

ป.ล.

อย่างที่บอกรู้น่าก็รู้ใจ แค่เขียนประโยคมาหนึ่งประโยคก็รู้แล้วว่าคนที่จะดูเขาคิดยังไงกับเรา บางคนก็แค่อยากจะลองแค่ก็ไม่ว่าอะไร บางคนเดือดร้อนจริงๆ บางคนก็คิดดูถูก -๕-

แต่ก็ช่างเถอะค่ะ ปล่อยเขาไป แต่ถ้าปลาอารมณ์ขึ้นได้เมื่อใหร่ ขอบอกก่อนนะค่ะว่าปลาพูดแรงมาก.... เท่านั้นเอง..

แต่ถ้าได้ขึ้นอารมณ์จะเย็นลงเร็ว.... ขออภัยไว้ล่วงหน้าและย้อนหลังด้วยกันละค่ะ ถ้ามันได้ขึ้น - -"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 กรกฎาคม 2010
  6. Baby_par

รู้สึกว่าตัวเองจะข้ามไปหลายคน ถ้าหากใครยังไม่ได้รับคำทำนายขอให้ทวงได้นะค่ะ(ถ้าโพสหน้าเวป) แต่ถ้าส่งทางpmปลาได้รับทุกคนค่ะ เพราะปลาเซฟเป็นหน้าเวปเพจไว้

7. Baby_par

ดังนั้นใครจะดูก็ดูได้นะค่ะ ส่งข้อมูลทางpmก็ได้ค่ะ แต่ปลาขอตอบหน้ากระทู้นะค่ะ เพราะข้อความที่ส่งมาให้ปลาทางpm ไม่ต่ำกว่า 60 ข้อความค่ะ ปลาตายแน่ถ้าต้องนั่งหาทีละคน แหะๆ

ขณะตั้งคำถาให้อธิฐายในสิ่งที่อยากรู้จริงๆด้วยนะค่ะแล้วค่อยพิมคำถามค่ะ

.

8. เจลกา

เจลกา สมาชิก

22 กรกฎาคม 2010
    ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

อืม จะพยายามบอกตัวเองไว้ว่ายังไม่ถึง ยังไม่ใช่เวลาที่เค้าจะมา ไม่เป็นไรนานแค่ไหนก็จะรอ

ขออนุโมทนาบุญนี้ที่หนูได้ช่วยคนที่เค้าร้อนใจ และบางครั้งบางคนวิทยาศาตร์ก็ให้คำตอบที่ไม่ชัดไม่อิ่มได้อย่างพี่ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 กรกฎาคม 2010
  9. devza

devza สมาชิก

31 กรกฎาคม 2010
    รบกวนหน่อยนะครับ

ผมเกิดวันที่ 5 มิถุนายน 2527 เวลา 01.49 (เช้ามืดวันอังคาร) กทม

อยากสอบถามว่า

1.ผมอยากเรียนต่อ ป.โท อาจารย์ว่าจะเรียนได้ไหมครับ แล้วถ้าจะเรียนหรือทำงาน น่าจะเลือกสายไหนดี แล้วถ้าเรียนน่าจะได้เรียนช่วงไหนครับ

2.ผมเพิ่งเลิกกับแฟนครับ อาจารย์รบกวนดูให้ทีว่า เค้าจะกลับมาไหมครับ
    เกิดวันที่ 31 มกราคม 2526 เวลา ตี 3-ตี 4 กทม ครับ
    แล้วเนื้อคู่ของผมลักษณะรูปร่างอย่างไรครับ

ขอบพระคุณที่อาจารย์แนะนำให้นะครับ ขอให้บุญกุศลที่ชี้แนะแนวทางให้ข้าพเจ้าให้อาจารย์ประสบความสำเร็จทุกๆอย่างครับ

10. เจลกา

เจลกา สมาชิก

22 กรกฎาคม 2010
    อ่านแล้วอมยิ้ม .... น้องปลาเป็นอาจารย์ไปแล้วค่ะ

11. jim_ja

jim_ja สมาชิกใหม่

19 กรกฎาคม 2010
    ขอบคุณค่ะคุณปลา เรายังไม่เคยได้คุยกันนะค่ะ สงสัยจะจำผิดนะพึ่งจะเคยเข้าห้องนี้ แล้วที่คุณปลาถาม"(คุณเปิดรับดูดวงหรือผูกดวงหรือเกี่ยวกับไสยเวทหรือพลังจิต หรือพลังอะไรสักอย่าง หรือเกี่ยวข้องเรื่องพวกนี้ด้วยหรือป่าวค่ะ)ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>"ตอบ. ไม่นะค่ะ ดวงของดิฉันเป็นยังไงค่ะมีอะไรหรือป่าวค่ะ ช่วยบอกหน่อยได้ป่าวรู้สึกยังไงไม่รู้
    <O:p

12. janey2009

janey2009 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    รอคำตอบอยู่คะ ขอบคุณคะ

13. Baby_par

อ่า อย่าเรียกว่าอาจารย์เลยค่ะ ปลายังไม่อยากแก่ >''<

14. Baby_par

อ่ารู้สึกว่าคุณถ้าไม่ทำงานเกี่ยวกับพวกนี้ ไม่ก็น่าจะเคยแนะนำอะไรสักอย่างเกี่ยวกับเรื่องไสยเวทให้กับใครหรือป่าว อาจจะเช่นมีงานบุญใหญ่เข้ามาบ่อยๆ

(ไสยเวทไม่ได้เกี่ยวกับไสยศาสตร์อย่างเดียวนะค่ะ หมายถึงการงานบุญบาปต่างๆ ทั้งพุทธคุณ ธรรมคุณ สังฆคุณอะไรต่างๆด้วยนะค่ะ)

หรืออาจจะตีความได้อีกอย่างว่า คุณอาจจะทำงานด้านเกี่ยวกับกฏหมายและมีคนเดือดร้อนเข้ามาขอความช่วยเหลือบ่อยๆ

หรืออาจจะตีความได้อีกอย่างว่ามีเทพใหญ่คุ้มครองอยู่และคอยช่วยเหลือก้เลยไม่ค่อยมีอะไรบกพร่องเท่าใหร่เวลาทำอะไรเหมือนจะมีคนคอยมาช่วยเหลือเราค่ะ

15. trophywife

trophywife Active Member

ีรบกวนหน่อยน่ะค่ะ คุณปลา

ชื่อ ศศิธร โทโค่ ค่ะ
    เกิด 25 พฤศจิกายน 2529
    อายุ 24 ค่ะ
    อยากทราบว่า อีกนานไหมค่ะ กว่าสามีจะได้งาน แล้วจะได้กับบริษัทที่สมัครไปไหมค่ะ คือสามีไม่ได้ดูช่องทางอื่นเลย การเงินขัดข้องมากเลยค่ะ แล้วก็ชีวิตคู่แย่ค่ะ มีเกณท์หย่าร้างไหมค่ะ พอดีแฟนเก่ามารังควานนิดหน่อยค่ะ อยากรู้ว่าเค้าแค่อยากรู้เรื่องเรา หรือเค้าจะทำร้ายเราค่ะ
    ขอบคุณมากๆน่ะค่ะ ดิฉันจะไปทำบุญ ตามที่คุณปลาขอแน่นนอนค่ะ

16. Baby_par

ขออนุญาติดันคอมเม้นนะค่ะ

17. Baby_par

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[ แนะนำเรื่องเด่น ] </TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>Baby_par, p.1979, ยูง </TD></TR></TBODY></TABLE>

คุณ p.1979 ปลาขอโทษนะค่ะปลาข้ามไป >:<

18. DMZ_ZONE

DMZ_ZONE เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009

คุณปลาอย่าลืมผมนะครับ

อนุโมทนาสาธุ

19. Baby_par

รับทราบค่ะ ใครที่ปลาข้ามๆมา สอบถามได้นะค่ะ เพราะว่าปลาเองก้ไม่ค่อยได้เข้ามาเช็คบ่อย เพราะบ้านไม่มีเน็ท >< อาจจะข้ามๆไปบ้างขออภัยด้วยนะค่ะ

20. devza

devza สมาชิก

31 กรกฎาคม 2010
    ของผมด้วยนะครับคุณปลา

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้