รับดูดวง(มือสมัครเล่น)1 !!!! คำถาม....ไม่มีค่าใช้จ่าย.. ดูเสร็จทำไปบุญด้วย..!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 16 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. rapwc

rapwc เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2008
    14 เมษายน 2509
    รบกวนสอบถามเกี่ยวกับเรื่องการเงินที่กำลังรออยู่ขณะนี้ จะได้หรือไม่ค่ะ /ขอบคุณค่ะ

2. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

อ่าค่ะไม่ลืมค่ะ แต่ว่าขอเวลาไปฝึกเพิ่มแล้วกันค่ะ แหะๆ

ปลาพึ่งจะหัดดูได้ไม่เกินสองอาทิตย์เองค่ะ ถ้าเก่งแล้วรับรองจะกลับมาดูให้ค่ะ แหะๆ catt26

catt24catt24catt24

3. Baby_par

Pikzy ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ในอดีตคุณเป็นคนที่ต้องเดินทางไปไหนมาไหน มีนิสัยสันโดษ ต้องควมคุมคนจำนวนมากให้เป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน ซึ่งเป็นภาระหนักและใหญ่หลวงนัก คิดว่าคุณน่าจะรู้แล้วนะค่ะ แต่ฉันไม่รู้หรอกว่าเป็นใครลองๆทายดูละกันค่ะ<O:p></O:p>
    <O:p> </O:p>
    ดวงโดยรวมๆไม่มีอะไรค่ะ แต่ในใจคุณตอนนี้จริงๆมีทางให้เลือกสองทางคุณอยากไปทางหนึ่งทางไดในนั้นแต่ยังมีสิ่งที่ซึ่งต้องรับผิดชอบอยู่ แต่ในอนาคตก็ไม่มีอะไรค่ะ เพียงแต่จะพูดต่อว่าอนุโมทนาสาธุค่ะ สาธุๆๆๆๆๆๆ<O:p></O:p>
    <O:p></O:p>
    ohake999<O:p></O:p>
    ในอดีตที่ผ่านมาเกิดเรื่องมีแนวโน้มไม่ค่อยดี ดังนั้นปัจจุบันคุณเลยต้องเริ่มต้นทำอะไรใหม่สักอย่างด้วยความตั้งใจ แต่ระวังนะค่ะระวังจะคุณใจร้อนเกินไป แม้ตอนนี้เรื่องราวมีแนมโน้มจะมีแต่เรื่องปวดหัว เรื่องร้ายๆเรื่องชวนปวดหัวยังไม่จบสักที อดทนอีกหน่อยนะค่ะ สู้ต่อไปค่ะแม้ตอนนี้อาจละบากหน่อย แต่ในอนาคตอาจสุขสบายกว่านี้...... <O:p></O:p>
    bobopink <O:p></O:p>
    จะบอกว่าดีกว่าเดิมก็ไม่เชิงหรอกค่ะมันไม่รู้เหมือนกัน... แต่บอกได้ว่าจะมีคนมามากหน้าหลายตาเข้ามาชมมาชอบเ ท่านั้นแหละคะ จะดีจะชั่วมันอยู่ที่แต่ละคนจะมอง...ใครว่าจะเป็นอย่างไร<O:p></O:p>

4. Baby_par

ขออภัยค่ะวันนี้เอามาลงให้ได้แค่นี้อ่า >"< แบบว่าเมื่อวานนั่งทำการบ้านเลยดูไม่ได้มากนัก แหะๆๆๆ

ขอโทษน๊าาาาา

(เอามันไปเก็บบบ!!!!!!! ใครอย่าให้ยัยนี่สัญาอะไรนะ ไม่เคยจะทำได้ เหอๆๆ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กรกฎาคม 2010
  5. ทองอยู่

ทองอยู่ เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010

โหๆๆๆๆๆๆๆคุนนายปลา นี่ขนาดเพิ่งเริ่มหัดดูแค่ 2 อาทิตย์ แต่ไหมมันแม่น โค๊ต โคต เลย อ่ะ

6. Baby_par

แหะๆ ขอบคุณค่ะ ^ ^" .

7. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010

ขอบคุณมากค่ะคุณปลา

อนุโมทนานะคะ

8. narachaimk

narachaimk สมาชิก

19 กรกฎาคม 2010
    ก่อนอื่นขอบอกว่าผมไม่ใช่ศาสนา พุทธ

ผมเป็นชาวคริสที่สนใจเรื่อง พลังจิต เพราะ เหมือนว่าผม มี sent เรื่องพวกนี้ แต่สนใจความสามารถในการทำนายของคุณพี่น่ะครับ (ส่วนหนึ่งอยากลองเหมือนกัน)

ที่ว่าผมจะสามารถถามคุณพี่น่ะ ที่จะให้ผมไปทำบุญให้กับนายกรรมน่ะ ผมทำไม่ได้น่ะ หลักศาสนา เค้าไม่ได้ให้ทำ แต่ถ้าผมถามไป ก็ขอเป็นว่าขอสวนภาวนากับ พระเจ้าขอให้มนุษย์ มีจิตสำนึกต่อเพื่อนร่วมโลก รักกันให้มากขึ้น ก่อนการพิพากษาครั้งสุดท้ายกำลังจะมาถึงแล้วกันน่ะครับผม ภายใน 5 ปีนี้

ผมชื่อ นราชัย ปิมปา
    อายุ 21 ปี
    เกิด 11 เมษายน 2532
    ปัญหา คือ ถ้าผมเรียนจบควรทำงานอะไรแบบใหนที่เหมาะกับผม แต่ต้องหยุดวันอาทิตย์เพื่อ ไปโบสต์ ทำงานทางศาสนิกของตนเองได้

ไม่ได้เชื่อมากมายนะ คัรบอย่าว่ากัน แต่ผมไม่ได้หลบหลู่ใครน่ะ มันไม่ดี พระเจ้าสอนใว้

9. Baby_par

อ้าววว งานทั่วไปมันก็หยุดวันอาทิตย์ไม่ใช่เหรอคะ?????(ยกเว้นธุรกิจส่วนตัว)

อ้อแล้วก็ปลาต้องเรียกพี่ว่าพี่มากกว่านะค่ะ ปลายังอายุไม่ถึงพี่เลยค่ะ แหะๆ

.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กรกฎาคม 2010
  10. DMZ_ZONE

DMZ_ZONE เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    ผมด้วยครับ

วันอาทิตย์ เวลา 5.00-5.30 4 ก.พ 2516

อยากถามเรื่อง อาชีพทีทำแล้วจะรุ่งเรื่องครับ

อนุโมทนาครับ

11. apple_lin

apple_lin เป็นที่รู้จักกันดี

นั่นซิค่ะ ดูแม่นโค้ดๆๆ เพิ่งหัดดูได้แค่ 2 อาทิตจิงๆ หรอ?? ขอสมัครเป็นคนแฟนคลับคนแรกของน้องปลาได้ไหมค่ะ

อยากดูเต็มๆ อ่ะค่ะ ^___^

12. phu_75

phu_75 เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    สวัสดีครับ หนูปลา ช่วยดูให้ผมด้วยนะครับ ชื่อภูเบศ กานต์ธนาชาญ อายุ49ปี เกิดวันศุกร์ที่ 7 เมษา2504 เวลา01.45น.(รุ่งเช้าเป็นวันเสาร์ที่8)ให้ดูเรื่องการเงินและโชคลาภพอจะมีบ้างมั๊ยครับ และเจ้ากรรมนายเวรในอดีตและปัจจุบัน และสุดท้ายผมจะขายที่ดินได้สำเร็จหรือเปล่าครับ ส่วนมากผมใส่บาตรทุกเช้าและสวดมนต์ทุกวันอยู่แล้วครับและอุทิศให้แก่เจ้ากรรมนายเวรอยู่ตลอด และสุดท้ายนี้ผมขอขอบใจในความมีน้ำใจของหนูปลาเป็นอย่างมากนะที่ยามสละเวลามาดูดวงให้โดยไม่คิดค่าสิ่งใดตอบแทน (จะแม่นหรือไม่แม่นไม่ว่ากันนะสำหับมือใหม่หัดขับ)
    ระยะทางพิสูตรม้า กาลเวลาพิสูตรคน :VO:VO:VO thaxx

13. jim_ja

jim_ja สมาชิกใหม่

ส่งข้อมูลทาง pm ไปแล้วนะค่ะ

14. zetsubo

zetsubo เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2009
    ถามทางpmนะคะ

ได้โปรดดดดดดดดT Tลำบากใจมั๊กๆๆๆๆๆๆๆ

15. zaza3

zaza3 เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2007
    ของเราตอบในกระทู้ก้อได้นะค่ะ

16. Pikzy

Pikzy เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2008
    ขอบคุณครับ สำหรับคำทำนาย

17. banana

banana สมาชิก

16 กันยายน 2005
    ส่งข้อความให้ทางpmแล้วนะครับ รอกวนหนูปลาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

18. jim_ja

jim_ja สมาชิกใหม่

ยังไม่ได้คำทำนายเลยค่ะ ช่วยดูให้หน่อยค่ะสับสนในชีวิตจัง

19. Baby_par

อ่าค่ะ ตอนนี้ปลาก็ลำบากมิแพ้กันเนื่องจากเมื่อวานจะเอารายงานไปปริ้น เอาแฟลชไดร์ไปจุ๊บบบปรากฏว่า...มันเป็นไวรัส วินโด้พังทันตาเลย เหอๆ แงๆ เดรสทอปหาย ต้องวินโด้ใหม่ ถ้าลงวินโด้ใหม่เมื่อใหร่ ตอนนี้ต้องเอาไปลงใหม่ก่อนขออภัยในความล่าช้านะค่ะ T^T ถ้าลงวินโด้เสรจเมื่อใหร่จะมาดำเนินการต่อนะค่ะ

ที่วินโด้พังไม่ใช่เพราะโปรแกรมดูดวงหายนะค่ะ ปลาไม่ได้ใช้โปรแกรมดูดวง แต่ว่า ที่บึนทึกเซฟข้อแต่ละคนมันเปิดยากลำบากเหลือเกินค่ะ จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ T^T

โดนเล่นงานซะแล้ว ฮือๆๆๆ
    ป.ล.ใครผลัดวันประกันพรุ่งในการทำบุญรึป่าวค่ะ แงๆ T^T

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กรกฎาคม 2010
  20. wanwii

wanwii สมาชิก

เป็นกำลังใจให้นะคะ ไม่เป็นไรค่ะ รอได้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้