รับดูดวง ปรึกษาปันหาชีวิต เรื่องเงินงานความรัก ฟรี!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ศิษย์บูรพา, 19 พฤษภาคม 2011.

1. scot

scot สมาชิกใหม่

เปิดรับสมัครหมอดูที่ประสงค์จะพำงานในระบบ 1900 กับค่ายใหม่มีสถานี CABLE TV พร้อมสนับสนุนการทำงาน และ
    โปรโมทอาจารย์แต่ละท่าน.ให้ได้ออกอากาศ ประกันรายได้ไม่ต่ำกว่าเดิอนละ 10000 บาท พร้อมมีสวัสดิการการรักษาพยาบาลฟรีด้วยระบบประกันสังคม พร้อมรับโบนัสอีกมากมาย ทำงานได้ทั้งในกรุงเพทพ และต่างจังหวัด สนใจติดต่อสอบถามได้ที่ 0892188619 สกล<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

2. mybudha

mybudha สมาชิกใหม่

เกิดวันที่ 18 มิ.ย.25 เวลา 04.02 น.
    มีปัญหาเรื่องคู่ครองค่ะ
    รบกวนเช็คให้ทีว่าจะเป็นยังไงนะคะ ขอบคุณค่ะ^^

3. annitas

annitas สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2011
    วันจันทร์ที่ 10 กันยายน 2527 ค่ะ เวลา 5.18 pm
    เครียดเรื่องเพื่อนร่วมหอ และหนทางในอนาคตค่ะ

4. ศิษย์บูรพา

ศิษย์บูรพา สมาชิกใหม่

19 พฤษภาคม 2011
    ก้กลับมาก้ดีแล้วนี่ครับ ยังไงก้คงคืนดีอยู่แล้วแหละ
    เอาเปนว่าดีกว่าอยู่คนเดียวหนา
    ลองคบๆดูไปละกันนะครับ

5. ศิษย์บูรพา

จะถูกไหมไม่รู้นะ รู้แต่กลับไปชัวอิอิ
    ดวงไม่ได้บอกว่าถูกหรือผิด ดวงบอกวาสนาและการกระทำอีกทั้งเหตุการณ์

ปีหน้ามีสิดได้แต่งงานแล้วแหละ

6. ศิษย์บูรพา

คงมีปันหาหนักๆในระยะหลังๆช่วงสองสามเดือนเนี่ยแหละ

แต่เด๊่ยวมานก้จะคลายลง
    แต่จากดวงดูเหมือนว่าจะเปนคนรักง่ายหน่ายเรวมะใช่หรอ
    เลยทำใ้มีปันหาเพราะความเอาแต่ใจของเราเองหรือป่าวเอ่ย

7. ศิษย์บูรพา

คงมีปันหากะเพื่อนมาทั้งชีวิตหน่ะแหละครับ
    ใจเยน คนเราต้องเจอทั้งเพื่อนดีและไม่ดี เปนเรื่องทำมาชาด
    เราก้เบลือกคนคบหน่อยแค่นั้นเอง

8. liamthong

liamthong สมาชิกใหม่

รบกวนเช็คดวงให้หน่อย

วันจันทร์ ท่ี 1 เดือน ธันวาคม 2512
    บ่าย 2 โมง
    เรื่องการเงิน งาน
    เรื่องความรัก คือรู้สีกว่าแฟนเปล่ียนไปจากเดิม อยากรู้ว่าเราสองคนเป็นคู่กันหรือว่าจะต้องแยกทางกันเพราะคิดว่าแฟนมีคนใหม่ หรือคิดไปเอง
    ขอบคุณค่ะ

9. ศิษย์บูรพา

คือเขาอาจจะไม่ได้เปลี่ยนก้ได้มั้งแนคุณหนะ
    ผมว่าคุนเครียดไปเองมากกว่า
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นมันเกิดมาจาก
    ดาวเสาร์มันเข้าไปชาร์จเรื่องเนื้อคู่หรือ
    ความรักมาเปนระยะเวลาประมาณ2ปีเหนจะได้
    ผลที่เกิดขึ้นจากแรงชาร์จตัวเนี้ยอาจะทำให่
    เกิดแรงปะทะพอสมควร แต่ไม่น่ามาก
    เพราะแรงจะส่งผลจะออกไปทางที่ แฟนคุนมีโลกส่วนตัวมากขึ้นมากกกว่า

อีกอย่างลองดูตัวเองนิดนึงว่าทำอะไรให้เขาเปลี่ยนไปไหม
    เพราะถ้าความรักเกิดจากการยอมฝ่ายเดียวโดยที่่ไม่มีความเข้าใจกัน
    มันก้คงอยู่กันลำบากพอควร

แต่ถ้าถามเรื่องเลิกกันผมคงบอกว่ามีเกนจะได้เลิกกัน
    แต่ดวงคุนไม่ได้บอกว่าเขาจะมีใหม่ไหม
    เข้าใจนะครับ

เรื่องเงินจากดวงเลยเปนคนที่มีปัญกาเรื่องเงินพอสมควรเลยหละ
    คงลำบากเรื่องเงินไปอีกหลายปี
    ใจเยนๆละกันนะครับ บางทีทำงานแทบตายแต่ไม่เหนเงิน
    สู้ๆนะคับ

10. สายน้ำฝน

สายน้ำฝน Active Member

11 พฤศจิกายน 2010
    3 ก.ย. 36 13.30 น. ค่ะ
    อยากถามเรื่องความรักค่ะ ว่าช่วงนี้มีเข้ามามั้ยค่ะ แล้วใช่รึเปล่า
    กับเรื่องการเรียนค่ะ

11. ศิษย์บูรพา

แหนะอายุแค่นี้อยากเจอคนที่ใช่เลยหรอ
    หนทางชีวิตยังอีกยาวไกล ใจเยนๆ
    ไม่ต้องรีบนะหนู

การเรียนก้ไม่มีอะไรมากนี่
    ธรรมดา อาจจะเครียดมากไปเอง

12. preamlit

preamlit Active Member

29 กรกฎาคม 2007
    คุณศิษย์บูรพาข้ามดิฉันไปหรือเปล่าคะ อาจเป็นเพราะดิฉันไม่ได้เขียน วดป เกิดให้คุณหรือเปล่า

13. เด็กหัวจุก

เด็กหัวจุก เป็นที่รู้จักกันดี

ต่อคิวใหม่ละกัน

17 พฤศจิกายน 2520 18.02 น
    ถามเรื่อง
    1.การเงิน
    2.ความรัก คนรักปัจจุบัน

14. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    ขอบคุณที่ตอบมากค่ะ เห็นตอบทุก Reply เลย ^ ^

ที่ถามว่าถูกหรือผิดเพราะแฟนเก่าทำเรื่องกะเราไว้เจ็บปวดมากค่ะ - -" (คบกันมา 7 ปี)

แต่เค้าเหมือนจะยังรอเราอยู่ เค้ายังไม่มีใครใหม่ ยังโทรคุยกะแม่อยู่เรื่อยๆ เลยค่ะ

ส่วนแฟนคนปัจจุบันก็ดูแลเราดีค่ะ ดูแลดีกว่าคนเก่า

หลังจากเลิกกับแฟนเก่าไป 9 เดือน บอกตรงๆ ว่าหายโกรธแล้วในสิ่งที่เค้าเคยทำไว้ T_T

ไม่รู้จะเอายังไงดีกับชีวิตค่ะ เศร้า T_T

15. ศิษย์บูรพา

ต้องขอโทดด้วยนะครับไว้จะเปิดหาแล้วตอบให้
    จะให้ดีชวยบอกผมนิสนึงว่ามันอยู่หน้าไหนหน่ะครับ
    เพราะผมไปเปิดๆหาแล้วผมก้มึน

16. ศิษย์บูรพา

เรื่องเงินก้ไม่น่าจะมีอะไรมากนะครับ
    เปนคนใช้เงินเก่ง เงินมันเลยดูเหมือนไม่พอใช้
    นี่ได้เงินมาให้แฟนหมดรึป่าวเนี่ย

เรื่องคนรักคนปัจจุบันเนี่ยน่าไม่มีไรมากเหมือนกัน
    ระวังตังเองจะมีรักใหม้ดีกว่า อิอิ

17. เด็กหัวจุก

เด็กหัวจุก เป็นที่รู้จักกันดี

อ่าวเป็นงั้นไป แหะๆ กะคนนี้ยังปวดหัวตึ๊บๆ สงสัยปวดหัวตึ้บเลยเซ็ง 555 ขอบคุณมากๆค่ะ

18. Ak-sorn

Ak-sorn สมาชิกใหม่

แฟนที่จะย้ายไปช่วยราชการที่ใต้จะกลับมาอย่กับเราไหม

19. thechacha

thechacha สมาชิกใหม่

13 กรกฎาคม 2011
    พุธกลางวัน 10 กพ 2531 9.10 นครราชสีมา

ความรัก
    เรียน
    งาน

ขอเน้นข้อแรกนะครับ ข้ออื่นผมไม่มายเท่าไหร่ มีแต่ข้อแรกที่ทุกข์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2011
  20. ศิษย์บูรพา

ไว้จะมาตอบให้ตอนว่างๆนะครับ