รับดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือผู้ที่เดือดร้อน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Sun The Tarot, 18 กรกฎาคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Mrs.Olive

Mrs.Olive สมาชิกใหม่

เกิดวันจันทร์ 23 พค. 2526 เวลา 13.50 น. อยากทราบว่าจะได้งานที่หวังไว้เกี่ยวกับโรงพยาบาลหรือไม่คะ ขอบพระคุณค่ะ

2. bonuszaa118

bonuszaa118 Active Member

10 สิงหาคม 2017
    ชื่อ เอ๋นะค่ะ อายุ 28 ค่ะ ไสวดคาถาเงินล้าน 9 จบแล้ว
    อยากทราบเรื่องปัญหาการเงิน และปัญหาครอบครัวค่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

3. RDO Sasima

RDO Sasima สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2017
    ศศิมา เกิดวันที่6กพ. อายุ31ย่างเข้า32 ค่ะ อยากทราบว่าจะได้เจอคู่แท้มั้ยค่ะ ที่ผ่านมาเจอแต่คู่เวรคู่กกรรรม พอจะรักใครสักคนเค้าก้อเเป็นกะเหรี่ยงอยากทราบว่าเค้าจะได้มีวาสนาร่วมกันกับมาเป็้นคู่กันไหม รึว่ามีคนอื่นเป็นคู่
    สวดพระคาถาทั้ง2บทค่ะเผื่อบารมีให้ทุกๆคนเลยรวมทั้งตัวอาจารย์ด้วยค่ะ

4. mobyga

mobyga Active Member

ก๊อบ เกิด 23/1/2526 วันอาทิตย์

อยากทราบว่าคนที่ผมชอบอยู่ตอนนี้ แต่ตัวอยู่ห่างกัน จะมีโอกาสได้คุยกัน คบกันมากไปกว่านี้มั้ยครับ (ผมชอบเค้ามา 5 ปีเคยคุยกันแต่เค้ามีแฟนแล้ว ตอนนี้รู้มาว่าเค้าไม่มีแฟน(ไม่แน่ใจว่าจริงมั้ย) เลยทักไลน์ไปกะว่าสานสัมพันธ์ แต่เค้าเหมือนอยากคุย แต่บางทีก็เหมือนไม่อยากคุย ตอนนี้บอกเค้าไปแล้วว่า ผมรู้สึกยังไงกับเค้าเค้าอ่านแต่ไม่ตอบครับ ตอนนี้คงหยุดทักไปแล้วครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้