รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    ตอนนี้เขาอาจจะมีแฟนอยู่แล้ว หรือมีคนที่เขามองอยู่ครับ แต่ว่าเขาก็รู้สึกดี ๆ กับคุณอยู่ภายในใจลึก ๆ ของเขานะครับตอนนี้ คุณมีโอกาสที่จะสมหวังในความรักครั้งนี้ในอนาคตข้างหน้าครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

คุณจะมีโอกาสมีลูกนะครับเป็นลูกสาว แต่จะยังไม่มาในช่วงนี้ครับ แต่ก็ไม่เกิน 3 ปีนี้นะครับ เพราะว่าดวงคุณมีลูกยาก และจะมีลูกสาวเพียงคนเดียว

แต่ผมแนะนำเกี่ยวกับบเรื่องการขอลูกนะครับ ลองไปขอลูกจากหลวงพ่อศักดิ์สิทธิ์ที่ จ.เพชรบุรีดูซิครับ หลายคนว่าได้ลูกยากไปขอที่นั่นได้ผลมาหลายราย แล้วก็ถ้าอยากได้พลังกุศลที่จะทำให้ตัวคุณเองมีลูกได้เร็ว ไปทำบุญร่วมงานบวช ไปส่งนาคเข้าโบสถ์ ช่วงที่นากกำลังจะเข้าประตุโบสถ์ให้ขออธิษฐานเลยว่า ถ้าผู้ใดที่มีบุญร่วมกับคุณและคู่ครองของคุณ และอยากที่จะมาเกิดกับคุณ ขอให้ได้มาเกิดกับคุณในเร็ววันนะครับ น่าจะทำให้ได้ผลเร็วขึ้นแต่ถ้าอิงตามชะตาชีวิตของคุณเองประกอบก็คือไม่เกิน 3 ปีแน่นอนครับ
    ขอให้คุณโชคดีครับ

3. ranlikit

ranlikit เป็นที่รู้จักกันดี

1. ชื่อ ธนะโรจน์ ลิขิตวัฒนเศรษฐ
    2. ผุ้ชายครับ
    3. อายุ 47 ปี
    4. เกิดอังคาร ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2508
    5.รบกวนเรียนถามเรื่้องอาชีพครับ คือผมอยากทราบว่าอาชีพที่ผมทำอยู่ทุกวันนี้จะมีความมั่นคง พอเลี้ยงครอบครัวไปนานมั๊ยครับ ถ้าไม่ผมควรประกอบอาชีพใดครับ

4. darksamurai

ขอแยกลักษณะเด่น ๆ มาเป็นข้อ ๆ นะครับ
    อายุรุ่นราวคราวเดียวกับคุณ คือไม่เด็กกว่า และไม่แก่กว่าคุณเกิน 3 ปี
    ข้อต่อมาเป็นคนรูปร่างหน้าตาดี ผิวสะอาด ขาว เหลือง หรือ ขาว
    เจ้าสำอางค์พอสมควร
    ลักษณะเป็นคนเจ้าชู้ พูดจาอ่อนหวาน ช่างเอาใจ มีสเน่ห์ต่อเพศตรงข้าม
    แต่ด้านเสียคือ เอาแต่ใจตัวเอง ทำอะไรต้องได้ดั่งใจ ใจร้อน รอคอยอะไรไม่ค่อยได้ ขี้หงุดหงิด อารมณ์ขึ้น ๆ ลง ๆ ถ้าต้องรออะไรสักอย่าง
    ความสูงประมาณ 175 ครับ หรือสูงกว่านี้เล็กน้อย
    หุ่นนักกีฬาครับ มาดดี
    ข้อเสียอีกคือ ผู้หญิงเข้าหาเยอะ ระมัดระวังการมีกิ๊กลับ ๆ เอาไว้ล่วงหน้าด้วย ปวดหัวหน่อยล่ะครับงานนี้ คุมกันให้อยู่ก็แล้วกันครับ ถ้าคนที่คุณคบอยู่ยังไม่ใช่แบบนี้ ก็แสดงว่าเนื้อคู่ยังไม่มานะครับ

5. darksamurai

คุณสุดใจ ผมแนะนำนะครับให้คุณสุดใจ ทำน้ำมนต์พิเศษทานด้วยตัวเอง ขั้นตอนคือคุณสุดใจ ต้องอาบน้ำ สระผมให้เรียบร้อย แต่งชุดขาวทั้งชุด ซื้อเทียนไขสีขาวมาหนึ่งเล่ม แล้วคุณเริ่มสวดยอดพระกัณฑ์ไตรปิฎก จนกว่าจะจบทั้งหมด มือข้างนึงจุดเทียนขาวแล้วให้น้ำตาเทียนหยดลงไปในน้ำ อ่อแล้วน้ำเป็นน้ำดื่มที่คุณใช้ดื่มตามปกตินะครับ มืออีกข้างคุณถือหนังสือสวดมนต์สวดไปก็ได้ครับ สวดทำนองไม่เป็นไม่เป็นไรครับ สวดผิดบ้างบางคำก็ไม่เป็นไรครับ ทั้งหมดอยู่ที่ความศรัทธาต่อพระคาถาบทนี้ แล้วเชื่อว่าทานน้ำมนต์นี้แล้วคุณจะหาย ให้ทานต่อเนื่องไปไม่เกิน 3 เดือนคุณจะหายขาดครับ ไม่ต้องถึงกับต้องมาพบผมคุณสามารถรักษาได้ด้วยตัวเอง อ่ออย่าลืมตักน้ำตาเทียนออกไปทิ้งด้วยนะครับ เก็บไว้แต่น้ำมนต์อย่างเดียว ใส่ตู้เย็นได้ครับ ให้ดื่นแทนน้ำเลยยิ่งดี หรือว่าอย่างน้อยสุดห้ามลืมก่อนนอนนะครับ แล้วคุณจะหายแน่นอน

6. darksamurai

ผมจะตอบให้เพียงหนึ่งคำถามเท่านั้นครับ ผมจะโฟกัสลักษณะคู่ครองของคุณก่อน ส่วนเกี่ยวกับคนเก่าผมจะตอบแค่คร่าว ๆ เท่านั้นไม่เจาะลึกลงไปนะครับ

คู่แท้ของคุณเองนั้น คือคนที่เคยทำให้คุณเจ็บปวดมาก่อนในอดีต หรือว่าเคยเป็นอดีตคนรักเก่าของคุณเอง จะมีเกณฑ์ย้อนกลับมารักกันใหม่ครับ และจะเป็นคู่แท้ของคุณ แต่อย่างไรก็ตามปล่อยให้เป็นเรื่องของอนาคตนะครับ ใช้ชีวิตไปตามปกติถ้าเขาถ้าคนที่ใช่ ไม่ว่าจะจากกันไปกี่ครั้งยังไงก็ต้องกลับมา กลับคืนมา ส่วนคนที่คุณเคยคบด้วยล่าสุดเคยเกี่ยวข้องอย่างไรกับคุณมาในอดีตก็คือเขาเคยเป็นคนรักของคุณในอดีต แต่ว่าเคยคล้องกรรมต่อกันมา จึงจะต้องมีเรื่องของวิบากกรรมมาก่อนนะครับ คำตอบอาจจะไม่ตรงใจ หรือตรงใจก็ดี ผมอ่านไปตามที่ผมเห็น ขอให้คุณโชคดีนะครับกับความรักในวันข้างหน้า

7. darksamurai

ถึงคิวคุณแล้วเดี๋ยวผมจะตอบให้ทาง Private Message ปกติผมจะไม่ค่อยเช็คในข้อความจะถนัดทางหน้าบอร์ด ฉะนั้นใครส่งทางข้อความมาจะรอผมช้านิดนึงน่ะครับ ขอบคุณครับ

8. rojanasara

rojanasara เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันศุกรที่ 11 กค. 2501 ชื่อสารภี โรจนเบญจวงศ์ เพศหญิง
    อายุ 54 ปี
    อยากทราบเรื่องการเงิน จะขายที่ขายบ้านได้เมื่อไหร่

9. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณจ้าได้รับคำตอบแล้ว

10. รุหะโรจน์

รุหะโรจน์ สมาชิก

ธรา รุหะโรจน์ 26พ.ย.04 อาทิตย์
    ลักษณะเนี้อคู่ จะเจอเมื่อไหร่

ขอบคุณคับ

11. รอยยิ้ม

รอยยิ้ม สมาชิก

23 พฤศจิกายน 2012
    ชื่อ น.ส.วิมลรัตน์ เหล่าคำ
    เพศ ญ อายุ 15 (อายุน้อยไปไหมคะ? แฮ่..)
    15/06/40 ปีฉลู

คำถาม : จะได้ย้ายโรงเรียนเหมือนที่หวังในปีหน้าไหมคะ?
    ขอบคุณค่ะ ;p แล้วจะแวะมาดูน้า

12. ปูรณ์

ปูรณ์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2010
    สิ่งที่จะนำโชคลาภให้คุณได้ดีคือภาพราชสีห์สีทอง สิงโตทองคำ หรือหาตุ๊กตาสิงโตมาไว้กับคุณในห้องนอน คุณจะมีโชคลาภเข้ามามากขึ้นลองดูนะครับ แต่โดยส่วนตัวคุณเกิดวันพุธกลางคืน หรือเรียกว่า วันราหู พระราหูเป็นเทพที่สนับสนุนในด้านโชคลาภอยู่แล้วถ้ารู้จักการนอบน้อมท่านอย่างถูกวิธี พระราหูจะช่วยส่งเสริมลาภผลให้กับคุณ ทุก ๆ วันพุธกลางคืนเวลา 20.00 น. - 24.00 น. จุดธูปดำ 8 ดอก เทียนดำ 2 เล่ม (เฉพาะการขอให้ช่วยเหลือในเรื่องที่เดือดร้อนมาก ๆ จริงๆ) แล้วสวดบทบูชาพระราหู ยัสสานุสาระเณนาปิ 12 จบ โดยทั่วไปก็สวดบูชาท่านทุกวันพุธกลางคืนก็พอครับ

ขอให้คุณโชคดีครับ[/QUOTE]
    ขอบคุณมากค่ะ

13. Gorgeous

Gorgeous เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อสุขไพศาล รัตตนิทัศน์
    เพศ ชาย
    เกิด 26 ม.ค. 32 พฤหัสบดี
    อายุ 23 ย่าง 24
    อยากทราบเรื่องคู่ครองว่ามีรูปร่างลักษณะนิสัยอย่างไรขอบพระคุณมากครับ

14. darksamurai

ด้วยความยินดีครับ

15. chothip

chothip Active Member

ส่งไปทาง pm นะคะ
    ขอบคุณค่ะ

16. darksamurai

ได้ครับถึงคิวของคุณแล้ว รอคำตอบสักครู่ครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ

17. Fabrizio

Fabrizio สมาชิกใหม่

28 กรกฎาคม 2012
    ส่งทางPm แล้วครับ

ขอบคุณครับ

18. nutspicy1123

nutspicy1123 สมาชิก

21 มิถุนายน 2012
    ชื่อ: นัฐพนธ์ ด่างเกษี
    วันเดือนปีเกิด: 10 กันยายน พ.ศ.2537
    เรื่องที่ต้องการถาม: อยากทราบว่าผมจะแอดมิชชันติด
    คณะครุศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย หรือเปล่าครับ ?

19. snowqueen

snowqueen Active Member

รบกวนด้วยน่ะคะ ส่งไปทาง pm แล้วค่ะ
    แฟนคลับเยอะมากๆ รักษาสุขภาพด้วยน่ะคะ

20. darksamurai

คุณมีโอกาสมีลูกยากมากครับ ถ้าภายในเดือนนี้ยังไม่ตั้งครรภ์ก็ต้องรอยาวไปอีกทีช่วงเดือนกรกฎาคมปีหน้าครับ แล้วต้องระวังให้ดีครับถ้ามีเหตุทำให้แท้งบุตรในช่วงเกณฑ์เดือนกรกฎาคมนั้น โอกาสที่จะมีลูกจะเป็นไปได้อย่างยากมากครับ และจะได้เป็นลูกสาวนะครับตามที่เห็น

อย่างไรก็ตามขอให้คุณโชคดีครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้