รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    ช่วงนี้สถานะการเงินยังประสบปัญหาอยู่ครับ เพราะว่าเป็นช่วงที่มีเรื่องกรรมจากเจ้ากรรมนายเวรของคุณเข้ามาบั่นทอนดวงชะตาของคุณ สำหรับงานใหม่รอจังหวะให้พ้นปีนี้ไปก่อนจะดีกว่าครับ ถ้าอยากให้สถานะการเงินคุณดีขึ้นอาจจะเสริมดวงต้อนรับปีใหม่ด้วยการไปปฏิบัติธรรมสัก 3 วันให้คุณบิดามารดาและเจ้ากรรมนายเวร รวมไปถึงถ้าไม่สะดวกหมั่นสวดมนต์ภาวนานั่งสมาธิในช่วงนี้ รวมไปถึงทำบุญร่วมในงานบวชหรือร่วมซื้อเครื่องบวชถวายวัดก็ได้ครับ แล้วจะโชคดีเรื่องงานในเวลาอันใกล้ แต่อยากให้สวดมนต์ นั่งสมาธิสม่ำเสมอ เพราะเป็นการสร้างกุศลที่ได้กุศลแรงและไม่เบียดเบียนทรัพย์ตัวเองด้วยครับ ทำแล้วอาจจะโชคดีได้รับงานช่วงปีใหม่ แต่ถ้ายังก็อาจจะล่าช้าออกไปอีกสักหน่อยครับเพราะว่าดวงยังอยู่ขาลงในเรื่องตรงนี้อยู่น่ะครับ

2. บัวเกี๋ยง

บัวเกี๋ยง เป็นที่รู้จักกันดี

นายปฏิภาณ ปินตา
    เพศชาย
    อายุ 36ย่าง37
    เกิด 11 ธ.ค.2518
    จะได้รับราชการครูมั้ยครับ

3. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    ขอบพระคุณมากครับ อยากปฎิบัติธรรมช่วงปีใหม่ครับ แต่คงไม่สะดวก เพราะตอนนี้อยู่สหรัฐ ผมจะปฎิบัติธรรม สวดมนต์ ไหว้พระ นั่งสมาธิ อุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร กับ ขอให้สิ่งศักสิทธิ์ที่ดูแลอยู่ช่วยอีกแรง น่าจะช่วยให้ดีขึ้นนะครับ ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ ธรรมะคุ้มครองครับ

4. caring

caring เป็นที่รู้จักกันดี

พรรษสิรี 5 ธันวาคม 2520
    อายุ 35
    จะได้แต่งงานไหมคะ เนื้อคู่ลักษณะอย่างไร
    รบกวนด้วยค่ะ

5. ลูกหลวงปู่

ลูกหลวงปู่ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ไอศูรย์ กังวาลจริยกุล
    6 สิงหา 24อยากถามว่า
    จะขายที่ได้เมื่อไร

6. piyaroek

piyaroek สมาชิก

2 พฤศจิกายน 2012
    ชื่อ ปิยฤกษ์ ดาษดา
    เกิด วันเสาร์ 23 ตุลาคม 2514
    อายุ 41ปี
    เพศ ชาย
    คำถาม สถานะทางการเงินจะดีขึ้นไหม

7. จินตภัทร

จินตภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ จินตนา วงษ์สุโท
    เพศ หญิง
    เกิด วันอังคาร 6 กรกฎาคม 2514
    อายุ 42 ปี
    คำถาม จะได้รับเงินคืนจากลูกหนี้ที่ยืมไปหรือไม่

8. noomeaw

noomeaw สมาชิก

ชื่อ ศรุตยา อินทรฉาย
    เพศ หญิง
    เกิดวัน พุธ 28 มีนาคม 2533
    อายุ 22 ปี

คำถาม- คนที่เราแอบชอบอยู่เค้ารู้สึกยังไงกับเราบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

9. kunpan

kunpan Active Member

ชื่อ ธนะสิทธิ์ อัฐโชติวรรณพร
    เพศ ชาย
    เกิด วันศุกร์ ที่ 14 ธันวาคม 2522
    อายุ 33 ปี
    คำถาม อยากมีลูกมากเมื่อไรจะมีลูก และจะได้เพศอะไรครับ ต้องเน้นทำบุญด้านไหนครับ
    ขอบคุณครับ

10. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกท่านที่กำลังรอคำตอบอยู่ จะได้รับคำตอบเรื่อยๆ เริ่มจากวันนี้เวลา 17.00 น. เป็นต้นไปนะครับ ระหว่างนี้ สำหรับสมาชิกท่านอื่นๆ ที่สนใจก็เข้ามาร่วมฝากคำถามกันไว้ได้นะครับ

11. darksamurai

ผมขออนุโมทนากับการตั้งใจที่จะสร้างกุศลของคุณล่วงหน้าครับ :z2

12. darksamurai

จะตอบให้ภายในวันนี้แน่นอนครับ

13. darksamurai

จะตอบให้ภายในวันนี้นะครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ

14. darksamurai

ในส่วนของเรื่องหนี้สินการเงินของคุณในช่วงนี้จะยังไม่สามารถแก้ไขได้ในทันที ระมัดระวังมีปัญหาทางกฎหมายไว้บ้าง หากคุณต้องการหาคนช่วยเหลือมีคนช่วยเหลือคุณได้จะเป็นลักษณะผู้ชาย รูปร่างสันทัดคน ผิวขาวเหลือง วันที่เหมาะในการเจรจาหาคนช่วยเหลือเรื่องการเงินของคุณมากที่สุดคือวันศุกร์ และก็คนลักษณะที่จะทำให้คุณมีปัญหาการเงินซับซ้อนได้อีกคือผู้หญิงรูปร่างท้วมผิวคล้ำกว่าคุณพยายามหลีกเลี่ยง คุณมีโอกาสเสี่ยงโชคได้บ้างเล็กน้อยในช่วงเดือนมกราคมแต่ต้องเป็นวันศุกร์นะครับ ส่วนการแก้ไขปัญหาของคุณ คุณอาจต้องมีการผลัดผ่อนบ้าง แต่อย่างที่ผมบอกวันที่เจรจาเหมาะสมที่ดีที่สุดคือวันศุกร์ ห้ามวันเสาร์เด็ดขาด แต่โดยจบสุดท้ายหนี้สินตรงนี้คงไม่ทำให้คุณถึงกับดิ้นไม่หลุดและเคลียร์ไม่ได้ เพราะตามชะตาสุดท้ายคุณก็หมดหนี้ก้อนนี้ได้แต่ค่อนข้างต้องใช้เวลาสูงครับ ควรเสริมดวงด้วยการทำบุญชะระหนี้สงฆ์ตามกำลังศรัทธาจะทำให้คุณมีช่องทางได้เงินทองเข้ามาบ้างนะครับ

ขอให้คุณโชคดีนะครับ

15. สร้อยเงิน

สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนทาง pm นะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

16. darksamurai

สำหรับคำถามที่คุณถามมา ผมเข้าใจอารมณ์นี้เลยครับ เพราะเพิ่งเป็นกับผมเลย ผมมักใช้ชีวิตที่ต่างประเทศและผมมักจะชอบเสี่ยงดวงกับล๊อตโต้อยู่บ่อย ๆ ล่าสุดผมก็เพิ่งเลขตรงกับรางวัลที่ 1 ทุกตัวเลยครับ แต่ว่ามันผิดไปงวดนึงครับ ผมซื้อไว้งวดที่ 181 มันไปออกงวดที่ 182 แอบเศร้าเลยครับ กรณีของคุณเนี่ยที่ผมตรวจดูแล้วคือ คุณมีกระแสโชคลาภที่เข้ามา และกำลังจะได้รางวัลใหญ่ ภายใน 4 เดือนนับจากนี้ คำว่าภายใน 4 เดือนเนี่ยไม่ได้แปลว่าคุณต้องรอ 4 เดือน อาจจะงวดหน้านี้ก็อาจเป็นได้ ก็เสี่ยงโชคไว้งวดละคู่ก็แล้วแต่นะครับ
    วันที่เหมาะในการเสี่ยงโชคกับคุณมากที่สุดคือวันพุธ
    เลขนำโชคของคุณคือ เลข 4 และ 7
    วันที่ที่เหมาะกับการเสี่ยงดวงคือวันที่ลงท้ายด้วยเลข 4 เช่น 4,14,24 นะครับ

สิ่งที่กำลังขัดลาภคุณหรือคอยปัดโชคลาภคุณอยู่คือเจ้ากรรมนายเวรผู้ชายที่คอยติดตามคุณอยู่ในช่วงนี้เขาคอยกลั่นแกล้งคุณอยู่ในช่วงนี้ ผมแนะนำว่า ตักบาตรเช้าให้เขาทุกวัน ติดต่อกัน 7 วัน ทำให้เขาโดยเฉพาะเลยครับ คือตักบาตรและกรวดน้ำให้แต่เฉพาะเจ้ากรรมนายเวร แล้วจะเป็นผลดีกับคุณในการเสี่ยงโชคนะครับ วันที่เริ่มในการตักบาตรให้เจ้ากรรมนายเวรผมก็แนะนำว่าเป็นวันพุธเช่นกันครับ

และขอให้ได้รับรางวัลโชคใหญ่เร็ว ๆ นี้นะครับ
    อ่อ..สำคัญที่สุด เงินที่ได้จากโชคลาภในครั้งนี้ นำไปร่วมสร้างพระแก้วฤดูหนาว หรือถ้ามีศรัทธาที่จะสร้างคนเดียวก็ได้ครับ และอุทิศกุศลนี้ให้กับเทวดาประจำตัว ผู้มีพระคุณ ผู้ล่วงลับไปแล้ว และบรรดาเจ้ากรรมนายเวรทั้งหลาย
    และทรัพย์นั้นจะอยู่กับคุณยั่งยืนและต่อยอดได้ จะไม่มีเหตุให้ต้องหมดทรัพย์ไปอย่างไร้ค่าแบบหลาย ๆ คนที่ถูกรางวัลแล้วหมดตัวหนักกว่าเดิมอีกนะครับ

17. darksamurai

ทำธุรกิจที่เกี่ยวกับ ธุรกิจกลางคืน ร้านอาหาร เกี่ยวกับน้ำทุกประเภท หรือรวมไปถึงงานที่เกี่ยวกับแฟชั่นของผู้หญิง คือหมายถึงการค้าขายของแฟชั่นผุ้หญิงก็ได้ หรืออะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับผู้หญิง จะทำให้คุณรวยได้ครับ จริง ๆ ขายพวกเหล้าปั่นก็จะดีสำหรับคุณ หรือทำเกี่ยวกับพวกใต้ดิน แต่ว่ามันขัดแย้งต่อหลักศีลธรรม ผมก็เลยไม่อยากยกมาเป็นประเด็นสำคัญ แต่ตรงนี้แล้วแต่การพิจารณาส่วนตัวนะครับ

อย่างไรก็ตามผมขอให้คุณโชคดี ถ้าหากว่ากิจการงานปัจจุบันที่คุณทำอยู่ไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกับสิ่งที่ผมแนะนำแต่อยากเสริมให้ทำมาค้าขึ้นผมแนะนำให้คุณไหว้บูชาพระราหูในวันพุธกลางคืนคือเวลา 20.00 น. - 24.00 น. วันไหนก็ได้ที่คุณสะดวก จุดธูป 8 ดอกไหว้บูชา และขอพรให้กิจการค้าขายดี ของดำไม่ต้องนะครับ ไหว้แต่ธูปกับพวงมาลัยอย่างเดียว แล้วจะช่วยเสริมดวงชะตาครับ โชคดีครับ

18. icecreamvanila

icecreamvanila เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวนทาง PM นะคะ
    ขอบคุณนะคะ คุณdarksamurai

19. nuttanuny

nuttanuny สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2012
    สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามเรื่องบุตรคะ เมื่อไรดิฉันจึงจะมีบุตรคะ
    ดิฉันชื่อ นัฐนันท์ อัฐโชติวรรณพร เกิดวันจันทร์ที่ 3 ตุลาคม 2526 ปีกุน
    สามีเกิด วันศุกร์ที่ 14 ธันวาคม 2522 ปีมะแมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2012
  20. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ส่งคำถามไปทาง PM ขอบคุณมากนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้