รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. รุหะโรจน์

รุหะโรจน์ สมาชิก

สวัสดีครับ

ชื่อ ธรา รุหะโรจน์ เกิดวัน อาทิตย์ ที่ 26 พ.ย. 2504 เพศ ชาย

คำถาม เรื่องการโยกย้าย ปี2556 ต้นปีจะได้ย้ายกลับบ้านหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

2. waff

waff สมาชิก

17 พฤศจิกายน 2012
    ชื่อ นางสาวศิริวรรณ ทองอุ่น
    เพศ หญิง
    อายุ 27 ปี
    เกิดวันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2528
    ต้องการถามเรื่อง โชคลาภ ว่าจะมีโชคลาภก้อนใหญ่ ที่ทำให้หนี้สินหมดได้มั๊ยค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

3. poonaa

poonaa Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    ถามด้วยค่ะ

ชื่อ นางสาว กมลรัตน์
    เพศ หญิง อายุ 40 ย่าง 41
    เกิด วันพุธ ที่ 7 มิถุนายน 2515

สมัครงานไว้ จะได้งานดี เงินดี ภายในเดือนพฤศจิกายน 2555 นี้หรือไม่

ขอบคุณค่ะ

4. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    ใช่ครับทำได้ทุกรูปแบบตามแต่สะดวกและที่สำคัญตามในแบบที่เราศรัทธาที่จะทำครับ เพราะนั่นจะเป็นผลกับเรามากที่สุด ทำกุศลอะไรก็แล้วแต่ ให้ทำด้วยใจศรัทธาครับ แล้วจะพบข่าวดี :cool:

5. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

ตรงนี้ช่วยระบุให้ชัดเจนอีกสักนิดครับว่า ต้องการอยากรู้อะไรเกี่ยวกับคู่ครอง เช่น
    คู่ครองมีลักษณะอย่างไร หรือคนที่คบอยู่ใช่คู่ครองไหม หรือว่าลักษณะความรักระหว่างคุณกับคู่ครอง อะไรประมาณนี้ครับ พอดีมาประเด็นกว้างผมจะตอบให้ไม่ถูกประเจ็นมันจะกว้างไปครับ ขอบคุณครับ

6. darksamurai

คงไม่ต้องตอบคำถามเป็นอย่างอื่นครับ สำหรับดวงชะตาคุณมาทางนี้แน่นอน ผมมั่นใจมากว่าคุณจะได้เป็นสจ๊วตตามที่คุณตั้งใจและจะเป็นได้มั่นคง ก้าวหน้า ประสบความสำเร็จรุ่งโรจน์ และชีวิตคุณจะมีการใช้ชีวิตอยู่ต่างประเทศหลายประเทศครับ นอกจากเป็นสจ๊วตแล้วคุณเองจะร่วมทำธุรกิจส่วนตัวกับเพื่อนร่วมงานและคู่ครองด้วย เกี่ยวข้องกับการติดต่อเจรจาค้าขายกับต่างประเทศ ค่อนข้างล่ำซำดีทีเดียวครับ ขอให้โชคดีครับ

อ่อ...อีกนิดนึง เพื่อกันภัยตัวเองยามดวงตก หมั่นสร้างกุศลทำบุญโลงศพ ร่วมไถ่ชีวิตสัตว์ใหญ่ และเติมแสงสว่างให้ชีวิต เช่นทำบุญน้ำมันตะเกียง ทำบุญค่าไฟฟ้า หลอดไฟ หรือถวายเทียนบ้าง จะช่วยเสริมชะตาของคุณนะครับ และทุกครั้งอย่าลืมแผ่ไปยังผู้มีพระคุณทั้งที่มีชีวิตอยู่และล่วงลับไปแล้ว ตลอดจนเทวดาที่คุ้มครองดูแลรักษาตัวคุณเอง รวมไปถึงเจ้ากรรมนายเวรทั้งหลายด้วยนะครับ

7. darksamurai

งานที่คุณจะไปทำที่ใหม่มีประเด็นหลักๆ ดังต่อไปนี้นะครับ
    1. งานนี้คุณจะได้บรรจุแน่นอน 100%
    2. งานนี้จะค่อยๆ ดีขึ้น แบบค่อยเป็นค่อยไปนะครับ เป็นงานที่คุณทำแล้วจะมีความสุขและสบายใจขึ้นกว่าเก่า
    3. เป็นงานที่ทำแล้วดีแต่ยังไม่ใช่งานที่ทำให้คุณรวย
    4. คุณจะได้พบเพื่อนร่วมงานใหม่ผู้หญิงผิวสองสีค่อนไปทางขาว หรือผู้หญิงผิวขาวเหลืองบาง อายุน่าจะน้อยกว่าคุณเล็กน้อย จะจัดว่ารุ่นเดียวกันก็ได้แต่อ่อนเดือนหรืออ่อนปีกว่านิดหน่อย รูปร่างจัดว่าสมส่วนอยู่นะครับ จะเข้ามาเป็นกัลญาณมิตรที่ดีกับคุณ ต่างจากที่เก่าที่คุณเคยทำงาน เพื่อนร่วมงานไม่ค่อยดีเท่าไหร่ หรือในกรณีคุณยังไม่ได้ทำงานเพิ่งเรียนจบหรืออะไรก็แล้วแต่ คุณเป็นคนหากัลญาณมิตร (โดยเฉพาะผู้หญิง) ยากพอสมควรครับ

ขอให้โชคดีครับ

8. pho2601

pho2601 เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2007
    1. ชื่อ วรุณ บุษราคัมวดี
    2. เพศ ชาย
    3. อายุ 45 ปี
    4. วันเดือนปีเกิด 24 มกราคม 2510
    5. เรื่องที่ต้องการถามอย่างชัดเจน 1 คำถาม ชีวิตโดนเอาเปรียบตลอดเวลา จะแก้กรรมได้อย่างไรครับ

ขอบคุณมากครับ

9. darksamurai

สำหรับงานที่เก่า
    มันเป็นช่วงเวลาที่ถึงคุณไม่อยากเปลี่ยนงานก็ต้องมีเหตุให้คุณออกจากงานนี้อยู่ดีเพราะหมดเวลากับงานนี้แล้วนะครับ ในขณะที่ยังไม่ถึงปีใหม่ยังต้องทำงานเก่าอยู่สิ่งที่ต้องระวังคือ ระวังการขัดแย้งกับผู้ใหญ่ และระวังปัญหาเรื่องชู้สาวไว้บ้าง ระมัดระวังการมีปัญหาเกี่ยวกับคนทีมีครอบครัวแล้วก็ได้ ทำให้มีปัญหาวุ่นวายกระทบกับการงาน ย้ายที่ใหม่แล้วก็พ้นเกณฑ์ปัญหาเหล่านี้ไป

สำหรับงานที่ใหม่
    ทำงานที่ใหม่ ช่วงแรก ๆ ก็ถือว่าสบายใจดี แล้วจะรู้สึกดีกว่าที่เก่า อยู่ไปเกิน 3 เดือนก็จะมีปัญหาจุกจิกกวนใจ แต่ไม่ร้ายแรง คือจุกจิกเกี่ยวกับปัญหาบุคลากรรอบ ๆ ตัว หรือบางครั้งงานมักชอบมีปัญหาให้เราต้องมานั่งแก้แบบเล็ก ๆ น้อย ๆ แต่เราก็จะเกิดความเซ็งได้ แต่ไม่ร้ายแรงครับ ทำไปได้เรื่อย ๆ

แต่...ทั้งนี้และทั้งนั้นงานนี้ยังไม่ใช่งานของคุณ ดวงชะตาของคุณจะต้องเปลี่ยนงานอีกประมาณ 2 ครั้งถึงจะเจองานที่ใช่ แต่ก็ทำตรงนี้ไปก่อนล่ะกันครับ อย่างไรก็ตามขอให้โชคดีกับงานใหม่ต้นปีหน้านี้ครับ

10. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009

ขอบพระคุณมากๆคะ พอดีโรงพยาบาลสงฆ์เรียกตัว ก็เลยลังเลว่าจะลาออกจากที่เดิมหรือไม่ ตอนนี้รู้สึกไม่ลังเลแล้วคะขอบพระคุณคะ เรื่องรวยเอาไว้ที่หลังตอนนี้หนูขอเก็บบุญก่อนคะ อิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2012
  11. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    สงสัยจะเป็นเพื่อนร่วมปฎิบัติธรรมกับหนูด้วยแน่เลยคะ

12. darksamurai

ตามชะตายังมีเกณฑ์โชคลาภตั้งแต่ช่วงนี้ไปจนถึงช่วงกลางเดือนมีนาคม
    วันที่มีโชคลาภหรือเหมาะแก่การเสี่ยงโชคมากที่สุดคือวันพฤหัสบดี
    เดือนที่มีโชคมากที่สุดจะเป็นช่วง 15 กุมภาพันธ์ 2556 - 16 มีนาคม 2556
    สำหรับช่วงนี้มีบ้างแต่ยังไม่เยอะ
    การเสริมชะตาเสริมโชคเสริมลาภ ควรไปไหว้บูชาพระพิฆเณศวร์ วันพฤหัสบดี ธูป 16 ดอก นมสด และขนมโมจิ พวงมาลัย 1 พวง แล้วขออธิษฐานเรื่องโชคลาภ จะมีโอกาสโชคดีจากการนิมิตรฝัน แต่ต้องห้ามบอกนิมิตรนั้นกับใครนะครับ

ขอให้โชคดีครับ

13. namtarnj

namtarnj สมาชิกใหม่

ขอถามค่ะ

1. ชื่อ- จิดาภา มิ่งมาลัยรักษ์
    2. เพศ-หญิง
    3. อายุ - 25 ปี
    4. วันเดือนปีเกิด- วันศุกร์ 27 กุมภาพันธ์ 2530 ปีขาล เวลา 09.26 น.
    5. จะถามว่าเรื่องคู่ครองกับคนที่คบกันอยู่นี้จะได้อยู่ด้วยกันประมาณเมื่อไหร่ค่ะ(ต้องไปอยู่ต่างประเทศ)

ขอบคุณค่ะ

14. darksamurai

เป็นไปได้ครับเพราะว่าเขาจะเป็นคนมีเมตตาจิตสูงพอสมควร และเข้าใจ เห็นใจผู้อื่นครับ

15. waff

waff สมาชิก

จะคอยติดตามผลงานนะค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

16. darksamurai

สำหรับเรื่องงานนี้ได้แน่นอนครับ แต่ว่าช่วงต้นๆ ปียังไม่ค่อยราบรื่น ต้องมีการติดต่อขอความช่วยเหลือจากคนหลายคนสักหน่อยครับ ช่วงเวลาที่จะได้ข่าวดีเรื่องงานนี้ของคุณคือหลังกลางเดือนกรกฎาคมไปแล้ว แต่ไม่เกินปลายเดือนสิงหาคมนะครับ ขอให้โชคดีประสบความสำเร็จครับ รายได้ดีมากครับ แต่ว่าจะห่างไกลจากครอบครัวและเพื่อนฝูงไปพักใหญ่ๆ ทีเดียว

17. darksamurai

ขอบคุณเช่นกันครับ

18. ยูง

ยูง Active Member

15 มิถุนายน 2010
    ถามไว้ในpmรบกวนช่วยตอบให้ด้วยค่ะ

19. waff

waff สมาชิก

รอคำตอบอยุ่ด้วยค่ะ

20. บัวเกี๋ยง

บัวเกี๋ยง เป็นที่รู้จักกันดี

1. นายปฏิภาณ ปินตา
    2. เพศชาย
    3. อายุ 36 ย่าง 37
    4. เกิด 11 ธ.ค 2518
    5. จะได้รับราชการครูหรือเปล่าครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้