รับดูดวงชะตาฟรีค่ะ... น้ำตาลทราย

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Sinetharika, 21 พฤษภาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Sinetharika

Sinetharika เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2015
    การงาน อยู่ในระดับกลางๆ ค่ะ ไม่ดีไม่ร้าย ไม่มีอะไรเป็นพิเศษ นะคะ อาจจะดูเหนื่อยๆ เซ็งๆบ้างในบางครั้ง ชีวิตการทำงาน ไม่ค่อยมีชีวิตชีวา ร่าเริง กระปรีกระเปร่ามากนักช่วงนี้

ช่วงนี้ หากมีเวลา ไปทำบุญถวายสังฆทาน ปล่อยสัตว์ลงน้ำ และทำบุญด้วยแสงส่วาง บางนะคะ

2. Sinetharika

Sinetharika เป็นที่รู้จักกันดี

องค์แรก พลังจะเย็นๆนะคะ ส่วนองค์ที่สามดูร้อนๆ หน่อย คุณมีเหล็กไหลบูชา แลวไม่เคยเห็นองค์ปู่ หรือโยคี มาสำแดงตัวให้เห็นบางหรอค่ะ คุณทำบุญอุทิศให้ท่านที่สถิตอยู่ในไหลบ้างมั้ยค่ะ

3. Sinetharika

วันนี้ น้ำตาล มาบอกบุญ ทุกๆคน คะ อยากให้ทุกคนร่วมกันทำบุญกันนะคะ คนละเล็กละน้อย ตามกำลังความศรัทธาค่ะ

บูรณะปฏิสังขรณ์กุฏิวัดบ้านป่านะคะ หลวงพ่อที่วัดมีความประสงค์ อยากจะบูรณะกุฎิใหม่ ซึ่งแต่เดิมนั้น เป็นกุฎิที่อดีตเจ้าอาวาส วัดบ้านป่า เคยจำวัดอยู่นะคะ ปัจจุบันท่านมรณะภาพไปแล้ว อยู่ในจังหวัดนครศรีธรรมราช
    ตอนนี้ กุฎิ มีสภาพทรุดโทรม และเก่าแก่มาก ไม่เคยได้ซ่อมแซม ดูแลเลยค่ะ

หากใครมีความประสงค์อยากร่วมทำบุญ สามารถทำได้ที่

บัญชี ธนาคารกรุงเทพ

ชื่อบัญชี นางสาวพัฒน์ฌามนท์ ขุนบุญจันทร์

เลขที่ 020-041144-5 ประเภทออมทรัพย์ สาขามหาวิทยาลัยรังสิต

ขออนุโมทนาสาธุกับทุกคนนะคะ ที่มาร่วมทำบุญกับน้ำตาลทรายค่ะ สาธุๆ ค่ะ

4. whatgood

whatgood เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมทำบุญบูรณะปฏิสังขรณ์กุฏิวัดบ้านป่า
    14/07/2015 โอนเงินจำนวน 100 บาท เข้าบัญชี ธนาคารกรุงเทพ
    ชื่อบัญชี นางสาวพัฒน์ฌามนท์ ขุนบุญจันทร์
    เลขที่ 020-041144-5 ประเภทออมทรัพย์ สาขามหาวิทยาลัยรังสิต
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วย

5. Nunclub

Nunclub เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอบคุณอาจารย์ครับ ท่านไม่เคยมาสำแดงตัวให้เห็นครับ ผมทำบุญ นั่งสมาธิก็อุทิศบุญเสมอครับ เป็นเหล็กไหลจิงก็สบายใจแล้วครับ

6. FRiderx

FRiderx สมาชิกใหม่

7 กุมภาพันธ์ 2015
    ความรักค่ะ ไม่รู้คนไหนจริงคนไหนเล่น หรือว่าเราคิดไปเองว่ามีใจ

7. Muang99

Muang99 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 กุมภาพันธ์ 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    6
    ผมร่วมทำบุญบูรณะปฏิสังขรณ์กุฏิวัดบ้านป่า จังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นจำนวนเงิน 120 บาท โอนเงินเรียบร้อยแล้ว วันที่ 15 ก.ค. 2558 เวลา 14.12 น.

...
    หมายเลขอ้างอิงธนาคาร 86543517
    วันที่ 15 ก.ค. 2558
    เวลา 14:12:47 Bangkok, Thailand (GMT +7:00)
    โอนเงินจาก:
    บัญชีผู้โอน BBL 129-5-XXX657
    โอนเงินไป:
    บัญชีผู้รับโอน BBL 020-0-411445
    ชื่อบัญชี น.ส.พัฒน์ฌามนท์ ขุนบุญจันทร์
    จำนวนเงิน 120.00

8. Sinetharika

เหมือนจะที่เล่น ที่จิง หยอกๆ กันทั้งสองคนนะคะ เอาแน่เอานอนยังไม่ได้ เลยค่ะ และหนึ่งในนี้ มีคนที่มีแฟน หรือคนรู้ใจ อยู่แล้วด้วยนะคะ กับคุณส่วนใหญ่ ก็มีแซวๆ หยอดคำหวาน แต่ยังหาความจริงใจไม่ได้นะคะ

9. เมธาวี1

เมธาวี1 เป็นที่รู้จักกันดี

ร่วมทำบุญบูรณะปฏิสังขรณ์กุฏิวัดบ้านป่า 100 บาทครับ 16/07/2015 [00:03:55]

10. lifeismcall

lifeismcall สมาชิก

15 ธันวาคม 2014
    ถามเรื่องสมาธิคับ มีอาการตรึงๆแน่นๆ บริเวณกลางหน้าผาก โดยเฉพาะตอนนั่งสมาธิ เวลาปกติจะรู้สึกบ้างเป็นบางครั้ง เป็นมาครึ่งปีแล้ว ต่อไปจะเป็นไงต่อคับ และเป็นอาการทางจิตแบบไหนครับ อีกเรื่องคับ การงานครับ

11. kuncy1555

kuncy1555 สมาชิก

ขอถามเรื่อง การเรียน ด้วยได้ไหมคะ มีโอกาสได้เรียนต่อ ต่างประเทศไหมคะ

12. Sinetharika

มันเป็นผลจาการนั่งสมาธิ ในระดับนึงแล้วนะคะ ไม่เกี่ยวกับอาการทางจิตแต่อย่างใดค่ะ

ส่วนการงาน ยังไม่ดีมากนะคะ นิ่งๆอยู่นะคะ ไม่มีอะไรโดดเด่น ยังพอประคับประคองไปได้นะคะ

13. Sinetharika

มีโอกาสนะคะ แต่อาจมีปัญหา อุปสรรคบ้าง เกี่ยวกับการทำเรื่องเดินทางไปหรือพวกการสอบเรียนต่อนะคะ แต่หากมีความพยาม อดทน และดิ้นรน ก็สามารถผ่านไปได้นะคะ

14. Sinetharika

วันนี้ น้ำตาล มาบอกบุญ ทุกๆคน คะ อยากให้ทุกคนร่วมกันทำบุญกันนะคะ คนละเล็กละน้อย ตามกำลังความศรัทธาค่ะ

บูรณะปฏิสังขรณ์กุฏิวัดบ้านป่านะคะ หลวงพ่อที่วัดมีความประสงค์ อยากจะบูรณะกุฎิใหม่ ซึ่งแต่เดิมนั้น เป็นกุฎิที่อดีตเจ้าอาวาส วัดบ้านป่า เคยจำวัดอยู่นะคะ ปัจจุบันท่านมรณะภาพไปแล้ว อยู่ในจังหวัดนครศรีธรรมราช
    ตอนนี้ กุฎิ มีสภาพทรุดโทรม และเก่าแก่มาก ไม่เคยได้ซ่อมแซม ดูแลเลยค่ะ

หากใครมีความประสงค์อยากร่วมทำบุญ สามารถทำได้ที่

บัญชี ธนาคารกรุงเทพ

ขออนุโมทนาสาธุกับทุกคนนะคะ ที่มาร่วมทำบุญกับน้ำตาลทรายค่ะ สาธุๆ ค่ะ

15. red_reborn

red_reborn สมาชิก

15 กรกฎาคม 2014
    ทำไมเหมือนผมจะมีโชค แต่มันไม่ได้อะครับ แล้วพอจะมีโอกาศแบบนี้อีกมั้ยแล้วสมาธิที่ฝิกอยู่พอไปได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

16. วรินอลิสา

วรินอลิสา เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2011
    รบกวนด้วยนะครับ อยากทราบเรื่อง การเงิน และ เรื่องการลงทุนทำธุระกิจ ทั้งของขบเคี้ยว และเลี้ยงสัตว์น้ำ จะมีโอกาสเติบโตมากน้อยแค่ไหนครับ

17. วรินอลิสา

วรินอลิสา เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2011
    รบกวนด้วยนะครับ อยากทราบเรื่อง การเงิน และ เรื่องการลงทุนทำธุระกิจ ทั้งของขบเคี้ยว และเลี้ยงสัตว์น้ำ จะมีโอกาสเติบโตมากน้อยแค่ไหนครับ

18. ชธิษา

ชธิษา เป็นที่รู้จักกันดี

จบแล้ว จะหางานทำใหม่พอจะได้ไหมคะแล้วงานไหนที่จะเหมาะกับดวงชะตา แล้วงานที่กำลังทำถ้าทำต่อไปดีไหมคะ

19. thamesutcc

thamesutcc สมาชิกใหม่

17 กรกฎาคม 2015
    รบกวนด้วยครับ
    คุณพ่อจะได้ต่ออายุราชการมั้ยครับ

20. Eamemymoche

Eamemymoche สมาชิก

PM ไปแล้วนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้