รับดูดวงค่าครูแล้วแต่ศรัทธา ดูทางโทรศัพท์เท่านั้นนะครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย -DHAMMA-, 10 มีนาคม 2009.

1. paradoxll

paradoxll สมาชิก

23 ธันวาคม 2008
    รบกวน ครับ
    เกิด 10 สิงหาคม 2533 เวลา 23.48 ขอนแก่น

1. ความรัก คู่ครอง หากไม่ดีขอทางแก้ไข
    2. อาชีพ การงานที่เหมาะ

2. paradoxll

paradoxll สมาชิก

23 ธันวาคม 2008
    แก้ไข ครับ
    1. ชื่อ - สกุล
    กิตติพัฒน์ คำเรืองศรี

2. วัน เดือน ปี เวลาที่เกิด
    วันศุกร์ ที่ 10 สิงหาคม 2533 เวลา 23.48

3. บ้านเลขที่ เลขที่ห้อง และบอกบ้านเดี่ยว ทาวน์เฮ้าส์ ห้องเช่า หรือ ตึกแถว
    17 หมู่ 7 บ้านไม้ ไต้ถุน สองชั้น

4. คำถาม 2 ข้อ
    1. ความรัก คู่ครองครอบครัว หากไม่ดีขอทางแก้ไข
    2. การงาน

3. โชเต

โชเต เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ ผมเพิ่งจะเป็นสมาชิกใหม่
    เลยขอรบกวนด้วยนะครับ

ผมชื่อนาย เตโช นามสกุล นีละ
    เกิด 9 ธันวาคม 2526
    วันศุกร์ เวลา 07.44น.

คำถาม
    1.ถ้าผมอยากบวชแล้วหนีเข้าป่าไปเลยจะได้ไหมครับ
    2.ไม่อยากแต่งงานแล้วไม่ขอเจอคู่อีก ดวงผมจะพอมีโอกาสหนีได้ไหม

4. patcharapa25

patcharapa25 สมาชิก

1. ชื่อ-นามสกุล
    พัชราภา ศรีทรงชัย

2. วัน เดือน ปีและเวลาเกิด (หากเวลาไม่แน่นอน ขอเป็นช่วงเวลาก็ได้)
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 25 ก.พ. 2522 (00.46น.)

3. บ้านเลขที่หรือเลขที่ห้อง และบอกด้วยว่าเป็นบ้านเดี่ยว ทาวน์เฮ้าส์ ห้องเช่า หรือ ตึกแถว
    เพิ่งย้ายมาอยู่บ้านเลขที่ 59/69 บ้านเดี่ยวค่ะ เพิ่งย้ายวันที่ 8 พ.ค. 52 ค่ะ ไม่ทราบว่าเจ้าที่เจ้าทางท่านว่ายังไงกับการที่ดิฉันปฏิบัติธรรมและแผ่กุศลให้ท่านทุกวันค่ะ หากมีสิ่งใดที่ท่านต้องการเพิ่มขอได้โปรดบอกมาค่ะ และสิ่งใดไม่พอใจก็ขอได้โปรดฝากท่านมาค่ะ สาธุ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

1. ปัจจุบันนี้ต้องแก้ไขวิบากกรรมอะไรบ้างไหมที่เจ้ากรรมนายเวรท่านยังทวงถามอยู่ ทุกวันนี้ ดิฉันก็ได้นั่งสวดมนต์และสมาธิพร้อมกับแผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวรและบุพการี สามี เจ้าที่ที่บ้านด้วย ไม่ทราบว่า วิบากกรรมจากเจ้ากรรมนายเวรที่ได้ แผ่ทุกวันนี้ผ่อนลงหรือไม่ค่ะ
    2. อนาคตในภายภาคหน้าจะเป็นอย่างไร เรื่องชีวิตและครอบครัวก็สำคัญกับชีวิตดิฉันด้วย
    สุดท้าย ** ดิฉันขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ คุ้มครองท่าน และดิฉันได้แผ่กุศลถึงท่านเพื่อเพิ่มบารมีให้ท่านได้ช่วยเหลือคนบนโลกอีกมากโข สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 พฤษภาคม 2009
  5. suchamin_t

suchamin_t สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 72 ค่ะ สนใจดูดวงแบบละเอียดค่ะ ถามเพิ่มได้มั้ยคะ
    1. จะมีเนื้อคู่มั้ยค่ะ จะได้แต่งงานเหมือนคนอื่นรึป่าวคะ ได้แต่งจะเป็นเมื่อไหม่ เจอรึยัง บอกลักษณะได้มั้ย
    2. อยากเปลี่ยนงานเป็นอาจารย์จะได้เป็นมั้ยคะ
    3. ปัญหาการทำงานในงานที่ทำอยู่จะเป็นไปในลักษณะใด จะแก้ปัญหาได้ในทางที่ดีหรือไม่
    4. ปัญหาการเงินในบ้านจะแก้ปัญหาได้มั้ย อย่างไร จะดีขึ้นเมื่อไหร่คะ
    5. ที่ดินข้างบ้านที่หมายมั่นจะซื้อแต่แรกจะขยายบริเวณบ้าน จะได้เป็นของรึไม่ด้านทิศใด เจ้าของมีลักษณะเป็นอย่างไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

6. suchamin_t

อีกข้อค่ะ กรรมที่ติดตามและทางแก้กรรมค่ะ

7. อนันตะ

อนันตะ สมาชิก

นายอนันต์ ปันยอด

2. วัน เดือน ปีและเวลาเกิด (หากเวลาไม่แน่นอน ขอเป็นช่วงเวลาก็ได้)

21 กุมภาพันธ์ 2529 เวลา 9.25น.

3. บ้านเลขที่ จะเป็นเลขที่ห้องพักก็ได้ (เอาเฉพาะเลขที่เท่านั้น) และบอกด้วยว่าเป็นบ้านเดี่ยว ทาวน์เฮ้าส์ ห้องเช่า หรือ ตึกแถว

อยู่หอพัก เลขที่ 106

4. คำถาม 2 ข้อ ถ้าอยากให้ดูแบบเจาะลึก กรุณาถามให้ข้อมูลแบบเจาะจงนะครับ
    เรื่องการงานว่าตอนนี้กำลังหางานทำอยู่ไม่รู้ว่าจะได้งานทำอย่างไร้บางครับ
    เรื่องความรักกว้างๆก็ได้คับว่ามันจะเป็นอย่างไรต่อไป

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2009
  8. อนันตะ

21 กุมภาพันธ์ 2529 เวลา 9.25น.

3. บ้านเลขที่ จะเป็นเลขที่ห้องพักก็ได้ (เอาเฉพาะเลขที่เท่านั้น) และบอกด้วยว่าเป็นบ้านเดี่ยว ทาวน์เฮ้าส์ ห้องเช่า หรือ ตึกแถว

4. คำถาม 2 ข้อ ถ้าอยากให้ดูแบบเจาะลึก กรุณาถามให้ข้อมูลแบบเจาะจงนะครับ
    เรื่องการงานว่าตอนนี้กำลังหางานทำอยู่ไม่รู้ว่าจะได้งานทำอย่างไร้บางครับ

9. อนันตะ

-เรื่องการงานว่าตอนนี้กำลังหางานทำอยู่ไม่รู้ว่าจะได้งานทำอย่างไร้บางครับ

10. นกพญาไฟ

นกพญาไฟ สมาชิกใหม่

ขอรบกวนดูดวงด้วยคนครับ
    ทนงศักดิ์ จงศิริ

เกิดวันเสาร์ที่ 27 ต.ค. 2527 เวลา 11.04 น.

3. บ้านเลขที่
    62 หมู่ที่ 8 ต.บ่อน้ำร้อน อ.กันตัง จ.ตรัง (บ้านเดี่ยวครับ)

1. ปัจจุบันนี้ต้องแก้ไขวิบากกรรมอะไรบ้างไหมที่เจ้ากรรมนายเวรท่านยังทวงถามอยู่
    2. มีโอกาสรับราชการหรือเปล่าครับ

11. -DHAMMA-

-DHAMMA- เป็นที่รู้จักกันดี

-----------------------------------------------------------------------

ผมขอชี้แจงก่อนว่า...

การดูดวงในกระทู้ "ผมรับดูให้แค่ 2 ข้อเท่านั้น" หากต้องการดูดวงโดยมีคำถามมากว่า 2 ข้อหรือเปิดดวงแบบละเอียด คุณต้องเสียค่าเปิดดวง

ขออภัยหากผมทำให้คุณสับสน ผมจะสงวนสิทธิ์ของแต่ละท่านเพียง 2 ข้อเท่านั้นครับ

12. -DHAMMA-

วันพรุ่งนี้ผมจะเข้ามาดูดวงคิวต่อไป

เนื่องจากช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา ผมสวดมนต์ นั่งสมาธิอย่างเคร่งครัด

ขอบคุณครับ

13. Doo-DD

Doo-DD เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2008

ศริยา อัยวรรณ์

14 พ.ย. 2531 เวลา 09.29 น.

3. บ้านเลขที่ จะเป็นเลขที่ห้องพักก็ได้ (เอาเฉพาะเลขที่เท่านั้นนะครับ)

415

1. ความรัก : จะเป็นอย่างไร ?
    2. การงาน : ทำงานอะไรถึงจะดีค่ะ ?

14. suchamin_t

ขอบคุณค่ะ

15. korpsit

korpsit Active Member

ขอรบกวนครับ

เกิด 13 ส.ค.2513 เวลาประมาณ 10.30-11.00น.
    บ้านเลขที่ 259/106เพชรเกษม 25/2 ภาษีเจริญ กทม.
    ชื่อ กอบสิษฐ์ พิสิฐวรานนท์ ครับ
    อยากถามเรื่อง กำลังหาซื้อบ้านไม่ทราบว่าจะได้ในปีนี้ไหมครับ
    และเรื่องเงินครับหาอบ่างไรก็ไม่พอครับควรแก้ไขอย่างไรดีครับ
    ขอบคุณคับ

16. -DHAMMA-

คิวที่ 71

พลกฤษณ์ ปิ่นศิลป์ชัย

วันอังคารที่ 11 มี.ค.2523 เวลาเกิด 23.51 น.

บ้านเช่าเลขที่ 77/71
    - บ้านเช้าหลังนี้อยู่ในเกณฑ์ที่ดี ไม่มีปัญหาครับ

ดวงชีวิต
    - ระวังปัญหาในส่วนของขาขวา ท้องน้อย และอวัยวะเพศ ซึ่งเป็นเรื่องของสุขภาพ อย่างอื่นไม่มีอะไรครับ

เรื่องการเรียน
    - พื้นฐานของดวงเรื่องการเรียนดี แต่ทุกอย่างขึ้นกับตัวเอง หากคุณตั้งใจเรียน...ผลการเรียนออกมาดีแน่ แต่ถ้าคุณฟุ้งซ่าน การเยนก็จะตกต่ำ บางครั้งก็ออกนอกทางไปหน่อยก็จะส่งผลให้การเรียนตกต่ำ ปีนี้หนักหน่อยในเรื่องของการเรียน มีความหนักและเหนื่อยปะปนกัน เนื่องจากคุณมีราหูเข้ามา 2 ปีแล้ว นอกจากนี้ระวังจะเสียเงินก้อนด้วย...ดังนั้นเรื่องเรียนต้องระวังเพราะว่าจะมีเรื่องอื่นเข้ามาแทรกเรื่องเรียน มันอาจจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่เลย อาจจะมีการย้ายที่เรียนหรือย้ายบ้านครับ

เรื่องอนาคต
    - เรื่องของการงาน จะมีผู้ใหญ่เข้ามาอุปถัมภ์ แต่ว่าเนื้องานค่อนข้างเหนื่อยมากหน่อย ถ้าไม่ใช่งานราชการก็ต้องเป็นงานที่ต้องแก้ไขอยู่ตลอดเวลาทีเดียว แต่ในที่สุดก็สำเร็จด้วยดี เจ้านายให้ความไว้เนื้อเชื่อใจ...ระวังเรื่องการใช้จ่ายเงินทอง คุณเป็นคนใช้เงินเก่งและเอาตัวรอดเก่งเช่นกัน มีชื่อเสียงดี แต่ต้องแลกกับอุปสรรค ซึ่งเป็นเรื่องธรรมดา ชีวิตโดยรวมไม่มีอะไรที่น่าเป็น ไปได้เรื่อยๆ เลยครับ

17. happyhappyhappy

happyhappyhappy สมาชิก

<TABLE class=tborder id=post2041108 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt1 id=td_post_2041108 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid">1. ชื่อ-นามสกุล

ปทิตตา พร้อมใจ

2 มิ.ย. 2521 เวลา 0.52 น. (อีก8 นาทีจะเป็น ตี1ของวันที่2 มิ.ย. บางคนก็บอกว่ายังเป็นวันที่ 1 อยู่)
    3. บ้านเลขที่ จะเป็นเลขที่ห้องพักก็ได้ (เอาเฉพาะเลขที่เท่านั้นนะครับ)

49/12

1. ความรัก : จะเป็นอย่างไร ? ( ลักษณะเนื้อคู่,เมื่อไหร่จะพบ,กำลังสับสนกับความรักค่ะ ชอบคนๆนึงอยู่รู้สึกดีมากๆ แต่มันเป็นความรักที่เป็นไปไม่ได้ เศร้าจัง)
    2. การงาน : จะย้ายไปสอนหนังสือเด็กยากจนที่จังหวัดร้อยเอ็ดเป็นโครงการที่ช่วยเหลือของชาวคริสต์ จะดีไหมค่ะ)

ขอบคุณมากนะค่ะ ^^

<!-- google_ad_section_end --></TD></TR><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("2041108")</SCRIPT> [​IMG] </TD></TR></TBODY></TABLE>

18. ริมน้ำไนล์

ริมน้ำไนล์ ริมน้ำไนล์

11 กันยายน 2008
    กุลนรี ไตรนาค

วันอาทิตย์ที่ 16 พฤศจิกายน 2523 ช่วงเวลา 15.00 น.

3. บ้านเลขที่หรือเลขที่ห้อง และบอกด้วยว่าเป็นบ้านเดี่ยว ทาวน์เฮ้าส์ ห้องเช่า หรือ ตึกแถว
    บ้านเลขที่ 234/3
    คำถามข้อแรกค่ะ-มีโอกาสได้รับราชการหรือเปล่าคะ หรือประกอบธุรกิจส่วนตัวด้านไหนดีคะ มีดวงด้านนี้หรือเปล่าคะ
    คำถามข้อที่สองค่ะ-ความรักค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ จะรอคำตอบค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 เมษายน 2009
  19. อนันต์ อิน

อนันต์ อิน สมาชิก

นายอนันต์ อินทโสต

วันอังคารที่ 14 พ.ค. 2517 เวลา ประมาณ 06.30 น.

88

1.ตอนนี้ผมเป็นหนี้สินอยู่มาก อยากทราบว่า เมื่อไรผมจะหมดหนี้ ต้องแก้ดวงอย่างไรครับ
    2.โชคลาภของผมพอจะมีบ้างไหมครับ

20. suchamin_t

ขอบคุณค่ะ