รวมมิตร OneLostSoul.. แม่น!! ตรงประเด็น!! และฟรี!! (สำคัญที่สุด)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 28 ธันวาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010
    เข้าใจไพ่ Strength ผิดไปกันหมด

วิธีการเป็นสาว strength ให้มีความสุขคือ ต้องใช้ปัญญา.. เจ้าหล่อนไม่ได้ง้างปากสิงห์โต she เกาคางต่างหาก

555555555555555555

จำคำนี้ไว้นะ

"โง่ให้เป็น" เพื่อ "ชนะทั้งหมด"

อยากถามอะไรเพิ่มก็เข้าคิวไว้เน้อ..

2. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

ใจเย็น ๆ.....................

3. หมอกศรี

หมอกศรี สมาชิก

4. OneLostSoul

อย่าลืมกล่าวคำอโหสิกรรมให้เรานะคะ ตามหน้าแรกค่ะ

10s Hermit 10c 1p Kn.c

ช่วงนี้เพิ่งใช้เงินไปกับสุขภาพหรือรักษาชีวิตใครไปรึเปล่าคะ หรือแม้แต่เสียเงินก้อนโตไปกับอะไรซักอย่างที่มันทำคุณย่ำแย่มาก ๆ ในหัวของคุณเหมือนชีวิตมันเข้าตาจนสุด ๆ ไปเลยค่ะ แล้วสถานการณ์รอบตัวมันก็ดูนิ่งงันหาทางออกไม่ได้ไปเลยอีกด้วย รายรับก็ลดลงด้วยรึเปล่าคะช่วงนี้
    แต่ทำใจดี ๆ นะคะ กลั้นใจหน่อย ปี 54 สถานการณ์อะไร ๆ จะดีขึ้นมากเลยค่ะ แล้วก็มีโอกาสมีโชคลาภไม่คาดฝัน หรือมีโอกาสช่องทางในการทำเงินเพิ่มเข้ามาอีกด้วยค่ะ สู้ต่อไปค่ะ ^__^

Wheel of Fortune น่าจะดีขึ้นค่ะ ค่อย ๆ ดี

The Emperor ทำธุรกิจส่วนตัวดีกว่าค่ะ คนแบบคุณเป็นลูกน้องใครไม่เป็น

5. OneLostSoul

wheel of fortune moon 5w 10w lovers

ความรู้สึกคุณตอนนี้นะหม่นหมองฟุ้งซ่านไปหมด ทั้งที่เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นหากมองอย่างมีสติแล้วนะ ไม่ได้มีอะไรเลวร้ายเลย คุณกลุ้มจนเกินจริงอ่ะ จิตหม่นหมองมันไม่มีใครอยากเข้าใกล้หรอกนะคะคุณ นี่ก็ทะเลาะ (ลงไม้ลงมือเลยรึเปล่า) กันบ่อย ๆ จนคุณทั้งคู่คิดว่ามันคงเป็นภาระหนักแล้วล่ะ หากจะคบกันต่อ (นี่จะถามหน่อยมีใครเจ้าชู้คบเผื่อเลือกรึเปล่าระหว่างคุณสองคน) แต่ก็อย่างว่าสมควรให้หมองล่ะ สามวันดีสี่วันตีกันแบบเนี้ย ส่วนสรุปนะคุณก็ยังคงคบกันต่อไปนะ ก้อเห็นยังรักกันดีอยู่ เดี๋ยวก็กลับมาคืนดีแล้วนี่.. ใบสุดท้ายก็ lovers นะ

คำแนะนำเหรอ.. อืม บอกไม่ถูก..
    ไม่แน่ชัดว่าต้นตอปัญหาเกิดจากอะไรกันแน่ เล่ามาก่อนละกัน ไม่สะดวกก็หลังไมค์ จะได้แนะนำถูกนะคะ

6. สุปราณะ

สุปราณะ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."

ย้อนหลังค่ะ .... คืนนี้จะสวดมนต์ ทำกรรมฐานข้ามปีค่ะ แล้วจะแผ่เมตตาให้ค่ะ

7. chama

chama เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2006

ขอบคุณมากๆ นะคะ คุณOneLostSoul

วันนี้ทำบุญแล้วค่ะ

8. OneLostSoul

10p justice world Kc Fool

ระวังจะยุ่งยากเรื่องเอกสารทางการเงินนะคะ เงินทองไหลเข้าออกมากๆ ก็เงี้ยอ่ะค่ะ มีเรื่องต้องตามแก้ไขกันไป แก้ไปทีละเปลาะค่ะ เดี๋ยวก็คลี่คลายได้เอง สถานการณ์ปี 54 ดีเชียวนะคะ สิ่งที่ทำอยู่สำเร็จสมดังคาดหมาย มีผู้ใหญ่ให้การสนับสนุนด้วยค่ะ แต่ภาพรวมปีนี้ไม่มีอะไรให้ตื่นเต้นหวือหวามากนัก แต่ในอีกด้านก็สามารถมองได้ว่าคุณควรขยันและมีไฟมากกว่าเดิม รวมทั้งอาจมีงานใหม่เป็นจ๊อบไม่ใหญ่ให้มีโอกาสได้แสดงฝีมือด้วยค่ะ

3p Qc Qw Pp 5p

สุขภาพของคุณพ่อตอนนี้ดู ๆ จะสบาย ๆ นะคะไม่มีอะไรน่าเป็นห่วง มีบ้างที่อาจจมีอารมณ์น้อยใจเราในบางทีค่ะ ภายในปี 54 นี้ปัญหาสุขภาพมีอยู่บ้างแต่จะเป็นเรื่องจุกจิกทั่วไปในร่างกายค่ะ อาจจะเป็นกระดูกหรือข้อนะคะ สุขภาพใจก็ดูร่าเริงดีค่ะ แล้วก็อาจจะมีไข้หวัดที่ทำให้รู้สึกร้อน ๆ หนาว ๆ บ่อยค่ะอันนี้อาจเป็นทั้งปีได้ค่ะ

9. OneLostSoul

วันนี้พอแค่นี้ก่อนนะคะ พลังหมดแล้วค่ะ พรุ่งนี้มาต่อนะคะ

10. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."

ปีหน้าจะได้เรียน ป.โท หรือไม่
    เลือกใบที่ 2

11. ธรรมะชนะใจ

ธรรมะชนะใจ สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2010
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า......
    1. ข้าพเจ้ากับเขามีโอกาสได้คบกันเป็นแฟนมั้ย ใบที่ 7 ....
    2. การเงินการงานจะดีขึ้นมั้ย ในปี 54 ใบที่ 13
    ขอบคุณนะคะ

12. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006

13. ธรรมะชนะใจ

ธรรมะชนะใจ สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2010
    อย่าลืมคิวเดิมนะคะแม่หมอ 23.ธรรมะชนะใจ ค่ะ

14. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    แม่นจริงๆเลยคับเจ้ . .กินแห้วรับปีใหม่เลย 555

15. OneLostSoul

Why surprised? catt15

16. OneLostSoul

Pp Qp high priestess 2c 10p

การงานปีนี้หลังจากเรียนจบก็คงมีโอกาสงาม ๆ มาเข้ามาเกยอ่ะนะคะ ลองสมัครงานดูรับรองได้งานดีแน่และได้รับการสนับสนุนจากผู้ใหญ่ฝ่ายหญิงท่านหนึ่งที่มีฐานะดี อาจจะตำแหน่งเป็นถึงเจ้าของกิจการด้วยค่ะ (เอ๊หรือคุณแม่รวย..) คำทำนายนี้ทำให้การเงินคุณดีไปด้วยเลยนะคะ สถานการณ์ในปีนี้ระหว่างความว้าวุ่นใจติดขัดอึดอัดกับปัญหาที่เกิดขึ้น อยากบอกว่าจริง ๆ ปัญหาไม่มีอะไรเลยค่ะ ขอให้ตั้งสติแยกแยะให้ดี ๆ ว่าอะไรเป็นปัญหากันแน่ ปัญหามีอยู่จริงมั้ย หรือใจเราสร้างมันขึ้นมาเองก่อน (ขอแอบทายไว้ตรงนี้นิดนึง ยังไงมาเฉลยด้วยนะคะ งานที่น่าจะได้เนี่ย น่าจะมีเจ้านายเป็นผู้หญิงอารมณ์ขึ้น ๆ ลง ๆ หน่อย แล้วคุณอาจได้เป็นผู้ช่วยฯ หรือเลขาฯ ของเธอ..^__^ และอาจเป็นกิจการเกี่ยวกับอสังหาริมทรัพย์ พัฒนาที่ดิน หรือ.. สิ่งที่สวยงามเป็นมายา..หิหิ มายา...)

สภาพโดยสรุปทั้งการงานและการเงิน ปี 54 ดียอดเยี่ยมค่ะ เดินหน้าต่อไปเลยน้อง..

Justice
    ก้ำกึ่งค่ะ
    เพราะเค้าช่างเลือกค่ะ คิดแล้วคิดอีก คิดมันอยู่นั่น..
    เผลอ ๆ คุณไปมีแฟนใหม่เรียบร้อยไปแล้ว เค้ายังคิดอยู่เลย คิดว่าคุณยังอยู่ให้เค้าเลือก... 5555 จริง ๆ นะ

17. OneLostSoul

กล่าวคำ อโหสิกรรม เต็มๆ ให้เราด้วยค่ะ

18. OneLostSoul

ไม่ตอบค่ะ ขออภัยด้วย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2011
  19. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    ไพ่เดอะเดท คนที่ชอบ มีแควนแล้ว 555
    ดีนะคับ..รู้แต่ต้นปี ไม่งั้นถลำลึกไปไกล บุญยังดี พระยังเอาไฟฉายส่องตาให้สว่าง

20. OneLostSoul

;aa23

Devil ไม่ใช่เหรอ

คุณเองก็รู้อยู่แล้วนิ เถียงกะตัวเองไปทำไม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2011
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้