รวมมิตร OneLostSoul.. แม่น!! ตรงประเด็น!! และฟรี!! (สำคัญที่สุด)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 28 ธันวาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 ธันวาคม 2010
  2. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

The High priestess
    ก้ำกึ่งค่ะ แต่คุณกังวลฟุ้งซ่านอยู่มากนะ

3. Oresama

Oresama Active Member

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนายจะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า

1. ภาพรวมเกี่ยวกับเรื่องความรักในปี 54 จะเป็นอย่างไรบ้าง
    ขอเลือกใบที่ 14 15 45 54 และ 63
    2. จะสมหวังในความรักกับผู้หญิงคนนี้หรือไม่
    ขอเลือกใบที่ 15
    3. ปีหน้าจะมีงานเสริมในสายงานที่ทำ หรือได้รายรับอย่างที่ต้องการหรือไม่
    ขอเลือกใบที่ 14

ขอบคุณครับ คืนนี้จะไปสวดมนต์ในโบสถ์ต้อนรับปีใหม่ ..จะเอาบุญมาฝากครับ

4. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้

เกิดความผิดผลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย

จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง "

1. อยากทราบภาพโดยรวมสถานการณ์การงานและการเงินในปี 54 ค่ะ
    1. Page of Cups, 2. 4 Cups, 3. Knight of Pentacles, 4. Queen of Pentacle, 5. The Empress

2. จะมีโอกาสได้เดินทางไปทำงานต่างประเทศไม๊คะ
    The Fool

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ธันวาคม 2010
  5. OneLostSoul

Pc fool lovers justice kn.c

ที่อยู่ในใจตอนนี้เหมือนคุณคิดว่าอยากใช้เงินเต็มแก่เลยอ่ะ แต่เป็นใช้เงินแบบเพื่อความสุข ความสำราญของตัวเองอ่ะนะ ระมัดระวังการจับจ่ายใช้สอยหน่อยนะคะ สถานการณ์ช่วงนี้ปีเหมือนน่าจะได้คู่หูคู่คิดหรือได้หุ้นส่วนมาเพิ่มในการลงทุนนะคะ (ทำงานส่วนตัวเป่าเอ่อย??) หรือมีเกณฑ์ได้เงินจากความสเน่หาด้วยก็ได้นะคะ หากตั้งใจยืมเงินใครก็ได้สมใจด้วยค่ะ สภาพการเงินก็คล่องตัวดี แล้วก็ดีแล้วค่ะที่คุณยังมีความยั้งคิดไตร่ตรองในการใช้จ่ายดีอยู่ค่ะ

สถานการณ์การเงินไม่แย่นะคะ มีเข้ามาเรื่อยๆ ให้ใช้อยู่ ก็ไม่มีอะไรให้กลุ้มเท่าไหร่

คิดว่าถ้าจะถามเรื่องหนี้สินว่าจะใช้หนี้ได้หมดมั้ย
    หรือจะขอวิธีแก้ไขปัญหา จับไพ่เพิ่มข้อละใบดีกว่าค่ะ

หรือถ้าปัญหาหนี้มันพัวพันเยอะ หลังไมค์ดีกว่าค่ะ

6. OneLostSoul

The chariot กลับมาค่ะ แต่กว่าจะกลับคุณต้องไปลากถูมาเลยนะ

Wheel of fortune มีสิทธิ์มากนะคะ ถ้าไม่มีอะไรพลิกล็อกหรือคุณไปทำอะไรผิดพลาดเข้า

7. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    แม่หมอ.. ช่วยดูให้หน่อยนะคะ

1. การเรียนจะเป็นอย่างไรบ้างคะ ดีหรือไม่ จะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า? (เรียนแพทย์คะ)
    3,5,49,32,65

2. ความรัก ปี2554 จะเป็นอย่างไรคะ ช่วยชี้แนะด้วยคะ
    36,45,22,78,12

ขอบคุณอย่างสูงคะ ขอให้ผลบุญที่แม่หมอกระทำในครั้งนี้ จงส่งผลให้แม่หมอคิดอะไรก็สมดังปรารถนานะคะ
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้

เกิดความผิดผลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย

จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2011
  8. OneLostSoul

ตัวคุณนี่ กว่าจะหาเงินหาทองมาได้ก็บุกตะลุยเยอะเหมือนกันนะคะ เอาจริงเอาจังน่าดู แล้วช่วงนี้ก็ดูจะมีโอกาสในการลงทุนดี ๆ เข้ามาเหมือนเป็นโชคเหมือนกัน สถาการณ์ในปี 54 แม้คุณจะมีเงินทองกะตัวเยอะมากแล้วก็จริง หรือไม่ตัวคุณก็ออกจะเป็นคนพอเพียงกะเงินทองที่มีอยู่ แต่สิ่งที่จะเกิดขึ้นนี่สิดูเหมือนรายได้หรือกำไรที่เคยทำมาจะไหลเข้ากระเป๋าลดลงแฮะ แต่อย่างวิตกไปนะคะ ไม่ได้ทำให้คุณแย่ลงซักเท่าไหร่หรอก เดี๋ยวก็ผ่านไปได้ แต่จะเป็นตัวคุณเองน่ะแหล่ะที่รู้สึกว่ามันเป็นเหมือนหน้าที่ที่ต้องรับผิดชอบ เลยยังคงมุมานะทำงานต่อหรือหาทางลงทุนต่ออย่างหนักหน่วงต่อไป

สรุปปีหน้าสถานการณ์ไม่ได้แย่อะไรค่ะ รายได้ลดลงไปบ้าง แต่ด้วยความที่คุณเคยบุกตะลุยฝ่าฟันมาตลอดเลยคิดว่ามันเป็นปัญหาใหญ่ ทีนี้เลยทำงานใหญ่เลย..หาลู่ทางทำเงินใหญ่เลย แนะนำว่าอย่าเคร่งเครียดนะคะ หากมีหนี้สินก็ใจเย็น ๆ ลงบ้างค่ะ เดี๋ยวก็ผ่านไปได้ค่ะ

9. OneLostSoul

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 ธันวาคม 2010
  10. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."

กับคนที่กำลังกิ๊กกั๊กกันอยู่นี้ ความสัมพันธ์จะเป็นยังไงบ้างคะ
    เลือกไพ่ 1,5,7,19,21

11. OneLostSoul

อย่าลืมกล่าวคำอโหสิกรรมให้เราด้วยค่ะ

Emperor Temperance 1c 8s chariot

ช่วงนี้การเงินผันผวนสุด ๆ เลยนะคะ ไม่แน่นอนไม่นิ่งเลย
    นี่เป็นเจ้าของกิจการเองด้วยรึเปล่า หรือไม่งั้นก็มีผู้ใหญ่ให้การสนับสนุนการเงินอยู่ สถานการณ์การเงินปีนี้มีโอกาสให้หยิบฉวยเข้ามานะคะ แต่.. แต่...
    คุณฉวยไม่ได้น่ะสิ มีให้เห็นแต่เดินไปเอาไม่ได้ มืดแปดด้านไปหมด หรือไม่อีกทีหนี้สินที่ว่าน่ะมันรุมเร้าเลย หนี้รอบตัวเลยอ่ะ แล้วก็หมุนเงินเป็นพัลวันเลย วิธีการแก้ปัญหามีทางเดียวอ่ะ ต้องสู้มากกว่านี้นะ แต่ต้องมีสติด้วยอ่ะ ออกแรงมากกว่านี้ในการหาเงิน แต่ไม่ใช่ไปหาทางกู้หนี้ยืมสินมาโปะนะคะ เดี๋ยวแย่กว่าเดิม ต้องหาลู่ทางหาเงินน่ะค่ะ แล้วก็ต้องประหยัดและอดทนนะคะ ยังไงก็พ้นค่ะ แต่ปีหน้าต้องอดทนมาก ๆ เลยค่ะ ถือเป็นปีทดสอบจิตใจได้ปีนึงเลยเชียวค่ะ

12. OneLostSoul

เลือกมาเลยใบเดียว 1-22
    อยากรู้ว่าจะได้เป็นแฟนกันมั้ยใช่มั้ย

13. chippu

chippu สมาชิก

12 พฤศจิกายน 2010
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."
    ไพ่ใบที่ 39

1.อยากทราบเกี่ยวกับว่าจะได้เดินทางไปต่างประเทศไหมคะชีวิตนี้
    2.ดวงหนูมีเนื้อคู่ไหมคะ
    ขอบพระคุณแม่หมอนะคะขอให้มีคนทำบุญให้กระทู้นี้เยอะๆนะคะ สาธุ สาธุ

14. blue pooh

ขอบคุณมากค่ะ
    เลือกใบที่ 19 ค่ะ

15. OneLostSoul

4c 4w 10p 4s Pc

มอง ๆ ดูก็พอมีลู่ทางทำเงินเข้ามาเรื่อย ๆ ให้เลือกนะคะ แต่ก็เหมือนไม่ค่อยพอใจกับอะไรง่าย ๆ เท่าไร โน่นก็ยังไม่คุ้มนี่ก็ยังไม่คุ้มค่า 5555 แต่ก็โอเคค่ะรอบคอบดี ตัวคุณเลยค่อนข้างมีความมั่นคงในระดับนึงอยู่ค่ะ สถานการณ์ปีนี้เรื่องการเงิน อื้มมมม ดีนี่คะ มีโอกาสประสบความสำเร็จเลยทีเดียวกับโครงการหรืองานที่ทำอยู่หรือกำลังจะทำ เงินทองก็เข้ามาดีเลยค่ะค่ะ แต่แปลกตรงที่ตัวคุณกลับรู้สึกว่ามันน่าอึดอัด นิ่งไปหมด ทำอะไรไม่ได้เลย (หรืออีกนัยหนึ่ง ระวังสุขภาพด้วยนะคะ อาจได้ผ่าตัดหรือเข้าโรงพยาบาล หรือว่าเงินจะหมดไปกับการรักษาตัวกันเนี่ย มีโรคประจำตัวอะไรนอกจากทาง iron ต่ำรึเปล่าคะ ดูแลตัวเองหน่อยค่ะ)

โดยรวมการเงินปีหน้าไม่แย่ค่ะ คุณเองก็รู้เลา ๆ อยู่แล้วด้วยว่าน่าจะมีแนวโน้มในด้านดีขึ้น

The star ความหวังมาแล้วค่ะ สู้ต่อไปค่ะ

The Emperor มีเปอเซนต์สูงค่ะว่าจะเรียนจบ แต่ก็ต้องอย่าประมาทนะคะ ไม่ใช่ทายว่าจะเรียนจบแล้วเรื่อยเฉื่อย... อาจได้ไปเรียนต่อเมืองนอกด้วยซ้ำ ^__^

16. OneLostSoul

Strength ค่อนข้างยาก เราแข็งอ่ะ เค้ากลัววววว

17. nopalak

nopalak เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขอโทษด้วยค่ะ อ่านแต่ด้านบนๆ ไม่ได้ไล่ลงมาข้างล่างเลย ขอบคุณที่ยังอุตส่าห์ให้โอกาสค่ะ ทำบุญกับโรงพยาบาลสงฆ์ให้แล้วนะคะ
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.."

18. i8

i8 สมาชิก

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนายจะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า

1.มีเกณฑ์จะได้ไปเรียนต่อนอกไหม ไพ่22
    2.ภายในปี 54 มีเรื่องอะไรที่ต้องระมัดระวังเป็นพิเศษไหม ไพ่ 12 68 54 36 56

อนุโมทนาคะ

19. blue pooh

555555555 โอ๊ยยยยย แม่หมออออ แม่นโพดๆๆๆๆ แม่นมากกก
    แบบว่าเราพวกปากไม่ตรงกับใจ ดุด้วย ไม่ง้อด้วย พูดหวานๆเพราะๆไม่เป็น
    อันนี้เรียกว่าแข็งหรือปล่าว
    ก็กลัวเค้ามาหลอกให้ช้ำแล้วจากไป เลยป้องกันตัวเอง

แม่หมอดูได้ป่าวว่าจะอกหัก หรือเค้ามีคนที่คบอยู่แล้วได้ป่าว อิอิ จะได้อ่อนๆลง คริ คริ

ไพ่ใบนี้หมายถึงการอยุ่คนเดียวได้ด้วยหรือปล่าว แบบไม่ง้อผู้ชายไรนี้

ขอบคุณมากค่ะ

20. chippu

chippu สมาชิก

12 พฤศจิกายน 2010
    แง๊:'(ไมไม่ดูให้หนูบ้างอะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้