รวมมิตร OneLostSoul.. แม่น!! ตรงประเด็น!! และฟรี!! (สำคัญที่สุด)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 28 ธันวาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010
    The high priestess ได้พบค่ะ แต่ระวังว่าเค้าจะมีเจ้าของอยู่แล้วค่ะ

The sun Kn c chariot empress hangedman

คุณชอบเค้าและหวังกับเค้ามากเลยนะคะ เค้าเองยังดูว่ามีใจให้เลย
    แต่เราจะบอกว่า เผื่อใจซักหน่อยนะคะ นี่เค้าเป็นคนต่างชาติหรือว่าต้องทำงานแบบเดินทางไป ๆ มา ๆ รึเปล่าคะ คุณดูประวัติเค้าก่อนนะ มีใครอยู่รึเปล่า ตอนนี้ยังแค่ชอบอยู่ไม่ได้มีอะไรกันก็ติดเบรกซักนิดค่ะ
    คนที่ดีที่เหมาะสมกับเราจริงยังมีอีกนะคะ

2. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

The World ยังไงก็ได้ค่ะ รอหรือรุก ยังไงก็กลับ ^_^

3. OneLostSoul

The Tower ระวังจะทะเลาะแตกหักกลับมาด้วยซ้ำค่ะ

พี่สาวไม่กัวแร้ว ตอนนี้เจ้จะเป็นแม่หลินปิงมันได้แล้วด้วยซ้ำ.. เอิ๊ก ๆ

4. chippu

chippu สมาชิก

12 พฤศจิกายน 2010
    หน้านี้หนูเปิดไพ่ได้ไหมคะ
    แบบว่าตามมาถามอะคะ

5. mihell

mihell เป็นที่รู้จักกันดี

โห ลูกค้าเยอะนะคะ o.o

รอหลังไมค์อันเดิมค่า ^_^

6. OneLostSoul

การเรียนของตัวคุณปีหน้าแค่...พอใช้ได้นะคะ คะแนนเก็บอะไรก็พอมีอยู่บ้าง แต่ว่าก็ว่าเถอะดู ๆ แล้วย่ามใจไปมากไปนี๊ดนุงนะ ไฟมอดจนเกือบริบหรี่เหมือนกัน ไม่ค่อยกระตือรือร้นเท่าที่ควร น่าจะขยันกว่านี้เพราะเหตุพลิกล๊อกอาจเกิดขึ้นได้นะเออ เราน่ะไม่ใช่เด็กโง่ซะหน่อยถ้าขยันน่ะคะแนนมากขึ้นชัวร์ๆ เพราะสิ่งที่น้องมุ่งหวังไว้อ่ะนะ หากเอามาเทียบกับที่ความขยันที่มีอยู่ตอนเนี้ย ยังห่างไกลอยู่นะ พยายามเข้า สุมไฟเข้าไว้อย่าให้มอด ยังมีเวลาเหลือทันนะคะ สู้ ๆ วางแผนใหม่ความสำเร็จไม่ไกล ใจอ่ะสู้เป่า..อิอิ

7. OneLostSoul

เฮ้ย เอ็งรัวมางี้ วุ้ย..

แล้วไอ่ 3 ข้อแรก เคยบอกไปแร้วนิ่ ความจำสั้นแต่รักฉันยาวเหรอ???

ต๊ะไว้..ฐานที่สนิท เด๋วดูให้ทีหลัง

อืมมม กุว่าเก็บตังค์ดีกว่ามั้งเนี่ย คนเนี้ย

8. OneLostSoul

ตอบให้ที่ทู้ แม่นโคตร แล้วนะจ๊ะ

9. OneLostSoul

แล้วแต่ "บุญ" ละกันค่ะ หึหึ

10. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า ภายในปี 54 จะมีโอกาสมีแฟนมั้ย ผมเลือก 9

การเงินจะเป็นอย่างไรบ้างครับในปี 54 เลือก 3, 9, 11, 39, 59

ขออนุโมทนา และขอขอบคุณครับ

11. Lek2010

Lek2010 เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    ตามมาอ่าน ตอบได้สนุกมาก
    แม่หมอได้บุญเพิ่มอีกอย่างแหละ
    เรียกรอยยิ้มขำๆจากคนอ่านทู้ได้แหละ
    แต่ทู้ถามเรื่องความรักตอบสนุกมากกกกก

:cool:

12. OneLostSoul

ตอบให้แล้วแม่ Cartoonist

13. OneLostSoul

เดี๋ยวมาตอบ ง่วงแร้ว
    ถ้าถามเรื่องแฟน เจ้ขอแนะนำข้อแรกก่อง

ไปตัดผมใหม่..เลือกร้านดี ๆ ลงทุนหน่อย อืมมม

14. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

ตื่นเช้ามาใส่บาตร+อุทิศบุญให้แล้วนะคะ อนุโมทนาบุญร่วมกันค่ะ

15. nrngy

nrngy เป็นที่รู้จักกันดี

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า ภาพรวมการงาน ในปี 54 จะเป็นยังไง? (กลางปี 2554 การงานจะไปทางด้านไหน )
    เลือก 8, 25, 51, 41, 2
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ธันวาคม 2010
  16. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009

วันนี้ทำบุญให้แม่หมอสุดเฮี้ยนเรียบร้อย ขอให้มีความสุขมากๆ มีหนุ่มหล่อๆมาเคียงกายแก้หนาวซะทีนะ

ปีใหม่นี้จะไปเคาท์ดาวน์ที่ไหนเอ่ยหรือไปเชียงใหม่แวะหาลูกสาวดี อิ อิ
    hello4

คำถามส่งท้ายปี เราจะได้ในสิ่งที่อยากได้ไหมภายในเดือนมค54นี้

เบอร์5นะ

สุขสวัสดีปีใหม่2554จ๊ะOneLostSoul

17. สุปราณะ

สุปราณะ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ถาม 1....
    สถานการณ์การงาน เงิน เป็นอย่างไรในช่วงปี 54 (ยืมเงินแม่มาลงทุนแต่เจ๊ง จะหามาคืนได้ไม๊)

ใบที่ 1 JUSTICE
    ใบที่ 2 DEVIL
    ใบที่ 3 9 ไม้
    ใบที่ 4 9 ดาบ
    ใบที่ 5 10 เหรียญ

ถาม 2 ....
    สิ่งที่กำลังลงทุนลงแรงเพื่อธุรกิจ (สปา) ในอนาคต (วางแผนไว้สำหรับประมาณ 3-5 ปี) จะประสบความสำเร็จไม๊

หยิบได้ THE EMPRESS

18. jeeji_22

jeeji_22 สมาชิก

หลังปีใหม่นี้ มกราคม 54 จะลาออกจากงานที่ทำอยู่ดีไหมค่ะ เลือกไพ่ 8 ค่ะ

19. ending

ending เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2010
    พึ่งเรียนจบครับ อยากถามเรื่องภาพรวมของการงานการเงินภายในปี 2554 นี และกว่าจะได้งานนี้ต้องทำยังไง ขอคำแนะนำด้วยครับ
    ไพ่ 13 37 46 47 56 ขอบคุณครับ

20. virgoang

virgoang สมาชิกใหม่

21 ธันวาคม 2010
    อยากถามถึงธุรกิจที่กำลังทำ จะสำเร็จมั้ย ระดับไหน

เลือกเบอร์ 6 13 9 17 28

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้