รวมพล คนรัก อาจารย์อ้วน หมอผี

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย smc0789, 12 พฤศจิกายน 2011.

1. BenzVam

BenzVam สมาชิก

พี่หมื่นทัพครับ

ผมมีของสาย อ.อ้วนอยู่หลายชิ้น

อยากทราบว่า พกทีเดียวหลายๆชิ้นหรือว่า แค่ทีละชิ้นดีครับ

ทั้งลูกสวาท สีผึ้ง ขุนแผน พกทีเดียวเลย หรือว่า ควรแยกพกดีครับ

2. หมื่นทัพ

หมื่นทัพ เป็นที่รู้จักกันดี

คนเสกคนเดียวกันครับ พกทีเดียวเลยครับหมั่นอธิฐานใช้ก็พอ ไม่งั้นเสียดายของครับ

3. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งไปหาอาจารย์อ้วนมา ท่านเมตตาใจดีเหมือนเดิม

4. nattaivt

nattaivt สมาชิก

สอบถาม ผู้รู้น่ะคร๊าบบ

ลูกสวาท นี่ มีคุณประโยชน์ ทางด้านใดบ้างคับ

5. blood of hero

blood of hero สมาชิก

12 มิถุนายน 2012
    น่าจะทางด้านเสน่ห์นะคับ เพราะชื่อมันบอกอย่างนั้น

6. oat007

oat007 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    ด้านเสน่ห์ครับ ผมเคยลองใส่ลูกสวาทแล้ว... สาวติด ไม่ยอมไปไหนเลยครับ :cool: + :cool:

7. nattaivt

nattaivt สมาชิก

ที่ว่า สาวติด สาวหลง สาวไม่ไปไหนนั้น อย่างไรคับ

ใส่ห้อยคอ หรือว่าอย่างไร ง่ะ

8. PraKhoonPhan

PraKhoonPhan เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    ห้อยคอจะเหมาะกว่าครับอาจารย์ยังห้อยคอเลย
    ส่วนใหญ่วัตถุมงคลของอาจารย์อ้วนดีทุกทางครับ
    ไม่ว่าจะเสน่ห์เมตตามหานิยมโชคลาภแคล้วคลาดปลอดภัยหน้าที่การงานเจริญรุ่งเรืองครอบครัวอยู่เย็นเป็นสุข

เพราะประสบการณ์ส่วนใหญ่จะมีเท่านี้แหละแล้วแต่เราจะอธิษฐานครับยิ่งสวดมนต์ทำบุญให้ดวงจิตที่อยู่ในขุนแผนบ้างมันจะยิ่งแรงกว่าเดิมครับเพราะเราจะขอได้ตามกำลังบุญ

9. หมื่นทัพ

ขุนแผนหมื่นทัพบันดาลโชค งวดที่ 16 กรกฎาคมที่ผ่านมา ​

10. bubamble

bubamble Active Member

ขอแสดงความยินดีกับเลขท้าย 3 ตัวด้วยครับ ซึ่งผมแขวนขุนแผนหมื่นทัพ ผมถูกหวยบ่อยครับ สำหรับผมแล้วเรื่องนี้(หวย)จะเด่นกว่าทุก ๆ ด้าน

11. helium

helium เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2011
    เพิ่งไปเช่าขุนแผนจากอาจารย์อ้วนมา ท่านเมตตามากครับ :cool:

12. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

รักอาจารย์อ้วนนะ ขอบคุณอาจารย์มากๆนะครับ
    ที่สอนให้ใช้สีผึ้ง ตะกรุดนะดอกทอง ขุนแผน
    เริ่มดีขึ้นครับ ขอบคุณอาจารย์จริงๆ

13. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005

14. FlukeFluke

FlukeFluke เป็นที่รู้จักกันดี

<table style="word-wrap: break-word; empty-cells: show; border-collapse: collapse; line-height: normal; width: 600px; table-layout: fixed; margin-left: 1px; " cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody style="word-wrap: break-word; line-height: normal; "><tr style="word-wrap: break-word; line-height: normal; "><td class="t_msgfont" id="postmessage_416518" style="word-wrap: break-word; color: rgb(68, 68, 68); font-style: normal; font-variant: normal; font-weight: normal; font-size: 14px; line-height: 1.6em; font-family: Verdana, Helvetica, Arial, sans-serif; ">

วันอังคารที่ ๗ สิงหาคม 2555

กำหนดการเริ่มพิธี

เวลา 15.00 - 24.00 นาฬิกา

อาจารย์อ้วนหมอผี

กระทำพิธีบวงสรวงครูบาอาจารย์

ปลุกเสก " ตะกรุดนะสวาท " พิธี ๖

ณ กระท่อมกุมารคลองสาน

แผนที่การเดินทาง

[COLOR=#0640]สถานที่ : ปะรำพิธี หลังภัตตาคารตั้งจั้วหลี (เล่ายี่)
    เขตคลองสาน ใกล้กับ ซ.เจริญนคร 2
    ตรงข้ามปั๊มน้ำมันปริโตนาส (สีเขียว) จะมีภัตตาคารตั้งจั้วหลี (เล่ายี่) และร้านกังพระเครื่อง เป็นจุดสังเกต

[COLOR=#0640]การเดินทาง :
    1. ขึ้นเรือที่ท่าน้ำคลองสาน แล้วมาที่เจริญนคร ซ.2 ตรงข้ามปั๊มปริโตนาส สังเกตหาร้านตั้งจั้วหลี[/COLOR]

[COLOR=#0640][FONT=verdana, geneva, lucida,]2. รถไฟฟ้า ลงสถานีกรุงธนบุรี บอกวินฯ หรือแท็กซี่ไปเจริญนคร ซ.2 สังเกตปั๊มน้ำมัน ให้จอดฝั่งตรงข้ามจะเป็นร้านตั้งจั้วหลี ปะรำพิธีอยู่ลานกว้างหลังร้าน
    [/COLOR]

[COLOR=#0640][FONT=verdana, geneva, lucida,]3. รถเมล์สาย 84 84ก 105 111[/FONT][/COLOR]

[FONT=verdana, geneva, lucida,]4. รถส่วนตัวสังเกตปั๊มน้ำมันปริโตนาสสีเขียวอ่อนดีๆ ร้านอยู่ฝั่งตรงข้าม

ปล.ท่านใดที่ต้องการจองวัตถุมงคลก็สามารถมาจองได้ในพิธีนะครับ
    [/FONT]​
    </td></tr></tbody></table>[/FONT][/COLOR]​

15. หมื่นทัพ

อีกหนึ่งประสบการณ์ดีดีจากผู้บูชา ขุนแผนหมื่นทัพ จากเว็ปเพื่อนบ้าน

16. 4g

4g เป็นที่รู้จักกันดี

แล้วในพิธีมีกำหนดการยังไงบ้างครับ

17. helium

helium เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2011
    แร้วกำหนดพิธีที่ 7 วันไหนครับ ???

18. หมื่นทัพ

พิธีที่ 7 จะเป็นวันลอยกระทงครับ มีการสมโภชวัตถุมงคลชุด 7 พิธีในวันนั้นด้วย

19. แดงแก่น

แดงแก่น เป็นที่รู้จักกันดี

แสดงว่าท่านหมื่นทัพก็มีวิชาพอตัว

แสดงว่าท่านหมื่นทัพก็มีวิชาพอตัว:cool: สามารถดูพลังงานพระได้ ว่างๆ สอนผมบ้างครับ ผมปรกนั่งสมาธิประจำแต่ยังเอาดีไม่ได้ครับ หวังแต่สะสมบุญกุศลครับ

20. หมื่นทัพ

เลิกความอยากรู้อยากเห็น ก็จะเห็นและสัมผัสได้เองครับ เรื่องของจิตเป็นสิ่งที่ละเอียดอ่อน บางอย่างไปตั้งใจมาก อยากมาก มันก็ไม่สามารถสัมผัสได้ บางอย่างไม่อยากรับรู้ มันก็รู้ขึ้นมาเองเป็นปัตจัตตัง ไม่สามารถบังคับให้เกิดได้