ยายผีป่างดดูดวงเพื่อช่วยเว็บแล้ว..เพราะอะไรตามอ่านค๊า

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 17 พฤศจิกายน 2009.

1. ดาวจรัสแสง

ดาวจรัสแสง เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ส่งหลักฐานการโอนเงินผ่านทางpmน่ะค่ะว่าโอนตังค์ร่วมบริจาคกับเวปพลังจิตเรียบร้อยแล้วค่ะ บริจาคเป็นจำนวนเงิน๔๐ดอลล่าห์ยูเอสค่ะ พร้อมดูเมื่อคุณยายผีป่าพร้อมค่ะ

2. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

พร้อมดูดวงพุธเจ้าค่ะ หลังหนึ่งทุ่ม แต่ห้ามเกิน ๔ ทุ่มนะเจ้าคะ

หมายเลขโทรศัพท์ จะแจ้งที่ข้อความส่วนตัวเจ้าค่ะ

อนุโมทนาเจ้าค่ะ คิวที่หนึ่งนะคะ

3. chanunnon

chanunnon เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2009
    hot ไม่เลิกเลยน่ะค่ะยาย ตามมาถูกเนี่ยก็เพราะองศาความร้อนระอุจริงเชียว มิน่าถึงว่า หน้าหนาวปีนี้ไม่ค่อยหนาวเท่าที่ควร ถูกยายฉายแสงกลบสะแล้ว 5555 เดียวนัทตามไปสมทบกับยายที่กระทู้พระเครื่องดีกว่า ต้องรีบไปเตรียมตัวเดี๋ยวจะล่าช้าไปอีกเนาะ ตามกันมาเยอะๆๆน่ะคะ

4. ดาวจรัสแสง

ดาวจรัสแสง เป็นที่รู้จักกันดี

คุณรักไร้พ่ายอยู่ไหนน๊า น่าจะดูกะคุณยายผีป่า(เสียตังค์แต่ได้ทำบุญไปในตัว) ขอแสดงความตื่นเต้ลลลหน้ากระทู้หละกัน ลั้นลาาาาจะได้ดูหมอกับผู้สนับสนุน กิตติมศักดิ์ โฮ่ะๆๆๆ พุธนี้คนดูพร้อม คนถูกดูพร้อม ได้ผลอย่างไรจะรายงานให้ทราบเจ้าค่ะ

5. DevilBitch

ว้าว...ว่าที่คุณแม่ของนางงามโลกจะมาดูดวงกับยายผีป่า อิอิ

ระหว่างแม่นางงามโลก กับแม่นางแบบโลก(กะปั้นลูกสาวคนโตตั้งแต่ยังไม่ปฏิสนธิเพื่อมาเป็นนางแบบแทนนาโอมี่เลยนะคะ

อ้าว...ท่านใดจะเป็นเหยื่อรายต่อ

เดินสองเท้าก้าวเข้ามา อย่ารีรอ หอบลูกจูงหลานมาได้ หน้าเครื่องฉายยังมีที่ปูเสื่อพร้อม

ตอนนี้ทีมงานกำลังเดินเร่ขายปลาหมึกย่าง ขนม ลูกอม ยาดม ยาลม ยาหม่อง ตะโกนเรียกกันได้

......................

วุ้ย...อย่างคุณรักไร้พ่ายเขาไม่มาดูกับยายผีป่่าหรอกนะคะ เพราะกลัวยายผีป่าเจาะ! อิอิ...

อีกอย่างระยะทางมันไกลด้วยสิ คงไม่มีใครบ้าเดินทางมาไกลเพื่อมาให้คนเพี้ยนอย่างยายผีป่าดูดวงให้หรอกนะคะ

.............................................

อ้อ...ใครที่แนะนำเหยื่อมาให้ยายผีป่าหลอก ขอแจ้งก่อนนะคะว่า "ไม่มีคอมมิชชั่นเจ้าค่ะ เพราะว่าค่าดูที่ท่านโอนให้นั้น ยายผีป่าไม่ได้ทำการดึงออกมาใช้ส่วนตัวนะคะ พวกหวังได้ค่าเชียร์จากยายผีป่ามานี่เลย เดี๋ยวตำส้มตำให้ทานหนึ่งครก"

เพื่อนทิดเก๋ หนุ่มบ้านป่า แต่ว่าจบโทจากนอก หน้าตานั้นไม่บ่งบอกว่า เป็นผู้รากมากมีเงินทอง ทีนี้เขาเข้ากรุงเทพ ไปหาหมอดูที่ดัง ค่าครูหลายพันบาท จองคิวนาน แต่ในเมื่อเขามีเงินเขาก็กล้าทุ่มทุนสิคะ จะมาเสียเงินให้ยายผีป่าดูก็กะไรอยู่ แม้จะมีใครต่อใครมาบอกเขาว่า พี่เอื้อมดูได้นะโว้ย

ทีนี้เขาไปกับคนงานของเขา

หน้าตาก็บ้านๆ แต่งตัวก็บ้านๆ แถมเอารถปิคอัพขนสัปรดไปจอดหน้าบ้านหมอชื่อดัง

ตอนแรกนั้นเขาเหมือนไม่อยากดูให้ เพราะคิดว่าไม่ใช่ลูกค้าเขา แต่เมื่อรู้ว่าได้ทำการประสานงานมาแล้วเขาเลยดูให้

"หมอบอกผมว่า ผมกำลังมีปัญหาทางการเงิน อาจจะต้องแก้กรรม หมอก็แนะนำให้แก้ด้วยการที่หมอจะทำให้ ก็เรียกหลายอยู่ แต่ผมบอกว่า ตอนนี้ยังไม่พร้อม พอออกจากหมอนั้น ไปอีกหมอที่เขาบอกว่าดังผ่านการโปรโมทอีกนั่นแหละ เขาก็บอกทำนองเดียวกัน"

แล้วทีนี้ผมก็กลับบ้าน ยังไม่ทันตื่นนอนเลย มีเสียงมาเคาะประตูบ้าน ลูกหนี้เอาเงินมาให้ผมทั้งๆ ที่ผมไม่เคยทวงเลย สามหมื่นบาท แล้วผมงงนะว่า หมอที่ว่าดังและแม่น ออกทีวี มีหนังสือพวกนี้เขาดูมาได้อย่างไรว่าผมมีปัญหาการเงิน"

อุ้ยคุณหมอดูจ๋า..จำไว้นะคะ อย่าดูคนที่ภายนอก ..เพราะหนุ่มคนนี้นะคะ บ้านเขามีเงินทอง ทรัพย์สิน ขนาดว่า กินชาตินี้ใช้วันละแสนยังไม่หมดเจ้าค่ะ รถของเขานั้นมีทุกยี่ห้อที่ไฮโซมีก็ว่าได้ ที่ดินหลายหมื่นไร่ ยายผีป่าก็เลยบอกว่า

"เขาทายถูกนะ เพราะแกมีปัญหาทางการเงิน แกไม่รู้ว่ามรดกและเงินที่มันกำลังจะงอกเงยขึ้นมาทุกๆ วันนี่ แกจะทำอย่างไรกับมัน"

หมอเขาอยากจะแก้กรรมที่แกมีกรรมดีมากเกิดมาพ่อแม่รวย มรดกเยอะ แกจะไม่เห็นทุกข์ เดี๋ยวไม่เข้านิพพาน หมอจะแก้กรรมให้แกจนลง จะได้รู้ว่าเวลามีเงินกับไม่มีนั้น แกจะทำตัวอย่างไรเวลาไม่มี ขอบคุณหมอเขาซะ

6. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    คุณยายเปิดกระทู้นี้อีกแล้ว น่าดูด้วยจังแต่ว่าตังไม่ค่อยมี งิงิ เพื่อนยืมไม่ยอมคืน หงิงๆๆๆ

7. DevilBitch

ถือเสียว่าเราช่วยให้เขามีความคล่องตัว จำไว้นะคะ ว่า เงินที่มันออกจากกระเป๋าเราแล้ว มันย่อมไม่ใช่ของเราอีกต่อไป เมื่อคิดอย่างนี้มันสบายใจกว่า แต่ถ้าจะเอาต่อยอดเงิน เราต้องเอามาลงทุนด้วยตัวเราเองนะคะ

อย่างประสบการของยายผีป่า ได้ชวนเพื่อนๆ มาลงทุนกับร้านของน้าสาวทิดเก๋ เพราะทิดเก๋อยากทำ ดเห็นคนอื่นรวยเอารวยเอา เพื่อนๆ ก็เห็นใจ เลยบอกทิดเก๋ว่าเธอต้องทำให้ดีนะ แต่พอเราลงกับเขาไป เขาไม่ให้เรายุ่ง นี่เชื่อไหมว่า เขาบอกว่า ที่ทำกันขาดทุน เขาจะทำเอง เราก็เออแล้วทุนที่เป็นนของเครื่งอใช้ละ เขาบอกว่า มันพังหมด เขาซื้อใหม่ทั้งนั้น เราก็คิดแล้วว่า "ตูรู้แล้ว แต่ตูอยากพิสูจน์ ว่ามันต้องซิกแซกเอาเปรียบเราด้านๆ นี่แหละ"

................................

เช้ามาเอาน้ำใส่ขัน ไปยืนหน้าบ้านหันไทางทิศตะวันออก เสกน้ำด้วยคำภาวนา อิกะวิติ ๙ จบ แล้วล้างหน้า ขอพให้เกิดความคล่องตัว ผู้คนเอ็นดู มีโชคมีชัย

.................................

8. natarn

natarn เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    อ้อ...ใครที่แนะนำเหยื่อมาให้ยายผีป่าหลอก ขอแจ้งก่อนนะคะว่า "ไม่มีคอมมิชชั่นเจ้าค่ะ เพราะว่าค่าดูที่ท่านโอนให้นั้น ยายผีป่าไม่ได้ทำการดึงออกมาใช้ส่วนตัวนะคะ พวกหวังได้ค่าเชียร์จากยายผีป่ามานี่เลย เดี๋ยวตำส้มตำให้ทานหนึ่งครก"

คุณยายผีป่าจ๋า แล้วถ้าเอาตัวเองเป็นเหยื่อ จะได้ทานส้มตำ 1 ครกด้วยหรือป่าว อิอิ
    คุณยายผีป่าเริ่มดู พุธหน้า อาทิตย์หน้าจะเป็นเหยื่อให้หลอกจ้า ก่อนวันหวยออก ..

9. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ขอบคุณครับคุณยาย แวะเข้ามาให้กำลังใจหลังเรียนคาบสุดท้ายของวันนี้เสร็จครับ

10. Tanyaluck

Tanyaluck เป็นที่รู้จักกันดี

รอสภาพคล่องกว่านี้อีกนิดนึง จะมาขอรบกวนนะคะ

11. natarn

natarn เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
  12. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    มาเป็นหนูทดลองให้คุณยายอีกคนแล้วค่ะ รายละเอียดวาส่งไปที่ข้อความส่วนตัวแล้วนะคะ

13. minna19

minna19 Active Member

10 สิงหาคม 2009
    โอนตังค์เรียบร้อยแล้วค่ะ เลือก option 2 ทางโทรศัพท์ เดี๋ยวขอรายละเอียดทาง PM นะคะ

14. DevilBitch

รับทราบจ้า จะหลอกจนหลอนเชียวหละ อิอิ

15. ฤดูใบไม้ผลิ

ฤดูใบไม้ผลิ เป็นที่รู้จักกันดี

อยากให้ยายผีป่า ทำนายจัง หุหุ รอ...เดือนหน้าก่อนนะเจ้าคะ แหะๆ

16. DevilBitch

แหม....พอเรียกร้องค่าเวลาของยายผีป่า ทำเอาหลายคนสะดุ้งเลยเนาะ ตัวเบาหวิวกันยกใหญ่

กระทู้ก็ไม่วิ่งปุ๊ดป๊าด อะไรที่เสียเงินเสียทอง และเรื่องมาก อย่างกระทู้นี้ มักจะไม่ได้รับความนิยม ยกเว้นพวกแมงเม่าบินเข้ากองไฟ ฮ่าๆ (นี่คือคำขู่ ไม่จำเป็นห้ามติดต่อขอดูดวงด้วยนะ)

คุณดาวจรัสแสง แซงโค้งได้รับคิดแรก วันพรุ่งนี้ ดูทางโทรศัพท์ เวลาหนึ่งทุ่ม (ที่บ้านคลื่นมือถือไม่ค่อยดีเจ้าค่ะ ขอให้พยายามติดต่อ บางทีขยับเพียงเซ็นเดียว คลื่นหลุดเสียแล้ว)

ขอให้ท่านที่จะดูผ่านมือถือ อาบน้ำอาบท่าให้เรียบร้อย สวมชุดที่เรียบร้อยถ้าเป็นเสื้อขาวยิ่งดี แต่ไม่ต้องถามว่ายายผีป่าละ อาบน้ำหรือยัง ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยไหม อันนี้ขอให้ท่านทั้งหลายย้อนไปอ่านการบอกเล่าของยายผีป่าทุกๆ หน้า ทุกๆ กระทู้นะคะ ยายผีป่าเป็นคนที่อนุรักษ์ธรรมชาติมาก ช่วยลดการใช้น้ำอย่างจริงจัง เรื่องการอาบน้ำนี่ หากอาบเกินวันละ สามขัน หรือหลายรอบ นับว่าวันนั้นโลกปั่นป่วนจ้า แหะๆ

ส่วนชุดขาวนั้น พรุ่งนี้เจ้านางนาคีท่านมาคุม เดี๋ยวท่านจับยายผีป่าใส่เองนะคะ

........................................................

เมื่อท่านได้เวลาแล้ว ขอให้ท่านหาที่สงบ นั่งมุมที่เหมาะสม นั่งท่านเรียบร้อย(ทำยังกะจะเข้าหาเจ้านายใหญ่โตเนาะ) ห้ามคุยไปแคะขี้มูกไป เกาะง่ามเท้าไป เหาไต่ก็ไม่ต้องไปสนใจปล่อยมันเดินพาเหรดบนหัวต่อไป

...................................

แล้วยายผีป่าจะพาสวดแบบสั้นๆ (ดังนั้นการโทรศัพท์มาจาก ตปท. ขอให้คุณซื้อบัตรเยอะๆ และเอาระบบที่ดีมากๆ เพราะยายผีป่าหูตึงเจ้าค่ะ )

เนื่องจากเป็นการดูทางไกล อันไหนดีแล้วจะไม่บอก อันไหนต้องแก้ไขจะบอก เพื่อเป็นการประหยัดพลังงานทางจิตค่ะ (น้านหาข้อเลี่ยงการตอบมากมายเด่วพายเรือในอ่าง เหอๆ)

หากบางช่วงที่คุยกับยายผีป่่าแล้วมีอาการต่างๆ ซึ่งไม่เกี่ยวกับอาการหมั่นไส้หรืออารมณ์ไม่จอย ก็ขอให้หูฟัง จิตฟัง แล้วตั้งจิตขึ้นกราบพระข้างบน

ขอรับรองว่าไม่มีการชักตายคามือถือแน่นอน

เพราะเคยมีน้องคนหนึ่งโทรศัพท์มาให้ดูดวง พอเราขอให้ปวารณาเท่านั้นแหละ บอกว่า ยายๆ ตอนนี้เหมือนขนลุก สักพักร้องไห้โฮ แล้วก็วางสายไปเลย

ต๊ายตายแม่คุณ ป่านนี้ยังไม่โทมารายงานเล้ยว่า ขวัญหนีดีฝ่อเพราะอะไร กะอีแค่ยายผีป่ากำลังจะสิงไปกินตับแค่นั้นเอง ถ้าเข้ามาอ่านเจอนะคะ (หากยังไม่บ้าหรือตาย) ขอให้ติดต่อมาด้วย ไม่เสียตังค์ร๊อก

................................

17. DevilBitch

อ้อ..ทีมงานเว็บไม่ว่าจะแผนกไหน และผู้ที่เคยร่วมบริจาคกับเว็บก่อนหน้า หากท่านมีหลักฐานยืนยัน ก็จะทำนายให้โดยไม่ต้องโอนเงินเพิ่มกรณีที่ท่านๆ ทั้งหลายรวยบุญแต่จนเงินชั่วขณะนะคะ

.............................

แต่ละวัน สามารถดูทางมือถือได้ท่านละ ๑ คน เพราะว่า อัญเชิญครูท่านมาไม่นานค่ะ ไม่ใช่ร่างทรง ไปเชิญบ่อยๆ ทุกครั้งที่มีการขึ้นค่าครูก็ชักได้เลย อันนี้เดี๊ยนทำไม่ได้เจ้าค่ะ ยังมือใหม่อยู่ แหะๆ

18. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    แวะมาทักทายคุณยายตอนบ่ายคร่าาาาา รายละเอียดวาบอกไปทางข้อความส่วนตัวแล้วนะคะ จะแวะมาอัพเดตทุกๆวันนะคะคุณยายผีป่า

19. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    เดี๋ยวสิ้นเดือนพี่จะมาให้หลอกนะคะคุณยาย
    ขอบคุณค่ะ พี่อ้อยจ้า

20. ปัทจัดตังค์

ปัทจัดตังค์ Pattama Nitsaro

อนุโมทนาจ้า

ช่วยเวป ๆๆๆ
    พลังจิตจงเจริญ
    ยายผีป่า สู้ ๆๆ